CLB nhạc Hàn

Chính ra trong Any band xét về tài năng thì thik anh Tablo và chị BR hơn
Đôi kia nổi quá rồi n về tài năng thì thik TB và BR hơn :x

@ Sương: Sau khi biết tin ấy chị cũng đặt mục tiêu Stanford đấy em ah =))=))=))

Thế k ai biết bài trong CF của anh Kang là j ah :( Ai giúp hộ với :((

@Shin: DB k thấy động tĩnh gì :-s Tôi cũng nghe Baek Ji Young mà, nhưng mà k nghe nhiều lắm :| Chỉ nghe OST hwangjini với mấy bài chả nhớ tên là j :))
Hôm gì đang ngồi xem Music Bank chờ FT xuất hiện thì nghe đc Betray của BMM 8-} Lặng cả ng luôn :| Mỗi tội MV siêu khó hiểu :))

Ai nghe SG Wannabe cho tớ hỏi bài này tên là j :x Gấp lắm rồi, bấn lắm rồi :x:x:x
http://youtube.com/watch?v=6mcXDEx66oA
(Trong bài này anh kang dong won đẹp chết thôi ấy 8->)

;)) kìa kìa Sg Wannabe hỏi Shin đe :)) Shin rất chăm download album của SG Wannabe :x
Bài này tên là 사랑가 ("Love song") của SG Wannabe hái với 윤민수 (Yoon Min Su) trong album 3.5 The Precious History
Mà hình như mình up bài này 1 lần rồi mà chẳng thấy ai nói j :-w, bài này nghe hao hao giống nhạc Titanic

----------

Chính ra trong Any band xét về tài năng thì thik anh Tablo và chị BR hơn
Đôi kia nổi quá rồi n về tài năng thì thik TB và BR hơn :x

Sao nói thế, mỗi ng 1 tài mà :D
Xiah sẽ là ca sĩ solo đầu tiên tách ra nếu sau này ko còn DB theo kế hoạch của SM đấy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ko
ý tớ muốn nói về năng khiếu bẩm sinh!
kiểu thiên tài âm nhạc ý vì nhìn những giải thg? của BR là đã choáng rồi!
còn chuyện tách ra hát riêng thì chỉ là chiêu thức của SM mà thôi.ko đánh giá về chuyện đó vội!

Hồi trước em cũng mơ mộng ;)) Nhưng sau khi vào site nó kêu là ko cho gửi supplemental materials thì em bye bye :p

Ước gì chị cũng nói đc là chị bye bye nó :| Chị thấy đc vào waitlist của nó thôi thì cũng đủ sung sướng cả đời í :((

@Shin: tks >:-D< Tôi cứ tìm mà chả biết bài đấy tên là j :-j

Ước gì chị cũng nói đc là chị bye bye nó :| Chị thấy đc vào waitlist của nó thôi thì cũng đủ sung sướng cả đời í :((

Nếu chị yêu nó lắm lắm thì ko thể bye bye được rồi. Em bye bye vì biết là mình mơ hão =)) Tại em nghĩ có thể cái supplemental material là một yếu tố sẽ giúp vớt vát em may ra vào được waiting list (GPA em thấp, class rank ko cao, leadership chả có, chả có giải rút gì :">) thì còn cái kia nó cũng chặn đường sống thì em biết làm thế nào :(( Đúng cái hôm mình quyết định từ bỏ thì nó gửi paper document đến nhà mình =)) Ki vcd =))

Thôi nói chuyện nhạc Hàn, anh Tablo hồi xưa em còn tưởng là anh béo :p mà Hình như trong Epik high cái anh còn lại mà không phải là anh béo và tablo ra thì em thấy là chả hát cái gì :-?

bây h mới biết anh TB trong nhóm hát bài Fan :|
thik bài đấy n h xem any band concert thấy anh ý hát hay! :D

Thôi nói chuyện nhạc Hàn, anh Tablo hồi xưa em còn tưởng là anh béo :p mà Hình như trong Epik high cái anh còn lại mà không phải là anh béo và tablo ra thì em thấy là chả hát cái gì :-?

Anh Tukutz làm DJ mà, có hát gì đâu :D

bây h mới biết anh TB trong nhóm hát bài Fan :|
thik bài đấy n h xem any band concert thấy anh ý hát hay! :D

Anyband thì Xiah vô đối :x

Ôi hôm nay Arirang có cái show j` của BoA ở Nhật ấy, thế mà mở ra thì còn có nửa bài Key of Heart. Chán quáaaaaaaaaaaaaaaaa...! :(( :(( :((

Unnie nói tiếng Nhật hay siêu đẳng :x :x :x. Hát xong cứ "domo arigatou" mãi, yêu :*!

Tớ cũng thích anh Tukutz trong Epik High lắm 8-> Anh í trông cool, lại còn biết nhảy, mà chơi showgame cũng ngu ngu nữa =))
Tiểu sử Epik High dài loằng ngoằng mà cũng lắm gian truân 8-|

down cb ngon hơn mega n` !
down mega ngày xưa còn đc 200kb/s chứ bây h down 1 link phải mấy ngày chưa kể limit nữa >.< ức chế lắm :((

down cb ngon hơn mega n` !
down mega ngày xưa còn đc 200kb/s chứ bây h down 1 link phải mấy ngày chưa kể limit nữa >.< ức chế lắm :((

Bây h có giờ vàng mega mà :x làm cái acc free, fake cái ip US đi, rồi cứ đúng 9h sáng đến 3h chiều h VN lên down \:d/ cứ gọi là 8-> ko limit, tốc độ như điện xẹt 8-> như premium luôn 8->
Mấy tháng nay down như đúng rồi vì sẵn cái ip US =))

bé Sương đã viết:
(GPA em thấp, class rank ko cao, leadership chả có, chả có giải rút gì )

Thấp thế nào chứ chả thể thấp bằng chị đc :-j GPA vẫn 4/4 đây này =)). Cứ note vào transcript "8 -> 10: A" là ngon 8-> Straight A là 4.0 rồi :-j
Class rank thì top 10% là siêu đẳng 8-> Mà VN mình có record cái class rank đâu, lo làm j`. Thích thì bịa ra là mình luôn trong top 5/50 của lớp (mặc dù có thể là em đứng thứ 6 :">, cheating 1 chút như thế cúng ko sao :">)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bây h có giờ vàng mega mà :x làm cái acc free, fake cái ip US đi, rồi cứ đúng 9h sáng đến 3h chiều h VN lên down \:d/ cứ gọi là 8-> ko limit, tốc độ như điện xẹt 8-> như premium luôn 8->
Mấy tháng nay down như đúng rồi vì sẵn cái ip US =))
xin chỉ rõ hơn êể về cài lại idm ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Nếu Epik high thành lập năm 2000 mà Tablo sinh năm 1980 thì coi như bỏ bê đại học à :-? Stanford chứ đùa đâu /:)

@chị Ly: cheating nhưng mà cũng ko đọ được đâu chị ạ :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên