CLB nhạc Hàn

Hye Bin đóng banjun cùng DB
Còn clip thì là với Hyuk
Sau khi phẫu thuật, trông nàng đã hoàn toàn hiền lành so với trc kia :)) Mà lại còn là sau khi nổi tiếng nữa chứ ko phải trc và sao khi debut 8-}

ôi cái First love... nhìn muốn đấm b-(
thik chị trong my little princess.ny Ki bum ý \:d/ khổ! cứ quên tên :-<

sao nh` anh có ng` yêu thế m 8-| Su rồi Bum :|
chị nào đêy /:)

Ý chị nói là Lee Yoen Hee đúng ko ạ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh nào có ng yêu đâu? :|

Có thể có nhưng người ta ko dám tiết lộ chị ạ :(
Em nghĩ là con người thì ai cũng phải có tình cảm, cảm xúc chứ :D Với lại trong làng giải trí hàn nhiều trai tài gái sắc thế, họ lại ko cảm thấy có chút hấp dẫn gì với nhau thì cũng vô lý :|

Công nhận là làm thần tượng khổ thật :-s

Trừ đôi Angelina Jolie-Brad Pitt ra thì em không tin mấy chuyện trai tài gái sắc thành đôi lâu dài đc :D. *dù k thik Angie lắm nhưng mà anh Brad đã chọn thì cũng mong hai ng` đấy hạnh phúc vậy T^T*

Còn nếu có thì em cũng đoán người ta không dám tiết lộ :D. Vả lại em k nghĩ sao Hàn có tgian yêu đương j` đâu. Sao Hollywood thì còn thoải mái chứ mấy gasoos thì... Cứ nhìn BoA là biết :D. Ngủ còn k có tgian nữa là yêu :)).

ôi các gasoos đúng là vô địch về ngụ ngê :| sao ngụ ít thế lại sống đc nhể :eek:
nge đâu Bi a 1 ngày trung bình ngụ có 3 tiếng 8-}
"đến khi chết đi bạn sẽ có nh` thời jan đệ ngụ hơn" =D>

VÌ thiếu ngủ nên khi ko có make up mắt ai cũng có quầng thâm to đùng đến là tội :(

Việc các anh các chị ý có người yêu, 90% là đã có nhưng vì công việc mà phải chia tay, 5% là chưa từng có bao giờ vì đam mê sự nghiêp quá mức (như trường hợp Tae Yang), 4% có nhưng mà phải giấu, 1% công khai :))

Su thì ko n bum thì có mà :|
là chị trong mối tình đầu của chàng triệu phú ý :x
gần đây chị ý đóng trong M với Kang Dong Won cũng hay lắm :D

Dạo này mới bắt đầu nghe thử SNSD
E thấy thik thik chị Soo Young rồi
Khổ y hệt đợt mới xem SJ, chả phân biệt nổi ai với ai.

:)) đâu, SNSD phân biệt dễ hơn nhiều chứ :)) ít hơn, mà mặt cũng đỡ giống nhau hơn :))

:)) đâu, SNSD phân biệt dễ hơn nhiều chứ :)) ít hơn, mà mặt cũng đỡ giống nhau hơn :))

Sai bét :| Su Ju chẳng ai giống ai cái gì cả, SNSD trông mới là hao hao nhau 8-} Mặc dù nghe mấy bà chị này được 2,3 tháng rồi nhưng chỉ ấn tượng đc vài người 8-}
Su Ju hồi mới debut do kiểu tóc nên đúng là khó phân biệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì ny của Ki Bum là chị Yeon Hee đấy! H tn thì chả biết!
Thik SJ mấy đâu :)) Thỉnh thoáng đá qua SJ tí cho đỡ buồn thôi :D
Ko có ý định phân biệt các e trong SNSD vì lý do duy nhất là các em ý là nữ còn SJ là nam :))

Thì ny của Ki Bum là chị Yeon Hee đấy! H tn thì chả biết!
Thik SJ mấy đâu :)) Thỉnh thoáng đá qua SJ tí cho đỡ buồn thôi :D
Ko có ý định phân biệt các e trong SNSD vì lý do duy nhất là các em ý là nữ còn SJ là nam :))

Lý do hay vãi "_"
NY anh Ki Bum bây giờ là chẳng có ai cả <):)

uh.H thì ko có ai thì phải :-??
Tâm lý khá phổ biến mà :))
Các bạn nam thì dĩ nhiên là hút n` hơn rồi :))

Chẳng lẽ hai bên kia vào mà ko vào nốt đây :">
Năm mới, mong KPop fan ở Việt Nam, ở trường Ams mình sẽ ngày càng nhiều :x
Chúc cho box mình luôn nhộn nhịp ấm cúng >:-D<
Chúc cho tất cả những Big Bang, Dong Bang Shin Ki, Super Junior, Wonder Girls, So Nyuh Shi Dae, FT Island, Youn Ha, Epik High, Eru, Lee Seung Ki, Shinhwa, H.O.T ... gặt hái được nhiều thành công, gặp nhiều may mắn và được mọi người yêu mến thật nhiều.

사랑해 :x :x

Back
Bên trên