CLB nhạc Hàn

có khi khoảng 27 là như Kang Ta :-?
các anh trông già nhưng thực ra đều còn rất trẻ.mình cứ cảm jac như là 26-27 rồi ý :-??

công nhận 8-| hồi đầu xem mấy cái MV cả SM Town tụ tập, kiểu mình ko thể tin được Kangta mới đầu 2, cứ tưởng disband rồi đâm ra đầu 3 hết. Lúc nghe tin Kangta nghĩa vụ quân sự mới ớ ra chưa đến 30

nhắc đến nghĩa vụ quân sự :( khéo đến 30 các anh (DBSK =(() disband vì phải đi cái này mất :(

có khi khoảng 27 là như Kang Ta :-?
các anh trông già nhưng thực ra đều còn rất trẻ.mình cứ cảm jac như là 26-27 rồi ý :-??

Không, chuyện của H.O.T tan rã còn dính đến nội bộ công ty, mà Kang Ta là share holder của SM nên không tính Kang Ta đc :)) Cứ gắn mãi với SM thôi :-j

Sau khi chiếm đc thị trường châu Á, SM sẽ vứt bỏ ngôi sao của mình -> các gà nhà xưa chuyển sang công ty mới, lập sự nghiệp riêng (trường hợp như H.O.T mỗi người một công ty, Shinhwa chuyển sang Good Ent.)

Chỉnh sửa lần cuối:
nói nghe như kiểu SM bị ngu ý nhờ...8-| sao chiếm xong rồi lại vứt vỏ ngôi sao đi...8-|

mà cái chuyện hợp đồng của các thành viên DBSK với SM khác nhau, có người sẽ hết hạn vào năm nay, chuyện đó thế nào rồi nhỉ 8-| đã ký tiếp chưa hay là...8-|

5 album của hàn rồi mới là hết hợp đồng mà :-?
hình như vụ đấy là tin đồn thôi :) tớ mong ko fai thật

tớ chỉ bảo khoảng 27 t solo như Kang Ta là vừa.
Đủ kinh nghiệm avf thực lực để xông pha 1 mình,vì vừa tak nhóm khó àm solo đc luôn,vì còn bị ảnh hưởng.
Hết thì có thể hết,vấn đề là có tiếp hay ko :-?

nói nghe như kiểu SM bị ngu ý nhờ...8-| sao chiếm xong rồi lại vứt vỏ ngôi sao đi...8-|

mà cái chuyện hợp đồng của các thành viên DBSK với SM khác nhau, có người sẽ hết hạn vào năm nay, chuyện đó thế nào rồi nhỉ 8-| đã ký tiếp chưa hay là...8-|

Hy vọng ký tiếp nhanh nhanh, không thì lại bị như H.O.T. :((.

H.O.T thì có ý bị tan rã từ trc cả khi kí hợp đồng.
SM khó hiểu lắm.

http://www.youtube.com/watch?v=_Ry7gzypnEA

--> PV Stand up people của CSJH , tình hình là mình ko thích bài này lắm, nghe nhạc beat thì hay nhưng hơi ong ong đầu, nhưng được cái nhảy vẫn đẹp :D và ngoại hình vẫn nuột :x

nhưng mà chán cái là single này vẫn Nhật, như thế các chị còn bị đày ở Nhật dài dài :(

---

@ em Thảo: ava Chunnie cute thế ^_^

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng ở Nhật các chị cũng k có nh` hoạt động lắm thì phải :-<.

Yoochun lúc nào chả cute hả chị :x? Chời ơi, 3 giây đầu tiên nhìn thấy anh í trong Purple Line là em đổ rạp :">.

Chỉnh sửa lần cuối:
Random male celebrities dressed up as girls =))
http://www.soompi.com/forums/index.php?showtopic=202338
tiện thể, :-? ai đây

trông giông giống Jeajong :-?

GD =))

bình thường ghép ảnh thì Jaejoong đẹp hơn con gái, nhưng ông ý mà dress up như con gái trong cái Vacation thì chả giống con gái đâu :p:p

nói chung thấy Jaejoong manly đấy chứ :-/ :)) nhất là quả vai và bắp tay kìa :x phê lòi mắt :x

Junsu thì trước khi debut có quả để tóc dài mặc váy ngắn lắc cơ :x tiềm năng sexy từ bé :x chân còn đẹp hơn cả con gái, cái mặt cười cute :x
nhưng mà thành con zai vẫn hot =)) mình thấy ông này nên đóng cái vai của Jaejoong trong Vacation cơ =))=)) (nhưng mà thế thì cái vai của ông ý ko biết cho ai đóng =)))

Chỉnh sửa lần cuối:
ảnh đầu tiên cảm jac nửa dưới của mặt ko giống thế nào ý :-??
chả kịp nói n`.
mai có ai chiến đấu khối A thì good luck nhá :))

Hỏi cái, cái special stage mà chiếu phát thì có ngay trên youtube được ko nhỉ :-/ mai là WG và SNSD :D
----

đọc xong tin rồi >_<
- SNSD và WG cùng biểu diễn Tell me
- WG Kissing you
- WG So hot và 1 bài j nữa :-??
- SNSD Baby baby và GG

http://wondergirls.wordpress.com/20...hi-dae-music-bank-special-stage-final-update/

:-?? thấy lạ, nếu WG đã KY ko thì sao SNSD ko Tell me một mình đi :-??
mà nếu thế sao ko làm như BB và WG ý, cùng nhau hát Tell me và Lies, sao ko cùng nhau KY và Tell me :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Hỏi cái, cái special stage mà chiếu phát thì có ngay trên youtube được ko nhỉ :-/ mai là WG và SNSD :D
----

đọc xong tin rồi >_<
- SNSD và WG cùng biểu diễn Tell me
- WG Kissing you
- WG So hot và 1 bài j nữa :-??
- SNSD Baby baby và GG

http://wondergirls.wordpress.com/20...hi-dae-music-bank-special-stage-final-update/

:-?? thấy lạ, nếu WG đã KY ko thì sao SNSD ko Tell me một mình đi :-??
mà nếu thế sao ko làm như BB và WG ý, cùng nhau hát Tell me và Lies, sao ko cùng nhau KY và Tell me :-??

Đơn giản vì hiện nay SNSD đang trong thời gian tạm nghỉ ~~ Còn wg nằm trong thời kì quảng bá
Còn trc đây cái special của Wonderbang là cả 2 nhóm đều đang thay nhau thống lĩnh các bảng xếp hạng -> tiết mục chia 50-50

Chỉ cần đợi vài chục phút là trên youtube có ngay ý mà :D

[fancam] Wonder Girls & Big Bang Tell Me Rehearsal

cái này ko phải ở phòng tập mà là ở trên sân khấu rehearsal
mình xem cái này chủ yếu để xem Tae Yang có ôm eo chị Sun Ye lúc tổng duyệt cuối cùng ko và cả T.O.P có vuốt cằm chị Yoobin ko :">, thì anh TY có "sờ mó" (nhưng ko đc *gần* như lúc diễn thật), còn T.O.P thì chưa nổi hứng >:)
Có một điều lại là mic lúc này hoàn toàn tốt, giọng mọi người đều rất ổn và rõ ràng mỗi phần hát đều có bè riêng, thế mà chả hiểu tại sao lúc perf. thì giọng Big Bang (nhất là đoạn của Tae Yang và Dae Sung) bị nuốt hẳn, còn GD thì có vẻ enjoy quá thể b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
>:) mà sao ko cho So Hee với Seungri nhảy cái j gần giống thế nhỉ ;))
lần đầu tiên xem cái clip special stage đấy tớ đã rú rít lên như con điên lúc thấy SunYe và Taeyang blah blah =)) (cơ bản là thấy bẩu Taeyang rất ngại đứng trước con gái ;)))
rehearsal lúc xem cũng ko dám sờ mó =)) chắc lên sân khấu thật thì bốc hơn :-s

>:) mà sao ko cho So Hee với Seungri nhảy cái j gần giống thế nhỉ ;))
lần đầu tiên xem cái clip special stage đấy tớ đã rú rít lên như con điên lúc thấy SunYe và Taeyang blah blah =)) (cơ bản là thấy bẩu Taeyang rất ngại đứng trước con gái ;)))
rehearsal lúc xem cũng ko dám sờ mó =)) chắc lên sân khấu thật thì bốc hơn :-s

Anh lên sân khấu là "máu nóng" ngay ý mà, kể cả lúc chưa diễn thật
Tae Yang shy thì shy nhưng bản chất con người vẫn là "sexy" cho nên có điều kiện là ... >:)
Em So Hee..sợ quá :-s, chỉ vì sự kiện bây giờ em ý đã hết thờ ơ buồn chán và cười nhiều hơn mà bọn Mnet nó làm hẳn cái bản tin o__0 Có nhất thiết là phải thổi bùng đủ thứ lên ko hay là bọn này nó rỗi hơi thiếu việc để làm :-?

Anyway, dạo này càng ngày càng nhận ra các bạn các em Shinee rất trong sáng, dễ thương và tài năng (hát tiếng Anh hay quá :x :x), đặc biệt là các em NGOAN kinh khủng >:-D< Hy vọng lớn thêm tí nữa cái mặt nó cũng khá hơn ;))

=)) thì xem trên youtube còn có mấy cái tin vớ vẩn về Junsu nó cũng vứt lên mạng kiểu: shave armpit hair (=)) cái này đầy sao cũng làm), rồi vụ giúp bà chị họ quảng cáo shop cũng bị đưa lên... mà bản tin trên truyền hình hẳn hoi mà =)) hình như media hàn quốc toàn tập chung vào những cái j đâu đâu :))

Shinee tớ cũng bị bấn em Taemin dạo này :)) nhưng mà nói thật sau này cũng đừng trong sáng quá, phải đen tối 1 tí như Suju hay DB ý >:)

Các em Shinee chưa đủ tuổi để đen tối thôi :D Mà mới nổi lên thì nào đã dám bộc lộ.

Vừa xem special stage Tell me và Kissing you, tình hình là bài Tell me đã trở nên cute hơn còn bài Kissing you thì sexy hơn (phải nói là do trang phục của wg vẫn ở tình trạng khoe chân dài còn Snsd vẫn là công chúa như mọi khi).

Nói chung là mình chờ đợi nhiều nhưng mà cũng không có gì đặc biệt và đột phá lắm :| SNSD hôm nay ngoài Hye Yeon, Soo Young, Tiff ra thì đa phần còn lại trông căng thẳng là sao? (chị Tae Yeon và Yoona mặt rất là serious). Hye Yeon hôm nay nhảy phần dance break ở giữa theo nhạc của 1 trong các version cả nhóm Wg đã nhảy trc đây - rất ổn :D Sunny có quả Omona trông "nghịch" hơn nhưng vẫn chưa vượt qua đc trademark của Hee Chul và So Hee :))
Điều đáng mừng là cả 2 nhóm đều đã biến bài hát thành phiên bản của mình (sửa lại cách hát cho phù hợp với giọng - hoan nghênh Ye Eun và Jess)
Em So Hee có vẻ rất hợp bài Kissing you :)) trong khi chị Yoo Bin và Sun Ye thì hoàn toàn quá mature so với bài hát o__0, mình thấy cứ kiểu j ý :|

Đang chờ có bản HQ hơn và full để xem fan nó chant như thế nào, chứ cái của bác youngmankorea đề là HQ mà chả HQ lắm...

Chỉnh sửa lần cuối:
:-/ tớ lên youtube tìm vẫn chưa thấy, bạn Shin xem ở đâu đấy :-/

mà bài Tell me lúc nào chả cute :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên