CLB nhạc Hàn

Thì người ta đã comment 1 đống ở dưới là mấy bạn Shine này có vẻ copy phong cách của Big Bang mà. Đúng là ko thấy j đặc sắc >_< mấy bạn này trông có vẻ cute, hay SM định tạo ra... SNSD phiên bản nam và ít người =))

WG lần này trông có vẻ hay ho :-j nhưng mà bạn Shin tìm đúng được cái clip có trans cũng hay nhờ, tớ công nhận lyric cứ sao sao 8-} thik mỗi phần rap nghe giọng hay, tiếng Anh chuẩn :D :D giọng YooBin có vẻ đỡ bè bè hơn trước (mà đoạn rap còn vứt cả Ha Ji Won với Go So Young 8-})

Yoo Bin hát hay hơn So Hee :)) wishing on a star đã chứng mình điều đó.
Hè năm nay xu hướng là sexy rồi, Big Bang với màn With u hát bằng tiếng Anh, giọng Tae Yang hát hay quá :x Big Bang lần này hát cũng ko còn bị accent Hàn nữa :D Tiếc là Seung Ri ít đc lên hình trong clip hơn bt :|
Nhạc ballad năm nay lại đi thụt lùi 1 bước <:p Dance lên ngôi b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
full MV bài của shinee ra rồi đấy, chính ra catchy phết :)) mà là hàng của SM thì sớm muộn cũng fan chất đầy thôi :)) bọn này như kiểu là câu trả lời của SM cho Big bang của YG :)) style r'n'b giống hệt :D
[youtube]_sYuQhy8M-k[/youtube]

ai xem 2 bài mới của Taeyang của Big Bang chưa, ảo thì thôi rồi :))

Pray- Taeyang ft Teddy
[youtube]Y5GuyO-OIRU[/youtube]
bài này thì đập chết Bi rain luôn nhé em ơi =)) Cloud đâu khóc đi =))

Look At Only Me
[youtube]w4gLKuUhmSQ[/youtube]
bài này thì cute :)) cả nhóm big bang xuất hiện hết :x mà em đóng cùng xinh vãi lều :x

phải công nhận 1 câu taeyang nhảy đẹp vãi

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhận xét vui tí , cảm ơn anh Cộng đã up lên đây (mặc dù là làm cho HAO ở máy em lag nặng 8-})

- Shine: nghe cũng hay đây :D dưng mà ko có j nổi bật lên cả. Mà sao mình ko phân biệt được điểm khác nhau giữa 5 bạn/em này nhỉ :|.
(càng ngày càng thấy SM có những chiến lược kỳ quặc ...:-&)

- Clip đầu tiên của Taeyang: bài hay :x dưng mà tóc :-s:-ss và sexy đấy :p
em thấy khá lạ về Big Bang, nhóm nay ngay từ đầu là đã có rất nhiều clip riêng cho mỗi bài hát của mỗi người, hoặc là 2 người nhỉ. (kiểu như bài của GD, bài của Taeyang, rồi duo GD và Top...) YG có vẻ như vừa muốn có nhóm Big Bang vừa muốn mỗi thành viên có hướng solo riêng ạ ???

Clip thứ 3 no longer available :(

Chỉnh sửa lần cuối:
full MV bài của shinee ra rồi đấy, chính ra catchy phết :)) mà là hàng của SM thì sớm muộn cũng fan chất đầy thôi :)) bọn này như kiểu là câu trả lời của SM cho Big bang của YG :)) style r'n'b giống hệt :D

ai xem 2 bài mới của Taeyang của Big Bang chưa, ảo thì thôi rồi :))

Pray- Taeyang ft Teddy

bài này thì đập chết Bi rain luôn nhé em ơi =)) Cloud đâu khóc đi =))

Look At Only Me

bài này thì cute :)) cả nhóm big bang xuất hiện hết :x mà em đóng cùng xinh vãi lều :x

phải công nhận 1 câu taeyang nhảy đẹp vãi

Oài Tae Yang ý, giọng càng ngày càng hay :x Mashimaro boy trong thời gian tới có thể lên popular ngang (hơn) T.O.P và GD rồi :)) OMG Tae Yang's abs - chocolate abs? =p~ (Siwon và Tae Yang :x), trc giờ mới thấy mỗi cái lưng lên line chuẩn ;))
Mà em để ý YG nhá, model toàn các em chân dài cực tuyển (SM toàn tận dụng gà nhà :)) ) rất là ăn chơi ;)). Phải tội Big Bang mấy anh mấy bạn trừ T.O.P ra toàn shorty cả nên trông hơi tội :">.

Teddy phong độ b-)
Bài Look at only me, đoạn dance break làm mình nghĩ tới J.T là sao nhể, cụ thể là bài My love :| và Seven colors (Dance) của Se7en. Bài này, phải nói rằng T.O.P is way too sexy, his eyes =p~. Đoạn cuối :))
Bài với Teddy hay hơn :D

Dù sao thì trong các công ty, em phục YG nhất, bất kì ca sĩ nào của YG cũng đều được đầu tư phát triển talent đến tận gốc, nghĩ là dù có ở trong band nhóm nhưng mà YG vẫn cho đủ cơ hội để thể hiện tài năng cá nhân của mình. (YG từ thời trc có 1TYM :x) So với SM, DSP thì YG và JYPE có lẽ là 2 bên "mở cửa" nhất :x Đấy là lý do vì sao ng` ta ko ghét 2 ông bầu ở đây :D. Dù sao thì màu sắc của YG chủ yếu là R n B, Hip Hop b-), JYPE thì dance, R n B, SM thì (quá) nhiều Pop, cứ phải mỗi bên như thế thì KPop nó mới sôi động đc.

Shinee - nhạc catchy, nhưng mặt mũi hơi quê :| + ngố. Có lẽ chưa lớn hẳn nên vẻ đẹp chưa bộc lộ :">. Hát chính giọng đẹp :x trông cũng khá nhất :)). Bắt đầu ám cái cầu "chị ơi chị thật xinh đẹp" :))

sao lắm thứ liên quan đến chữ HOT trong các albums thế này, what a hot summer b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vừa nghe qua mini album của Tae Yang:D
Có triển vọng thành Usher châu á:))
Kết bài Baby I'm so sorry quá đi mất\:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
load được rồi ạ :D

dưng mà thấy tóc này của Taeyang :-s giống cầu thủ quá :))

load được rồi ạ :D

dưng mà thấy tóc này của Taeyang :-s giống cầu thủ quá :))

Tóc này để từ lúc quay quảng cáo kem Baskin-Robbins, trông cũng ngầu đấy chứ, đẹp hơn tóc dài :D
Cái bìa album So Hot ko đỡ đc =)) Nhưng album hay :x
Album Shine nghe cũng đc :D Nhưng mới nghe qua nên chưa tìm ra đc thêm bài nào thích cả.

Tớ có 2 vé xem Jang Na Ra tối 1/6 lúc 19h30 ở Trung Tâm Hội Nghị Quốc Gia, vé hạng C nhé. Bạn nào có nhu cầu mua liên lạc : 0953051091 hoặc YM : [email protected].

Chỉnh sửa lần cuối:
Hình như mình cũng chuẩn bị có 1 2 cái vé j đấy :| Thấy hôm nay papa bảo đưa CMND xem số bao nhiêu đăng kí ở chỗ ĐSQ Hàn Quốc 8-} Nhưng mà nó lại vào đúng những cái hôm đang thi chắc chết, như lần trc có đến 8 vé đi vào 4 buổi liền mà phải đem cho hết :(( May mà vứt cho em Cảnh đc 2 vé đi xem hôm khai mạc có Bada và Paran :>

xem cái fancam Shine debut trông có vẻ được :D (dù là fan gào thét như điên, sao mới ra lò đã có ngay fan được nhỉ :-s) mới debut đã live ngay rồi :D lần này SM có vẻ tiến bộ :D

Nghe So Hot khá là catchy :D down về cả cái có sub E và cả cái ko :)) lúc xem ko sub thì ko sao chứ thỉnh thoảng bật clip có sub lên là cứ thấy buồn cười về cái lyric của nó =))

xem cái fancam Shine debut trông có vẻ được :D (dù là fan gào thét như điên, sao mới ra lò đã có ngay fan được nhỉ :-s) mới debut đã live ngay rồi :D lần này SM có vẻ tiến bộ :D

Nghe So Hot khá là catchy :D down về cả cái có sub E và cả cái ko :)) lúc xem ko sub thì ko sao chứ thỉnh thoảng bật clip có sub lên là cứ thấy buồn cười về cái lyric của nó =))

Ô cái bài đấy clip cũng buồn cười ý, cái đoạn mà SunMI đòi diamond và em So Hee ngã 1 phát :)) Nói chung là clip nhắng, hay :)) Ý nghĩa sâu sắc là chửi những con nào mà cứ nghĩ mình hot thì cũng có lúc phải củ chuối thôi :D
Hehe, 31 tháng 5, tối thứ 7 này ngoài Wonder Girls special stage COME BACK thì hình như có cả Tae Yang :x :x Hy vọng bạn Seung Ri và Dae Dae cũng quay lại làm MC tuần này rồi :x tình yêu Wonderbang 8->

mà tớ thắc mắc là tóc thật của SunYe là tóc nào, tóc dài hay tóc ngắn, vì 2 đoạn clip có 2 kiểu tóc khác nhau. Cá nhân thik cái tóc dài hơn. 8-|

mà đoạn của YeEun có 1 chị tóc ngắn chạy qua nhìn quen quen:-?

mà tớ thắc mắc là tóc thật của SunYe là tóc nào, tóc dài hay tóc ngắn, vì 2 đoạn clip có 2 kiểu tóc khác nhau. Cá nhân thik cái tóc dài hơn. 8-|

mà đoạn của YeEun có 1 chị tóc ngắn chạy qua nhìn quen quen:-?

chị ý thấy bảo là 1 dancer của JYPE, mà dancers JYPE thì ai cũng đẹp rồi :x (ko nghĩ đây là cô giáo của Wonder Girls vì chị này tóc nâu cơ >.<, nhưng kiểu tóc lại có vẻ giống)

có câu hỏi giống bạn P về tóc Sun Ye :| Tớ thích tóc ngắn hơn :x

Có lẽ phải chờ biểu diễn live bài này mới biết tóc Sun Ye được. Tóc ngắn cũng được, tóc ngắn này trông sexy và hay ăn đứt hơn cái tóc giả ghê ghê của Yoo Bin hồi trước, Hình như JYP muốn ít ra 1 ng trong nhóm có tóc ngắn trông cho nó nổi ?? Nhưng mà nhìn cái tóc dài trong clip cũng rất đẹp, tôn gương mặt, trông lúc hiền lúc sexy

cái chị tóc ngắn ấy, lúc mới xem có liên tưởng đến ... Tiffany của SNSD :))=)). Lúc sau đọc mấy cái comment ở dưới clip ở youtube thì có ng bảo đấy là Huyn Ah, nhìn đi nhìn lại cũng thấy giống giống , thế là thành loạn, chả biết thế nào mà lần :| . Nhưng mà nói chung là kệ thôi :D

nói chung là hè này nhiều cái hay đây :D
WG này, Big Bang này, TVXQ có thể :( (hi vọng thế), Shine mới này, còn j nữa nhỉ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Suju lại sắp ra 1 sub-group nữa tên là Suju Happy :)) chả hiểu còn ra thêm bn cái nữa đây :))

ngày càng nản vs SJ, đúng ra là SM
mà e thấy fan SJ có ai thik mấy cái group mới đâu chớ

Suju lại sắp ra 1 sub-group nữa tên là Suju Happy :)) chả hiểu còn ra thêm bn cái nữa đây :))

em chẳng hiểu SM định nghĩ cái gì
qua cái lần sóng gió với Super Junior M vừa rồi nội bộ của các anh đã khổ lắm rồi, fan thì bắt đầu chia nhau ra (1 bên là MOUTH 1 bên là vẫn support tất cả). Đến gần Dream Concert là dịp lâu lắm rồi cả 13 người mới cùng biểu diễn (vụ Hollywood Bowl cũng chỉ có 7 mống do còn bị chặt bớt ở Tàu), mấy anh ở TQ thì suốt ngày kêu là nhớ mọi ng` ở nhà, già đời như Teuk với Chul thì lên phong trào "Chúng ta mãi mãi là một" và "13" - chẳng lẽ cứ phải vì money và fame sao :(

Cái ch trinh` ca nhạc sắp tới có JJang Nara ở VN khách mời chán thế 8-} có vé rồi chẳng để làm j o_0

31/5: Wonder Girls come back SPECIAL on Music core (hình như cả Tae Yang :x)
7/6: Dream Concert - ch trình luôn hội tụ nhiều top star nhất của Hàn hàng năm :x - sự kiện quan trọng 7+6=13 đối với riêng Super Junior, cũng là ngày Big Bang, TVXQ quay trở lại Hàn Quốc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
7/5: Dream Concert - ch trình luôn hội tụ nhiều top star nhất của Hàn hàng năm - sự kiện quan trọng 7+6=13 đối với riêng Super Junior, cũng là ngày Big Bang, TVXQ quay trở lại Hàn Quốc

hở, mùng 7 tháng 5 hả 8-| thế là qua rồi á 8-|

suju happy 8-| gồm những ai hả anh Cộng?

hở, mùng 7 tháng 5 hả 8-| thế là qua rồi á 8-|

suju happy 8-| gồm những ai hả anh Cộng?

ko tớ ghi nhầm
7/6 - cho nên mới là 7+6=13
lúc đầu ko để ý, về sau mới thấy bác Chul bác Teuk đã làm phép tính này từ khi biết lịch diễn :">

hehe đang nóng lòng xem Tae Yang solo sẽ có gì khác khi perf.

Back
Bên trên