CLB nhạc Hàn

Dara cũng HOT phết chứ nhỉ =))

Thật ra ở trong 2NE1 thì mình thấy Dara là 'chìm' nhất về tài năgn ấy :|. Vocal thì Park Bom là nhất, CL rap đỉnh nhất, Minzy thì dance vô đối. Có mỗi Dara là k có gì. Hỏi fan 2NE1 xem tại sao yêu Dara cũng chỉ đc một câu "Chị ý rất dễ thương" 8-}

Shao cũng đc :-j

Năm nay PCD sang Hàn, rủ Son Dam Bi diễn cùng. Thế mà k rủ Lee Hyo Ri :-s. mà đáng ra rủ AS tốt hơn ;)) PCD bản chuẩn và PCD bản hàn đụng nhau :X Hay nha :x

Nói chugn năm nay sexy nổ hết sân khấu =)). SNSD thế bh sẽ lại là nhóm có phong cách đặc biệt cho mà xem :))

2PM lại no.1 :x Ôi sung sướng tràn trề T_T các anh không khóc em khóc hộ :(( :(( HIchic sướng quá :(( Hichic :((

@ chị Trang: Thật ra Chan Sung có khóc mà :"> Ở trên stage có vẻ im im. có cái clip gì after winning thì thấy Chan Sung khóc như mưa. Mấy ng` còn lại vẫn cười phe phé =)) Đến nản :">

http://www.youtube.com/watch?v=39w7iUhussU

Chỉnh sửa lần cuối:
SNSD còn có Kara cute cùng nữa :)):)):))

AS thì có 2NE1 chơi cùng :))

thế WG về thì chơi với ai :-??:-??

WGs chơi với Big Bang :)) :))

AS sao chơi cùng 2NE1 chị? Hai nhóm chả giống gì nhau cả :|
Nhóm của Hyun Ah lấy tên là 4 Minutes. Chuối ơi là chuối :|. Dạo này nhà JYP (+ chị em nhà JYP) có sở thích đặt nghệ danh cho group theo thời gian à. 2AM, 2PM, 4 Minutes.
Tháng 7 debut :x

Hôm nay Music Bank Again and Again thua về Sr 2 rồi. Kém có 50 điểm.
Đùa chứ k phải bash Sr 2 nhưng mình thề là cái đài Music Bank càng ngày càng làm ăn bệnh hoạn không thể chịu đc :|

Mà album của SHINee tên là 'Romeo' còn ca khúc chủ đề là 'Juliet' =)) =)) =))
Các anh định làm cái gì thế này? Nhạc kịch hả?

thì AS với 2NE1 cho vào cùng 1 chỗ là các chị mature và sexy (Min Ji bé nhưng cũng hot, trông chả ai bảo nhỏ tuổi hơn mem của SNSD hay Kara đâu :))) Trông cái dance steps của Fire hot thế còn j :p. Hip hop đi nữa thì cũng sẽ như BB dần dần đi về chiều hướng sexy :)) còn AS sexy khỏi nói rồi :)).

khiếp tin về Shinee ở đâu mà nghe sợ thế :|

chị ơi có thể cho em xem vài hits của AS được ko ạ :D
em lùng xục mà vẫn chưa ra ạ :(

em lên youtube, search cái account AfterSchoolCraze, xem các clip trong account đó từ đầu là có đầy đủ tất cả các perf và cả MV của AS :)

AS mới debut, có mỗi 2 hits là Ah và Diva
Tổng số bài hát của AS trong cả 2 cái singles (mini albums??) đâu mới đc có 5 bài thôi =))

Wonder Girls :x vừa sexy vừa cute vừa ngầu thì ko cần xếp vào đâu cả 8->

WGs thuộc dạng mix của các loại mix =)) => Độc không thể chịu :x

Ày màk mềnh giờ thấy Dara quá HOT lại thêm bé Minzy hot nữa. Đến chết. Nếu 2 ng` này không định theo nhóm Female Big Bang thì có lẽ đã debut thành sexy girlgroup rồi.

Teaser của SHINee. MV sẽ ra vào 18/5. Nghe nói em gái Jess sẽ tham gia cái MV này.

http://www.youtube.com/watch?v=3vHHUoKArRc

Bây giờ mình chỉ chăm chăm rình perf It's you thôi :">
Xem cái drama verson của MV đáng yêu quá, kiểu nhìn Hae không nhảy nhót là cuồng chân ý :)) :x

Mà fan gọi Ga Hee với Jung Ah là appa- omma yêu nhỉ :))
Ban đầu mình cứ tưởng là ngược lại chứ, tại thấy Jung Ah manly hơn :">

And that electronic sound at the beginning of BEG and After School's songs is not "Pledis Sound". Rather, it's "Brave Sound".

The producer for all After School's songs are the Brave Brothers and the electronic voice in the beginning of their songs is their way of putting their trademark.

The actual words are BRAVE SOUND pronounced as it is spelt in Hangeul. BRAVE SOUND is spelt as 브레이브 사운드 and the romanization/pronounciation is Beu-ray-ee-beu Sa-oon-deu.

This is officially correct as the After School manager had blogged about it before in his cyworld minihompy.
Thế mà mình thối tai còn tưởng Playing Sound chứ :-B

uh hồi trước khi đọc cái này chị cũng nghĩ là playing sound mà =))

Gahee càng nghe giọng càng ngọt, và càng nhìn GaHee càng ko thể tin được là sắp 30 đến nơi :(:)(( người đâu mà chuẩn và trẻ thế :|

=)) uh chị cũng có cảm giác Hae mà ko được dance là cứ hâm hâm như kiểu cuồng chân thật :))
Drama version cũng được nhưng mà tiếng tim đập mà nó làm nghe như tiếng sấm trời mưa 8-}

PCD sang Hàn mời cả AS và Son Dam Bi mà

PCD có vẻ có mắt nhìn đấy :p mà concert này tầm lúc nào hả Trang :-/ có đi được thì làm vài quả fancam nhá :-B

ah cho những ai chưa xem :D

http://www.youtube.com/watch?v=tUNq6d6JZp4&feature=channel_page

Play girlz mới nhất

http://www.youtube.com/watch?v=ysg0_JptTSg&feature=channel_page

Buttons dance mới nhất :D

ko thích outfit tí nào :-B

cái outfit này sexy và hợp với Buttons hơn :-B

http://www.youtube.com/watch?v=zeMzUInlVCA&feature=channel_page

phải nói là Uee dạo này có tiến bộ nhưng nhìn nó cứ lạc lạc ra khỏi 5 người còn lại thế nào ý nhờ :-B mấy cái Diva rất là cứng :-B, cả cái play girlz trên kia nữa :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay star king có After school nhưng mà chẳng được gì mấy vì toàn Su Ju + Nickhun làm main rồi 8-}

concert PCD vào 5 hay 25 tháng 6 tớ ko nhớ nhưng mà đi làm gì phí tiền :| với lại bây giờ tớ phải đi làm thêm tầm chiều tối nên chẳng đc chơi bời gì nữa rồi :( may mà phát cuối có màn F4 cơ bắp mới có AS ra, ôi chị Ga Heeeeeeeee

Chỉnh sửa lần cuối:
Congrats 2PM đã có Mutizens thứ 2 ở Inkigayo :X
Đúng vào dịp 2NE1 debut và SuJu comeback vs It's You

http://www.youtube.com/watch?v=hZhhYRZCq3s
Debut stage của 2NE1

Nói chung hôm nay ở Inkigayo thì nóng hừng hực luôn :x. Mình phê cái màn debut của 2NE1 tưởng trết 8->. Lúc đầu nghĩ Dara sẽ là người live chán nhất but bh thấy hay nhất =)) Cái MV Intro CL trông chất quá

Tuần này vì SJ là comeback vs 2NE1 là debut nên đỡ phức tạp. Tuần sau cạnh tranh cái ngôi vị Mutizens Song mới vất vả đây ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Dara live chán nhất thật mà :|. Giọng playback lớn hơn cả giọng thật, giọng Dara yếu quá, nghe toàn thấy giọng đã qua decoder...

Yêu Minji vật vã rồi xD~ Rap đỉnh (theo mình là có phần hơn cả CL :">), nhảy đẹp, mà nhìn bé ấy rất cá tính, k xinh nhưng rất đặc biệt :">.

Bom như kiểu chỉ hát trong tầm an toàn, chắc debut stage nên không dám hết mình :D. Nhưng giọng chị vẫn chuẩn :x.

Nhưng SBSInki lần này mình vẫn thích màn của Suju hơn, hát đồng đều và hòa âm hay hơn :x.

Quần áo của SJ lần này xấu quá 8-} Quần của Hae khó đỡ vật vã 8-}
Dù sao mình vẫn thấy để Chul với Shin Dong có đất hát thêm vẫn hơn :x

Tóc mới: Teuk - kì kì 8-}, Kang In + Sung Min - ngầu hơn (chưa thấy đẹp hơn)
Siwon + Kyu + Geng đẹp nhất :x

2NE1 hôm nay quá đc rồi, thích cái intro :x Rất kết giọng chị Bom + rap và phong thái leader của CL
Minzy thì làm mình nghĩ đến Eun Hyuk của Su Ju là sao :-? Ko đẹp nhưng lạ, gầy nhưng có sức sống :)) Và 2 người này lúc nhảy, nhất là kiểu poppin' thì giống nhau dã man o__0
Sandra chả hiểu lúc nào thật lúc nào giọng đã background trc rồi nhưng cái quả đầu ko đỡ đc -_-"

Chỉnh sửa lần cuối:
sao có mỗi mình Dara vẫn mang tóc cây dừa trong MV Space ver. còn 3 người kia là outfit trong MV Street ver. 8-}8-}

Dara hát yếu nhất, Park Bom yếu nhì :)):)) giọng Bom nghe như hết hơi trông buổi debut :( 2 ng kia vừa nhảy vừa hát mà giọng vẫn khỏe :x. Phải công nhận là nhạc có nhiều hiệu ứng quá nên thực sự lúc biểu diễn thật thấy nó cứ off thế nào ấy :( nhưng thôi debut thế này là ok rồi :).

muốn AS được 1 cái mutizen :|

Hae mặc quần ống trắng ống đen hả zời 8-}
Chán nản vs outfit :|
Kang In nhuộm tóc trắng à? Nhìn như lão già :|
Han nhìn đỡ ngu hơn hồi Sr rồi :)) Mỗi tội sao mình nhìn cái áo anh ý mặc cứ liên tưởng đến cái áo của So Hee ở trong Wishing on a star ấy nhẩy :))

Còn 2NE1 thì em thấy cái perf đấy Dara hát đc đấy chứ :|
Mình cũng chả phân biệt cái nào là back up cái nào là giọng thật nữa :)) NHưng ít nhất k bị lạc hơi như Bom.
Mà hình như là tại mic của Bom có vấn đề
À có MR Version của 2NE1 rồi =)) Coi bộ chúng nó rất quan tâm 2NE1 =))
Nghe cái này thì giọng Dara tốt thật mà :|

Lỗi của SBS :)) Quảng cáo Bom lại xì ảnh Dara
http://www.youtube.com/watch?v=IhLNlJ7nj8g

nghe kỹ đi em :D cái debut này ai mà chả tìm hiểu về 2NE1 từ trước thì sẽ nghĩ là CL với Minji mới là main vocalists :p. Sandara yếu xìu, còn thì Bom thì hát lạc nhạc. Nghe cái MR version kia mà cũng nghe ra thế :)) Dara vẫn bị chìm đến 1 nửa với background music, Bom chắc vừa nhảy vừa hát nên hết hơi, có mỗi 2 ng kia là chuẩn thôi :D

nhưng mà bao h cũng sẽ improve sau màn debut :D. Mới có 1 perf thì chưa nói được j nhiều :D.

---

đùa chứ hình như tại mình thik AS quá hay sao mà nhìn mấy cái comment trên youtube đầy rẫy những 2NE1 delivered the best debut performance ever, more power and energy than all other girl groups.... blah blah nghe cứ ngứa ngứa =)) nói thật là debut của AS lần nào cũng hot và chuẩn :-B debut của WG (ko tính tell me và so hot =)), tính irony và nobody thôi)... chuẩn cả... :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Theo như các fanclub của 2NE1 thì cái vụ BOm đấy là do micro bị chập mạch thế nào ý. Đến lần hát thứ 2 Bom phải hát cao + to giọng hơn thì mới nghe rõ abcxyz 8-} Nói chung là em cũng không biết nhưgn thật là mình không nghĩ Bom live chán thế này đâu :)).
Dara thì em thấy có cái đoạn gần cuối nghe rõ là back up vocal thôi :|. Còn cái kia thì em chịu không phân biệt đc =))

Wonder Girls thật ra cái Tell Me vs So Hot comeback stage thì live cũng tốt mà ;)) Mỗi tội càng về sau thì ... :)) :))

Nhưng ai mà bảo 2NE1 "delivered the best debut performance ever, more power and energy than all other girl groups" thì mình phản đối à :|. Rõ ràng 2NE1 theo phong cách powerful vs ngầu hơn các girlgroups khác, nhưng debut thế này mình có mà kêu là tệ ý chứ không phải tốt đâu. Dara em chịu nhá nhưng Bom thì :|. Có thể là do sự cố mic nhưng dù sao tất cả các nhóm nữ khác đều thấy debut/ comeback tốt hơn hẳn. (KARA, WGs, AS, SNSD... chưa muốn tính cả những CSJH The Grace, Davichi, Brown Eyed Girls ... thì thôi :))).

Nói chung debut stage này thì chấp nhận đc :x. Tại quá phê CL vs Minzy. hy vọng lần sau Bom không bị sự cố thế này nữa :|. (Một lần nữa k tính Dara =)) )

Back
Bên trên