CLB nhạc Hàn

mặt LSM công nhận khó ưa :)) thảo nào ông ý chưa thành ca sĩ nổi tiếng bao h :-? (hồi trước cũng có hát thì phải :-? mà nghe nói ông này cũng học hát với nhảy mà nhỉ :-?)

nói về sở thik riêng :)), WG bao h ra album mới :-/ mà Hàn hay E :-/ (nhóm ý mà ko có SoHee là thik rồi đấy :-<)

lại nói về SNSD, cái sub-group của SNSD hình như cũng chỉ là chơi chơi thôi nhỉ :-? (cái mà Jess, SeoHyun với Tiff b-() nó ko được như kiểu tách ra thành nhóm nhỏ hẳn hoi như Suju

(dạo này mình rất là bấn DBSK và riêng 2 anh HanKyung và DongHae nhá 8-} :x)

WG ra single, Hàn thôi
cái sub của SNSD còn Tae Yeon nữa chứ nhỉ :|
bạn Phương có vẻ theo trg` phái thích các anh trong sáng :))

:-/ sub của SNSD chỉ có 3 người mà, mà tên j nhỉ, Roomates :-/ (mà rõ kỳ cục, 3ng này có là roomates quái đâu :-/)

các anh trong sáng là sao :)):)) theo nghĩa nào thế :-j Suju nhìn chung là .. đông quá, ko thik hết được :p

:-/ sub của SNSD chỉ có 3 người mà, mà tên j nhỉ, Roomates :-/ (mà rõ kỳ cục, 3ng này có là roomates quái đâu :-/)

các anh trong sáng là sao :)):)) theo nghĩa nào thế :-j Suju nhìn chung là .. đông quá, ko thik hết được :p

à quên, Tae Yeon là còn đánh lẻ riêng cơ :-j
cái Bad oppa là của 3 chị kia +___+

:)) mà có mỗi cái đấy thôi đấy, xong rồi lại ko có j :-? (mà đáng ra thay quách mụ Tiff bằng Sunny hoặc Sooyoung có phải hơn ko :-j càng ngày mình càng ghét Tiff b-()

Taeyeon lại còn được quả rumour với Xiah :)) kiểu này SNSD sắp bị Cassiopeia tẩy chay đến nơi đến chốn.

Mà bạn Shin vẫn chưa giải thik cái câu "các anh trong sáng" cho tớ :-?

:)) mà có mỗi cái đấy thôi đấy, xong rồi lại ko có j :-? (mà đáng ra thay quách mụ Tiff bằng Sunny hoặc Sooyoung có phải hơn ko :-j càng ngày mình càng ghét Tiff b-()

Taeyeon lại còn được quả rumour với Xiah :)) kiểu này SNSD sắp bị Cassiopeia tẩy chay đến nơi đến chốn.

Mà bạn Shin vẫn chưa giải thik cái câu "các anh trong sáng" cho tớ :-?

là thuộc dạng cute boys :D

Soo Young can't sing =)) làm sao vào đc sub group đấy :-j Làm diễn viên hơn :D

soo young can't sing thật hả :-? giọng khỏe mà :-? (hay thì ko hay :)) nhưng rõ khỏe :))), mụ Tiff thì xem tất cả các performance của SNSD đều thấy đuối nhất (ah ko, HyoYeon ban đầu tệ hơn, nhưng dần tiến bộ), clip thì giọng hay thế cơ :|, yaaa...

nếu mà mỗi cute ko thì tớ ko thik đâu :)), DBSK ko những cute mà còn...:-j Suju thì HanKyung ngố ngố nhưng rất biết sexy đúng lúc, DongHae nữa :)). (HanKyung cute ah :-? h mới biết, chỉ biết nhiều khi ngốc nghếch lắm :)))

Dạo này bên club nhạc Hàn có mỗi mấy mống spam bài nhở :)) Đúng là nhóm nữ thì khó có fan hơn vì hầu hết đắm đuối vs mấy bands cũng chỉ toàn là chị em phụ nữ cả :)) Thích mỗi cái chị đóng Nana ý, xinh, trông cá tính Mika Nakashima :x nhưng là Nhật :))
DB sợ style của các anh một dạo 8-} đến là đáng sợ. Suju cũng thế.

Dạo này bên club nhạc Hàn có mỗi mấy mống spam bài nhở :)) Đúng là nhóm nữ thì khó có fan hơn vì hầu hết đắm đuối vs mấy bands cũng chỉ toàn là chị em phụ nữ cả :)) Thích mỗi cái chị đóng Nana ý, xinh, trông cá tính Mika Nakashima :x nhưng là Nhật :))
DB sợ style của các anh một dạo 8-} đến là đáng sợ. Suju cũng thế.

đúng, ai cũng có một thời ngu dại thì sau này mới khá lên được :))

cái ... của bạn P thì ... làm j, tớ hiểu mà :)), chuyện bt ở huyện ;))

Các bạn hiểu biết nhiều quá nhỉ:))
Mình chỉ biết dừng lại ở mức nghe chứ không tìm hiểu kĩ được như thế này:(
DB sợ style của các anh một dạo đến là đáng sợ. Suju cũng thế
Coi lại clip ngày xưa của các anh chắc chạy mất dép=))

con jai chỉ thần tượng nếu ca sỹ xinh
mà ca sỹ xinh nh` vô số ~~~~~~~~> ..............:">:">

@ bạn Shin: ;)) nói thế chứ Suju cũng ko trong sáng lắm :-j, DB cũng thế, các anh đang dần hở tung tóe và sexy ;)) (nhưng kiểu fan toàn pervert như mình chỉ được dịp sướng :)))
;)) cái này ko rõ lắm, nhảy của DBSK là có cả LSM với tự DBSK choreography nhỉ :-/ còn nhảy của Suju thì ai :-/ (mà mình thấy Suju nhảy ... sexy hơn DBSK nhiều :)) cứ xem U với Don't Don't thì ;))...DBSK nghiêng về ... hùng hục hơn, nhưng vẫn đẹp =)))
mà dạo này lại có hứng thú mò ra xem Suju M :)), nhìn cái mẹt Henry còn đỡ chứ cái bạn còn lại (Zu mi :-/) :-j :-B ko được :(

@ Trung: coi lại clip kiểu The way you are ít ra là chỉ chạy mất dép lúc gặp Su với Jae thôi :)) (đầu Min, Ho và Chun đẹp mừ :-?, mà ko hiểu sao xem nhiều clip Su làm mặt cute thấy quả đầu thiên thần đấy cũng ko ghê lắm =)))
còn Triangle thì khủng hoảng quá 8-}, I believe thì Jae blah blah quá thôi...:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
@ bạn Shin: ;)) nói thế chứ Suju cũng ko trong sáng lắm :-j, DB cũng thế, các anh đang dần hở tung tóe và sexy ;)) (nhưng kiểu fan toàn pervert như mình chỉ được dịp sướng :)))
;)) cái này ko rõ lắm, nhảy của DBSK là có cả LSM với tự DBSK choreography nhỉ :-/ còn nhảy của Suju thì ai :-/ (mà mình thấy Suju nhảy ... sexy hơn DBSK nhiều :)) cứ xem U với Don't Don't thì ;))...DBSK nghiêng về ... hùng hục hơn, nhưng vẫn đẹp =)))
mà dạo này lại có hứng thú mò ra xem Suju M :)), nhìn cái mẹt Henry còn đỡ chứ cái bạn còn lại (Zu mi :-/) :-j :-B ko được :(

Tớ chưa bao giờ bảo Suju trong sáng bạn ạ :| Ban nhạc đen tối nhất ý chứ :))
Suju biên đạo chủ yếu là do Eun Hyuk và Shin Dong dựng.
Han Kyung cũng xuất thân từ múa may nhưng chắc ko dựng đc bằng hai ông kia đâu -_-"
Bên DBSK do Yunho choreo là chủ yếu

suju ko trong sáng, thế mà tớ bảo thik HanKyung với DongHae thì bảo tớ thik boy trong sáng :-? thế 2 anh này trong sáng nhất SJ ah :x

:-B nói về cái band mới của SM, xem nhẵn mấy cái preview :-B sao thấy ngoại hình mấy bạn này xấu thế :-B chả nuột được như DB, còn chả được góc của Suju :-B

suju ko trong sáng, thế mà tớ bảo thik HanKyung với DongHae thì bảo tớ thik boy trong sáng :-? thế 2 anh này trong sáng nhất SJ ah :x

:-B nói về cái band mới của SM, xem nhẵn mấy cái preview :-B sao thấy ngoại hình mấy bạn này xấu thế :-B chả nuột được như DB, còn chả được góc của Suju :-B

Uh đúng là như thế đấy :))

Band nào mới trông cũng tởm, kể cả DBSK và SJ trc kia :-j, thôi cứ để chờ cho nó lớn :D

Oh BB hồi mới trông có tởm lắm đâu, tởm nhất là hồi Koh Ji Mah :)) Tóc anh GD s SR :))
@ Shin: tao thấy don't don Hyuk là đẹp nhất :x :)) Outfit đẹp mà pc thì 8-> Thích nhất đoạn quỳ hẳn xuống rồi giơ tay lên ý :x Trg live perf còn vạch cả áo :)) Nhưng ko hiểu sao lần đầu tiên xem đoạn đấy cứ thấy giông giống Woo Hyuk thế nào ý

DBSK mới ra lò chỉ có mỗi ... junSu là hơi khó nhìn thôi. Suju ko nhớ,
còn cái band mới này, bằng hoặc nhỏ tuổi hơn mình thì phải (toàn 90, 91)... mà trông mặt 5 đứa này đứa nào cũng hao hao ý. Suju đông ko chấp nhưng mà cái nhóm 5 ng mà chả ai bật được lên...>_<.
(lại còn trông lùn lùn...>_<)

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh BB hồi mới trông có tởm lắm đâu, tởm nhất là hồi Koh Ji Mah :)) Tóc anh GD s SR :))
@ Shin: tao thấy don't don Hyuk là đẹp nhất :x :)) Outfit đẹp mà pc thì 8-> Thích nhất đoạn quỳ hẳn xuống rồi giơ tay lên ý :x Trg live perf còn vạch cả áo :)) Nhưng ko hiểu sao lần đầu tiên xem đoạn đấy cứ thấy giông giống Woo Hyuk thế nào ý

Mày ko phải thiên vị thế đâu ;)), mặc dù ko thích Siwon nhưng tao thấy ở Don't Don Siwon là đẹp nhất vì hình thể sau khi diet trông lại càng chuẩn :| Tóc trông làm đỡ cái kiểu công tử đi nữa :D

Sau khi xem 샤이니 (Shinee) - Preview (25s) thì tớ rút ra kết luận là kiểu nhạc ở đầu tiên giống 1 đoạn của Purple line của DBSK, về ăn mặc thì có một bạn/em trông giống GD (Big Bang), quần áo thì rõ ràng là sự pha trộn của Big Bang + FT Island + Super Junior M (mốt bây giờ là thế, giày rất to còn quần thì skinny :)), hơi tụt).
Đây là band xấu nhất của SM mà mình từng thấy 8-} OMG ít ra ko đẹp thì cũng phải bt chứ, sao lại trông giống mấy cái band nhạc Việt thế nào ý =)), có 1 bạn/em chưa nhìn rõ mặt, ko hiểu có khá hơn ko.
Thêm nữa là bài hát gì mà cũng khó chịu thế /:), mở đầu chưa gì đã (Chị ơi, chị thật xinh đẹp 8-} ... - xem bên cạnh mới ra đây là bài nói về nuna's love =)) Câu đầu tiên có vẻ như lấy ý tưởng từ bài Kiss của JYP).

=)) =)) bọn này cho đi đọ với AST'1 của DSP khéo lại còn kém hơn :|

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng vừa xem đoạn preview 20s rồi đúng là chả có j đặc sắc cả :))

http://youtube.com/watch?v=W2Zq04OMWVI

Oh yeah, single mới của Wonder Girls đây rồi, đúng theo phong cách JYP, bắt đầu sau album 1 thì cho gà nhà American Styles cả, I mean it's REALLY HOT.
Chị Sun Ye, tóc mới, đã xinh nay còn xinh hơn, Yoo Bin thì vẫn có khoản sexy ko ai bằng :x Sao chân chị ý đẹp thế o_0, ng` ko cao nhưng mà chân thì vãi luôn 8-}. Sun Mi có vẻ thêm được mấy kg, So Hee cũng ko còn cute như thời Tell me nữa rồi, trông hiền :x, riêng tóc màu của Ye Eun thì chưa quen lắm :| Dù sao thì style sexy này đúng là chuẩn :x Trông ko bị "dirty" như Jewelry, ppl say it right: "Wonder Girls got styles" :))

Công nhận là bài này HOT :)) Mặc dù vẫn thích các em và các chị hát nhiều hơn là nhảy nhưng khi chúng ta có những đôi chân dài và khuôn mặt như thế, tại sao ko let's dance nhể b-)

KPop lại có một storm mới rồi :D Tuy nhiên cho đến giờ vẫn ko hiểu nổi tại sao những bài hát lyric rất hay (như Wishing on a star) thì ko bao giờ nổi bằng những bài lời chuối như thế này :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì người ta đã comment 1 đống ở dưới là mấy bạn Shine này có vẻ copy phong cách của Big Bang mà. Đúng là ko thấy j đặc sắc >_< mấy bạn này trông có vẻ cute, hay SM định tạo ra... SNSD phiên bản nam và ít người =))

WG lần này trông có vẻ hay ho :-j nhưng mà bạn Shin tìm đúng được cái clip có trans cũng hay nhờ, tớ công nhận lyric cứ sao sao 8-} thik mỗi phần rap nghe giọng hay, tiếng Anh chuẩn :D :D giọng YooBin có vẻ đỡ bè bè hơn trước (mà đoạn rap còn vứt cả Ha Ji Won với Go So Young 8-})

Back
Bên trên