CLB nhạc Hàn

Ví dụ của chị Trang chuẩn =D> So Hee nghe hát bản audio thì hay chứ perf thì thôi rồi ... khó đỡ 8-}. Thậm chí nhiều khi nghe còn chán hơn cả Sun Mi :-s

Em cũng chỉ thích Seung Yeon thôi, giọng trong perf cũng tốt. Mỗi tội ít xem Kara nên k biết 2 em mới perf thế nào. Em cũng thích Sung Hee, nhưng k hiểu sao từ lúc nhóm còn 4 ng` đã thích Seung Yeon nhất rồi :">

Cái phần của BB với Hyori nói thật là em thấy nó rất chi là "nhố nhăng". Chả ra đâu vào đâu :|. Mỗi bài hát được có vài câu. Mà cái U Go Girl remix nghe nó rất là điên :|. Nói chung là 6 bài 12 phút => 2 phút 1 bài, lại còn thêm cả nhảy nhót nữa nên chán là phải :|

@chị Phương: Thì em thấy SNSD nhiều anti chủ yếu là do thái độ với các đàn anh mà. Cũng chả nhớ rõ lắm vì lâu rồi. Hình như là Tiff bắt bẻ ai đấy ở SJ là nói TA sai này < bắt bẻ luôn ngay khi đang dẫn chương trình >, rồi thấy ầm ĩ lên cả cái thái độ của Yuri với ai nữa mà :D

Ví dụ của chị Trang chuẩn =D> So Hee nghe hát bản audio thì hay chứ perf thì thôi rồi ... khó đỡ 8-}. Thậm chí nhiều khi nghe còn chán hơn cả Sun Mi :-s

Em cũng chỉ thích Seung Yeon thôi, giọng trong perf cũng tốt. Mỗi tội ít xem Kara nên k biết 2 em mới perf thế nào. Em cũng thích Sung Hee, nhưng k hiểu sao từ lúc nhóm còn 4 ng` đã thích Seung Yeon nhất rồi :">

Cái phần của BB với Hyori nói thật là em thấy nó rất chi là "nhố nhăng". Chả ra đâu vào đâu :|. Mỗi bài hát được có vài câu. Mà cái U Go Girl remix nghe nó rất là điên :|. Nói chung là 6 bài 12 phút => 2 phút 1 bài, lại còn thêm cả nhảy nhót nữa nên chán là phải :|

@chị Phương: Thì em thấy SNSD nhiều anti chủ yếu là do thái độ với các đàn anh mà. Cũng chả nhớ rõ lắm vì lâu rồi. Hình như là Tiff bắt bẻ ai đấy ở SJ là nói TA sai này < bắt bẻ luôn ngay khi đang dẫn chương trình >, rồi thấy ầm ĩ lên cả cái thái độ của Yuri với ai nữa mà :D

Sun Mi là người có giọng hát đặc biệt nhất Wonder Girls vì ở giọng middle-low và thậm chí còn được đánh giá cao hơn cả chất giọng của Sun Ye mà :| Cho nên cái hồi hát lại One more time OK của CSJH ng` ta mời Sun Mi hát đấy chứ em :-? Có lẽ do So Hot và Tell me nên em nhầm vì đấy ko phải là giọng thực của Sun Mi ^^"

Chỉnh sửa lần cuối:
Em lại chả thích cái giọng như thế, chả biết nói thế nào, k thích là k thích :|. Nghe chả hay gì cả :|. Mọi ng` đánh giá cao vì giọng đặc biệt, nhưng em thì k . Em thấy giọng Sun Mi đặc biệt theo chiều hướng chán. Thêm nữa là Sun Mi là ng` perf dở thứ nhì sau So Hee. Nobody còn đỡ, chứ hồi perf Tell Me hầu như em thấy để nhạc trôi :">
Em chỉ thấy có giọng Tae với Jess là kiểu giọng đặc biệt theo chiều hướng hay, dễ nghe và dễ nuốt :">

Vừa ngồi xem lại thật kĩ cái màn BB Hyori để còn soi mói :D

Only Look At Me vì giọng bạn Yang bị chênh cao hơn nên nghe Hyori hát vào nó rất là khó nghe 8-}. Đến ver của bạn Long thì có khả dĩ hơn nhưng mà uốn éo rồi đi đi rồi trượt trượt nhiều quá nên nhìn nó loạn hết cả lên. Đến Lies còn đỡ nhưng trước đoạn kiss bạn TOP lòng và lòng vòng lâu quá :)). Haru thì chị Lee hát rất là nhiều, xong cứ đi lại lung tung trên sân khấu, chả có trình tự gì cả. Đoạn điệp khúc thì bạn Long đã thò vào hát 2 câu rất là to => nghe phô k tả =))

Hết màn của BB rút ra 1 điều, giọng Hyori hát vào mấy bài của BB k thể chấp nhận

U Go Girl nghe chả ra cái gì, chậm chậm xong lại ngang ngang, đc mỗi cái là Seung Ri nhảy đẹp :">. Cộng với cả Hyori hát đến bài này nghe nó đỡ chán hẳn =)). Màn của sung béo có lẽ là hay nhất, khuấy động cả sân khấu. Giọng hơi bị ấm, nghe có khi còn hay hơn bạn Yang perf. 10 Mins là khó đỡ hơn cả, nhảy nhót lung tung, hát cũng chả có cái thứ tự gì, mỗi ng` 1 câu, có lúc để nhạc trôi mà k ai hát :))

Cái nữa là lực lượng khán giả năm nay ít hẳn. Thay vì nhiều sao lớn như là CSJH, Younha, SNSD, FT ngồi hát theo như năm trước thì chỉ thấy JunSu với YunHo ngồi gật gật đầu, và chị Joo cũng vỗ tay vài cái :D

Xong phần soi mói =))

Sun Mi em phải nghe hồi I wanna :D Chứ ở tất cả các bài đã từng prote thì đấy là giọng hơi. Hồi trc em này đc tuyển vào SM nhưng bỏ SM sang JYPE, may thế #:-s Chị nhớ cái hồi Sun Mi hát Novice của Lexy trên radio cũng 1 phát trở thành sự kiện được chú ý nhất trong tuần trên radio. Nói tóm lại là WG trừ Yoo Bin và So Hee hát kém hơn thì 3 ng` còn lại đều tốt.

Hôm nay mới xem YSMM2 của Yunho :x Yunho đúng là em cưng của các anh, đi đâu cũng được quí ơi là quí, kiểu như Rain ^ ^

Đọc cái phỏng vấn Big Bang thấy tội nghiệp T.O.P, sau vài lần ra vào viện ước mơ nghỉ ngơi của anh này chỉ còn nhỏ nhoi = giấc ngủ :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Sun Mi mà giọng dở hả :-/ Sun Mi giọng hay với hát khỏe thế còn j, em này theo mình thấy vừa xinh nhất nhóm vừa tính tình kỳ quái hay ho nhất nhóm =)) Thik nhất 2 Sun ở WG mà (Sun Mi và Sun Ye :D)
Nghe hát radio ý, giọng Sun Mi hay :D :x
Cái one more time OK cover lại của CSJH thì Sun Mi chuẩn nhất 3 người rồi vì 2 ng kia nhảy thì ko biết, hát thì yếu. giọng có thể hay hơn SunMi nhưng mà ko thể nào hợp với phong cách CSJH được :-j thêm nữa cái perf đấy SunMi trông đẹp nhất nhảy hot nhất. 2 ng kia hát ko nghe ra hơi, nhảy hời hợt, quần áo lung tung 8-} (ah, nhầm bộ của Nam Gyuri đẹp phết, nhưng quá ngắn và bó, khó nhảy :)))

mà kể cả Tell me, giọng SunMi vẫn hay mà :)) trầm ấm :D

Yoobin hát kém nhưng mà khỏe, rap hay :D (dạo này nghe cái Nobody ballad toàn nghe đoạn của Sun Mi và Yoobin ) :)) thế nên chỉ có So Hee đuối nhất thôi :-j

Nghe em My phân tik lại phải chạy ra nghe cái BB Hyori lại lần nữa :)) đúng thế thật 8-} chị thik cái bài 10 minutes lắm hic, nghe đến cái đoạn GD rap câu đầu tiên giọng bè bè hú hét thật là 8-}
nói chung là Daesung với Seungri vẫn nhất rồi :))

SNSD cái vụ mà em bảo chỉnh tiếng Anh thì hình như là trong 1 chương trình nào đấy, ko phải thành viên SJ đâu, mà là anh nào đẹp zai ý quên tên rồi :)). Anh này cũng học từ UK về, tiếng anh nói hơi có accent 1 tẹo (đương nhiên rồi). Chị xem xong cũng thấy ngứa Tiff. Nói chung đây là ng SM ko bao h nên cho debut b-(

Sun Mi mà giọng dở hả :-/ Sun Mi giọng hay với hát khỏe thế còn j, em này theo mình thấy vừa xinh nhất nhóm vừa tính tình kỳ quái hay ho nhất nhóm =)) Thik nhất 2 Sun ở WG mà (Sun Mi và Sun Ye :D)
Nghe hát radio ý, giọng Sun Mi hay :D :x
Cái one more time OK cover lại của CSJH thì Sun Mi chuẩn nhất 3 người rồi vì 2 ng kia nhảy thì ko biết, hát thì yếu. giọng có thể hay hơn SunMi nhưng mà ko thể nào hợp với phong cách CSJH được :-j thêm nữa cái perf đấy SunMi trông đẹp nhất nhảy hot nhất. 2 ng kia hát ko nghe ra hơi, nhảy hời hợt, quần áo lung tung 8-} (ah, nhầm bộ của Nam Gyuri đẹp phết, nhưng quá ngắn và bó, khó nhảy :)))

mà kể cả Tell me, giọng SunMi vẫn hay mà :)) trầm ấm :D

Yoobin hát kém nhưng mà khỏe, rap hay :D (dạo này nghe cái Nobody ballad toàn nghe đoạn của Sun Mi và Yoobin ) :)) thế nên chỉ có So Hee đuối nhất thôi :-j

Nghe em My phân tik lại phải chạy ra nghe cái BB Hyori lại lần nữa :)) đúng thế thật 8-} chị thik cái bài 10 minutes lắm hic, nghe đến cái đoạn GD rap câu đầu tiên giọng bè bè hú hét thật là 8-}
nói chung là Daesung với Seungri vẫn nhất rồi :))

SNSD cái vụ mà em bảo chỉnh tiếng Anh thì hình như là trong 1 chương trình nào đấy, ko phải thành viên SJ đâu, mà là anh nào đẹp zai ý quên tên rồi :)). Anh này cũng học từ UK về, tiếng anh nói hơi có accent 1 tẹo (đương nhiên rồi). Chị xem xong cũng thấy ngứa Tiff. Nói chung đây là ng SM ko bao h nên cho debut b-(

Uh vụ đó là anh diễn viên !__! vụ với Su Ju là vụ với Teuk và Kang In
DaeDae càng ngày càng nổi trội :eek:3 Còn GD theo chiều hướng ngày càng kì dị ^:)^
Dạo này sau MKMF chỉ có mỗi vụ Rain bị nhà đài XYZ đối xử bất công. Cái xã hội này thật là đáng sợ :| Rồi lại thành lập cái ban j mới để giúp nghệ sĩ ko bị mất quyền lợi :-ss Nói tóm lại dù cố gắng đến mấy các công ty vẫn kiểm soát chặt thôi, có bóc lột nữa cũng chẳng ai dám làm gì được.

cái vụ Tiff thì đúng là rude thật còn mấy vụ khác tớ thấy kiểu SNSD cute quá giả nai quá nên ngây ngô thành ra rude thì phải :))

Sau cái family outing của Su béo với Ho là mình thik luôn Daesung =)) ko hiểu sao Daesung hồi trc lại mờ nhạt hơn mấy ng kia nhỉ :-B

Ah hôm MKMF :D Davichi xinh nhỉ :x:x

cái vụ Tiff thì đúng là rude thật còn mấy vụ khác tớ thấy kiểu SNSD cute quá giả nai quá nên ngây ngô thành ra rude thì phải :))

Sau cái family outing của Su béo với Ho là mình thik luôn Daesung =)) ko hiểu sao Daesung hồi trc lại mờ nhạt hơn mấy ng kia nhỉ :-B

Ah hôm MKMF :D Davichi xinh nhỉ :x:x

Bạn xinh xinh bằng tuổi mình ý, bạn ý là model :x
Thích bạn này lắm ý, vừa xinh ngoan lại giỏi, hát giọng chuẩn :*

Dae Dae bắt đầu nổi lên từ khi tham gia Miraculous Victory and Defeat đc MC Yoo khen có khiếu hài hc tham gia variety shows. Chẳng bao lâu sau họ đã thành cặp đôi Dumb and Dumber Brothers nổi tiếng của Family Outing. Dae cute mà ngoan hơn hẳn GD, Ri và TOP. Mỗi tội ngoại hình kém nhất nên...
Cả nhà có ai xem Come to play của DBSK rồi ko nhở :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao nhiều ng` khen Sun Mi thế nhở 8-}. Hồi xưa em cũng thích Sun Mi nhất WGs, hơn cả So Hee cơ, nhưng mà xem các bạn ý hát Kissing U thì ... thật là khó đỡ. Phản cảm với Sun Mi từ lần ý, hát câu đầu của em Xèo bôi bác dã man :|. Thấy vocals của WGs k đặc biệt :|
Mà hôm hát One More Time, Ok em lại thích nhất Ga In ở Brown Eyes Girls cơ, chị này xấu nhưng mà hát hay :x

Mà Sung béo hồi xưa có mờ lắm đâu ạ, tại có chất giọng nghe rất là ấm nên nhiều ng` thích. Tóm lại BB trừ Long với TOP quá nổi ra thì em thấy 3 bạn còn lại đều ảnh hưởng như nhau mà. Công nhận là Sung béo ngoan hiền nhất nhóm, nhưng cái thằng ăn chơi nhất lại là Ri mới sợ chứ 8-}. Ngoại hình kém nhất thì k thể phủ nhận ... =))

Lại nhặc Family outing, cái ep mà Hong Gi nói saranghae với Hyori ý, eo nhìn chị Lee già + xấu dã man. K make-up nó thế, mồm rộng mắt híp <chê hơi thẳng tay >:) >. Có ai xem cái Good Dady mà có Hee Chul với Hong Gi với bác Kim Gun Mo k?

Miraculous Victory and Defeat

Có phải cái này có Long, Sung, Tiff với Yoon A k chị nhỉ ;;)

@ Trang: có tớ xem cái Come to play rồi này :)):)) nói chung là càng ngày càng thấy các anh hài hước khó đỡ :))

Ah có ai biết cái chương trình j ý, mà có Min tham gia (1 mình Min thôI) đội cái mũ màu ghi ghi, rồi có đoạn diễn lại cảnh tiến tới ôm hôn 1 chị (chả biết hôn thật hay ko :))) ý? Đấy là chương trình j nhỉ ?

Cái Star King mới của DBSK ko có sub j cả :|

Daesung ngoại hình kém nhất thì đúng rồi :)) nhưng mà cũng ko đến mức khó coi :D:D xem cái Family Outing với DBSK =)) làm mình đâm nghiện FO :)):))

Đồng ý với em My là thấy vocal của WG chẳng đặc biệt lắm, nhưng mà Sun Mi thì chị khó chê đc :p Mặc dù hồi hát Tell me với So Hot cứ ngang ngang, nhưng mà phải nói giọng SunMi hay :D hồi trc nghe cái j nhỉ, Sorry Heart thì phải, rồi mấy cái radio, nghe giọng SunMi hay nhất mà :p

mà thôi, mấy cái này là ý kiến cá nhân :)) mỗi ng thấy hay 1 kiểu =)) trừ DBSK ra thì mỗi nhóm chị cũng ghét ít nhất là 1 ng nên...=)) chả biết thế nào

mình là mình chả nhớ em nào với em nào.
vả chăng mình có xem cũng là để sướng mắt 8-> chứ để thửong thức âm nhạc thì mình nghe bản thu.Cho là ngoài đời em có hát như cái con ếch ộp n quan trọng bản thu nó cứ nuột thì mình cũng chẳng quan tâm :x vì mình nghe cho đã cái tai mình cơ mà :"> lại còn scandal :)) con đường tất yếu để trở thành ng` lổi tiếng ^^ em nào "nổi tiếng" mà ko có scandal thì :-?? chắc phải xiem lại về độ HOT :-??
Kinh nghiệm cho thấy là trong âm nhạc,muốn yên thân thì cứ nghe bản thu thôi.Cứ chắc là nó ko chửi mình trog đấy là đc :x Còn ngoài đường,giả dụ em ý có đi qua mình mà buông lời khó nghe thì cũng chả quan tâm.Vì mình cũng đêk biết em ý là ai ^^ (có xem xì căng đan đâu mà biết)
Dạo này vô học thất thểu ngoài đường,ko biết Davichi là cái j nhỉ :-??

----------

lâu lâu ko post bài vào xem topic thấy mọi ng` bàn tán ghê quá nên spam mấy câu cho đỡ chán đời :-?? đừng chửi tớ :">

Đọc cái tin này trên soompi rồi, kể cũng ngu thật :p fan DBSK đông là thế, mà có restrict thì vẫn mua được thôi. Với lại :)) làm thế chỉ càng tổ làm ngành giải trí Hàn thiệt hại nặng thôi :-??

Mà đùa chứ, ngăn chặn thế là thất sách :)) vì càng restrict thì càng nhiều ng muốn mua xem nó có cái j mà phải restrict :))

btw, hỏi tí, cái MV Love & War của Davichi feat Haha ý, 2 em ng mẫu thik cùng 1 thằng ý, có phải là 2 em hát hay ko :| sao ko thể phân biệt nổi :| vì cái em hát xinh xinh với 1 trong 2 em đóng phim (em cao cao ý) giống nhau quá 8-}

Đọc cái tin này trên soompi rồi, kể cũng ngu thật :p fan DBSK đông là thế, mà có restrict thì vẫn mua được thôi. Với lại :)) làm thế chỉ càng tổ làm ngành giải trí Hàn thiệt hại nặng thôi :-??

Mà đùa chứ, ngăn chặn thế là thất sách :)) vì càng restrict thì càng nhiều ng muốn mua xem nó có cái j mà phải restrict :))

btw, hỏi tí, cái MV Love & War của Davichi feat Haha ý, 2 em ng mẫu thik cùng 1 thằng ý, có phải là 2 em hát hay ko :| sao ko thể phân biệt nổi :| vì cái em hát xinh xinh với 1 trong 2 em đóng phim (em cao cao ý) giống nhau quá 8-}

cái đoạn cuối có 4 em cao cao xinh xinh, thì 2 nhân vật cute mới là ca sĩ, còn 2 nàng chân dài tóc cũng dài mà đóng chính thì là diễn viên thôi.

uh biết là đoạn cuối 4 em, nhưng mà cái em xinh xinh trong 2 em diễn viên ý, giống cái em cao cao hát quá cơ :)), và cái mặt ý cũng giống cả Shin Min Ah nữa, có đúng Shin Min Ah ko nhỉ :-/

mình kiểu chậm cập nhật hay sao mà nghe lâu rồi nhưng hôm qua mới xem MV Haru Haru :| trông rất là ghê rợn :|:-s8-}

2 nhân vật cute mới là ca sĩ

Có mỗi 1 ng` cute =)) :D. Thích 2 em người mẫu, cao ráo xinh xắn :x
Davichi hát hay nhưng mà ... xấu <em thấy là như thế :">>. Brown Eyes Girls cũng thế, em cực kì là thích cái chất nhạc ý nhg mà k thể k công nhận là các bạn ý xấu quá

@chị Phương: Ghê gì đâu ạ, em thấy hay :"> <Xì tai mặt urgo =))>. Bấn nặng quá nên nó ra như thế :">. Mà BB nhớ, MV nào cũng chọn mấy em xinh xinh đóng nhớ. Em ở Haru xinh chị nhỉ ;;)
Quên, Haru có 2 ver Viet, 1 ver ở sign em, còn cái kia thì chưa up :))

Có mỗi 1 ng` cute =)) :D. Thích 2 em người mẫu, cao ráo xinh xắn :x
Davichi hát hay nhưng mà ... xấu <em thấy là như thế :">>. Brown Eyes Girls cũng thế, em cực kì là thích cái chất nhạc ý nhg mà k thể k công nhận là các bạn ý xấu quá

@chị Phương: Ghê gì đâu ạ, em thấy hay :"> <Xì tai mặt urgo =))>. Bấn nặng quá nên nó ra như thế :">. Mà BB nhớ, MV nào cũng chọn mấy em xinh xinh đóng nhớ. Em ở Haru xinh chị nhỉ ;;)
Quên, Haru có 2 ver Viet, 1 ver ở sign em, còn cái kia thì chưa up :))

Davichi có bạn Min Kyung xinh thế, lại còn là model :x Chị kia trông bt
B.E.G hồi trc còn xấu hơn cơ em ạ, ban nhạc nữ xấu nhất HQ đấy. Nhưng năm nay comeback nhờ phép màu nào đó đã thay đổi hẳn :|

Idol show season 3 2PM sẽ làm MC (SS 1 là SJ Happy, SS 2 là FT) :x :x Dạo này ti vi kênh nào mở lên, variety shows nào cũng có 2PM, hết fixed guests bây giờ lại còn làm MC cả dàn nữa chứ :x Yêu quá

Giá mà DBSK có nhiều tgian hơn, cũng muốn Su và Ho lên nhiều =))

Mới xem MV của Kara, tóm lại là vẫn ko bằng hồi đầu nhưng khá hơn Rock U. Make up trông tạm đc nhưng có vẻ dày quá :| Bài hát sôi nổi mà ko nhí nhảnh như chó cảnh. OK :D

Tae Yeon mới thấy lại 1 mình solo đi hát ở concert gì :| Đến cuối ch trình hát cùng Wonder Girls, nhìn qua fancam 6 chị váy trắng nhìn như 1 band ý =)) Xinh :x

Chỉnh sửa lần cuối:
TaeYeon mặc quả váy như balê, đi tất ghi :)) làm mình có ấn tượng là dạo này stylist của SM bị khủng hoảng :))

MV của Kara ko ấn tượng 8-| chán 8-|

btw, đồng ý BEG xấu :| thực ra có 2 chị trông xinh là GaIn với chị j (hát thứ 2 trong bài How ý) , nhưng mà sao chọn kiểu tóc khủng hoảng ko đỡ đc :|
ah cái How rock version ở MKMF hay :D:x

2 hôm nay trên top 20 nhân vật được tìm kiếm nhiều nhất toàn vụ củ chuối :))

1- Tae Yeon Sun Ye: thì ra chỉ là fan làm video ca ngợi 2 leaders thực tế có nhiều điểm chung -> đáng yêu. Vụ này chuối y hệt trên tivi xuất hiện cả 1 bản tin chỉ để nói về cái clip do fan chỉ ra điểm giống nhau giữa GD và Sun Ye. Thật tình, nếu muốn lên youtube có mà đầy -_-
Cái này lên như diều gặp gió vì lâu rồi mới thấy SNSD có tin j mới.

2- Big Bang vẫn duy trì thứ hạng ban nhạc được tìm kiếm nhiều nhất, hậu vụ TOP kiz Hyori nay thiên hạ lại đoán già đoán non liệu màn này có diễn ra lần nữa khi Big Bang làm khách mời của Hyori ko?
Nói thật là đạo diễn ch trình chắc cũng ko nghèo ý tưởng đến thế chứ :|

3 - Son Tae Young và Kwon Sang Woo sắp có em bé. Roài, vậy là tin này hầu như xếp nhất tất cả các nơi.

4- Kim Kyu Jong Yoo Bin: lol, anh này từ khi lên WGM xuất hiện đều đều trên các tít với tất cả những gì liên quan đến Yoo Bin là ideal type của mình. Vụ này kể cũng hay, tí phải đi xem cái video mess anh KJ nông dân gửi chị Bin xem ntn

5- Hyung Joon Yoo Bin: báo chí HQ đúng là thích giật gân vật vã, chỉ một sự kiện ở cái Introducing Stars' friends mà làm như nội bộ Triple S đấu tranh vì 1 bà :)) Hài

6- Anh Jun Ho vươn lên đứng thứ 13 (thứ tự có thể đã thay đổi nhưng chắc vẫn trong top 20) cầu thủ bóng chày đc tìm kiếm nhiều nhất :D He he anh của Su mà tính tình hay thế, trông cũng ngời ngời thế kia ko hot mới là lạ 8->

Điện xẹt là Big Bang đầu năm tới lại có concert to \:-d/
OK vậy là sang năm chúng ta có concert Big Bang, concert WG. Cuối năm thì sẽ có concert Hyori, rộn rã nhể.

Mà hôm nọ vào cái trang dơ bẩn popseoul thấy quả ảnh anh Tae Yang nhà mình bị rách quần ở MKMF :| Vì cái trang này toàn rác rưởi nên ko hiểu ảnh kia đáng tin thế nào nhưng nhìn thật lắm o__0

Đây là BEG ngày xưa, chưa giảm cân và mặt mũi vẫn còn...
Ảnh này vẫn còn là cái chụp đẹp +_+ Tuy nhiên thà BEG cứ thế này thì hơn, bây giờ đẹp ra nhưng chất lượng giọng ko còn đc thể hiện như trc

Another hot family:
Nickhun - brother: Nichan, sister: Nin

credit: forfern123@soompi

Chỉnh sửa lần cuối:
đấy BEG có cái chị ngoài cùng bên phải xinh mà =)) h vẫn xinh :)) xinh nhất trong cái MV How, nhưng mà tóc BEG dạo này chuối quá :))

Tripple S là những ai ??

mà công nhận đi đâu cũng thấy SS501 và Yoobin =))soompi cũng rải rác :-j

tin giật gân làm mình ngồi tìm clip xem lại nãy h, xem MKMF có thấy TaeYang rách quần đâu 8-}
mà dạo này đang cố gắng học nhảy U go girl vì bấn màn nhảy của JunHo :))

Back
Bên trên