CLB nhạc Hàn

đúng là từ Ja?g Võ mà, lớp tao ngay cạnh, nge rõ mồn 1 :))
sự ja?i tỏa duy nhất trong tiết Lý :)| (Chg Mắt hay qá ạ 8-} chạ hiệu j` cạ :(()

Từ trường Giảng Võ :D
Chắc bên họ cũng có chương trình như trường mình

Chỉnh sửa lần cuối:
Trường mình cái Voice of Ams đơ rồi, hôm nay em định xuống gặp mặt em chủ xị request nhạc mà ko được, do loa đài hỏng hóc :-s

thảo nào chuông hôm nay nghe yêu thế =))
@Ly:đọc bài mày mới chóng mặt

đc qả chuôg ngay sát lớp :| nội trog hôm nay ăn shock 3 lần 8-}
(đag cố gắng về lại vs tiếng Việt chuẩn :">)

Jae Jin em :x xinh qá :* xì tai qá >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Hey!
Các chị em cho tớ hỏi cái
Có ai biết mua đĩa Kpop dạng hộp kiểu đĩa đơn đĩa đôi như nhạc Europe ko?
Cho tớ thanks trước

thử ra mấy cửa hàng lcd 1 dọc chỗ cuối đường chùa bộc gần khách sạn phương nam hay sao ý :D

Uhm, cũng chẳng liên quan mấy nhưng dạo này em xem phim Legend of four Gods (cái phim có anh Bae Yong Jun đóng ấy ạ), thấy có bài OST cũng hay, hình như của DBSG hát thì phải, khá là thích :x.

Thousand years love song à :-?
Bài đấy hay thật.Xem tv nghe giọng Micky rất rõ :D

EPIK HIGH - Vol 5. Pieces, Part one

Trong thời buổi nhạc ballad trở nên bão hòa, King of Korean Hip Hop - yeah, Epik High đã cho ra bom tấn Vol. 5, tin về số bản đặt trước của album này lên cao ngùn ngụt chắc ai cũng biết rồi :x

Album có 18 bài, trong đó 2 bài cuối là remix nhưng cũng đáng nghe cả 2 bài đấy luôn. Nói chung thì nhạc của Epik High vẫn có ma lực như ngày nào, lyric dưới tay của Tablo và Mithra Jin vẫn cực kì hay :x Đặc biệt là các ca sĩ, nhóm feat. trong album này cũng khá hay :x Thích giọng của Ji Seon - Love Holic :x

Trong này có mấy track kiểu interlude, short piece thôi ^^ Về thể loại thì main là hip hop và bài nào cũng có rap (tất nhiên) nhưng vẫn có rock, dance, pop ballad trong đấy
Recommend vài bài, mỗi người một taste nên tạm thời thế đã :D

04. One (ft. Ji Seon from Loveholic) -> khỏi nói, bài này đang hot trên các bảng xếp hạng, bản trong album khác với ở single tí tẹo thôi nhưng vẫn hay :x
06. Girl (ft. Jinbo) - slow beat, giọng Jinbo hát tiếng Anh hay, American style :D
10. Ignition (ft. Na Youn Gwon) -> Mr Na Youn Gwon hát hay :x cái chorus lặp đi lặp lại nghe có vẻ hơi đều đều, xếp ở dạng Good
15. 우산 - Umbrella (ft. Youn Ha) -> ý tưởng ft với chị ý có lẽ từ lễ trao giải Golden Disk chăng :-?, bài này đẹp nhưng có lẽ không đặc sắc lắm ^^
16. 당신의 조각들 (ft. Ji Seon from Loveholic) -> phải nói là quyết định feat với chị này 2 bài liền là cực kì đúng đắn, bài này gợi đến Stan của Eminem và Dido hồi nào :D Tuy nhiên bài này melody ~~~~ :x

Track 2 là Breakdown thì rock <):) Bài này nghe máu me, bản remix cũng hay ^^, prefer các short pieces trong này hơn cả :x

À nhân đây, có một bài cũ của Epik High nhưng dạo này rất thích >:-D<
Let it rain

Chỉnh sửa lần cuối:
Dân tình ở đây hình như đều là thích Pop cả hay sao :|
Thế thì tặng các bạn 2 bài mới đào xới được qua cái We got married, tình củm, love songs cả, dành tặng cho các couple :D

Like a child (아이처럼) - Kim Dong Ryul (ft. Alex from Clazziquai)
Ony you - Kim Jong Wook

về cái trans thì mọi ng xem ở đây :x
Only you

Bài Like a child hay hơn :x Nhưng mà propose như cái bài Only you là chuẩn nhất.
KIm Jong Wook là gương mặt mới trong dòng ballad nhưng cũng lên nhanh phết :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay có anh chị nào xem 11 Văn nhảy O và Kissing You ko ạ?

dạ vâng, chương trình hôm nay cũng khá ổn. Các chị ấy nhảy O có 3 người thôi, chị nhảy đẹp nhất thì lại ko vào Ho, nên hơi chán. Nhưng thôi, e thấy ko nhiều thời gian mà các chị ấy nhảy vậy cũng ổn rồi. Lúc đó vẫn còn đang yêu quý các chị Văn. Đột nhiên, đến phút cuối, e bị shocked khi nghe thấy Kissing You, sao lại sỉ nhục thế chứ. vừa lúc mình đang ghét SoShi vô cùng +__+

em Trang vẫn chưa hết tức vụ CF ah ...:-s:-s

mà nhảy O ah :( mình xem mãi vẫn ko làm sao hiểu được các step của các anh :( đành uốn éo lung tung :(

:)) ss cũng uốn éo á? e guess là mấy ss hôm nay cũng chỉ thế thôi :|
vụ CF á? ko có vụ đó thì e cũng đã ko thik mấy bà chị SNSD trên sân khấu giả nai rồi

Back
Bên trên