CLB nhạc Hàn

@ Shin: :"> tớ cứ tưởng JYP giống SM thì :"> thông cảm :-s

thik anh Trung Quốc thật :)):)) :x

các anh chị có thik MC MOng ko, cậu đấy cũng vui nhộn......;))

các anh chị có thik MC MOng ko, cậu đấy cũng vui nhộn......;))

Chú Mong "khỉ" hả :)) Chú này với Ha Ha là trùm hài lại còn =))
Nói chung là ko hiểu sao đa phần các ca sĩ Hàn có máu hài hước đến kì lạ, ko làm ca sĩ chắc ra thành Gag man hết 8->

Mình ko biết nhiều lắm về Kang Ho Dong

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình ko biết nhiều lắm về Kang Ho Dong
images

Hờ, ảnh ai đây :-??

Trong các MC thì bác Yoo "Châu Chấu" có thu nhập cao nhất Hàn năm ngoái, thứ nhì là Park Myung Soo, Kang Ho Dong thì năm ngoái bận cưới vợ 8->

Park Myung Soo là ông nào nghe quen quen :| MC Yoo thì =)) hồi xem Xman đã thấy khoái rồi :)):)):)) Mc Mong là ông nào nhỉ :-s

Kang Ho Dong :x 8->
nh` lúc thấy iêu bác này hơn cạ các gasoos :))
0 có lần nào xem Xman là 0 sặc sụa =))

Park Myung Soo là ông nào nghe quen quen :| MC Yoo thì =)) hồi xem Xman đã thấy khoái rồi :)):)):)) Mc Mong là ông nào nhỉ :-s

MC Mong là ca sĩ, hay hát rap, biệt danh là Monkey :|
Park Myung Soo là cái bác mà bị trêu là "Con gà" (vì bác ý mở tiệm gà đắt hàng lắm), trc cũng từng đi hát nhưng nghề chính là Gag man. Bác này nổi tiếng với nụ cười "khả ố" và giọng quát người khác.

----------

Vợ Kang Ho Dong xinh ko..;))

Bình thường
Đc bà cô Park Kyung Lim lấy đc chồng đẹp :))

Park Myung Soo là thg cha đóng Micky mà :(( Trông ghê ng` :((
Kang Ho dong vợ vừa cao vừa gầy =))

thế gọi là bù trừ :))

hơ hình như Park Myung Soo có tham gia mấy cái Xman, có phải cái ông lùn lùn ko :-/ mặt bỉ bỉ ý :-s

thế gọi là bù trừ :))

hơ hình như Park Myung Soo có tham gia mấy cái Xman, có phải cái ông lùn lùn ko :-/ mặt bỉ bỉ ý :-s

Mấy cái là thế nào :| Park Myung Soo, Ha Ha là 2 khách mời thường xuyên, đinh của Xman cả mới lẫn cũ mà.

Tin buồn đây, hình như anh Ha Ha nhà ta mới nhập ngũ rồi 8-X:

thì tớ bảo hình như vì tớ ko phân biệt được thôi :| lên youtube search được mấy cái rồi :| mà Park Myung Soo hình như làm trưởng Park team ở mấy tập ko có Park Kyung Lym nhỉ :| (ko hiểu ai là người đến trước nhỉ :|)

chị chốt hạ cuối tầng 2 chả nghe thấy j :))
chắc ko phải từ lớp mình chứ 8->

thì tớ bảo hình như vì tớ ko phân biệt được thôi :| lên youtube search được mấy cái rồi :| mà Park Myung Soo hình như làm trưởng Park team ở mấy tập ko có Park Kyung Lym nhỉ :| (ko hiểu ai là người đến trước nhỉ :|)

Park team đã từng trải qua vài đời captain
Một ông họ Kong (tự dưng quên tên đầy đủ rồi), bác Kim Jae Dong (MC Star Golden Bell) là trc Park Kyung Lim (còn những ai nữa thì ko nhớ), sau PKL sau này là Lee Hyuk Jae (MC Ya Shim Man Man cùng KHD).

@em Thảo: uh, chị để ý tuần trc nó cũng mở Tell me rồi :)) từ Giảng Võ hay sao ý :-?

Back
Bên trên