Du học Anh

này tình hình là chị thì đồng ý làm yểm trợ cho em Thủy rồi mà em Thủy ko đi là ko bit ăn nói thề nào đâu B-)
đi đi bé..ăn chơi bù phần của chị B-) :(

Bé Thủy có nhiều người lôi kéo mà vẫn không chịu đi, là anh bắt tàu lên MAn bắt cóc đi đó, lúc đó thì đừng có chạy, kakaka.
Đợt này chắc là ngủ đường thật rồi :(

:-s đi đi bé ...:(
đông quá nhỉ :-s bé làm chị cũng thấy luỡng lự rồi , đi đi , hic :((
béo ơi tao muốn đi chơi :(( nhớ 17 quá ....:(....chiều gọi điện cho ku nhé.. :)

Bùi Mạnh Hưng đã viết:
Bé Thủy có nhiều người lôi kéo mà vẫn không chịu đi, là anh bắt tàu lên MAn bắt cóc đi đó, lúc đó thì đừng có chạy, kakaka.
Đợt này chắc là ngủ đường thật rồi :(

Đã biết ngủ đường rồi mà em vẫn cố rủ Thủy đi chơi :p :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sắp đến Tết rồi, muốn về nhà quá :(( , đợi đến hè sang năm thì chết roài:D

h này năm ngoái mình còn ở VN ăn chơi, sướng ko chịu đc :D:D, học ĐH cũng vui nữa chứ < nghe bọn bạn kể thế > :D:D

.. :( .. em cảm ơn mọi người nhiều ạ ..:( .. nhưng mà đến lúc đấy mới biết được em có đi hay không ..:( ..nhưng tình hình là để em xem đã .. :(( ... em thiếu tiền mua vé máy bay rồi . :(( .. :smoking: .

.. to anh Hưng : .. :smoking: ... em chỉ sợ anh lên Man rồi bị bắt cóc mất thôi .. :)) .. :smoking: ...
... to chị Vân : .. em chờ chị Vân sang rồi 2 chị em mình cùng đi cho vui .. :x .. :D

Tình hình là rẩt tình hình, ngày 20/2 trên London có cái vụ gì đó, mọi người nghĩ sao đây ???.
Em thông báo tin cho mọi người thôi ạ

To Béo và 1 bạn nào ở Loughbrough(ko bit viết đúng ko): ko gửi được tiền qua bưu điện chứ ko bọn mày có lì xì rồi :p

hehee, tớ có cái này hay lắm cho mọi người hôm ở nott ;)

à hình như cái Hưng nói là xuân gì ấy, thấy có vẻ to và hoành tráng, chắc mình ko đi .

.. à .. em cũng nghe thằng bạn em nó rủ xuống hôm 20 .. hình như là chào xuân hay cái gì đấy .. em cũng không hỏi nó vì em không đi .. :D:D >. mọi người ai muốn biết chi tiết thì em sẽ hỏi lại nó cho ..:D:D >..

Một chú hy sinh làm không khí cả box kém sôi nổi nhỉ ?
Tình hình em sẽ đi coach và đến Not vào lúc 11:30 ngày thứ 7 (12/2/05)... Lúc đó sẽ liên lạc với mọi người ...
Góp ý kiến 1 phát nhỉ?? Em nghĩ tối thứ 7(12/2) nên làm 1 cái party nho nhỏ vì phần lớn ngày hôm sau mọi người về rồi... nên planning trước cái nhỉ? ko thì tối hôm đấy ra Mac ăn ah??
Mọi người tươi cười nên tý nhỉ??

Đã thi xong, anh đang planning đây:D/ Tình hình là nếu về nhà ai đó để party thì sẽ khó đấy vì chật, thiếu bát đĩa, nấu cho nhiều người như thế tốn nhiều thời gian lắm, dọp dẹp cũng lâu, anh nghĩ là nên party ở một cá restauran nào đó, cái nào thì mọi người nghĩ xem, ở đâu có cái gì thì ở Nott cũng có gần hết:p. Còn kế hoạch đi chơi thì đang hỏi lại h giấc. Khi nào có sẽ báo lên ngay:D

em thấy cũng phải, nên để dành thời gian đi chơi xem nott đẹp hay xấu :D chứ 4h chiều trời đã tăm tối rồi mà :D

Vũ Hoàng Yến đã viết:
em thấy cũng phải, nên để dành thời gian đi chơi xem nott đẹp hay xấu :D chứ 4h chiều trời đã tăm tối rồi mà :D
Ý nói nếu có điều kiện thì tổ chức... chứ 4 giờ chiều đến tối biết làm gì?? Nếu đi ăn hàng thì chắc 8 hay 9 giờ là xong rồi.
Hay ở dưới Not toàn các bé như em Yến... cả đời chỉ biết luộc trứng với mỳ gói... haha :)) :))

B-)...anh Khoa ơi..ai chứ những em như em Yến thì luộc trứng với mì gói là may lắm rồi đấy B-) ky béo nhờ >:)

nếu ko có gì thay đổi, em đến Nott từ tối thứ 6 , anh Tuấn nhá, em sẽ gọi cho Kều, ở nhờ nhà nó :D

.. mọi người ơi .:D:D .. 13/2 ở London có chào xuân 2005 tổ chức hoành tráng lắm ..:x .. thằng bạn em nó nhờ kéo hội xuống xem nó nhẩy ..:x .. :)) .>:D< .. mọi người xuống nhé ... accommodation vô tư .. >:D< ... :D:D >. em chỉ thông báo kêu gọi thôi ... :D:D

. chi tiết mọi người vào đây ngó qua nhá : www.xuan2005.org

giề đấy, oánh giờ [-(
ai bảo là chỉ biết luộc trứng với mỳ gói....[-(

Vũ Hoàng Yến đã viết:
giề đấy, oánh giờ [-(
ai bảo là chỉ biết luộc trứng với mỳ gói....[-(
Mọi người ơi... Ở London ngày 13/02 vui lắm... vụ Xuân 2005 rất hoành tráng... Hay là chuyển ngày xuống Not của hội vào ngày 05/02 hoặc là ngày 19/02 được ko ah...??? vừa muốn chơi ở London vừa muốn xuống Not nữa tham quá....Ý kiến mọi người thế nào..??
To bé Vân và bé Yến: mới trêu một tý đã cáu rồi... Có khi 2 người còn ko biết luộc trứng và làm mỳ gói ấy nhỉ??? chắc chỉ biết gọi take-way hoặc cho vào lò vi sóng ấy chứ.... :)) :)) :-?
Nhớ cười cho nhiều nhá... 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ ấy.... :) :)

Tùy mọi người xem lịch như thế nào? Anh thì chắc là không lên London rồi:D. Xuống Nott có thể vào mùng 5 cũng được hay 19 thì do mọi người chọn thời gian thôi. Anh thì hôm nào cũng vô từ nhá:p

Back
Bên trên