FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Ái chà hội trưởng đa tài quá.
MÀ ảnh nét phết nhỉ.
Đẹp đấy,
MÀ hội trưởng đang yêu ai thế?

Con` em chưa có ảnh, để hôm nào đi chụp vậy, thui post ni' nịch trước nào:
Tên , lớp , trường như bên;;)
Ngày sinh của em = tháng sinh của thần tượng -1, còn tháng sinh của em = ngày sinh của thần tượng - 1:D
Phone: để bao h em có di động thì nói:))
còn gì nữa nhỉ???
Ah, nhà em ở đường Trương Định < khoảng cách khá xa với trường AMS8-} > nhưng hình như đường lạc trung cũng ở khoảng dưới đấy:D
Skills:em chả có giải gì:"> (vì có đi thi bao giờ đâu:)) ), em bít chơi organ, còn gì nữa nhỉ:-/ , ah bóng rổ chuẩn bị upa dạy cho, uh`m, em cũng bít làm thơ< chủ yếu thơ con cóc:p , ưhm`,để em nhớ lại đã...
Yêu các con vật kute: iu mèo con nắm:x biệt danh mèo con đấy;;)
ah`thick màu xanh của dung dịch muối đồng, thick ngắm biển , thick tuyết , muốn ở trên bãi biển chơi tuyết:D , nhưng lạnh lắm:| :))
Ước mơ : đi du học Mỹ
còn gì nữa nhỉ, thui cứ tạm thế đã , còn ảnh post sau , nếu chụp:Dbi bi < nhầm wen tay>

Fan ruột cũng yêu thần tượng quá... :x Tuần tới có phỏng vấn với Bowdoin, thần tượng chúc phúc cho em đi >:)

Em Hà đa tài quá nhỉ? Khi nào chị em đối âm đối ẩm, ^^ chị bỏ đàn nửa năm rồi. Các giải của em có thế nào êk + lại bằng giải quốc gia của thần tượng được nên em ko to mồm khoe, skills gì nữa nhỉ?

Hahah đã thế đem Resume ra luôn: :)) *(già rồi còn đú)*

:: Đã được chỉnh sửa bởi Nguyễn Minh Nguyệt::

*Lầm bầm chỉ người đứng dưới*

Chỉnh sửa lần cuối:
:)), cái này lấy personal profile của ai thế. Anh mà thế này anh app Harvard luôn =)). Kiểu này mình không dám bon chen roài :)

Oánh chết giờ, Resume của fan ruột đấy! :)) Mang ra khoe thần tượng, MSK, thần tượng đừng có mà copy đấy nhá, ko em ko dám app mấy trường cùng thần tượng nữa đâu!

@ Anh: Có cần nói đểu em thế ko? Tôi ngu thì tôi phải có Resume đẹp một tí -.+

Wa chị Nguyệt nhà ta siêu wa' nhỉ, thế mới đúng là fan ruột của thần tượng chứ lị, chị Nguyệt nhờ;;)

Fan của thần tượng mà phải giỏi thế này thì chắc em ko làm được.
EM ngu lắm.

Chị Nguyệt nói :" Em thík thần tượng lắm" bằng tất cả các thứ tiếng trên cho thần tượng choáng văn váng luôn đi nào ;;) :)) ;)

Con ranh, spam topic của người ta thế hả? Đây chỉ có toàn fan trung thành với nhau thôi nhá!!! :)) btw, mua rồi, chị vừa đi về, mua xong. 128$ va 20$ em ạ. MSK, ruột đau như cắt... :((

Thôi, ko fishing nữa. Lâu lắm rồi ko thấy thần tượng lên duyệt, em hội trưởng mau mau bảo thần tượng giá lâm. Còn các em hội viên khác thì tranh thủ chụp ảnh up lên cho thần tượng duyệt.

nếu có em nào chưa biết thì thần tượng có chú em hot cực!!! :x Kawaii desu.. Yêu lắm ý, đàn ông lắm ý, dũng mãnh lắm ý... nó ... lớp 5 rồi đấy! (Đúng ko thần tượng nhỉ? ;;) Đùa thôi, thằng bé sau này ăn đứt thần tượng lại cái chắc. Em nào có em gái thì chuẩn bị mài dao mài cưa đi ^^v

Ah;;) em bít rùi, em trai thần tượng tên là Tú đúng ko?;;) , hi` hi`, em họ em cũng học lớp 5 đấy, bắt đầu chiến dịch b-)
Ma` hội trưởng đang yêu anh trong avarta ah`:> , anh nào thế hội trưởng , sao ko chia kẹo cho cả hội;) , giới thiệu cho cả hội di chứ;;) :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơh....:D...trước tiên cho tớ xin fep được gọi mrPTD là thần tượng :D...ơh.đú đởn zong' mọi người tí :))..chứ lại nếu gọi là " anh Phùng " ( kiểu " anh Đinh " mới cả " anh Nghiêm " ý :D...) thì mọi người lại ko bik là ai thì chik 8-|

Àh àh thì là mà như thế ^^
Chỉ là muốn thông báo 1 hot new sờ cho các fangz thôi :D.....

Thằng Pôke'mon lớp tớ bảo là nó sắp được đánh thần tượng...8-|..hôm zao liu của lớp 10 T2 ý ^^...cho nên thứ 2 đầu tuần các fang nhớ mang máy ảnh đi kẻo fi' :D
Àh còn chính xác là hôm nào thì ...hoặc là thằng Pô chưa nói :D..hoặc là nó nói zo`i zu*ng tớ quên mất :|...chẹp mọi người thông cảm #-o...tại thông minh quá nên trí nhớ của tớ bị kém :D ( zo^ng' AnhshhhhhTanh ý b-) )chẹp, được cái nọ mất cái kia mọi người ạh ;;)

Mới cả, thần tượng đòi lý lịc của các fang ạh ? :))..nghe kứ như là đang kén vợ ý :))....
Ờh em bon chen mới :D...8-|....
<<<<<<<mấy cái xyz ý thì thần tượng nhìn sang bên này này #-o
Điểm fa^y? : chẹp là thế này, căn bản là, hmm...theo nghiên kíu thì, những người thuận tay trái thường không gặp thuận lợi trong học tập :D...zu*ng mà zat' thành đạt trong cuộc sống thần tượng ạh ;;)
Nói zat' chuẩn , zat' thành thạo 1 thứ tiếng(1), ngoài za vẫn đang học tiếp 1 thứ tiếng nữa b-) (2 )

* Chú thích : (1 ) = tiếng việt
(2)= tiếng anh :D
SỞ thích : Ăn học = ăn trong khi học b-)
Ngoài za thì...8-|..yêu mèo :x...yêu anh Bi :x ..ngày sau sang Hàn lấy anh ý :x....
Ước mơ : làm cô za^u của anh Bi :x
NẾu mà được :* anh Bi 1 cái thì mất 10 năm tuổi thọ cũng không hối tiếc :D

HOT MESS TO THẦN TƯỢNG : thần tượng ăn thịt chó àh /:)...có ăn thịt mèo ko đấy /:)..thần tượng đang chỉ còn 50% sexxie thôi [-x...zinh' zang' đến thịt mèo thì chỉ còn âm 10 % thôi ý /:)....:-w....

Ơh lan man quá...:D
Mà thần tượng học TA zoi? nhờ ^^

E N D O F M E S S A G E

----------

Mà quên, thần tượng lười pót bài nhờ 8-|..vào pót cái cho các fang vui...#-o....

8-|
đọc bài của bạn Mai mà lòi cả mắt 8-| thế này mà kêu thạo tiếng việt :|
ko có ảnh ah 8-| :| :|

hôm trước thấy anh Đức với thằng Hà Tuấn Minh dưới sân trường :-?
hóa ra là đánh nhau j` đây ah :-?
thứ 2 tuần sau ah :) phải mang máy thôi :)
rồi ra giao lưu gặp gỡ luôn thể nhỉ :D
đc lắm, bạn Hương < 2 bạn > nhớ nhé :D

hội trưởng yêu thần tượng nhất :D
còn thằng ava tớ chỉ là bạn thôi... chồng nhận ở lớp :D :)
ny ở 0407... >:-D< pí mật ko giới thiệu... >:-D<

ước j` mẹ thần tượng sinh em thần tượng sớm hơn... :( khoảng 5 năm... :(

đính chính vài sai sót nhỏ
- em thần tượng ( của các em ko phải của chị:)) ) ko phải tên Tú
- thần tượng nhà các em ko biết ăn thịt chó:))

May quá.Ko hiểu sao em ko thích ai thích ăn thịt chó.
Nếu ăn thịt chó thì ko sao nhưng thích ăn thịt chó thì em cứ thấy thế nào ấy.

@Hội trưởng:Em có cái ảnh WC mà nhờ Hội trưởng save hôm nay ấy.
Post cái đấy được ko?

:D,s ao mới có mỗi một ảnh nhỉ, mấy chục fan cơ mà, thần tượng đang than phiền đó em :D

Ừ, chị là chị thấy thiệt thòi lắm đấy, bị các em lừa tình gửi ảnh lên rốt cuộc êk thấy em nào post lên cả. :((

Thần tượng ko biết ăn thịt chó??? :x Yêu quá!!!

Nếu chị không nhầm thì em thần tượng tên là PTNA (ko dám viết tử tế thằng bé đầu gấu lắm, nó oánh chị :p)

nào, post lên đi chứ!

Back
Bên trên