Du học Anh

:))
em đang định le te lấy sách xong lên tuờng thuật "đúng phong cách a2" thì sếp Giang đã tranh mất hehee
anh Tuấn lần sau sang ngang thế chị em bắt làm thịt pizza hut luôn còn lần sau nào nữa :D
chị Giang còn thiếu màn sinh nhật ăn uống dở khóc dở cười nữa thiếu xót quá

Óe óe, buổi sn đấy thì liên quan gì đến amsers' meeting đâu nào [-x, em Yến cứ lăng xăng :D
Còn anh Tuấn chắc phải đi chơi mấy buổi nữa mới nhận ra cơ, chứ bây giờ vẫn phải tắt đèn nắm tay >:)
Ah mà mọi người chưa có ảnh nhỉ. Để hôm nào rỗi sẽ send qua mail cho mỗi người. Đây là mấy cái quảng cáo trước :biggrin:

.. :eek: .. ôi chị Giang ơi .. send cho em mới .. :p:D:D :biggrin: .. :x ...

.. to chị Yến : .. hôm trước chị lên Brighton thế nào hả chị .. :biggrin: . em quên không hỏi .. :D:D ... thấy anh DŨng kể hôm Tết diễn kịch hả chị .. :)) :D:D .. có gì chị kể cho em mới .. :p:D:D .. tò mò quá ..:D:D ..

Cho mình đăng kí thêm 1 xuất nhận ảnh nhé:p.
@Giang: Hôm nào xuống lên NOtt thì cứ alo, anh hứa là lần này ko quịt tiền nữa:)). Mà hình như hồi trước anh có quịt đâu nhỉ??? Thậm chí còn không đòi change nhé:p

Đã send ảnh cho mọi người qua yahoo mail theo " thông tin cá nhân" rồi đấy. Ai chưa nhận được thì báo nhá :>. Lần này là khuyến mãi chào hàng, lần sau ai kô đi mà đòi xem ảnh là charge 1 pound/pic đấy [-(.
@AT: Chuyện qua lâu rồi cứ nói lại thế nhờ [-x. Lần trước em nhỏ dại nên mới tiếp anh, thời buổi bây giờ khác rồi b-) :D

khổ, 2 anh em đều ki bo thì cứ nhận đi ai lại lôi chuyện xí hổ ý ra mà bàn tán truớc công luận thế bao giờ

anh tuấn với chị giang : 2 anh chị lần sau có gặp nhau ở ngoài đuờng hay ngã tư gì thì nhớ ngã giá truớc , trả tiền luôn, xong xuôi cất vào ví cài kim băng , có change hay trả lại trả lui gì cũng làm xong truớc đã rồi làm gì hẵng làm nhé, đừng để dây dưa nợ nần rùi cãi nhau đến muôn đời sau thế này, con cháu nó cười cho :D hehehe

lần sau gì , lần này xem ảnh xong mỗi người nộp £2 đê hehe

bé Thủy : hôm đấy ko chỉ kịch mà còn kinh dị hơn nhiều em ạ, từ ngày sang đây chị mới chứng kiến màn kinh dị thế em ạ, lesbian cứ gọi là đầy đuờng...các bạn malay indo thì táo bạo vô cùng... 8-} chà nói chung là khó diễn tả....:D..chị thấy choáng quá nên quay qua đứng cạnh một anh đang bóc bánh chưng để ăn ké :p....hehe..sau đó là chuồn ;)...
Kike: ko hiểu bao h mày mới bỏ đuợc cái tật bon chen thế nhỉ, mà gửi qua mail thì chỉ tội mày mở chậm thôi, gửi tao cái mail rùi tao mời personal vào xem album của tao ( ứ phải ở yahoo đâu, mới đẹp cơ ;;) hi`hi`...
con Hà khỏi ốm chưa ý nhỉ, giọng em vẫn lào khào như vịt :p

.. em cảm chị Giang nhiều nhé :x .. hic .. vừa cảm ơn chị quay ra nhìn cái bài trên thấy 1 puond/pic lần sau .. :( .. thất vọng tràn trề .. :( .. kiểu này là hết xem ảnh mất :( ..:( ... :biggrin: ...

.. to chị Yến : .. ở Brighton thì toàn tiêu điểm Gay đấy chị ạ :)) .. đội trưởng đội bóng còn G*Y thì ... ::D:D :biggrin: .. :p:D:D ... mà ở Brighton là phong trào yêu con gái nước ngoài :)) .. :D:D ... đúng là tình yêu thời đại :biggrin: ..

Alo, anh em UK cho em hỏi với ạ, sao em đọc mấy cái topic của anh chị em bện US, thấy họ đăng kí vào các trường như chạy đua vũ trang, đầy hồi hộp và căng thẳng trong khi dân UK mình, chỉ có nôpk PS vói cả app form cho UCAS, rồi ngồi chờ offer về thế ạ :(. Hay là dân UK của mình lười hơn họ nhẩy :-s

Cái này dài làm để hôm nào anh có thời gian anh post lên một bài giải thích cho chú sau. Kinh nghiệm của một người đã thực sự làm cả 2 cái application process này ;)

:x hay quá em cũng muốn nghe cho biết :x
anh Hiếu có phải học ở CTC ko ạ ? nếu em ko nhầm thì trong list của CTC nó gửi có tên anh
còn us uk thì hệ thống khác nhau , phải tự đi tìm trường mà apply, con bạn em đăng ký hì hục đến 20 trường chẳng hạn....chứ ko có kiểu tự động như uk...có lẽ cái này em ko hiểu rõ lắm để anh Hiếu giải thích cho nó chi tiết ...nhưng mà đúng là nhìn hội bên us căng thẳng thật 8-}

Back
Bên trên