CLB nhạc Hàn

LSM cho Jang Rin In tham ja đi :(
chắc còn clip j nữa :-? giả dụ như mini drama :)) hy vọng thế :">
mà Bảo Thy hát thật hay ko đấy :| nghe giọng như thật 8-} kiểu ko mệt tí nào ý.thế thì...khỏe quá 8-}

thường là ko thật :-j:-j vừa nãy tớ xem 2 cái clip đạo bài Two of us đấy rồi, 2 bài và thấy hát y như nhau :-j, nhưng thế tớ ko tin là live đâu :-j giống như nghe nó hát bài j j mà đạo Buttons ý, có 3 cái clip tớ xem thì 3 cái giọng khỏe và giống hệt như nhau, ko khác j --> nghi lắm :p
với cả nó hát thế thì cũng bt vì nhảy thế có j đặc biệt đâu :)), chỉ lắc mỗi phần dưới là chủ yếu ;))

Hè này ko biết có summer album ko nhỉ :(

Chỉnh sửa lần cuối:
có chứ.có summer concert thì phải có summer album chứ :-?
cj SM dạo này cứ đuối đuối thế nào ý.

chắc là nhép đấy vì thấy hát live bài khoảng trời của bé trên vtv còn chật vật mặc dù ko phải nhảy nhót j lắm (hình như thế :-?)
Có cả band 535 j của VN đạo rising sun tất cả các thứ :)) thậm chí nốt cao ko reach được, lấy nguyên xi giọng của Max ra =)) Sau đó được hỏi thì mấy anh kêu thần tượng DBSK :> nhưng chưa mua bản quyền :-" =)) Mà chưa nghe tên band này bao h luôn =))

thì Vĩnh Long mà ...:-??

sau vụ này là các anh nổi lắm rồi :p ;)) nghe bảo cái bạn Huỳnh Hoài Phong trước còn trong ban nhạc j j cơ mà :-??

Bọn đạo nhạc dẹp đi thôi :| Đằng nào cũng chẳng làm đc gì cả...

Xem mấy cái rank này hay hơn =))

ETN Single Eyelids Star Ranking
mình đoán trúng hết các nhân vật trong này, nhưng bạn Phương xem rank này chắc ko hài lòng lắm vì Su chỉ xếp thứ 2 sau 1 ng` mà bạn ko thích :))

cái rank này dễ hiểu hơn cái các sao weird nhất mà Chang Min đứng đầu 8-} (mình cứ nghĩ là lão No Hong Chul)

mạng thì lag, youtube down thì chậm mà bạn Shin cứ là làm tớ phải vào xem ><
So Hee 1st ah 8-| ở dưới còn 1 cái comment đọc rõ yêu :))
omg.. u serious?! Sohee first?!....
arghh
i was rlly hoping Junsu would have ranked first... his eyes are soo nice... i didnt even kno he had single eyelids....
and minhwan should have been number 2...

=)) mà cứ lần nào thấy cái tóc này của Su là =))
nói thật là mặt của Junsu làm con gái thì xinh hơn So Hee là cái chắc :-<

cái rank của changmin mới đọc tin thôi :)) nhưng thấy đúng mà :)) mà Changmin có cái kiểu thông minh khôn lỏi lắm cơ :-< (xem star show là biết :*)

mà sao bọn Hàn Quốc nó rank nhiều thứ kỳ cục thế nhỉ 8-|

Shin thân mến có j` về bạn Seu Chi cho t mới =P~ iêu qá thể :x
cơ mà nge tin vỉa hè là bạn đã bị out :| :| :|

cái danh hiệu con Ly t nghe quen quen 8-| :-? ko nhớ thấy ở đâu nhể :|
sign hay :x
ko thik cái tóc su màu trắng :-? N cái này chỉ tập trung vào mắt là chính mà :">
Tớ thấy mắt Hero cũng đẹp mà.
Bình chọn môi ý.Micky :"> hớ :">

môi á 8-| môi thì môi Yunho chứ 8-| hình trái tim :D

cái của Shin post, đáng ra 1 phải là Junsu, 2 là GD còn 3 là EunHyuk :)) lòi ra đứa con gái vào đây làm j :))

Hero cái j` chả đẹp :-j khuôn mặt hoàn mỹ nhất :)) nét nào cũng chuẩn =P~

@ Thu Nga ;)): biết sign t đạo ở đâu 0 =))

tao là tao bình chọn cho mày luôn đấy Ly :)) ava cả trang này mày toàn được đứng với nào Ri In, Dong Hae rồi Hero nữa ;)) mắt to, môi bĩu ra lừa ai thế ;))
---

đang xem lại ảnh, xem còn 2 1 mí ko, thì thấy hình như Yunho cũng một mí :-?? :*

Chỉnh sửa lần cuối:
Micky lần trc cũng đc bình chọn là môi ... :"> mà :x ;))
m đạo ở đâu đấy :-?
Balloons à ;))

Cry with us (함께 울어요) - Various Artitsts

Kim Bum Soo, Kim Hyun Jung, Maya, Park Sang Min, Byun Jin Sup, Shinji (Koyote), Isu (MC the Max), Yurisangja, Jang Hye Jin, KCM, Lee Ji Hoon, In Sooni (bác giành giải kiểu như thành tựu trọn đời ở MKMF năm ngoái), SG Wannabe, Wonder Girls, Naomi, Mighty Mouth, Baechigi, Yoo Oh Sang, J-Walk, Jewelry, ASTAR1,Kil Gun (theo z-degree)

Album này chủ yếu toàn các sunbae và top artists có voice hoành tráng nhất ;___;, clip trích từ phim Crossing.

Chỉnh sửa lần cuối:
"voice hoành tráng nhất á" 8-|8-| :-? :-??:-??

@ Xù: cái bài ở chữ ký hay thế :D :*
ah, ấy có biết cái bài mà Ri In duet cùng với Jong Hyun của Shinee là bài nào ko :-/

uh, đang nói đến Maya (rocker nữ số 1 ở Hàn), SG wannabe (R&B kings), Park Sang Min và In Sooni là hai sunbae được rate vào hàng tiên phong, KCM thì cái high pitch ko đỡ đc rồi, Lee Ji Hoon (eternal prince) thì cùng same same với Kang Ta, vừa đánh dấu quay trở lại sân khấu...
Voices hoành tráng ở đây là những người có giọng khỏe + kĩ thuật hát tốt, có j sai?

Bài chị In hát vs Jong Hyun là Wrongly given love (交错的爱)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Nga: Balloons nào :-j [talk] Jae Won vol 4 (Iyah!) đấy ạ :x còn đoạn sau cũng hay 8-> cơ mà dài qá chữ ký cho fe'p :-w

@ Shin: Lee Ji Hoon có fa?i cái thằng jo^'g Hee Chul 0 :-? chắc 0 đâu nhể :-?
Bạn Seu Chi đi m ;;)

Balloons t nhớ cũng có đoạn ngẩn mặt lên trời và khóc.còn ở đây alf...sợ :))
Jae à.T thực ra chưa nghe bài nào đâu.Đúng 1 lần xem MV nhưng ko nhớ nhạc.T bây h ít nghe rap lắm.Toàn nghe nhạc ảo não :)) Kiểu Lee Soo Young hoặc là ...Zhang Yi Lin (nghe tên TQ thấy hiền hiền :D )
Đùa chứ bài nào tớ mà để làm sign ko hay ko lấy tiền [-x
Seu Chi ở đâu đấy Li bi

@ chị Trang: em tưởng chị đang nói tất cả những ng` list ra đấy đều có voice hoành tráng

@ chị Ly: sao lại giông Chul được ạ?

Back
Bên trên