CLB nhạc Hàn

:)) ss cũng uốn éo á? e guess là mấy ss hôm nay cũng chỉ thế thôi :|
vụ CF á? ko có vụ đó thì e cũng đã ko thik mấy bà chị SNSD trên sân khấu giả nai rồi

Nói thực lòng là chị ko thích SNSD cứ phải như dolls trên sân khấu
Nhưng thôi em ạ, SM họ đã muốn xây dựng một hình ảnh SNSD như thế thì phải chịu thôi, cũng như việc không bao giờ muốn SuJu thể hiện hết tài năng ca hát của mình và khả năng năng nổ trên các show của DBSK thôi mà :D

=)) ờ giả nai thì đúng :)) để các bà ý mà tự do , vừa cute vừa sexy 1 tí nó mới hay :)) cũng 18, 19, 20 rồi nhí nhố thì có hơi ko ổn :-j nhưng mà SNSD hay đó chứ :D

=)) uh thỉnh thoảng bấn lên thì cứ bật các thế loại của DBSK lên mà nhảy em ạ :)) mp3 của chị h chỉ toàn nhạc Hàn và 9/10 là của DBSK mà =)) hôm nọ vừa đi giữa đường vừa lắc lắc theo Balloons mới hài =))

Tin khẩn đây!
Để tăng mối giao lưu đoàn kết giữa mọi người trong topic,tớ muốn các bạn trong topic hôm Made in 12 chụp với tớ vài kiểu lưu niệm nhá!
Mong mọi người đồng ý:)>-

Tin khẩn đây!
Để tăng mối giao lưu đoàn kết giữa mọi người trong topic,tớ muốn các bạn trong topic hôm Made in 12 chụp với tớ vài kiểu lưu niệm nhá!
Mong mọi người đồng ý:)>-

Được đấy :D Giờ nghỉ 20 phút đê :D
Nhưng mà liên lạc thế nào :|? Sao mà biết nhau đc :-? Mình lại còn trong BTC 8-}, ko hiểu té ra đc những lúc nào - chắc chỉ có giờ nghỉ thôi +_+

ko chụp được với bạn Trung rồi...
Không sao ấy ạ.Tương lai còn nhiều thời gian mà:D

To Trang:Tình hình là tớ chưa biết mặt ấy.Hay giờ nghỉ giải lao ấy cứ đứng cạnh thằng Trần là tớ nhận ra;)

Không sao ấy ạ.Tương lai còn nhiều thời gian mà:D

To Trang:Tình hình là tớ chưa biết mặt ấy.Hay giờ nghỉ giải lao ấy cứ đứng cạnh thằng Trần là tớ nhận ra;)

Ờ ko đc, sao tớ lại phải đứng cạnh nó làm j :))
Lúc đấy cũng phải ra với lớp để chụp ảnh các thứ rồi :D

thế các bạn đã chụp ảnh chưa :-j chụp rồi up lên đây cho tớ ... nhận mặt các bạn với nào :-j

thế các bạn đã chụp ảnh chưa :-j chụp rồi up lên đây cho tớ ... nhận mặt các bạn với nào :-j

chưa, vì hôm đấy mình đứng bên cạnh sân khấu chỗ BTC nên chụp với lớp còn chẳng đc mấy nữa là tìm các bạn mà mình còn ko biết mặt :(
thứ 4 sao nhể :D last day :(

Fg béo đã viết:
thế các bạn đã chụp ảnh chưa chụp rồi up lên đây cho tớ ... nhận mặt các bạn với nào

m nhận mặt t trc' đi =))

Xời mai đến thẳng lớp ấy hô bạn nào là bạn Trang là OK ngay;))
Thế nhé;)

Hôm nay lên youtube... SM có vẻ sắp cho ra lò 1 boyband mới 5 mem (giống DBSK quá :-B) nhưng mà nghe nhạc nhìn style lại thấy giống Big Bang :-?? kiểu này nhà SM lại đông lên nữa rồi... vừa mới SNSD debut được năm đã có 1 nhóm tiếp
bao nhiêu nhân lực của SM nhỉ :-s
DBSK 5
CSJH 4
SJ 13
SNSD 9
các nhân vật đơn lẻ như Boa, LiYin,...
nhóm mới tên là Shine thì phải 5 8-}

Hôm nay lên youtube... SM có vẻ sắp cho ra lò 1 boyband mới 5 mem (giống DBSK quá :-B) nhưng mà nghe nhạc nhìn style lại thấy giống Big Bang :-?? kiểu này nhà SM lại đông lên nữa rồi... vừa mới SNSD debut được năm đã có 1 nhóm tiếp
bao nhiêu nhân lực của SM nhỉ :-s
DBSK 5
CSJH 4
SJ 13
SNSD 9
các nhân vật đơn lẻ như Boa, LiYin,...
nhóm mới tên là Shine thì phải 5 8-}

Black Beat đi rồi, Trax còn 3
Đơn lẻ ngoài ca sĩ còn dàn diễn viên nữa 8-}

SM bị thần kinh rồi :)) Ko lo mà để DB ra album mới ở Hàn đi, BoA cũng đang tuột dốc, Kang Ta thì đi lính rồi, WG của JYP sắp ra single mới trong khi SNSD từ lâu rồi ko xuất hiện trên sân khấu hay sự kiện quan trọng gì, lực lượng fan từ các bands thì đang bị chia ra đáng kể từ khi Big Bang rồi FT Island xuất hiện. Chưa kể SS501 trở lại hoành tráng quét cả một đống chỗ trc kia chỉ dành cho sao SM, rồi lại còn rắc rối với chính fan nhà cũng như các hãng truyền hình chưa nguôi ngoai.
Ko lo củng cố cái cũ mà bốc thêm band mới làm chi +_____+

Căn bản tại SNSD chẳng có mấy thứ so sánh được với WG, ngoại hình thì may ra (dù em chả thik mấy kiểu đẹp này, nhìn ai cũng giống nhau, mắt to da trắng như búp bê trông rất là thiếu sức sống :)) ). Nói chung là em k thik SNSD lắm.

Còn cái nhóm mới thì em chưa nghe thử.

Ngoài lề một tí là các chị có biết ai ở trường mình sắp đi Nhật k ạ? Em định nhờ mua hộ artbook Kaze Hikaru Hana ga Tari :D.

>_< thì cũng ko hiểu lão LSM nghĩ j, hay là SM nhiều trainee quá nên phải cho chúng nó ra lò bớt 8-}
>_<
>_<

mà nghe bảo DBSK sẽ ra cái j trong năm nay, cả album mới hay chỉ có single mới thôi :-/
---

@ Em Thảo: chị thấy SNSD với WG 2 đường lối khác nhau so thế nào được, nhưng mà SM có hơi... rối loạn về đường lối, 1 bên thì CSJH quá sexy 1 bên thì SNSD quá thơ ngây cute quá đà :-s dung hòa được giữa cả 2 thì hút fan hơn :D )mà nhóm nữ khó hut fan lắm >_<)
cái nhóm mới mới có preview thôi, cuối tháng này debut thì phải :-/ :-??

Chỉnh sửa lần cuối:
Vâng, cái đấy cũng chỉ là sở thích riêng thôi ạ ^^.

Nhóm nữ thì lúc nào cũng khó hút fan, mà die-hard fan thì lại càng hiếm. Căn bản thì chỉ có con gái điên vì các anh chứ có mấy ai điên vì các em thần tượng bao giờ. Mà, con gái mấy ai hâm mộ con gái cuồng nhiệt được :)).

Nhắc mới nhớ, hôm nay em mới được nhìn ảnh bác LSM lần đầu tiên trong đời =)).

mặt LSM công nhận khó ưa :)) thảo nào ông ý chưa thành ca sĩ nổi tiếng bao h :-? (hồi trước cũng có hát thì phải :-? mà nghe nói ông này cũng học hát với nhảy mà nhỉ :-?)

nói về sở thik riêng :)), WG bao h ra album mới :-/ mà Hàn hay E :-/ (nhóm ý mà ko có SoHee là thik rồi đấy :-<)

lại nói về SNSD, cái sub-group của SNSD hình như cũng chỉ là chơi chơi thôi nhỉ :-? (cái mà Jess, SeoHyun với Tiff b-() nó ko được như kiểu tách ra thành nhóm nhỏ hẳn hoi như Suju

(dạo này mình rất là bấn DBSK và riêng 2 anh HanKyung và DongHae nhá 8-} :x)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên