CLB nhạc Hàn

Mình cũng biết danh tiếng a này :)) đc liệt vào hàng hót boi, ku te boi thì fa?i :))

Đấy là hồi trước thôi chị ạ, từ ngày lão í đổi phong cách cạo một nửa bên đầu thì cũng ko còn kute xinh xắn nữa đâu >:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hót hay ku te thì không biết chứ bệnh thì em biết đấy :)).
Nhìn nhiều ảnh ghê ghê nhưng nói chung anh này cũng được. Mạnh mẽ lắm :)).
Dạo này em ít nghe nhạc đi, chẳng update mấy. Mấy hôm nghỉ toàn nghe nhạc của Cool. Nhiều người bảo nhạc Cool nhạt, ngày trước cũng thấy nhạt. Tự nhiên bây giờ thích nghe, chắc tại con người em đang nhạt :)). Định hỏi xem ở đây có ai có ảnh Cool không, vì em nghe rất nhiều nhưng chưa nhìn ảnh bao giờ cả :D.

Nice day you all :D *dù bây giờ trưa xừ nó rồi :))*.

Hót hay ku te thì không biết chứ bệnh thì em biết đấy :)).
Nhìn nhiều ảnh ghê ghê nhưng nói chung anh này cũng được. Mạnh mẽ lắm :)).
Dạo này em ít nghe nhạc đi, chẳng update mấy. Mấy hôm nghỉ toàn nghe nhạc của Cool. Nhiều người bảo nhạc Cool nhạt, ngày trước cũng thấy nhạt. Tự nhiên bây giờ thích nghe, chắc tại con người em đang nhạt :)). Định hỏi xem ở đây có ai có ảnh Cool không, vì em nghe rất nhiều nhưng chưa nhìn ảnh bao giờ cả :D.

Nice day you all :D *dù bây giờ trưa xừ nó rồi :))*.

Em có biết cô Yuri của nhóm Girl Friends ko, cựu thành viên của Cool đấy 8->
Nhóm này có 2 nam và 1 nữ gồm Kim Sung Soo, Lee Jae Hoon nữa (còn trc nữa là những ai chị chịu, em lên Wikipedia xem :D) Cool thời trc cũng nổi nắm, chủ yếu là Dance Pop, mình có thể ít biết đến chứ mấy anh Dong Bang cũng biết rõ lắm :D
http://people.empas.com/people/info/co/ol/cool/

Hồi trc chị cũng xem 2 Mv của Cool, một là bài Jumbo Mambo, 2 là bài Aloha thì phải, cũng ko nhớ nữa +_+

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi xưa em còn chơi Au, em thích mấy bài của nhóm Cool lắm :x Hát hay nhí nhảnh, nhưng bây giờ thì...:))

Nhóm có cái cậu hát rap béo béo, cậu hát chính nhìn cũng đẹp đẹp :"> đều 7x cả :D

Cool thì hay dồi :-j
Nhớ hồi trc' thị trg` Kpop ợ VN còn chưa sôi động như bây h :-j ra đg` mò jo.i lắm đc vài cái đĩa Tàu ghẹ K/J/Canto pop loạn xạ 8-} vậy mà các anh, các chị Cool đã lũng đoạn play list vs fa^`n trăm áp đạo (3,4/12 b-))

@ Sg em: Uh :| Như Sung Min í, qạ đầu Dun don ~x( *khóc thét*

@ Shin bạn: Chị MC Pops in Seoul có fa.i là Isak cụa SM 0 :-? thấy cạ showbiz Hàn có mỗi chị này nhìn Tây Tây xih xih như rứa :x

mấy anh rock nhật anh thấy cứ kiểu gì ấy :)) anh mới chỉ nghe x japan thôi nhưng thấy những bài hay và nổi toàn ballad piano rất nhẹ nhàng, chả thấy hổ báo ầm ĩ như cái visual effect của nhóm :D mà nhạc nhật được thế giới biết nhiều hơn vì được lăng xê ko công qua anime + game :D mấy bài nổi của x japan toàn nhạc OST của anime :))

Ban đầu em cũng ghét rock Nhật anh ạ, nhìn nó gái gái bệnh bệnh :p Sau khi em thích các anh Hàn với độ gái = 1/2 các anh Nhật rồi thì em mới chấp nhận được các anh Nhật:p Thú thực là em thích rock Nhật là nhờ một nhóm cos (có ai đi hôm fes Xstyle 31/12 ko nhể :))), cái bọn đấy cos D đồ đẹp 4 triệu một bộ nhưng mà hát chán ko ngửi được, về nhà em mới tìm bài gốc nghe thế là thấy thích :D

Em cũng chưa nghe xjapan nên ko nói gì được, nhưng mà em thích mấy bài rock điên cuồng hơn là rock ballad:D

Cool thì hay dồi :-j
Nhớ hồi trc' thị trg` Kpop ợ VN còn chưa sôi động như bây h :-j ra đg` mò jo.i lắm đc vài cái đĩa Tàu ghẹ K/J/Canto pop loạn xạ 8-} vậy mà các anh, các chị Cool đã lũng đoạn play list vs fa^`n trăm áp đạo (3,4/12 b-))

@ Sg em: Uh :| Như Sung Min í, qạ đầu Dun don ~x( *khóc thét*

@ Shin bạn: Chị MC Pops in Seoul có fa.i là Isak cụa SM 0 :-? thấy cạ showbiz Hàn có mỗi chị này nhìn Tây Tây xih xih như rứa :x

Đúng chị ý đấy, mà mày ngôn ngữ tiếng nước gì thế kia, đọc đau cả đầu 8-}
Bà chị Isak đang đóng Unstoppable Marriage với Yuri, Soo Young của SNSD và cả em Jae Jin của FT trên KBS hàng ngày 8->

Chị Isak xinh, hát hay, mỗi tội nói tiếng Anh lởm :( (ko hẳn là tởm nhưng mà nó cứ thế nào í :|. Đấy là em thấy thế, vì em chẳng bao giờ nghe ra được chị ý nói cái gì :">

Ohoho, cho cả nhà xem cái này nhá
Này thì Girls Generation

Tiffany trước và sau khi debut
http://www.soompi.com/forums/lofiversion/index.php/t181109.html

Yuri

Soo Young

Hye Yeon

Jessica

Sunny

Seo Hyun

Tae Yeon

Được có mỗi Yoon A và Tae Yeon thì ko thay đổi nhiều lắm, còn lại thì =))

Ôi tan nát hình ảnh chị Tiffany.

credit: soompi

Chỉnh sửa lần cuối:
he he, ko thik Tiffany nên ko quan tâm :)) Ko hiểu sao mình cứ thấy mọi ng khen bà này nhưng mà lúc bà hát live thì sức quá yếu. HyoYeon ban đầu cũng yếu nhưng sau một thời gian thì tiến bộ thấy rõ, khác hẳn.

Yoon A :x
Tae Yeon :x

HyoYeon :eek: :( :-j :x

Thx chị Shin :x.

Em không thích GG lắm. Vì nghe bài nào cũng loạn. Như kiểu k phân giọng đc ấy. Lúc nào cũng đồng thanh. Không thích đc.

Em mới xem cái concert j` của DB. Không để ý lắm tên, nhưng Jun Su hát My page hay :x. Ấn tượng nhất vẫn là Uknow.

Dạo này FT có vẻ ít xuất hiện nhỉ :-s... *hay tại em k để ý?*

Thx chị Shin :x.

Em không thích GG lắm. Vì nghe bài nào cũng loạn. Như kiểu k phân giọng đc ấy. Lúc nào cũng đồng thanh. Không thích đc.

Em mới xem cái concert j` của DB. Không để ý lắm tên, nhưng Jun Su hát My page hay :x. Ấn tượng nhất vẫn là Uknow.

Dạo này FT có vẻ ít xuất hiện nhỉ :-s... *hay tại em k để ý?*

Đồng ý hoàn toàn với em :))
Tae Yeon và Jessica là 2 ng chị thấy có khả năng hát tốt nhất SNSD.

Dạo này đúng là FT ít xuất hiện, tại vì bây giờ ... chả là mùa gì liên quan đến âm nhạc cả o_0

cái my page của Su :)) ngoáy :)) các em xung quanh =)) nói chung là nhìn cái mông trông vẫn =)) nói tiếp thì...=))
(cái đấy là concert O :x)
Thik Yoon A.Thực ra thì cũng ko hẳn vì chị ý xinh mà vì chị ý đóng clip của DB mà ko hề máy mó j đến các anh :">
(Chứ ko như con He Bin.Buồn nôn! :-&)
Xét về ngoại hình nhìn chung của SNSD thì cũng khá cute nhưng ko hiểu sao trông nó vẫn cứ thế nào ý.Trông chưa nuột đc như CSJH ;)) Steffani nhảy sex vô đối :))
Còn 1 chị trong SNSD mà bảo đào tạo đc như BoA thứ 2 có vẻ là Jessica hay sao ý nhỉ :-?
Chị Isak có phải ngày xưa trong nhóm Milk ko?Cùng với Hee Bon(ny Xiah=))) :-/ Thấy chị ý trong MV của SM n chả hiểu bà ý làm ăn j nữa :-?? Trông Tây dã man.
À mà Ayumi đc rước từ Nhật về ko có tăm hơi j à :|

ôi MY PAGE :x xem đi xem lại vẫn 0 chán :x đoạn cuối a vứt mũ xuống, e nào nhặt đc thì =P~

Hee Bon nào Nga, ny nào hả m :eek:

Đc đào tạo như BoA mà phải vào một nhóm mười mấy người kể cũng phí nhỉ ' '.

Mà nhắc đến Hae Bin chứ... X( Suốt ngày ăn no rửng mỡ bám riết lấy các anh. Hết anh này đến anh khác X(.

Ayumi hỏng một bên tai, thương :(. Hồi trước nghe Trust của chị này có một lần đã kết :x.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà nhắc đến Hae Bin chứ... X( Suốt ngày ăn no rửng mỡ bám riết lấy các anh. Hết anh này đến anh khác X(.

Ôi yêu em Thảo :))

Cái ảnh trên kia nhìn Sunny vẫn thế mà :( Còn Yuri thì thất vọng toàn tập :)) Jess nhìn cũng thất vọng, còn Tae Tae vẫn thế :x

@all: chị em chúng mình ko nên thấy thất vọng về các sao, vì chúng ta nên lấy đó làm gương mà tin vào một tương lai tươi sáng cho bản thân ;));))

Chỉnh sửa lần cuối:
@ em Sương: chí lý =))=)) :x:x tương lai tươi sáng :-s

Mà Hae Bin là bà nào sao mình ko biết nhỉ :( có 1 con mụ tên Bin (Hye Bin hay sao ấy) cái con mụ này ko đỡ được thật... còn Hae Bin thì... ko ý kiến :|

Back
Bên trên