CLB nhạc Hàn

*Nhìn cái bảng này mới biết mình nghe ít thật :)).*

Năm nay các gasoo tên tuổi kiểu DBSG, Shinhwa, Rain, Se7en, Kang Ta,... yên lặng nhỉ? *BoA ít ra còn có cái TPL với Anyband*. Thế hệ mới lên vun vút :x :x :x... Năm ngoái làm j` đã có FT, WG,... :x :x :x...

Thik Lies nhất :x.

*Chị Shin đăng nhập ẩn ah hay sao mà off vẫn post bài đều đều kia :))?*

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao thích Lee Seung ki :x :x người đâu mà đẹp thế :x :x Có ai xem cái film j anh ý đóng năm ngoái trên KBS về mấy chị em ko :x :x Chết từ hồi đấy :x

Tell me =)) mới nghe một đoạn nhưng muh thấy buồn cười :))

*Nhìn cái bảng này mới biết mình nghe ít thật :)).*

Năm nay các gasoo tên tuổi kiểu DBSG, Shinhwa, Rain, Se7en, Kang Ta,... yên lặng nhỉ? *BoA ít ra còn có cái TPL với Anyband*. Thế hệ mới lên vun vút :x :x :x... Năm ngoái làm j` đã có FT, WG,... :x :x :x...

Thik Lies nhất :x.

*Chị Shin đăng nhập ẩn ah hay sao mà off vẫn post bài đều đều kia :))?*

Uh chị invi HAO em ạ :p, trc khi vào thi học kì phải vứt cái gì đó vào đây cho nó đỡ trống :">

DBSG năm nay hoạt động chủ yếu là ở Nhật, hoạt động trong nước gần như mất tích nên ko thể list vào được.
Shinhwa thì có ra 1 album Winter tháng vừa rồi thôi, sau đó thì lại chuẩn bị tgian các anh nhập ngũ :(
Rain vẫn đang tiếp tục vớ tour quanh Thế giới, Se7en hình như cũng vi vu.
Kang Ta thì nói thật là phong độ quá là đi xuống, chỉ có thấy trong các album chung của SM, so với Jang Woo Hyuk và Tony thì quả thực là 2 năm nay Kang Ta lép vế nhiều.
Riêng BoA, ko ưa lắm, do SM giờ toàn phóng BoA ra khỏi Hàn rồi (nguy cơ DBSG cũng thế) -> ko lấy làm lạ khi fan BoA trong nước kém nhiệt tình đi.

@Cảnh: Tell me nghe có vẻ chuối nhưng mà bài này khá là catchy, dẫn đầu về lượng người bắt chước theo ở UCC đấy :)). Ngay cả mấy anh Suju cũng kết bài này (và bài Secret Code 486), Big Bang cũng perf bài này mà :> (mặc áo hồng nhảy Tell me cùng WG :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ ờ, k chấp nhận đc BB cái kiểu í :-w Tôi thấy bọn WG làm hỏng cả bài lies ấy :(:)((

Đây, 3 bài teen yêu thích nhất hiện nay đc các chú Yurisangja hát này =)) Nghe tell me với lies cứ như chửi nhau í =))=)) Một chú thì cứ "tell me tell me t-t-t-t-t-t me you love me" chú kia thì "I'm so sorry but I love you da kotjimal" =))=))=))
http://youtube.com/watch?v=xkotumGLwsI

=)) =)) tao chưa nghe nhưng nghe mày miêu tả thì thiệt tinh =)) =)) bao h cop cho tao =)). Ah, tao xem BB nhảy tell me ở show king rồi =)) =)) ko đỡ đc =))

Em thích Into the new world :x:x

Đùa chứ nghe cái bài together của DB chán không đỡ được :|

Cám ơn chị Trang cái bài Ballerino nhé :* Clip hay quá, đầy tính nghệ thuật :x:x Kiểu này em phải promote bài này lên blog :">

lies hay! :x
mv tell me của wg đêk đỡ đc =))
DB dạo này buồn nhỉ. Lại sắp có single 16 ở Nhật rồi :))
Có nên chơi dự đoán xem liệu chốt hạ đến cuối năm nay ở nhật có bn single ko nhỉ :))

Top 20 không có I love rock and roll của Lee Dae Hee à?:( :( :(
Idol của tui!

:D Lee Dae Hee tài năng, bài I love rock and roll của chị ý cũng hay nhưng để vào được top 50 của năm cũng còn khó đấy bạn ^^", vì còn nhiều artist khủng hơn nhiều :p, rất tiếc.

Trường hợp Ballerino của Lee Ssang ft. Ali, hic, nếu có top 30 chắc sẽ có bài này ~o), tiện thể bầu luôn clip quái đản nhất năm o_0

Có một bài I love rock 'n roll của Koyote nữa, bài đấy hay :D.

Một sự kiện nữa là năm 2007 K-showbiz tạm chia tay hai người: Jang Woo Hyuk và Kim Jong Min của Koyote. Sắp tới, 2008, sẽ là chia tay hai thành viên của Shinhwa, và Tony, Kang Ta nữa:).

.
.
.
Merry X'mas cả nhà :D!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ, bạn chị cũng đang sống dở chết dở vì chia tay anh Hyuk với anh Tony đây :))

Nhạc hay thì có nhiều lắm, với cả tùy ng nghe :) Tớ thấy nhạc của VOS này, Choi Jung Chul này, ai cũng hay hết >:-D< Dạo này chăm nghe ballad thành ra mấy bài của WG hay SNSD k nuối trôi :|

Tớ chết vì Taya =(( =(( :((
Lee Dae Hee là chị đóng My girl á? :-O Chị đấy cũng hát à? :|

Taya dạo này ít xuất hiện '_'. Cái Skoolooks của Hoya mới bị kiện cáo j` đấy, ko biết giải quyết xong chưa '__'. Hyukie đi nghĩa vụ '_____'. Wonnie dạo này lại mất tăm tiếp :-<... Được cái Junnie về rồi :x :x :x.

Nhắc đến My Girl... Anh Jun Ki đóng phim đấy có One wish nghe được phết (nhưng chắc kĩ thuật phòng thu nhiều -__-) :x :x :x, nhảy cũng hay :x :x :x. Nhưng mà mới cắt tóc rồi sao ấy =(( =(( =((... Nhớ hồi trước xem Grace của Soo Young nhìn thấy anh này một phát là đứng lặng luôn =))...

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ, bạn chị cũng đang sống dở chết dở vì chia tay anh Hyuk với anh Tony đây :))

Nhạc hay thì có nhiều lắm, với cả tùy ng nghe :) Tớ thấy nhạc của VOS này, Choi Jung Chul này, ai cũng hay hết >:-D< Dạo này chăm nghe ballad thành ra mấy bài của WG hay SNSD k nuối trôi :|

:| ờ, năm sau sẽ là tôi đấy, ôi Shinhwa :( :((
Chăm nghe ballad thì phải thích Baek Ji Young nữa chứ, cô này dance và ballad 2 tay như 1 <:p
Dạo này thích bài Betray của Big Mama :x

Jun Ki cut tóc vẫn đẹp trai đấy chứ :D
trông đàn ông hơn n`!
trc sau vãn thấy jun ki đẹp trai :">
công nhận là nhảy rất đỉnh,hát cũng khá ;))

@Shin: DB k thấy động tĩnh gì :-s Tôi cũng nghe Baek Ji Young mà, nhưng mà k nghe nhiều lắm :| Chỉ nghe OST hwangjini với mấy bài chả nhớ tên là j :))
Hôm gì đang ngồi xem Music Bank chờ FT xuất hiện thì nghe đc Betray của BMM 8-} Lặng cả ng luôn :| Mỗi tội MV siêu khó hiểu :))

Ai nghe SG Wannabe cho tớ hỏi bài này tên là j :x Gấp lắm rồi, bấn lắm rồi :x:x:x
http://youtube.com/watch?v=6mcXDEx66oA
(Trong bài này anh kang dong won đẹp chết thôi ấy 8->)

Chỉnh sửa lần cuối:
khiếp! cái cf sao mà trông rét thế :| rùng mình :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Big Mama hát tiếng Anh hay nhỉ:x Jingle Bells Rock, hôm nay em xem trên Arirang :x

Dạo này, Dong Bang, em thấy ngán ngán :|:| Chả hiểu sao:|

Đang nghe cái album Remapping the human soul :p Cái anh Tablo thật là giỏi vcd, anh í học Stanford major in English Literature :-ss

Back
Bên trên