Du học Anh

Tình hình là rất tình hình... máu lên mặt rồi.... chiều thứ 6 sau khi học xong và ăn lót dạ thì em sẽ xuống luôn Not... Ở chơi đến sáng thứ 7 rồi về London
To anh tuấn: ông anh đang ốm à??? thế liệu có tiếp đón thằng em này được ko?? nếu còn ốm thì xuống đấy nấu cháo cho anh ăn nhe... haha :-?

Ơ bạn Hiền kô đi nữa ah? Máu nhất cơ mà :-s

Bây h mới có thế này :
1. anh Tuan
2. anh Khoa
3. 6 người ở Lough ( incl. me)
4. em yến
5. nghe nói có anh Hà ở Nott
6.... chả nhớ hôm nọ anh Tuấn kể những ai nữa, nói chung ít nhất được chục người :D

Ái chà.... 8-|

Cũng khá đông đấy. :D, anh ốm gần khỏi rồi, yên tâm đến hôm đấy đủ sức đi chơi, còn ai có lòng nấu cháo thì để anh ốm đến hôm đấy luôn:p. Thế cứ thống nhất là 12 nhá, ai đi được thì cứ đi:D

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Cũng khá đông đấy. :D, anh ốm gần khỏi rồi, yên tâm đến hôm đấy đủ sức đi chơi, còn ai có lòng nấu cháo thì để anh ốm đến hôm đấy luôn:p. Thế cứ thống nhất là 12 nhá, ai đi được thì cứ đi:D

Ơ... em thì trưa ngày 11 xuống rồi mà.... Mọi người xuống sớm đê...

Ủa có phải chú Hà học lớp sinh mà nghe giang hồ đồn rằng la công tước bóng tối gì đấy ko??kể hôm đấy vui phết.. chơi xong rồi về London chơi tăng 2... Vụ này hoành tráng quá...

Còn bé Yến thì out of games rồi... thấy bảo mấy hôm đấy muốn ở nhà gõ mõ tụng kinh gì đấy ko nhó rõ lắm.... đại loại như ở nhà để Tu hú thì phải... nên chắc ko đi đâu... :-$ :-$

Ở dưới Not nhiều amser lắm.... chắc chắn các thần dân sẽ rất vui... haha...

To A.Tuấn: em được nấu cháo cho anh thì dễ thôi nhưng chưa chắc khỏi ốm.... Kể ra nếu có em nào xinh tươi mà nấu cháo cho anh ăn thì chác chỉ cần nhìn thôi là đã khỏi bệnh rồi ấy chứ ... chưa chắc cần ăn đâu... Giống như Chí....... P ấy nhỉ??? Thế trong box này ko có em gái nào xung phong nấu cháo cho anh Tuấn à?? Mà để anh nấu thì con gái trong box này chắc ngượng lắm.... :-s :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, quả này xôm tụ nhỉ, thế có phải là họp ams kiêm oánh bóng rổ không !!! nghe có vẻ hoành tráng đây, ma mùng mấy nhỉ mọi người nói cho em biết với

Sáng 12-2, khoảng 12h trưa tụ tập tại Nott nhé, anh em hôm đấy đi đập phá đến đêm :)). BR thì để hôm nào có thời gian đi nhá.

hehe, ai bảo anh thông báo tình hình hộ [-(...
có anh NTBD nữa ạ ,trời,thế này có lẽ phải đi :D....đi chơi thế nào anh ý chẳng hát đúng ko ạ...hic, em là fan của anh ý -hát hay vô cùng :p....his girl cũng cute vô cùng hehehe yêu :D..

kết luận là 12h ngày 12 ạ...hehe...cuối cùng là anh KHoa nấu cháo , anh Tuấn dọn nhà , anh Hà hát :D chị em ngồi thuởng thức =)) chị Giang thấy thế có đuợc ko ạ :D

Thế hôm 12 này mấy chị em chỉ việc ngồi ăn cháo và nghe hát ah ? ;;) ,cũng được đấy chứ nhỉ? ;)

Đinh Ngân Hà đã viết:
Thế hôm 12 này mấy chị em chỉ việc ngồi ăn cháo và nghe hát ah ? ;;) ,cũng được đấy chứ nhỉ? ;)

nếu phong chị em gái thông minh nhất thế giới thì chắc chị em gái Việt nam cầm cở mất... ko phải nói là giật cờ mới đúng chú nhỉ?? Toàn phần ngon phần sướng thì chị em vơ cả..??? Chắc anh em mình chào cờ mất thôi....

Cứ đà này thì lịch sử thế giới lặp lại mất.... chế độ mẫu hệ... hehehe.... =; =;

Thế anh Khoa prefer chế độ mẫu hệ hay là chế độ kô mẫu ( girlless-world) nào [-( . Ăn chơi thì phải chịu đựng, ăn chơi mà sợ mưa rơi ah [-x :)D)
Mà này em Yến là phải đi đấy nhá, sao lại bỏ con giữa chợ thế hả? Bây giờ tháng 2 rồi, còn gõ mõ gì nữa, half term rồi kưng ơi :beerchug:

To anh Tuấn : ở Nott còn ai đi nữa kô anh? Nhà Thục có đi kô?

hehe đấy là phải học câu của chú Tuấn 'chơi sao ngại mưa rơi ' :D đúng là chú trình cao nói gì cháu cũng thấy chí ní cả :D

huhu, em hết tiền chứ gì đâu , tội lỗi đầy người nên tự nhiên nản quá ....nhưng mà có anh Hà thì em đang nghĩ...hehe..có ai confirm hộ em xem anh ý có tham dự ko ạ :p ....ehe...mà em đã con cái gì đâu mà ..oan thế...:D chị này

Đặng Hương Giang đã viết:
Thế anh Khoa prefer chế độ mẫu hệ hay là chế độ kô mẫu ( girlless-world) nào [-( . Ăn chơi thì phải chịu đựng, ăn chơi mà sợ mưa rơi ah [-x :)D)
Mà này em Yến là phải đi đấy nhá, sao lại bỏ con giữa chợ thế hả? Bây giờ tháng 2 rồi, còn gõ mõ gì nữa, half term rồi kưng ơi :beerchug:

To anh Tuấn : ở Nott còn ai đi nữa kô anh? Nhà Thục có đi kô?

To Giang: thế thì chắc em Giang chưa nghe bài hát.... Nếu đàn bà chết hết... đàn ông chúng mình yêu nhau chưa nhỉ??? mà bài hát này anh nhớ rằng có lâu rồi đấy...kidding.... ;) Ok!!! keep the balance... it's fair for all.

Thục thì về VN ăn tết rồi... (nghe giang hồ đồn thế thôi...) nhưng cái nhà của Thục thì đi... :> :>

mày vẫn xí xớn như ngày nào béo ah :D đi đi...đi rồi còn quảng cáo về @2 chứ B-)

Thục về VN nhưng vẫn còn Kều với Junio ở nhà đấy, anh Tuấn rủ chúng nó đi cho vui :D

Tinh` hinh` la Hà Nam Tước có thể tham gia nhưng mà chắc là muộn hơn vì thằng cu phải đi với hội nhảy có tí việc. Hôm đấy Kều phải đi làm rồi nên chắc là không đi được. Tình hình dước Nott còn mỗi anh:)). Mọi người những ai đi lôi thêm được bạn bè thì tốt nhá:D.

Phạm Anh Tuấn đã viết:
Tinh` hinh` la Hà Nam Tước có thể tham gia nhưng mà chắc là muộn hơn vì thằng cu phải đi với hội nhảy có tí việc. Hôm đấy Kều phải đi làm rồi nên chắc là không đi được. Tình hình dước Nott còn mỗi anh:)). Mọi người những ai đi lôi thêm được bạn bè thì tốt nhá:D.

Anh nhắn bé Kều... cuối tuần sau nghỉ làm đi.. nhiều tiền quá ko biết tiêu thì chết... mà để lâu tiền cũng mốc đấy...Cũng phải nghỉ thứ 6 thứ 7 chủ nhật và thứ 2 chứ.. mang tiếng ở anh 2 năm rồi mà hình như đâu có biêt London hình thù như thế nào đâu.... Khổ con bé quá...

Với cả chảng mấy khi anh em amser gặp nhau... Em còn bỏ cả 1 vụ đi Đức để xuống Not họp amser nữa mà...

Còn vụ bóng rổ thì em chỉ định đánh mấy trận buổi sáng thứ 7 thôi... ko ảnh hưởng đến kế hoạch đi chơi của amser đâu ạ....

anh Khoa lúc nào cũng bóng rổ B-) về Việt Nam đii rồi chơi bóng bét nhè :D

Nguyễn Cẩm Vân đã viết:
anh Khoa lúc nào cũng bóng rổ B-) về Việt Nam đii rồi chơi bóng bét nhè :D
Con Đú ko lo học hành đi cú lên mang hoài ah.... Nhớ nhé.. bao giờ anh về vn rồi rủ Đú đi chơi luôn thể...

Chúc mừng năm mới em Đú luôn nhé... chúc em Đú năm tới thi đỗ đại học, lúc nào cũng vui vẻ... Nhớ thi đỗ đại học thì khao anh Khoa ăn chè nhé... :>

Năm mới gì thế, mới 27 Tết họ đã chúc nhau loạn xạ lên rồi [-x

Tình hình là ở Nott lèo tèo nhờ. Mang tiếng đông VN mà có mỗi anh Tuấn thì khác gì không có ai :D ( cái này người ta gọi là chẳng coi ra cái gì >:) )

To anh Khoa: Em thuộc bài đấy mà, hôm đấy hát cho anh nghe luôn b-) >:)

Kô biết hôm đấy có phải mang game gì đi chơi kô nhờ.

Em Yến ơi, đi đi mà, đến đây cho biết mùi Lubra :>

Kô biết hôm đấy có phải mang game gì đi chơi kô nhờ.
mang trò gì là mang trò gì ;) ....
Nhà mình có game gì mà mình ko biết nhỉ? :>

thế tóm lại là Yến "ú" có đi ko ku??? 8-|

Back
Bên trên