Du học Anh

.. anh KHoa xuống LONdon ạ ..:D:D:x .. vậy coi như tính cho em là kéo đước 1 người nhé .. :x .. không thằng bạn em nó lại bảo mình không rủ dê được ai ..:| .. lại không đi nó đánh cho rụng răng ..:| .. >:-D:< ,... mọi người xuống LOndon xem nhảy đeeee ...>:-D:< .. lần này tổ chức hoành tráng lắm .. :x ( nó bảo em bọn nó toàn tập đến 11h tối .. :| . mọi người đi London đê ..:D:D :x >:-D:< :D:D)

Vậy cuối cùng là kể hoạch thế nào đây ạ, London cách Not đến hơn 2 tiếng đi tàu đó , :-ss

Dù sao thì CTH cũng xuống Nott ;) , mặc dù đến thứ 2 là có ngay 1 cái Presentation :D:D ,

Thế sao mọi người lại đổi ý lên London ???????

Anh ở London mà... thấy bảo vụ này hoành tráng lắm mà... mọi người ai rảnh thì cứ lên chơi... càng đông càng vui ma...
Còn vụ xuống Not chắc để ngày 19/02 được ko ạ??? ý kiến mọi ngươig thế nào ạ...??

Em đề nghị đến Nott ngày 12, cho nó gần Tết, để muộn quá, mất hết cả không khí.
Em sẽ đến từ tối thứ 6, chiều CN về vậy, muốn ở lâu lâu mà ko đc :D:D:D

Chà, tình hình đã thế này chắc phải đẩy xuống 19-2 thôi :-s Nếu không nhóm mình đã ít nay càng ít hơn. Hôm nọ ngồi liệt kê với anh Tuấn thì được khoảng 2 chục đứa rồi. Hi vọng đến hôm đấy vẫn thế :D

hic, 19 chắc em chẳng đi nữa đâu...hết xừ half term rồi còn gì...còn bài nữa chứ...hic

:(( Thế tình hình là thế nào đây??? Mọi người sẽ lên London hay xuống Nott??? Dưới Nott thì chắc chắn không thể hoành tráng như trên London được rồi:(...

Vậy cứ làm 12 đi, vì 13 o London thì đến 5,6h chiều mới bắt đầu cơ. Đồng chí nào máu thì tối 12 ở Nott rồi 13 đi tàu chỉ tiếng rưỡi lên London. Được kô nhỉ :-s

CHí ní, chí ní...em Giang hôm đấy xuống giúp anh Tuấn nhỉ:D

Thì thế mới bảo ai máu :D, còn chị kô ham buổi London đâu. Sáng đi chơi Nott tối về học bài thôi :smoking: :mrgreen:

Anh Tuấn cứ làm như anh phải dựng trại dựng lều nấu nướng cho mọi người kô bằng, có gì phải làm đâu mà xuống giúp [-x. Thế cuối cùng có những ai đi nhỉ :-/

Chu Thuc Hien đã viết:
có tớ là chăc rồi nhá, tớ ko lên London đâu :D
Thôi... đú với mọi người luôn vậy.... tối thứ 6 em đến Not nhé.. có thể xuống sớm hơn....
chẳng ở london nữa đâu chán rồi....

Chu Thuc Hien đã viết:

Không hỉu là kiêu hay là gì đây? Hôm qua ai vừa bảo là em chắc lên London ko xuống Nott ý nhỉ? :-? b-) ;;)

Thế tóm lại hôm 12 tới có những ai xuống Nott nào???:D

Đinh Lan Hương đã viết:
Chu Thuc Hien đã viết:

Không hỉu là kiêu hay là gì đây? Hôm qua ai vừa bảo là em chắc lên London ko xuống Nott ý nhỉ? :-? b-) ;;)

Hôm qua là 30, em post bài này hôm 29 cơ mà, :D:D:D, mọi người đặt mua vé rồi mà

Back
Bên trên