CLB nhạc Hàn

It's You hay hơn Sr 2 nhiều chứ chị. Mà kiểu lần này SJ cũng bị 2 hạng điểm zero mà vẫn thắng đc, hình như cái lượng đĩa sale được cao nhắm :. Nên thắng là đúng rồi 8->

SNSD em nhớ 2 lần trước khi comeback thì bị Music Bank cấm không cho biểu diễn nhưng vẫn no.1 . Nhưng cũng k biết là đc no.1 ngay tuần đầu tiên hay là tuần sau nữa :|.

2PM dạo này chăm hoạt động. Hy vọng khi kết thúc quảng bá Again and Again các anh tiếp tục quảng bá thêm vài phát nữa 8-> Album mới nhiều bài hay mà bh tên tuổi đang lên nên phải giữ độ hot :"> Cuối năm kiếm cái giải gì đó về cho JYP :)) :)).

Cái bài Women Gene, nhạc cũng vui tươi, hay. Nhưng cái MV thì mình thấy chẳng ra làm sao cả :|. Không có ý nghĩa thì đã đành, trông các ss thì kiểu act cute quá xá không đúng chỗ. Mà mình chẳng thích Ji Yeon tí nào :|.

Mình thấy bảng xếp hạng Music Bank năm nay cứ sao sao ý :-s. Bình thường bài hát nào mà đã xuống hạng rồi thì miễn lên. đằng này xuống rồi lại quay trở lại no.1 :|. Đã thế bảng xếp hạng cũng có thứ hạng khác vs các bảng xếp hạng khác nhiều quá :-s

Uh khác biệt thì hay hơn, chứ giống nhau thì cũng ko đa dạng :D

Hôm nay đi karaoke vừa hát It's you, bài này ko có back up ko đuổi kịp 8-} Mà chị cũng thấy It's you hay hơn mà, có phản đối đâu :-?

Thứ 7 bao nhiêu ch trình tivi hay Star King, Star Golden Bell, Introduce star's friend các thứ mà hôm nay cựu tổng thống Hàn ông No Mo Hyun tự tử nên kênh nào cũng chỉ đưa tin này, cắt các chương trình entertainment đi gần hết chán thế T___T

khiếp hết sao tự tử, h đến cựu tổng thống :|

2NE1 hình như mỗi tuần làm 1 perf thôi ah :-B chán nhể :-B

^ Tuần này em cũng đang tởn chờ perf của 2NE1 debut ở mí cái stage kiểu Music Core + Music Bank + M!Countdown. Hụt 3 lần rồi. Hình như chỉ diễn ở Inkigayo thôi thì phải.

@ chị Trang: Ý em là tại chị đang lo cái vụ SJ hồi Sr 2 thua Son Dam Bi ý :p. Em nghĩ về It's You thì khỏi lo vì ở tuần comeback thì còn khó chứ còn về sau no.1 là cái chắc :D.

Đời sống Hàn Quốc lắm tự tử nhỉ :|.

Hôm qua Music Bank đúng là nhiều bất ngờ :))
1. 2NE1 lần đầu perf trên Music bank, lại còn dress theo space version đẹp thế :x Em Minzy có quả split nhìn 8-} Waiting room chị Dara như bấn =)) Dạo này yêu Dara với CL hơn :x
2. 2PM chuyển sang bài mới I hate you rồi thì Again & again lại lên nhất =)) Các anh kiểu ngơ ngác ko hiểu chuyện gì xảy ra. SJ đen đủi tuần trc thua Shinee lần này thua cả 2PM lẫn Women generation :( Mà cũng buồn cười Shinee tuần trc xếp nhất tuần này biến mất dạng luôn khỏi top 3, có lẽ đạt kỉ lục bài hát tụt hạng nhanh nhất ý -_-" tội nghiệp dạo này đang cảm tình Minho 8->

Hôm nay hy vọng 2NE1 sẽ perf cả trên Music core nữa :x mình cũng muốn 2NE1 no.1 1 lần xem thế nào chứ no.1 trên mỗi cái bảng xếp hạng Boys Girls talk của KM chưa có ý nghĩa gì mấy :( Phải quét đc Inkigayo, Music bank hay Mnet countdown cơ :(

Chị Trang biết thực hư vụ danh sách các cty vi nhạm nhân quyền này nọ của FTC là tn k ạ o.o? Lần này hình như YG bị nhắc rồi có làm sao k ạ :|?

Cái nhóm 4Min mới ra cứ nửa 2NE1 nửa After School ấy nhỉ :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
4min ra rồi ah :-/ có clip nào ko em, chứ search trên youtube toàn ra 4 minutes của Madonna =))

nhóm nữ nào ra h chả cố gắng sexy hoặc hot kiểu 2ne1. YG cũng bảo sắp tới 2ne1 sắp tới sẽ girly đi kìa :))... kiểu này kara với SNSD 1 mình 1 đường rồi =))

Mà dạo này đúng là thik Dara lên :)) Bom cứ mờ nhạt thế nào 8-| Min với CL biểu diễn có phong cách nhưng mà lắm lúc hơi quá đà @__@, và ko đỡ được giọng bè bè của CL khi hát, chuyển sang rap đi cho mình nhờ @___@ 4 min chưa xem thấy, nói chung chỉ thấy phong cách sexy của AS ko chê vào đâu được, hợp với các chị :x

Đây chị :x. Nói chung là ngta bảo 4Min nhạc giống Fire 2NE1 (esp mấy giây cuối ~__~), style giống After School, nhảy giống Son Dam Bi còn tên bài thì giống của... Big Bang :)). Chưa kể clip còn giống quảng cáo của Apple :">. Nhưng hình như bên Cube cũng mới lên tiếng lại là 4Min chả giống ai hết :)).

Mà sao 4Minute lại không có s nhỉ O.O?

Đồng ý tất cả vs chị Phương về 2NE1. Anw Minji đúng là vẫn được nhất ạ :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
Vụ vi phạm đấy chỉ ko thấy nhắc đến nhiều mấy nữa, thiên hạ dạo này bận chuyện No Hong Chul với Jang Yoon Jung, Seven với Park Han Byul công khai yêu nhau thôi :| chị cũng ko để ý lắm vụ vi phạm đấy, nhưng mà nói thực ra cái sự gọi là bóc lột sức lao động thì chẳng nói cũng biết. Mấy hôm nay đang để ý vụ Teuk của SJ với Hyuk có mấy entry trong minihompy khá là tâm trạng kiểu stress vì công việc các thứ.

Trong 2NE1 thực ra từ hồi ra mắt đến giờ nổi bật nhất là em Minzy, rồi CL, hờ hờ nhưng mà nhìn chị Dara yêu :x

cảm ơn em Thảo :))

sau khi xem xong clip thì thấy thế này :))

nhạc: style của cả AS và 2NE1, hơi hơi WG tí :))
nhảy: nhảy thì chả nói được, vì steps thì lặp lại cũng được, nhưng mới debut mà thế này thì :( giống AS quá , và cả WG
(làm cho mình nhớ lại hồi Kara ra bài Honey =)) nhìn rập khuôn WG về bước nhảy ko chịu được)

outfit: nhìn ko rõ, vì đen sì hết, nhưng mình thấy hơi hơi giống outfit của Dara trong 2NE1 (nhất là cái quần :))) và tóc thì giống style của AS (đặc biệt là JooYeon)

chả biết thế nào :-< nói chung là cứ ra hẳn, đi debut rồi mới biết đc. Mong là ko đến nỗi nào :-<

----------

Mà dạo này mình vẫn ngứa mắt với Uee :-< nhất là cái buổi cyworld award ý :-< trông rất thiếu năng lượng trong Ah, Diva thì vẫn chẳng tiến bộ được mấy :-< Em này chỉ được cái cao chứ nhảy chả biểu cảm, chả hết sức, hát chả hay j cả :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ UEE đúng là kiểu gì ý :|

Trời ơi 2NE1 được 1st mutizen award ở Inkigayo rồiiiiiiiiiiiii
Kỉ lục ban nhạc được no.1 nhanh nhất sau khi debut chăng???

Chị Bom khóc đầu tiên, trong khi CL thì cứng đơ cả người, vui quá :x
top 7 Inkigayo lần này ko có cả SJ và 2PM có khác

debut stage trên Mnet countdown thật tai hại
hệ thống sound và camera của Mnet đã là lởm lắm rồi, đây lại phải cái bài rất chóe 8-}
M! Countdown hôm nay có Lady Ga Ga hát Just dance mới máu 8-> 2NE1 hôm nay cũng có clip intro nhìn CL với Dara để tóc dài như thế đẹp :x Em Minzy hôm nay style mới :D cute hơn

4min debut :-|

HuynAh trông béo lên :x
Và bài này có vẻ catchy đoạn điệp khúc còn đoạn hát solo thì yếu :(:( cố gắng hét lên :(. Nhảy thì cả nhóm yếu :(
thắc mắc cuối cùng là giống em Thảo: sao minute ko có s :(
và cái nhóm này ngoài mặt HuynAh ra và 1 bạn tóc ngắn ra, mấy ng còn lại trông như nhau quá :(

2NE1 ở Mnet có quả chiếu cận mặt trông ghê quá :-s

camera Mnet quay ngu mà 8-}

4 MINUTE ko có S vì đc lý giải là "for every minute" =))

mình thì nghĩ đặt tên sai xong rồi trót in logo đến lúc sau đành phải chữa lại là như vậy :">

Ko phân biệt nổi band này -_-"

hehe hôm nay VOS no1 :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Loa mic Mnet thế này đến Lady Gaga siêu việt vậy hát nghe còn đuối nữa nói gì đến các em nhỏ :-< Thà cứ lip hết như SNSD cho được việc :">

^ NÓi như chị ý :-<

Hôm nay 4Mins debut ở Music Bank rồi :"> Hát hay quá ;"> Hơn hẳn hôm qua
Hyun Ah hôm nay hạ tone rap xuống không chóe lóe như hôm qua.

Vẫn đang gnồi phân biệt các chị/em. Đến Hyun Ah cũng nhìn lòi mắt chả nhận ra. Có bạn Ji Yoon tóc ngắn tên dễ nhớ (Giống Park Ji Yoon). Bạn Ga Yoon tóc vàng. Hyun Ah, Ji Hyun với cả So Hyun chả nhận đc.

Tình hình là anti fans của 4Mins đang tăng lên từng ngày, chủ yếu vì fan 2NE1 ngứa mắt vì cái quần giống quần Dara =))

Em thấy cái outfit này giống 'Diva' quá.

Hôm nay SHINee no.1 Music bank nhé :| Mình thấy cái bảng xếp hạng MB năm nay rất bệnh mà =)). Vừa no.1 -> no.5 -> lại no.1 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực sự là nếu mình ko biết mặt Huyn Ah từ trước thì trừ bà tóc ngắn ra cũng chẳng phân biệt nổi ai :|

Phong cách nhảy thì hơi giống AS và WG, nhạc thì giống 2NE1 và AS, outfit thì lai AS và 2NE1, ko bị nhiều nhóm anti hơi phí :-s:-s

Túm lại là mình thấy ko nổi bật :-<

----------

http://www.youtube.com/watch?v=vdssX6-T6zw

SNSD sắp comeback :x

nhìn Tiff mút kẹo rất ngứa mắt nhưng bài này có vẻ catchy, và outfit ng lớn hơn hẳn, :x:x:x:x

hí hí hí

---
đùa chứ girl group năm nay thật là khủng khiếp, debut với come back như đúng rồi :-s

----

Đọc ở K bites mới biết là đoạn đầu là giọng Chunieeeee :x

http://sookyeong.wordpress.com/2009/06/19/so-nyeo-shi-dae-tell-me-your-wish-teaser-video-released/

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên