CLB nhạc Hàn

Em ko có ý kiến gì tiêu cực đâu, em rất thương các gasoos :( nhưng nhiều người bảo em là đó là một chiêu của giải trí HQ, bịa lịch sử sao ra để gây vang tiếng tăm:| em ko biết có thật ko :(

Ví dụ như Hero ;)) anh ấy bảo là hồi trước hay phải đi bán máu để lấy tiền ăn, nhưng khi đi hiến máu bên Nhật thấy Micky đau lại có vẻ sợ sợ :| em chả hiểu rõ lắm, ai giải thích cho em >><

haha nhìn cái ava của em Sương lại nghĩ đến 1 câu của 1 thằng hồi xưa nó chửi kpop là "korean pop music is so dumb, it's all about highschool girls loving and supporting pretty boys who are prettier than them" :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Em ko có ý kiến gì tiêu cực đâu, em rất thương các gasoos :( nhưng nhiều người bảo em là đó là một chiêu của giải trí HQ, bịa lịch sử sao ra để gây vang tiếng tăm:| em ko biết có thật ko :(

Ví dụ như Hero ;)) anh ấy bảo là hồi trước hay phải đi bán máu để lấy tiền ăn, nhưng khi đi hiến máu bên Nhật thấy Micky đau lại có vẻ sợ sợ :| em chả hiểu rõ lắm, ai giải thích cho em >><

Em nghĩ là 50-50. Thường thì ký ức ko tốt k mấy khi người ta kể ra tuốt luốt cho người khác nghe hết '_'. Em không nói mấy chuyện này giả, là thật, nhưng chỉ khi nó có tác dụng thì mấy bác bầu mới cho nói chứ. Các gasoos bị quản lý chuyện phát ngôn ghê lắm mà '_'.

Em nghĩ là 50-50. Thường thì ký ức ko tốt k mấy khi người ta kể ra tuốt luốt cho người khác nghe hết '_'. Em không nói mấy chuyện này giả, là thật, nhưng chỉ khi nó có tác dụng thì mấy bác bầu mới cho nói chứ. Các gasoos bị quản lý chuyện phát ngôn ghê lắm mà '_'.

Uh
Đôi khi các bác như JYP và LSM vẫn xanh mặt vì phát ngôn của gà nhà mình (vụ Chang Min, vụ Lee Teuk của SM và lần Sun Ye xuất hiện trên YSMM của JYP).
Chị nghĩ chuyện gia đình có chuyện gì đó ko may hoặc quá khứ bất hạnh ko phải gasoo cứ oang oang lên mà nói, chủ yếu là do khi họ tham gia 1 ch trình nào đó mà MC vô ý đụng phải chuyện gia đình ng đó (như là bác KHDong hỏi về part-time job đối với Micky, DJ ở 1 chtrinh` radio hỏi về mẹ của các chị Wonder Girls) hoặc là từ những ng vốn trc kia quen biết các sao họ nói ra (như việc cái chết của mẹ Tiff.)

Chuyện có bốc lên tẹo thì có thể có nhưng mà chuyện bố mẹ mất, chia tay thì chắc ko thể bôi lên đâu. Thế mới nói để có đc danh tiếng ko hề đơn giản chút nào :(

Cái chuyện này thì đã từng biết, đã từng thg, đã từng buồn :(
Nhưng càng về sau thấy càng nh` nên đâm ra hơi :| cũng 0 rõ có fa?i mình chai sạn tình cạm 0 nữa :|
tất cả n~ anh/chị/bạn Hàn Qốc mình thik, mình cuồng đều có 1 qá khứ bất hạnh là sao :|
xl Shin nhưng t thấy thế thật đêy :( xin thề vs bóng đèn, vs các anh, vs 5 năm điên Kpop cụa em :((

------------
m biết cái bài t họi là bài j` 0 Shin :-s

Cái chuyện này thì đã từng biết, đã từng thg, đã từng buồn :(
Nhưng càng về sau thấy càng nh` nên đâm ra hơi :| cũng 0 rõ có fa?i mình chai sạn tình cạm 0 nữa :|
tất cả n~ anh/chị/bạn Hàn Qốc mình thik, mình cuồng đều có 1 qá khứ bất hạnh là sao :|
xl Shin nhưng t thấy thế thật đêy :( xin thề vs bóng đèn, vs các anh, vs 5 năm điên Kpop cụa em :((

------------
m biết cái bài t họi là bài j` 0 Shin :-s

Oài mấy cái này thì gặp nhiều ở trong KPop nhưng mà mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà một cảnh :| Phần tao nghĩ là do có khi chính vì cái mong ước đc thành danh sau này mà họ khổ, phần là do chính vì họ khổ nên mới muốn thoát khỏi cuộc sống đấy thoai.

Mà dạo này tao ko xem tivi 8-}, mày hỏi về clip thì tao chịu :-??

haha nhìn cái ava của em Sương lại nghĩ đến 1 câu của 1 thằng hồi xưa nó chửi kpop là "korean pop music is so dumb, it's all about highschool girls loving and supporting pretty boys who are prettier than them" :))

Ko anh Ruiza này người Nhật anh ạ, Visual Kei Jrock Guitarist;)), xinh gái là hợp đạo ;)) Mà anh này ko giống giai Kpop đâu nhớ [-(, lúc lên clip thì xinh thế thôi chứ bỏ quần áo đầu tóc ra thì nhìn manly lắm ;))

Đây thích thì cho anh Cộng xem phát này của anh ý, thích giống gái thì gái hẳn luôn nhớ chứ ko nửa gái nửa giai đâu :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
về cái profile của các anh k-pop công nhận là hồi đầu cũng bị ảnh hưogr mạnh.
n càng về sau càng chả thèm quan tâm.
miễn là trông các anh cứ phơi phới là đc :))

Sặc, anh này có cái mắt giống giống Hee Chul nhưng mà cái miệng thì ko đỡ đc =))

Thằng cha nào bắt cái concept của anh ý như cái ảnh kia thì cũng thật là bệnh 8-}

Sặc, anh này có cái mắt giống giống Hee Chul nhưng mà cái miệng thì ko đỡ đc =))

Thằng cha nào bắt cái concept của anh ý như cái ảnh kia thì cũng thật là bệnh 8-}

Ý chị Trang là Ruiza í ạ ;))

Ruiza so sánh với nhiều visual kei rockers khác thì ko phải là xinh tuyệt mĩ, làm sao mà đọ được với các anh Gazette, Alice nine hay Miyavi :-j Ko đọ được với cả Asagi main vocal của nhóm cơ, dưng mà anh ý tài:">, một trong những guitarists giỏi nhất Nhật mà :x Ai xem clip Ouka saki some ni keri thì thấy cả 5 anh đều xinh dã man, các bé Kpop phải gọi = cụ :))

Còn cái concept thì chẳng ai bắt đâu, phong cách visual kei là thế mà, thích thế :"> Nhìn quen rồi cũng ko thấy bệnh đâu mà, rất là chất :x

[Chị Trang đừng ví với Hee Chul, lệch lắm :-s mà môi anh này mọng mọng đấy chứ ;))]

Em xin mạn phép :">

Này thì anh Asagi cùng nhóm này :))

Huyền thoại Jrock Xjapan, cha đẻ của phong cách Visual kei :D

Chỉnh sửa lần cuối:
nhìn ngoài đời vẫn thấy ớn...:-s:-s

cái phong cách này nhìn cứ bệnh bệnh :-& :-s:-s

Hee Chul hồi để tóc dài còn đỡ hơn nhiều

Vấn đề là mấy anh này kinh hơn em ạ :)) Cực nữ tính :| Làm chị nhớ đến bọn Gakt (hình như thế) ở MKMF 2007

Nhưng hồi đầu chị ko nghĩ là mấy anh ý son phấn trang điểm như đàn bà như mấy ông này đâu 8-| chỉ có kiểu tóc dài và quần áo lung tung thôi (mà quần áo biểu diễn thì đến bọn Mỹ nó còn mặc cái kiểu chả hiểu ra làm sao nữa cơ mà ..) Còn như mấy ông trên thì bó tất tần tật rồi :|

Vấn đề là mấy anh này kinh hơn em ạ :)) Cực nữ tính :| Làm chị nhớ đến bọn Gakt (hình như thế) ở MKMF 2007

Công nhận là nhìn nữ tính :D Nhưng âm nhạc thì hoàn toàn ko nữ tính :D

Nhưng hồi đầu chị ko nghĩ là mấy anh ý son phấn trang điểm như đàn bà như mấy ông này đâu chỉ có kiểu tóc dài và quần áo lung tung thôi

Ai bảo chị là các anh í ko đánh son đánh phấn nào ;;) Mấy anh kiểu Hero cũng hơi bị feminist còn gì ;)) Em chỉ thấy có sự khác nhau là các anh Kpop thì theo kiểu baby pretty boy 1/2 gái 1/2 trai, còn mấy anh jrock thì Crazy damn pretty sexy women gái 100% thôi >:)

Công nhận là nhìn nữ tính :D Nhưng âm nhạc thì hoàn toàn ko nữ tính :D

Ai bảo chị là các anh í ko đánh son đánh phấn nào ;;) Mấy anh kiểu Hero cũng hơi bị feminist còn gì ;)) Em chỉ thấy có sự khác nhau là các anh Kpop thì theo kiểu baby pretty boy 1/2 gái 1/2 trai, còn mấy anh jrock thì Crazy damn pretty sexy women gái 100% thôi >:)

Ồi cái pretty kiểu đấy KPop hết mốt từ năm ngoái rồi, mà trc kia có make nó cũng ko đậm và nghệ thuật thế đâu :))

Em Sg đã viết:
Ruiza so sánh với nhiều visual kei rockers khác thì ko phải là xinh tuyệt mĩ, làm sao mà đọ được với các anh Gazette, Alice nine hay Miyavi
Mình cũng biết danh tiếng a này :)) đc liệt vào hàng hót boi, ku te boi thì fa?i :))

Back
Bên trên