CLB nhạc Hàn

công nhận là chả thấy ai funny bằng Suju rồi =))

hôm nọ mới đc xem cái với WG :-? ông Sungmin dám là có ý đồ với SunYe lắm cơ ;)) khoác vai cầm tay mãi ;));))
nhưng mà trong cái show này thấy WG có vẻ hơi shy shy :)) còn mấy ông Suju vừa hài hước vừa nghịch phá :)) (Shindong vô duyên vẽ bậy lông lá 8-})

SeoHyun hình như hôm nọ chưa đủ tuổi nên chưa đc đi cái Ellen club :))
hiền, cao :eek:, xinh :*

Chỉnh sửa lần cuối:
SeoHyun cao 1m68@-)
Tình hình là Haru haru nghe càng lúc càng thấy hay:-"
Mà trong MV mắt G-Dragon với TOP như quỷ ý8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
http://www.youtube.com/watch?v=4uqOnf5GzyI&fmt=18

Shinee-1st album concept

hot :D và cái mushroom hair có vẻ biến mất rồi (đoạn của Taemin hơi mờ với nhanh quá :-s)

nhưng mà JongHyun và Key cực kỳ hot :x

SNSD ra cái It's fantastic rồi. Bài này hình như là sub group hát (SeoHyun Jessica Tiffany). Nghe ko thấy hay bằng Oppa Nappa :(:( nhưng clip lần này đỡ nhàm hơn là O N. có điều sao clip có mỗi tiffany nhỉ 8-| cho SeoHyun có phải hay hơn ko :(

SeoHyun cao 1m68@-)
Tình hình là Haru haru nghe càng lúc càng thấy hay:-"
Mà trong MV mắt G-Dragon với TOP như quỷ ý8-}

Trung ơi nói j thế /:)
Tớ thấy cả cái MV tình tiết thì nhạt toẹt
Chỉ có mỗi cái là mắt các anh đều đẹp
Make kiểu đấy trông hơi shock nhưng mà *hot* *hot* (đậm hơn cả của Suju hồi U với Don't Don)

Haru Haru :x :x Càng nghe càng hay :x

Mà mọi ng đã ai xem cái clip Oh my friend chưa :)) GD :))

Shin cho t xin fát ảnh đầu GD bây h cái =P~
máy dạo này đơ ngại down MV qá :">

Album mới của BB càng nghe càng hay :x. Em đang kết Stand up với Heaven :x. Đầu GD hôm comeback đẹp quá cơ XD.

A, TN Entertainment mới cho ra boyband mới, Smash. Không biết đây có phải "H.O.T. thứ 2 " mà anh Tony từng nói không :-?. Nghe nói là rất tài năng :D. Debut hôm nay ^^. 19 ra MV thì phải.

Có một anh tóc dài quá. Nhưng nhìn rất sáng :x.

SHINee mới tung ra một đoạn trong MV mới, nhìn đẹp hơn hẳn XD.

CMSN chị Trang ^^.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật chị Shin :D :x

Vừa xem MV Emergency của Smash :)
Chả hiểu sao xem MV thì nghĩ về A'ST 1
còn xem poster thì lại nghĩ về FT Island :p :))

Chả biết thế nào nhưng cảm giác có mấy đoạn thấy vũ đạo lỏng lẻo sao ý :-??

Ôi đầu mới Taemin :x
Mà sao thấy tóc Minho- Onew, jonghyun- Key cứ giông giống nhau ý :))

Cảm ơn 2 em :D

Tình hình là mình đã hy vọng đúng về Shinee :))

mà nói về độ xấu của mấy bands mới
A'ST 1 mới gọi là 8-}
nhưng mà bài 1234 Back nghe cũng catchy <:p

mà Yến ơi =))
sao em với chị nhiều cái trùng nhau thế nhỉ :">
Jun Jin cũng là ng đầu tiên ở Shinhwa chị thích :x

còn cái Yahoo ID của em Thảo giống trang web aheeyah nhờ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
À tại vì lúc đấy đặt nick em chả nghĩ ra cái gì mà đặt cả, lại đang vào aheeyah lấy lyric nên đặt đại :">. Với cả nghe cũng lạ, hay hay :)). Nhưng bây h em dùng nick khác rồi, cái đấy chỉ blog thôi.

SHINee, hôm nay cả ngày em nghe In my room của SHINee :)).

Nhắc đến chuyện xấu đẹp, tại sao bây giờ các band thi nhau làm xấu thế nhỉ? Mới debut cũng xấu, đã nổi rồi (kiểu TVXQ) cũng như kiểu cố làm xấu đi 8-}. Mà sao mốt của K-biz toàn mốt quái thế không biết, em chả thấy đầu nấm đẹp tí nào mà người ta đua nhau làm :-??. Thật bó tay -.-".

MV của Smash bảo 19 ra mà đã để leak, lên đến tận youtube :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
Có cái gọi là "sự thay đổi hình tượng", "đổi mới hình ảnh" 8-> :))

Cá nhân thấy SJ-M là nhóm khi debut có style thuận mắt nhất :">
Nhất là Rye :"> :))

Mình thì thích nghe Love should go on cực kì :x
cái giọng lè nhè của Jonghyun :x :">

@ Chị Shin: :"> Shinhwa em thích JJ với Hye sung :">
Vì xem mấy màn thức dậy buổi sáng của mấy ông này ko nhịn được cười =))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Yến: chị cũng kết Love should go on :D cái đoạn j j mà forever j j ý :D giọng Onew thì phải :D
lúc đầu nghe real ko quen... :-?? nghe lâu dần thik cái đoạn rap của Taemin trong Real :D

tóc mới giống nhau thật, nhưng trong cái đoạn clip đấy mặt Taemin nhìn ko rõ, nhưng mà JongHyun và Key nhìn cực hot :D:D

ava em Yến nhìn quen quen :-/ trông như JunJin :-/ nhưng tóc hơi lạ :-/

@ bạn Shin: chúc mừng sinh nhật :D:D:D:D

@ em Thảo: :-< ko đến nỗi xấu lắm đâu, nhìn lâu dần quen mắt ý mà :-< thỉnh thoảng cũng phải đối mới :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Có cái gọi là "sự thay đổi hình tượng", "đổi mới hình ảnh" 8-> :))

Cá nhân thấy SJ-M là nhóm khi debut có style thuận mắt nhất :">
Nhất là Rye :"> :))

Mình thì thích nghe Love should go on cực kì :x
cái giọng lè nhè của Jonghyun :x :">

@ Chị Shin: :"> Shinhwa em thích JJ với Hye sung :">
Vì xem mấy màn thức dậy buổi sáng của mấy ông này ko nhịn được cười =))

sao lại nói bạn Jong Hyun lè nhè [-x
em ơi thế em lại càng giống chị rồi
style của Rye đúng là đẹp nhất SJ-M
và Shinhwa chị cũng thích Jun Jin và Sungie >:-D<

tks bạn Phương :D

lạc đề tí chứ ava bạn Shin là ai thế :-??

nghe rumor là JunJin với WG sắp làm cái Special Stage :-?? có thật ko nhỉ :-/ Junjin nhảy So hot thì thế nào nhỉ 8-}

btw bạn JongHuyn hát thỉnh thoảng cao quá giọng có hơi chóe chứ ko lè nhè :-j
vừa mới ngồi nghe lại Replay mới phát hiện ra em taemin ko đc hát câu nào trong bài ah :(:(:(

Chỉnh sửa lần cuối:
lạc đề tí chứ ava bạn Shin là ai thế :-??

nghe rumor là JunJin với WG sắp làm cái Special Stage :-?? có thật ko nhỉ :-/ Junjin nhảy So hot thì thế nào nhỉ 8-}

btw bạn JongHuyn hát thỉnh thoảng cao quá giọng có hơi chóe chứ ko lè nhè :-j
vừa mới ngồi nghe lại Replay mới phát hiện ra em taemin ko đc hát câu nào trong bài ah :(:(:(

Dong Hae bạn ạ :D

Ông PD nói rồi, tiết mục của Mnet choice ko chỉ đơn thuần là nghệ sĩ này biểu diễn bài của nghệ sĩ kia, mà sẽ "vượt quá sức tưởng tượng của khán giả", ng ta đoán Jinnie nhảy So hot nhưng có vẻ ko phải, cho nên sẽ có một cái j đó bất thường ko ai biết đc 8-}

Replay có đoạn Tae Min hát mà nhờ

CMSN bạn Trang:star:
SHINee, hôm nay cả ngày em nghe In my room của SHINee .
Cái này thì không phải bàn=D>
2AM của JYP cũng có triển vọng như SHINee mà không ai đề cập đến à:-??

thấy mỗi Kwon của 2am là nổi nổi (hát với WG rồi này kia) chứ còn nghe bài debut của 2am chả thấy hay j cả ý :(

@ Shin: :eek: tay thon đẹp thế :eek: 8-} =P~

replay biểu diễn trên sân khấu chả bao h nghe thấy đc giọng em taemin mà :(
dạo này thấy thik replay remix quá :D nhưng mà hôm nọ xem được cái biểu diễn ngoài trời Shinee trượt ngã lung tung đến khổ 8-} khán giả thì mưa to đùng đùng vẫn cổ vũ :x. May là cái này lip sync (mà cứ tưởng Shinee ko bao h lip sync cơ)

đang lên soompi xem Smash... sao có anh/bạn (??) nào có quả tóc đỏ cam dài làm mình nhớ đến Heechul :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
cái vụ lip-sync đa phần do thằng đạo diễn và thằng công ty nó bàn với nhau
nhiều cái ko lip ko đc

cái bài This song đồng ý là nhạt :|
có quả hôm nọ JYP + Ye Eun + Sun Ye + Jo Kwon còn khá
mà nói về vụ mỗi ông ý nổi, giống như hồi trc Sun Ye luôn là center của WG (thời Irony) - chính ông Park nói thế mà (nên để chị Min là nv chính trong clip luôn)
sau Tell me thì So Hee lên như cồn (mà thực ra lúc đầu là Hyun Ah đóng main Tell me thì phải)
rồi đến Yoo Bin thì càng ngày càng nổi vì khoản *lạ*

cái này giống SNSD hồi đầu chỉ Yoon Ah và Yoon Ah
Bây giờ Tiff với Tae Yeon chả lên quá ý chứ :-?

SS501 thì lúc nào cũng leader Hyun Joong

nói chung đã động vào band là phải dùng chính sách từ 1 main tỏa ra các mem còn lại thôi chứ chả có cách nào khác

Chỉnh sửa lần cuối:
:-? về vụ WG h mình vẫn thắc mắc là ai nhảy giỏi nhất trong WG :-?? hồi trc là Hyun Ah thì công nhận rồi. Hồi tell me thấy So Hee nhảy , với mấy cái fan meeting cũng so hee dance solo thì nghĩ là So Hee. xong rồi 1 lần Tell me remix với cả Star King là 1 mình YooBin nhảy bật lên. Sau đó là mấy cái dance battle, hay special stage, bây h là So hot là Sun Ye nhảy chính với trung tâm :-?? thế kết cục là ai nhảy khá nhất bây h nhỉ :-/

SNSD hồi đầu công nhận là YoonA thật :D yoonA đc coi là nhiều kinh nghiệm nhất trong làng giải trí của SNSD mà, cũng coi như đại diện của SNSD. Bây h Tiff ah 8-| ko ghét nhiều nữa dưng mà cứ thấy thế nào đấy ... (xem cái MV Proposal có YoonA đóng rồi xem Ít's fantastic của Tiff Jess Seo có Tiff đóng, 2 ng act cute như nhau nhưng mà sao xem xong vẫn thấy YoonA có cái j đó rất hay còn Tiff có cái j đó rất gượng gạo cơ >_<)

SS501 :-?? công nhận h nhớ mỗi mặt anh Leader =)) mà chủ yếu là nhờ xem Xman với gameshow nhiều quá 8-} với anh magnae nữa (2 anh này tên giống nhau thì phải :-/)

Ủa mà bạn Shin nói mới để ý :-? thế TVXQ thì hồi đầu cho đến h SM tập trung promote ai nhiều nhất :-??

Back
Bên trên