CLB nhạc Hàn

Công nhận là best new male thì Shinee là có khả năng nhất, tuy nhiên thì em vẫn thích U Kiss với lại 2PM. Best female group thì chắc là cũng chả tới lượt SNSD, có lẽ là WGs sẽ được thôi, nhưng vẫn ấm ức là sao k có mấy em Kara nhỉ:|
OST công nhận là If hay nhưng mà thật sự là em mong One Word được lắm, chứ biết chắc là FT sẽ chả được cái best male group rồi, k đc cả cái OST nữa thì mấy thằng về tay không
Best male cổ vũ cho các bạn BB hơn, thực chất là thích Haru hơn là Mirotic.
Female singer kiểu gì cũng về bà chị Lee, năm nay chả ai tranh đc. Male singer cực kì mong Yang đc, nhg mà có vẻ như là bác Seo sẽ dc nhỉ;;)

@ss Phương: Đúng thế mà ạ, sao lại cười ha hả thế kia:))

Bài ý trừ đoạn Rock U I Said như dở hơi ra thì tổng thể có đến nỗi nào đâu ạ:D

Nghía qua cái MKMF result <tính đến 17/10> thì thấy DB năm nay có khi ẵm đến 5,6 giải. BB shinh iêu mục gì cũng đứng thứ 2:)). FT khéo không đến rồi về tay k:))

Hi vọng BB lần này sẽ diễn Haru hay như Lie orchestra lần trước:x:x

nếu mà tất cả các giải đều là vote thì dám như thế lắm :p nhưng mà hình như nó còn tùy thuộc vào nhiều cái khác nữa chứ ko phải là chỉ có vote ko thôi đâu :-??

Thì là còn nhiều thứ khác nhưng theo em khả năng sẽ là như thế. Lần này DB back quá đỉnh còn gì nữa:">

Ôi, dạo này đang bấn điên loạn cái bạn ở ava. Cute vố đối :x :">

ava em là ai thế :-?? tóc nhìn hao hao Chunnie =)) mặt đẹp hơn =)) :">

chị thì vẫn thường xuyên bấn cái ava của chị 8-}

Từ từ ss, Chunnie là Chun DB hay là Chun Ngô Tôn :))

Ava em là bạn leader của U Kiss đấy, sinh năm 91. Các bạn vừa debut hồi tháng 8, bạn ít tuổi nhất sinh năm 94 <khủng thế k biết :|>

Cái ava của ss, à k, cái anh ở ava ý, em chỉ thích trong cái MV Always There, nhìn baby khủng khiếp :x:">

TaeMin của Shinee cũng 94 em ạ :))

nhóm Ukiss ko biết =))

No.1 Oricon lần nữa =)) ôi các anh yêu 8-}:x:x:x

Bạn Tae Min đầu gáo dừa á ạ? Em tưởng sinh năm 93 chứ ss nhở :-ss 8->. K thể nhớ đc hết năm sinh cảu các bạn. Năm nay nhiều band debut dữ ;;)

No.1 Oricon lần nữa ôi các anh yêu

Uầy hoành tráng, nói chung là no1 Oricon với DB thì cứ là chuyện bình thường :))

Tiện nói Shinee, chả hiểu sao nhiều người thích bạn đầu gáo dừa thế nhỉ? 8->. Key với Onew cute hơn mà 8->

[url="http://www.imeem.com/people/nKKQM2Y/music/HuDuiDs-/05_geu_dae_bo_se_yo_choi_hye_jin/] Geu dae bo se yo-Choi Hye Jin [/url]

Thik bài này dã man :x Lan man tí thôi :">

Đầu gáo dừa =)) chị thik đầu em ý hồi audition cho SM hơn :) cả đầu key lúc đấy nữa.
nói chung là Shinee thì chị thik Key nhất vì nhiều tài nhất :D sau đó đến Jong Hyun và Onew. :D Band này cứ còn phải chờ đã :))
còn 2am với 2pm ngoài This song và 10 points out of 10 mới nghe đúng 1 lần ra thì chưa nghe cái j khác của 2 nhóm này nên chịu. Thế nên vẫn hi vọng shinee được best new male artist ^_^

No 1 Oricon với DBSK chưa hẳn đã là chuyện bt em ạ :p Fan của các anh ở Nhật cũng tầm 90k thôi, chỉ là nổi tiếng ở Nhật, chứ chưa gọi là có chỗ đứng vững chắc được ở thị trường nhật (mặc dù so với các sao Hàn khác sang Nhật lập nghiệp thì con số này cũng là đáng :eek: ) >_< mà lần này các anh chưa promote Mirotic tí nào ở Nhật mà đã thế này rồi :)), đáng để chúc mừng cũng giống Doushite ý. Bọn Avex và SM thâm thúy thật đấy :D
DBSK phá ký lục của chính mình :)) từ h cứ single nào ở nhật cũng no 1 weekly đi cho nó máu :)):x

Chỉnh sửa lần cuối:
K chỉ là kỷ lục của chính mình đâu :)). Năm nay một loạt các idol bands nổi nhất ở Nhật như SMAP, Arashi, NewS... đều chỉ được có 3 lần no.1 Oricon cho đến lúc này, còn THSK đã 4 lần. Hơn hẳn đấy ạ :p. Thế cho nên mới bảo, nếu lần này mà được no.1 sẽ có ý nghĩa rất lớn với các anh. May là cũng được rồi :D.

SHINee hồi đầu em kết Onew, sau đấy xem Wonder Boys đã đổ bạn Taemin =)). Cute quá cơ, k có cưỡng lại đc :)).

mà sang Nhật các anh già chết =)) (ý là già so với tuổi :)))

album sale đã qua 300k gần 400k rồi :x

Tình hình là DBSK về lần này Shinee bị lép vế đi nhiều rồi :-< đúng là SM có lắm sao quá cũng mệt :)) sao to đè sao nhỏ :)), CSJH về nữa đi cho nó đủ bộ :)) :x

Rain đã quay lại thật hoành tráng :| :| :|

mà Tae Min sinh năm 93, có mỗi em Ji Young của Kara là 94 thôi chứ :-?

Nói đến DBSK, từ ngày các anh comeback tình yêu to nhất của mình dành cho Yunho càng ngày càng tăng :x Nhất là qua cái Champaign =))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là nhầm ah :"> xin lỗi cả nhà em research ko kỹ :"> cứ nghĩ em ý 14 tuổi thì sinh năm 94 :">
qua cái Champaign thấy càng này Yunho càng lây bệnh nói nhiều của Jae trước đây =))

@ss Phương: Shinee chắc đc thôi ạ, tính là new band thế thôi chứ debut trước mấy nhóm còn lại bao nhiêu. Nhưng mà em thích U Kiss cơ :x

SHINee hồi đầu em kết Onew, sau đấy xem Wonder Boys đã đổ bạn Taemin . Cute quá cơ, k có cưỡng lại đc

Tớ công nhận là trong Wonder Boys nhìn Tae Min cute nhất, có khi hôm ý hát còn hay hơn Seung Ri. Nhưng xét đi xét lại tớ vẫn ứ thích cái đầu gáo dừa ý :))

mà Tae Min sinh năm 93, có mỗi em Ji Young của Kara là 94 thôi chứ

Cả bạn cái gì Ho của U Kiss nữa ss. Với cả có 1 em nào đấy nữa trong cái girlband mới của YG mà có Park Bom ý :D

Hôm nay Big Bang sẽ cho ra album Number 1. Tuy nhiên thì em đã thấy các bạn ý up link lên từ hôm qua rồi. Còn chưa kịp nghe :D

cái girl band đấy của YG thấy nói mãi mà có thấy ra lò đâu :-< mà cái girl band đấy nghe bảo có 3 ng thì độ chênh lệch tuổi khủng khiếp :-s

Em cũng chỉ thấy ảnh ọt chứ đã thấy debut đâu :)). Chỉ thấy có cái chị Park Bom hát 4ever with u với BB, mặt cũng xinh xắn nhưng mà hát chán chết :)). Chị này hình như 8x già nhất, em trẻ nhất 94 :|
Em thấy có 1 cái boyband mới, cũng kiểu chơi nhạc cụ như FT, nhưng thấy mấy bạn ý chả đẹp được như FT, chả biết đàn trống thế nào chứ đảm bảo main vocals sẽ k thể so đc với bạn Ki béo. Nếu khôn thì sẽ k hát R&B như FT, chứ còn chơi nguyên style ý còn lâu mới lên được :))

Female Big Bang sẽ debut năm 2009 - YG mới thông báo như vậy
Uh cái bang FT Island version 2 cũng sắp ra lò 8-> Chờ đợi chờ đợi 8->
Nhưng mà nhìn chung ngay cả FT cũng chưa sánh đc bằng MC The Max trc kia, cả về vocal lẫn songs...

Back
Bên trên