FC Tuấn Đức A1@02-05^.^kute...kute...kute..>.<

Em Tuấn, chị cảnh báo cuối cùng là ko được spam bài ở đây để tăng tiến conn số 324 bài của em -__=

Đây là FC hoạt động nghiêm túc có qui củ, tổ chức đàng hoàng nhá! *:))* ôi cười chết thôi!

Thế tình hình các em gái Chụt thần tượng cho chị thế nào rồi. Dù kẻ địch có chống trả cũng cứ thế mà lao vào tấn công nhé! ;) Anh ý sắp đi rồi, anh y ko chấp chúng mình đâu :D

Hux mãi mới có cơ hội được nghe thần tượg chơi trống :((
Thế mà chỉ tại cái loa ngu :(( :(( :((
Ghét vật :((
Mò lên sát sân khâu cũng chả nghe được mấy :((
lè ze` lè ze` :((
Nhìn thần tượng chơi xong lại cười cười thấy thương k chịu được :-s
Thấy thằng BÔ bảo thần tượng cáu lắm :-s
Thật, mất bao nhiêu công :((

Fa^`n mình mong đợi nhất chương trình thì...:-L /:)

Chiều nay ngồi hếch mặt xem thần tượng của các em :drummer: Xem xong không nói được lời nào...

Tối về lặng lẽ đọc hết 25 trang fan cờ lúp :|

Thần tượng của các em và các chị :|

:(( Cứ nhớ hàng xóm ý ! :D sang nhớ mang ruốc và giò sang cho em XD

Hôm t2 ngồi xem lớp toán 2 làm giao lưu~~~> chán , nhưng vẫn phải cố ngồi để ko bị kt địa :(( ko hiểu làm sao lỗi kỹ thuật,, mãi mới hát đc, thần tượng đánh trống thì lại bị 1 anh đứng đánh đàn che mất tầm ngắm :(

Anh nào ??? Đấy là tớ. Sorry vì cái dây ko đủ dài. Đứng trước mặt ông í điếc tai bỏ **

Mà thần tượng của các bạn tuyên bố rằng đây là lần thứ 5 ông í đánh ở AMS bị sự cố âm thanh và chắc chắn sẽ ko có lần thứ 6.....

:)), ờ, anh cũng sẽ không để nó có lần thứ 6 đâu, nên quyết định rời band sang US để tránh...sự cố âm thanh :D
Mà lâu thằng Đức không tập tành gì thì nó lên đánh cái gì vậy /:)

ah anh Toàn !!!!! Anh Chíp kể về anh nh` lắm...cho em ID của anh với

Hôm đấy bọn em đánh 3 bài nhưng oải.......

----------

ah anh Toàn !!!!! Anh Chíp kể về anh nh` lắm, cho em ID của anh với

Hôm đấy bọn em đánh 3 bài nhưng oải.......

hờ hờ
nghe nói hôm giao lưu toán 2 có sự góp mặt của mr bnnk thành công tốt đẹp lắm huh....
:)

sao tao thấy anh Tuấn Đức giống giống ông Xuân 11H2 kiểu gì ý.

Vớ vẩn oánh chít bây giờ!!! X( em Xuân quả là có chút nhan sắc :"> nhưng mà làm sao sắc nước hương trời bằng thần tượng nhà chị hả!!!!

Em Sơn phát ngôn bừa bãi nhá!

Em Minh ơi, thần tượng kể gì về anh Toàn hả em? :)) *smirk*

thôi thôi cho em xin các anh các chị stop hộ cái chủ đề liveshow hôm đấy đi.
sao ko thử nói về loa đài xem

Thằng Bô vẫn còn cay cú à :)) :)) :))
Gớm tài năng của ông thì ai chả biết zo`i ;;)
( ZU` loa nó ko hỏng thì cũng vẫn thế mà thôi :-" - kiddin' kiddin' >"< >"< )

Chỉ thương thần tượng mất bao nhiêu công thôi :-s

Ặc thì ra là bạn Vũ Minh che tầm ngắm của tớ hả, thảm nào .......:)
Mà thần tượng T6 sang US rùi ah.... hôm giao lưu xong, thấy thần tượng bực lắm........nên em cũng ko dám gọi:D
mà công nhận thần tượng nói chuyện phong độ thật :)) hôm nọ em với con bạn ra hỏi thần tượng chuyện đóng phim, nói chuyện rấty phong độ :x

ờ tiếc, hôm về thì trường bế giảng rồi, không qua chơi được :|
@Hương: đính chính, cuối tháng 8 em nhé. Anh còn phải bắt nó cày cuốc tập trống chăm chỉ 3 tháng ở nhà đã :D

Tối nào nó chả rủ "anh Hà ơi Dota 1-1 ko" :))
Toàn về rồi à em?

Thằng Toàn lấy quyền gì mà bắt tao tập trống =; Nói như đúng rồi ý nhỉ =; Cắt hết cả tóc bây giờ /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
hè hè, thấy chưa, phải nói thế mơi lôi được thần tượng của các em vào post bài chớ :x

:x rốt cuộc hàng xóm cũng chịu vào rồi :)) chứng tỏ bao lâu nay ngồi đọc rồi cười sướng :D

Đùa thôi, thần tượng sang nhớ xách cho em ít đồ ;)

Back
Bên trên