CLB nhạc Hàn

nhiều band ra quá loạn cả đầu, ko biết có nhớ được hết tên ko =)) mình còn chẳng biết tí j về FT I, 2 am, 2pm nữa cơ mà 8-}

Nhưng mà nhìn chung ngay cả FT cũng chưa sánh đc bằng MC The Max trc kia, cả về vocal lẫn songs...

Em mới chỉ nghe tên nhóm này, chưa nhìn bao h và cũng chưa nghe bao h :">

nhiều band ra quá loạn cả đầu, ko biết có nhớ được hết tên ko

Em lại quan tâm đến mấy band mới :D. Nhìn chung là em thấy new boyband bây h ngoại hình khá là ổn, có điều là hình như band nào cũng đầu tư vào dance, đâm ra là vocal nghe thường. Thế nên mới bấn FT, các cậu lơ nga lơ ngơ, chả biết nhảy nhót gì :">

MKMF thế nào rồi

dạo này mạng die ko vào được soompi, trang VN thì càng ko vào được @___@ có j mọi ng update tình hình cho em/chị/tớ cái @___@

Nhà đang sửa nên ko có mạng, như ở miền núi ý, hic, 2 tuần nữa, hy vọng kịp xem MKMF

MKMF vào 15 tháng 11 cơ, hy vọng có thêm Rain :D

MC The Max là band cũ, ko mới đâu :D Còn nói về band mới, năm nay chỉ có 2AM, 2PM, Shinee, Ukiss nghe ổn thôi
FT ko dance đc nhưng chơi đc nhạc cụ cả band thế là tốt rồi ^^ Mỗi tội nhạc của FT bài này qua bài khác vẫn same same

Em chịu :)). K thấy gì hết ngoài mấy cái tin là DB vẫn đứng đầu về ... nhiều thứ
:))

Tin vui là BB chuẩn bị ra vol2 <đương nhiên là ở Hàn :D>. Công nhận năm nay các anh cứ quần quật ra ý, vừa ra Stand Up rồi đến Number 1 đã sản xuất tiếp đc rồi :x. Album sẽ release vào 5/11, trước khi SNSD ra vol2 1 ngày :x. Tháng 11 sao mà toàn tin vui :">

http://www.youtube.com/watch?v=6peyuN4nWwQ

Ôi mẹ ơi, bên sookyeong.wordpress, 3 cái news mới nhất liên tiếp là về BB. Iêu quá iêu quá :x:x:x

Big Bang’s success in Japan | American concert tour next year
Big Bang #1 for 4 consecutive weeks on MTV Thailand International Chart
Teaser to Big Bang 2nd album ‘Remember’

Có ai có clip Pine Tree với Polaris của KangTa không cho mình với :(, tìm cả ngày chả thấy :|.

Ôi ôi chết mất\:d/. Chờ mãi rồi cũng đến mồng 6 là lá la\:d/

http://www.megaupload.com/?d=IAD4BLL8

Credit: Z-dgrees+[Hanoi]Tin @360kpop
Re-up by me :D
Quảng cáo là Haru Haru acoustic ver nghe rất là ... ôi ôi k biết nói dư lào :((. Hay lắm ý :((. Hay phát khóc ý :((
Ôi ôi, Lies remix với Last greeting remix nghe k chê đc vào đâu. Iêu các bạn vật vã dã man

Em chịu :)). K thấy gì hết ngoài mấy cái tin là DB vẫn đứng đầu về ... nhiều thứ
:))

Tin vui là BB chuẩn bị ra vol2 <đương nhiên là ở Hàn :D>. Công nhận năm nay các anh cứ quần quật ra ý, vừa ra Stand Up rồi đến Number 1 đã sản xuất tiếp đc rồi :x. Album sẽ release vào 5/11, trước khi SNSD ra vol2 1 ngày :x. Tháng 11 sao mà toàn tin vui :">

http://www.youtube.com/watch?v=6peyuN4nWwQ

Ôi mẹ ơi, bên sookyeong.wordpress, 3 cái news mới nhất liên tiếp là về BB. Iêu quá iêu quá :x:x:x

Big Bang’s success in Japan | American concert tour next year
Big Bang #1 for 4 consecutive weeks on MTV Thailand International Chart
Teaser to Big Bang 2nd album ‘Remember’

cái trang sookyeong toàn tin Big Bang nhiều hơn vì cái chị ý là fan Big Bang mà :D
cái tin đồn T.O.P tự tử láo thế ko biết 8-} Nhìn cái mặt anh ý thì ko bao giờ có chiện đấy đc :-j May mà YG đứng ra tuyên bố dập tắt các con vịt đi ko thì thật là mất hình tượng.

Em đọc lần đầu cũng k tin.
Đọc xong cái news TOP vào viện thì nghĩ là chắc hqua sn đi chơi quá đà =)). Chứ còn tự tử nếu mà là gà SM chắc dễ tin hơn :D.
Em ghét lão Man già. Cái vol2 của SNSD nào là tháng 10, rồi tháng 11, rồi chả thấy tăm hơi gì nữa :((

chị nghĩ là bác Man có lý đấy em :-?? bi h DBSK đang come back ầm ầm thế kia, come back 1 tháng mà đủ lấn át hàng đống sao khác, rồi cả trong SM Shinee mới ra MV với chiến dịch promote cái Amigo mới, Boa thì US. SNSD lùi lại nữa là thượng sách rồi :-??

Nói thật thì em thấy SNSD như kiểu thứ làm mát cho SM ấy. SM có hàng loạt sao khủng thực lực đầy mình, SNSD như kiểu cái j` đấy nhẹ nhàng theo kiểu "cho vui" thôi, ra album bây h bị đập cho tơi bời là cái chắc O___o.

Nói mới nhớ, SM có cái cô Stella Kim gì đấy được Manmanchan đích thân chọn vào SM, định cho vào SNSD xong rồi lại thôi, bây h k biết lặn đâu rồi nhỉ? Chả biết còn định debut k :-? ...

Em mới đọc cái news 4 lão Hyunjoong, Jaejoong, Yoochunnie và TOP là bạn thân hay rủ nhau đi tán phét uống rượu :)). Tự dưng thấy đời tươi thế k biết :x. Mà chả biết có chia couple k nhỉ =))? ChunJae và HyunTOP à =))?

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lúc nào cũng thành ra couple thế này hả em :))
nhưng mà ngẫm cũng lạ, các ông bận thế lịch thì chồng chéo, còn đâu thời gian ra uống rượu tán phét được nữa nhỉ :-? mà lượng fan của nhóm nào cũng ghê hồn thế thì các ông đi uống rượu mà ko bị phát hiện ra thì đúng là tài thật :eek:

SNSD thì chị thấy thực lực thì ko phải là ko có :( nhưng mà chắc là tại vì nhóm nữ là 1, Man chọn sai đường lối với promote ngu là 2 :(, 3, 4 ,5 thì chưa nghĩ ra... :( chắc là do cũng có quá nhiều nhóm nữa rồi nên chẳng thể nổi được nữa :( hic. Sao nhóm nữ của SM bao h cũng mờ nhạt nhể :( có phải là ko có tài đâu cơ chứ :( hay bị nhóm nam át hết rồi :(

sao lúc nào cũng thành ra couple thế này hả em :))

Hội chứng fangirl chị ạ :">. Đến phải đi viết 1 cái fic mất thôi =)).

Mà SM em nhớ có SES được phết mà chị :D, hồi H.O.T. còn nổi thì nhóm này cũng nh` fan lắm :D. Có chị Eugene hình như chuyển sang đóng phim mất rồi, Bada càng ngày càng mờ :|, Soo thì... em chịu chả biết tung tích đâu @___@.

Chỉnh sửa lần cuối:
ko tính đời xưa mà em ^_^ đời xưa các band cũng coi là huyền thoại hết rồi hay sao ý (những band thành công nhá :D). Tính các band cùng đời với nhau 1 chút thôi, mà đều bị liệt vào idol band ý (@__@) mà còn active đến h nữa. CSJH chả bị mờ nhạt là j, so với DBSK và Suju, còn SNSD, ko tính đến sunbae, còn bị chính dongsaeng (viết đúng ko ta??) làm mờ nhạt (Shinee)

nói đến Shinee, sao mình thấy dance của Amigo giống giống Replay @__@ nhưng mà bài này hay ho ke ke ^_^ thik Key quá... ^_^ tóc của em Taemin đỡ hơn hẳn rồi ^^

tóc TaeMin h qá chuẩn í :x càng ngày càng iêu :x xih qá mức cần thiết 8->

mà sao mọi ng cứ bảo em ý giống Heechul mà mình chả thấy giống ở đâu nhỉ :-??:-??

Cái môi :D. Kiểu nhìn chu chu yêu yêu ạ :x. Khuôn mặt cũng khá giống but Chul xinh hơn :">. Đùa chứ cái MV U của Suju lúc Chul xuất hiện che lấp hoàn toàn nhan sắc Yoona ấy ạ :)).

YoonA trong clip đấy cái đoạn giữa cười mới xinh thôi :)) chứ đoạn đầu và đoạn cuối ko cười, mặc váy trắng, trông gày gò như con ma ý :)) thấy mỗi clip my everything của CSJH là YoonA trông đỡ thôi =))
nhưng mà nói chung Suju từ bấy đến h ưng nhất anh Han Kyung :x

nói đến CSJH, cái clip Near trông các chị đẹp quá :x nhưng mà cái đoạn narration của Step nghe nó yểu điệu quá chả hợp lắm với chị ý :)):)) Kiểu đang nghe xong Stand up people rap riếc đủ kiểu hoành tránh tự nhiên sang Near e lệ thướt tha tí nữa thì cười té ghế :))

Cái MV Near nghe hay mà ạ :">. Công nhận đoạn đầu của Step k đỡ đc. Nhưng clip này ai cũng xinh :x
Với lại em thấy bài Near này nhạc nghe cũng hay mà. Single mới 2 bài đều hay, hình như bài Here k hay = bài này :">. Ghét mấy thằng cha mà bảo là bạn thân của CSJH rap bài Here :|
Hôm kia BB come back, bấn nặng bài Remember :">

Here ko hay lắm thật :p mấy ông rap làm hỏng hết cả bài :| đang các chị xinh tươi quyến rũ ở đâu ra mấy ông hổ báo kinh hoàng @__@

các chị càng ngày càng xinh :x

Step đoạn đầu là điệu quá thôi, quen nhìn chị ý sexy rồi, bẽn lẽn yểu điệu ko hợp :)) cả nhóm may ra có Dana hợp với mấy thứ như thế :)) :))
cả cái bài Stand up people, thích nhất là đoạn Step rap :x:x

Back
Bên trên