Du học Anh

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Bây giờ tóm tắt lại nội dung nhé:
Địa điểm : Nottingham
Thời gian: 12-2-2005
Chương trình: ăn uống nhậu nhẹt, phim, ice skating, bowling, bi-a, bóng rổ bóng đá thích gì cũng chiều nhá:))
Chỗ ngủ: hiện tại đơn vị chủ nhà đang lo:p, đảm bảo cho mọi người không phải ngủ ga, riêng em Thủy được ưu tiên nằm cạnh anh Tuấn :))
:eek: ..:eek: .. :eek: .. 8-| :| --- ngỡ ngàng ---:| 8-| :eek: ..:eek: .. :eek: ..
em ngủ em đạp xuống đât thì cũng đừng có mếu máo đấy nhé .. :)) .. nếu không là rụng răng ... :)) :smoking:

... em cũng giống chị HIền , đến gần ngày em mới biết có đi được không .. :| ... mà em cũng đồng ý với chị Giang .. :nono: .. chơi gì mà toàn bia bóng đá bóng rổ thế ..:nono: ... không được chơi mảnh .. :nono: ..

to chị Yến : .. chưa hết là nhà em còn có mỗi phòng 1 tivi , 1 máy vi tính chung xài xả láng , máy in được cung cấp mực xanh đỏ tím vàng có hết .. :)) .. tiếc là em chưa dùng bao h vì ở trường em học khu IT nên free hết .. :)) ..:D ( máy in và máy vi tính thì không phải mỗi phòng 1 cái .. :)) ..:D:D:p )

oạch, anh Tuấn càng ngày càng lộ liễu , rắp tâm kế hoạch bao lâu để lôi kéo các em bây giờ ko kiêng nể gì nữa....biết dân tình ko ai ko đi ko đuợc nên chơi bài lật hả :D ;) thế này tội lỗi quá thiện tai thiện tai

to chị Giang : hehee sao chị biết nick em , hehehe, em ko đi tay ko đâu chị yên tâm chỉ đi chân ko thôi :D đùa chứ chị có muốn em mang gì ko?

rùi thế thống nhất là ở ga nott ạ? thế khoảng khoảng mấy giờ tầm sáng hay trưa ạ? chứ cứ chờ nhau từ sáng đến chiều thì chết 8-}

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Bây giờ tóm tắt lại nội dung nhé:
Địa điểm : Nottingham
Thời gian: 12-2-2005
Chương trình: ăn uống nhậu nhẹt, phim, ice skating, bowling, bi-a, bóng rổ bóng đá thích gì cũng chiều nhá:))
Chỗ ngủ: hiện tại đơn vị chủ nhà đang lo:p, đảm bảo cho mọi người không phải ngủ ga, riêng em Thủy được ưu tiên nằm cạnh anh Tuấn :))
:|...anh ơi...anh...:-s...đùng là anh càng ngày càng lộ liễu đấy.../:)...người ta đánh giá ...[-x

To Ky:hỏi rồi...nhưng nó bảo nó đang tìm :|

.. đấy ... :| ... mới trên net mà đã có 2 chị nhảy vào túm cổ anh Tuấn .. :| ... em mà lên Nott đợt này chắc bị lôi ra xe tải mất .. :| .. :biggrin: .. thôi .. ởi nhà cho lành ..:D:D ..

Tình hình mình bị chỉ trích nhiều quá nhỉ:D, thôi lại ngoan ngoãn trở lại vậy. Thưa bà con, như tinh thần nghị quyết 12 của hội offline, tôi đã đề ra rất nhiều hoạt đông như đi ăn, đi xem phim, đi bowling...thì bà con không quán triệt, chỉ nhớ đến BR, Bóng đá; cái này là tôi nói với đồng chí Khoa và các cậu con trại, chị em ai hưởng ứng thì tham gia thê thôi;). Đề nghị chị em xem xét lại nhá:))

Vì chỉ có 2 ngày thôi... Nên mọi người tập chung được ở Not càng sớm càng tốt (bây giờ 4 giờ chiều đã tối rồi nên thời gian đi lang thang sẽ ít hơn)... Nếu được thì bà con đến Not từ tối hôm thứ 6 hoặc sáng sớm thứ 7... Ý kiến mọi người thế nào??

Mặt khác bây giờ trời còn nhanh tối nữa nên phải chuyẩn bị kế hoạch ngoài trời và kế hoạch trong nhà.. Nhậu nhẹt chẳng hạn.Vụ này xin phiền anh Tuấn nên kế hoạch trước... chủ lúc đấy đến mỗi người một ý, cãi nhau hết ngày.

Nếu cần mua gì ở London để liên hoan thì anh Tuấn cứ lên một cái list trước.. Để hôm đấy em mang xuống.

Về phần em chắc chắn phải về London trước ngày 14/02 rồi... Chuyện tế nhị =; vì hôm đấy sinh nhật anh trai.... hic hic.. :))

Còn vụ bóng rổ thì ưu tiên chị em ...Chơi cái gì có tính chất tập thể trước (ăn nhậu, trượt băng, đi vòng vòng thành phố,...).. Con vụ bóng rổ để lúc nào tiện cũng được...

Mọi người góp ý để chủi nhau trước đi...
Em Khoa

... em rút thôi ạ .. :D ... chắc em không đi nữa ..:D mọi người đi xong về tường thuật lại cho em nhé ..:D:D :(( ..

Sao em T lại không đi nữa, chẳng lẽ ở nhà học bài cho kì thi tháng 6 sao :-ss,
vậy thông nhất là 12/2 nhé , giờ nào đây anh Tuấn??

.. :D >. em học khóa tính điểm theo assignment nên không có thi anh ạ ..:D:D .. nhưng tình hình là ... :| .. sẽ ở nhà .. :( .. :( .. thế là mất cơ hội lên Booing anh Hưng rồi .. :( ..

Ối, sao em Thủy tự nhiên lại rút thế, giã đám thế là khôn được đâu nhá, xuống chơi đi, có 2 hôm cũng không anh hưởng gì lắm đâu. Còn yên tâm, anh to mồm thế thôi chứ chả đủ gan làm gì đâu:D.
Mọi người cứ xuông trong khoảng 12-1h nhé, sẽ có người ra đón. Tuần tới thi xong anh sẽ đi check lại giờ cụ thể và có kế hoạch chi tiết. Mọi người cố rủ em Thủy đi đi!!!

Thủy ơi, xuống Nott đi, anh Phạm Tuấn tốt lắm, em yên tâm sẽ được quan tâm tận tình lắm đấy ;) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Đính chính mọi người cái nhé. số mobile của anh là 07833714725, sozzy cả nhà nhé:D

hic, sao bé Thủy ko đi nữa hả em, thế thì chị lấy đâu ra đồng minh nữa :((
có một người rã đám là cẩn thận có mấy người theo đấy
bé yên tâm, có gì chị 'bảo vệ' bé :D, còn có chị Vân từ Việt Nam xa xôi yểm trợ cơ mà =))

... hic ..:( ... em muốn đi lắm nhưng mà .. :(( .. :| ... :( ... thôi .. em sẽ cố gắng lôi kéo nhiều người đi xuống NOtt đợt này cho ... :D:D:p .. để em tuyên truyền là được rồi ..:D:D .. chứ em không đi đâu .. :( .. có thể mấy đứa ở London sẽ xuống .. :> :D:D > mọi người chờ tin tốt lành ..:D:D:x

huhu em ơi em tự nhiên ko đi ko giải thích gì cả...hic ....
tuởng lần này đi nott gặp bé , hehe, thấy bé từ đầu máu ghê cơ mà

Thế tại sao em Thủy không muốn đi nữa:(? Có gì khó khăn thì cứ nói để mọi người cùng giải quyết. Lúc đầu em nhiệt tình đi lắm mà bây giờ không đi nữa thì cũng chán. Cố gắng đi nhá, em Thủy.

Tình hình là có thể em sẽ lôi thêm khoảng 4 đứa nữa theo em trong cuộc thập tự trinh này , khà khà khà, liêu BTC có đủ sức đảm đương ko đây:-s

.. vấn đề là đủ chỗ căng lều không thôi .. :)) .. vườn nhà anh Tuấn phải rộng thì mới chưa được .. :)) . không thì dắt tay nhau ra vỉa hè hết anh Hưng ạ .. :)) ..:D:D:p

Back
Bên trên