CLB nhạc Hàn

Em cũng nghe kể thôi, thấy bảo Bum với Min ôm vai nhau thắm thiết bất chợt ông Siwon lao ra cười cợt với Min, ông Bum thấy thế trợn mắt lên tí lọt tròng luôn (đấy là em nghe tả thế :">), xong ông ấy ngay lập tức kéo tay ông Won ra khỏi bé Min =)). Thật là nhạy cảm và hay ghen :">.

Em down clip rồi nhưng chả hiểu sao lúc xem lại chỉ có tiếng k có hình, k đc mục sở thị chán quá -.-"...
.

Chị xem cái fancam này rồi, đừng nghe đứa khác kể em a :))̣. Hồi trước cũng nghe bọn nó bảo cái EHB có Kimin moment từ đầu đến cuối ghê gớm lắm, làm mình háo hức ngồi xem, cuối cùng chả có cái cóc gì :-w Được cái lần này thì 2 ông tình cảm ghê ý, fancam Min mà cứ dính toàn mặt Bum không, khổ thế chứ lị :x. Thế mà hồi trước nghe đứa nào nói nhảm Sm concert năm nay ko có mặt Bum, cay thế >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hí hí thực ra em để ý rồi, mấy ông này không gần nhau thì thôi chứ SJ với DB mà gặp nhau thì KiMin dính nhau phết đấy :x. Mà cái EHB chị nói có phải là cái Bum đứng cuối hàng xong ông Min cứ xí xớn chạy xuống cùng k XD?

Cặp Heechul với Mithra, hồi trước hoahoctroonline nó dịch cái bài về scandal giữa 2 ông này em đọc cười chết thôi :)). Chẳng hiểu đang đăng lại lời thanh minh của Chul hay đang làm người đọc nghĩ giữa 2 ông ấy có chuyện thật nữa :)). Làm cho mấy đứa lớp em không biết nghe nhạc Hàn bao giờ đọc cũng shock mất gần buổi vì cái câu "Gấu Mithra à..." của Chul =)).

Chỉnh sửa lần cuối:
em Nhung cho chị cái link đi :-<

KiMin mới nổi gần đây thôi :-?? mà chả hiểu tại sao lại nổi (chắc 2 magnae :-/, mà h thì KyuHyun là magnae mới đúng :-??)

HyukSu thì khỏi phải bàn rồi :x:x:x best friendship + talent + cute + dorky + silly ... đủ cả :))

em Nhung cho chị cái link đi :-<

KiMin mới nổi gần đây thôi :-?? mà chả hiểu tại sao lại nổi (chắc 2 magnae :-/, mà h thì KyuHyun là magnae mới đúng :-??)

HyukSu thì khỏi phải bàn rồi :x:x:x best friendship + talent + cute + dorky + silly ... đủ cả :))

ko phải mới đây đâu
KiMin có từ hồi 2006 mà :| vì hồi train 2 ông này thân nhau lắm, cái hồi đấy 2 ng ít tuổi nhất cả 2 bên (Rye wook và Kyu chưa vào SM)

Trời ơi lại còn từ lâu rồi ạ :x? Em mới bị chúng nó đầu độc chưa kịp đào sâu gốc rễ :x. Bị nhét cho cái fic Yêu thầm thế là em chết luôn KiMin :x. Sau đấy vớ được cái Destiny bên Vcass thế là lậm nặng :)). Được cái mấy fic đấy đều là non-Au nên sức thuyết phục rất cao ấy 8->.

Với cả nói ra thì 2 anh này có cái gì đấy rất giống nhau. Cái kiểu không thích gây chú ý, rồi trong phong cách cũng có nét gì đấy tương tự nhau, cứ phởn phởn chả cần gì, hay hay :)).

Edit

Link cái fancam KiMin cho chị Phương đây :D.

Chỉnh sửa lần cuối:
ko thik gây sự chú ý, lành lạnh kỳ quặc giống nhau, thâm nho giống nhau, chơi các hyung lớn như nhau =)) chả hợp quá còn j :p

ủa từ đầu hả :p uh tại gần đây tớ mới để ý thấy :D

Công nhận là 2 ông này giống nhau kinh khủng:x. Từ hồi biết có couple KiMin là em kết luôn (mà cũng mới biết :))) Hóa ra là có từ đầu, thế thì càng vui ;))

Cái fancam thì em xem ở trên IMAX ý ạ, bảo tìm lại link em lười lắm :)

xem xong cái fancam rồi :-?? Min vỗ vai Bum cười có mỗi 1 phát mà :-?? có j đâu :)):)) nói chung là phải xem tận mắt chứ nghe lời fan cuồng couple là ko ổn :-s:-s

cái fancam của Stephanie dance battle chả rõ j cả :-<, nhưng mà cái What u want thì hot :x

khiếp Min thì đẹp thật đấy nhưng Min trong ava em Nhung hơi ghê ghê :-s

----------

đang nói về SM concert với mấy couple :-?? nhét bừa cái ảnh này vào, kiếm trên YAN credit cho whoever made it :))

siêu tình củm =)) (đây mà là Yoosu thì mình sẽ nhảy điên cuồng lên mất =)) tiếc là YunJae... nhưng 2 ông này đẹp đôi thật =)))
có ai biết đây là lúc hát bài nào ko :-/ nếu có link fancam của cái này thì share nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Mỗi lần concert đều là cơ hội để phát huy fan-service hết mình :)). Cái ảnh trên nhìn Ho như kiểu chuẩn bị hôn vào má Jae luôn rồi ấy ạ :-ss. Theo lời kể hôm đấy còn có 1 bà vác cái poster YunJae hôn nhau vào trong làm fan YunJae rú ầm ỹ luôn :-s. Kể cũng sợ thật.

Mà theo tin mới nhận còn có quả ôm nhau thắm thiết của KiMin (dùng từ hug), không biết có phải tin vịt không nữa =.="...

soi clip rồi có thấy đâu :))

nhìn kỹ ảnh này, chị thấy Jae còn cười ngượng cơ, còn ông Ho vẫn rất tự nhiên như với ng yêu ý =))=)) sợ thật =))=)) (công nhận nếu đây là fan service thì YunJae thực sự là thiên tài :)), vì cái này quá thật :p, nhìn vào mắt nhau cười ấy chứ :p)

mà cuối tháng 8 rồi đấy :x sắp lũ lượt các band come back rồi :x:x:x

Mọi nghe bài I wish của Kim Jong Wook ft. Solbi chưa, bài cover từ Way back into love ý :D
Nghe hay phết, mỗi tội ko thích giọng chị Solbi lắm, mà lời bài hát nó cũng ko đc như trc nữa, lôi cả puppy vào :))

THIS TIME _ WONDER GIRLS

oh yeah, bài này có mv rồi :x phải công nhận là bài này hay, tiếc là ng ta cứ mải mê So Hot mà quên nó, được cái anh Kang In và chị Tae Yeon cũng phải kết bài này thì ... :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Clip This time ko hiểu lắm :D nhưng nhạc hay

Special stage - JunJin & WG

thực tình là thấy nó ko special lắm >< lúc mà WG đi ra mình đã chờ cái j tiếp theo, xong lại thấy mấy bà đen sì đi ra >< bó tay >< So Hot lần này cũng ko phải bản Remix nữa :( khác mỗi cái là JunJin rap (nghĩ lại cái lyric này là cho girl mà ông JunJin rap thì thật là =)) sexy eyes với long legs)

Special Stage của SNSD và Kim Gun Mo

:D nếu mắt mình nhìn ko nhầm thì SeoHyun đánh 1 cái Piano nữa :x cả 9 đều xinh :D hát chuẩn :D
choáng 1 điều là SooYoung cao lên quá hay sao ý :eek: hay là mấy ng kia lùn đi 8-} và soi mãi ko thấy YoonA :(
chớp đc 2 giây cười cute của Onew :x

Special Stage Shinee & Seo In Young

cái đoạn bắn làm mình giật nảy mình :|:|
Shinee trình diễn quá tốt :x em Taemin rất là hào hứng nhảy với In Young nhá :)) trong cái stage này thì Shinee nổi hơn hẳn In Young :x

---
(khiếp mình sửa bài nhiều quá 8-})

nhét nốt cái này vào

Special Stage Uhm Jung Hwa - Lee Hyori

cái SS này hay :x mặc dù Hyori hát Disco và Jung Hwa hát U Go Girl ko hay lắm =))

và mình thì ko phân biệt nổi Seo In Young và Uhm Jung Hwa... 2 ng giống nhau quá ><

ai muốn xem bằng link youtube thì ở dưới có link youtube đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Love like Oxygen MV

he he cuối cùng cái single mới này cũng ra lò rồi :D. MV đơn giản nhưng đẹp :x bài này mới đầu nghe thấy bt, nghe đến đoạn điệp khúc rất hay :x
Mà cuối cùng thì cũng được nghe Taemin hát riêng rồi :p:p style của 5 người trong này đều đẹp :eek: :x

cái này là comeback stage và live Love like oxygen (tình hình là clip này là clip ghép nhiều cái thì phải (tại trang phục thay đổi liên tục =)) )

Shinee Shinee world + love like oxygen music bank

tình hình là nghe giọng live của Jong Hyun cứ thấy chóe chóe :-s:-s giọng Key và Onew lúc live hay hơn hẳn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Clip This time ko hiểu lắm :D nhưng nhạc hay

Special stage - JunJin & WG

thực tình là thấy nó ko special lắm >< lúc mà WG đi ra mình đã chờ cái j tiếp theo, xong lại thấy mấy bà đen sì đi ra >< bó tay >< So Hot lần này cũng ko phải bản Remix nữa :( khác mỗi cái là JunJin rap (nghĩ lại cái lyric này là cho girl mà ông JunJin rap thì thật là =)) sexy eyes với long legs)
...

chả thấy Seo In Young với Uhm Jung Hwa giống nhau ở đâu ngoài khoản cái bang ở trán na ná :|

Mnet choice năm nay vẫn ... chán và đáng thất vọng như mọi khi
ko tin đc Mnet đâu :-j Có cái Sexy back của Jun Jin là còn đc thôi.

Phát hiện ra một điều là bè của 2AM hay hơn của Shinee =)), 2 bên hát So Sick, mỗi bên một kiểu và đều hay nhưng xét về mặt bằng chung 2AM có vẻ giọng đồng đều hơn Shinee. Chỉ tiếc là 2AM xấu quá nhìn hơi đáng e ngại *-*

2PM

Chỉnh sửa lần cuối:
ko tin được thật :D hot global star vẫn hi vọng là TVXQ lắm :D TVXQ chỉ về thứ 2, ông thứ 1 thì mình ko để ý :-/

còn cái hot sweet music thì SNSD được cũng ok :D nhưng mà đáng ra nên là bài baby baby :D kissing you ko hay bằng =)) (nhưng mà dù sao cũng là của SNSD cả thôi :-??)

WonderDay tí nào <:p
Sinh nhật anh Jo Kwon ạ (bó tay cái nickname Sun Ye gọi ông ý -_-", nhưng tình hình là trong clip này magnae Jin Woon rất là cute :x, Seul Ong đẹp trai nhất nhóm :x nhưng sao trong này ngố ngố ;))

Leader Min càng ngày càng xinh ra 8-> chị Bin có vẻ lại giảm cân o__0
em So Hee trở về với đúng bản chất thực của type AB, ở đây toàn ng` nhà cả nên tần suất nói còn nhiều hơn Ye Eun 8-}

Jo Kwon Birthday Party by Wonder Girls & 2AM

Cái đoạn cuối, NV chính thành ra slave =)) =)) =)) =)) boxes với chẳng cranes rồi rose petals =))
xem ra thì mấy anh này còn biết tặng quà cho nhau, chứ Suju đúng là một hội phũ :(, chả mua đc cho nhau cái gì suốt mấy năm T__T

Oài mong 2PM ra thế, nhất là anh Nick Kun (nhìn trên Ya Shim Man Man lung linh quá 8-> ), kế đến là Chan Sung <):)
2PM - "10 Points" Preview
last minute: Sun Mi "10 points. Oh no, it's only 5" (mới có 1 bàn tay :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Special Stage của SNSD và Kim Gun Mo

:D nếu mắt mình nhìn ko nhầm thì SeoHyun đánh 1 cái Piano nữa :x cả 9 đều xinh :D hát chuẩn :D
choáng 1 điều là SooYoung cao lên quá hay sao ý :eek: hay là mấy ng kia lùn đi 8-} và soi mãi ko thấy YoonA :(
chớp đc 2 giây cười cute của Onew :x

Không có YoonA thì phải chị ạ :-?
Sao không zoom 1 tí vào Seo nhờ :( :x

Dù không thích U go girl nhưng em rất thích xem perf của Hyori nhé :x
Kiểu rất là đầu tư ý :p mà chị ý lúc nào cũng cười rõ tươi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
uh ko có yoona :p chắc là vướng lịch đóng phim :p Seo thì có focus 1 chút đấy nhưng mà ko cận mặt (nhìn xa lúc đầu chị tưởng là YoonA đánh đàn cơ :D)

U go girl nghe lâu rồi thik :D mặc dù lời chuối nhưng mà nhạc hay với cả perf của Hyori công phu :p trong mấy bà sexy comback thấy mỗi Hyori là ổn thôi :p như kiểu Disco của Uhm Jung Hwa ý, chị thấy nó cứ ghê rợn :-s

HOT MV: mv thế này thì đúng là Americanized

Lee Hyori - Hey Mr. Big MV (english subbed)
Vẫn có hơi hướng về đoạn Hey... của U-go-girl và tiếp tục style khẳng định GIRLS' POWER, concept của Hyorish?? , nhưng bài này lyric hay :x nhạc ko catchy bằng U-go-girl nhưng ko bị nhàm

2PM - "10 Points Out Of 10" MV (subbed)

Damn, JYPE artists ai cũng có body chuẩn chuẩn =P~từ bác Park già, qua đời Rain, wg rồi nay đến 2 O'clock, chưa kể dancers nữa
Chan Sung có quả tóc rất ko ăn nhập >.<
Nickhun :x :x :x
Jaebum rap 8->
Junho nhìn như Rain =))
2PM trông sạch và dễ nhìn hơn Smash, nhưng clip này là pha trộn style Super Junior M hồi mới intro và Big Bang ở khoản chân dài và club
Tuy nhiên về âm nhạc thì Sexy đúng chất bác Park quá

Cái clip này chắc phải rate 18+ nhưng funny =)) Yoo Bin xuất hiện siêu ngắn 8-X: bà chị Gina đúng là model, nhìn 8-X:

Vừa xem Idol show hôm qua cũng là 2A.M, nhìn Suju như bé con trước các em 2AM ý :)) Teuk vẫn ko thoát được hình ảnh của WG từ 4 số trước 8-X:

HOT NEWS

SuperJunior, Jewelry, Wonder Girls, Brown Eyed Girls, SNSD, Shinhwa Come Together for Lee Bul’s MV

Hehe, leader TaeTae, leader Min, Jung Ah, chị Ga In xinh xinh, cậu Wan chuối và DongDongHee :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho tớ hỏi tí:D
Có bạn nào có 2 MV chất lượng cao của Alex Jisun ko?:)
MV người ốc ý:D
Cho tớ thanks trước:)

Back
Bên trên