CLB nhạc Hàn

mình thích cái Abra + Mister thế :)) 2 màn nhảy hot nhất năm gộp lại = chảy máu mũi =.='' outift của Ga in too hot to handle =,=''

màn female rap cũng hay, put the stage on fire, đoạn cuối Tasha ra dáng đàn chị vãi :)) mà Tasha mới đẻ mà ng fit vật =,='' Tiger JK nhìn rõ kiểu excited khi thấy vợ lên hát :))

mình muốn thích cái perf của GD với tae yang cũng ko được vì mình ghét cái bài korean dream vãi =.=''

Màn của Tae Yang với GD ko hay ho cho lắm :| Hơi loạn, đc cái concept black vs white đẹp thôi.

cái màn Mister với Abra hot thế thì ngắn tẹo + quay chán, cái màn của Ivy sexy + rùng rợn quá đáng thì thấy rằng chị ý "câu" Khun có vẻ hơi lâu -_-" Tội nghiệp hết chương trình phát fans đổ bộ bêu xấu bà này phá tung minihompy 8-}

Lip gloss có concept hơi bị =)) Nữ tù nhân nổi loại. Tasha mang nửa dòng máu US nên tất nhiên khí thế hừng hực, mà chị này cũng vẫn đang giữ ngôi queen female rapper, đến giờ vẫn ko quên đc Black happiness của chị, rất là meaningful:x Tiger JK đc giải hôn vợ chụt 1 phát em Hara nhìn thấy trố mắt há hốc mồm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hệ thống âm thanh của Mnet như dở hơi nên mình thấy cái gì cũng chán đi, Mister với Abra nhảy thì hot nhưng mà trộn vào nhau nghe như đấm vào mặt...

OMG, Because of you của AS HAY :x:x:x ahahahahahah

Còn tin ko hay ho là Swine flu tiếp 8-| lần này là 3 mem của f(x)... năm nay SM thê thảm nhỉ :-??

Hỏi tí Minihompy là cái j ?

Có ai muốn làm mấy cái thiếp cảm ơn Avex vì đã ủng hộ DB với mình ko :D????

Đây là project của Bigeast mà

Tiền gửi nc ngoài đắt nên nhiều người sẽ giảm chi phí ^^

Mình sẽ gửi ngày mai nhé! ^^ (28/11)

Ai cũng muốn gửi cùng mình thì có thể nhắn tin cho mình: 01669440810 hoặc sang luôn lớp mình (mình học sáng nhưng chiều vẫn ở trg)

Chỉnh sửa lần cuối:
hệ thống âm thanh của Mnet như dở hơi nên mình thấy cái gì cũng chán đi, Mister với Abra nhảy thì hot nhưng mà trộn vào nhau nghe như đấm vào mặt...

OMG, Because of you của AS HAY :x:x:x ahahahahahah

Còn tin ko hay ho là Swine flu tiếp 8-| lần này là 3 mem của f(x)... năm nay SM thê thảm nhỉ :-??

Hỏi tí Minihompy là cái j ?

Minihompy là trang diary trên cyworld ở Hàn.

Album mới của T-Ara QUÁ CHUẨN :star:
AS cũng leo lên no.1 bảng xếp hạng hit mới ra :x
Susu cũng chuẩn bị tham gia Musical :-"
YAYYYYYYYYY

album mới của T-ara ra cái bài Bo Peep Bo Peep nghe đau đầu + dở hơi :|

AS come back chuẩn quá AHAHAHAHAH :x:x sao mãi chưa có MV :(

Bài khác hay hơn ;)) Anyway T-Ara đã lên no.1 bảng xếp hạng nhạc online rồi nhé, lần này tung ra album được đánh giá cao hơn hẳn. Dù gì xét trong mấy nhóm mới T-Ara có vocal tốt hơn hẳn, đc cả visual nữa 8->

Hôm qua MB AS comeback thấy đúng là bổ sung nhân lực tăng phần vocal lên nhiều nhưng cái người mình tò mò nhất thì hát có đúng 1 đoạn siêu ngắn :| Rốt cuộc là vũ đạo của bài này cũng kiểu j j mình chỉ có ngắm chân các chị sao mà dai thế 8-> 2PM no.1 (như dự đoán) <3

Nana chỉ để làm phần nhìn (+ nhảy) thôi :)) Raina mới là để hát mà :p
nói chung thích bài này (dù hơi ghét auto-tuned :(), nhảy trông ít move nhưng mà classy với cả strong chứ ko phải vớ vẩn (giống style của Amoled ý, trông step đơn giản nhưng nhìn rất khỏe, đúng beat và hấp dẫn)

Bài này làm mình liên tưởng đến again again ;))

nghe cả cái album của T-ara rồi :| bài mới có dance style nào nghe xong cũng đau đầu (nghe như nhạc trong club, hi vọng là sau 1 thời gian lại addictive :p). Thích Lies, Apple, falling u, say goodbye.
Nhưng mà mình cá là Qri vẫn sẽ được 2 lines mỗi bài là cùng, Boram cũng ít 8-} nghe toàn thấy giọng rap (Hyomin, Eunjung), Soyeon, với Jiyeon

Nana hát chán vật 8-} Giọng ngang phè 8-} Người thì như que tăm, chả hiểu sao được vào nhóm 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
người mẫu mà em 8-} trông nhảy ko đến nỗi nào + mặt đẹp nữa :)) gái Pledis là phải hot :p. Nói chung chị nghĩ vào được AS thì cũng là đẹp + nhảy giỏi (2 cái ko thiếu được), còn lại hát thì cũng có main vocalist, lead vocalist các kiểu rồi nên vài ng hát ngang phè thì ít line thôi =)) (Soyoung hồi trước hát kém nhất nhóm là gì, giọng bè bè, nhưng mà nhảy thì ko chê được, mặt cute :x)

http://www.youtube.com/watch?v=ev5fo6xpAmc&feature=player_embedded

mặc dù bị cắt ngắn cả 2 bài nhưng mà mình phải nói là mình bị BẤN After school :x hot :x Raina đã chính thức là main vocalist rồi :p

Nana ít line, ít camera time nhất... mình có linh cảm sắp tới Nana sẽ thế chân UEE ngày trước - sẽ lên game show nhiều, được ưu ái để nâng tên tuổi lên nhiều hơn... hi vọng là em này có nhiều biểu cảm hơn Uee, sẽ đỡ bị fan ghét hơn lolz...

UEE lên show We got married biểu cảm tốt mà, đóng vai phản diện trong You're beautiful cũng đạt phết, có mỗi lúc hát là mặt đơ thôi, cho nên vẫn là nổi tiếng. Bây giờ Ga Hee thì suốt ngày ở Star Golden Bell rồi, cũng hay :x Mình thấy rằng có Ji Yeon dạo này lên hình cũng đơ y hệt như UEE hồi trc rồi nên đâm ra cũng quen với concept "expressionless" dần dần 8-}

Uầy đọc cái vụ crazy fan của Taecyeon lấy máu từ .... để viết mà mình thấy buồn ói quá +__+! Tội nghiệp có fan như thế này mình cũng chết giấc chứ chả đùa >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy T-Ara =P~
Ra một lúc 3 cái MV, riêng bài Bo Peep Bo Peep 1 bản 19+ 1 bản 15+ =)) Boram để tóc dài xinh vật :x Thích cái style trắng đen này thế :x căn bản mặt T-Ara ai cũng xinh nên nhìn lên 2 màu ko thôi rất nét 8-> Hehe cứ đi theo khuynh hướng sexy + cute cùng lúc thế này có phải hơn hẳn hồi đầu Lies ko, từ hồi Time to love đến giờ có vẻ đã biết đi đúng đường :-j Được cả Boram với Qri lần này cũng hát đủ bộ hơn tời TTL 1 2 đâm ra càng hâm mộ 8->

Ai đọc cái tin về fan meeting của DBSK Trio chưa :| Loạn thật rồi 8-} Ôi đến nước này ko hiểu 3 anh định thế nào :(

Xẹt, gần 20 ngày sau ngày ra Heartbeat cái MV ở kênh 2PM gần đạt 1 triệu lượt xem 8-} Cá nhân mình thấy concept zombie rất là rợn mà dân tình lại có vẻ ưa 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
mình là mình ko hiểu tí j cái MV của AS :-< nhưng mà đẹp thì đẹp thật :x

Nghe Bo Peep Bo Beep rất là ngứa, 2 cái MV thì 1 cái vô nghĩa + nhí nhảnh, 1 cái còn lại cũng chả hiểu ý nghĩa lắm =)) thích cái Like the beginning MV hơn. Còn cả 2 bài thì chả thik bài nào :-<

Cho em hỏi có phải bài Bo Peep là toàn Boram, Qri vs Ji Yeon hát đúng ko ạ :-/ Em chả phân biệt được ai với ai 8-} Nhất là xem cái bản cu te thấy có đúng 3 người hát đi hát lại, ko thấy mấy chị hồi TTL đâu 8-|

chị có thấy mấy đoạn SoYeon với Eunjung hát, còn HyoMin chả thấy mấy thật (hoặc là ko nhận ra nổi mặt :|)

ho ho xem clip thì giời biết đc, phải chờ performance thôi, Hyo Min là 1 trong 4 vocals chủ đạo của T-Ara sao mà ko hát :|

Uầy cái tin Tae Yeon trên allkpop nhăng nhít quá, mình thích chị ý nhất SNSD mà bây giờ bảo vì stress ko muốn làm leader thì hơi bó tay 8-} trách nhiệm đầy mình như thế ko làm thì ai làm :(

tin đấy là rumor vớ vẩn mà :x

ngoài việc cuồng Gahee với Bekha hơn thì mình officially mê chị Raina :x

Hôm nay Music core làm quả đặc biệt mà gió to sân rộng echo các kiểu @_@ mic miếc rởm nữa @___@

thiếu AS nữa là đẹp :p

ko mê được Bo Peep Bo Peep live với kiểu outfit này... thích cái sexy outfit hơn... mà like the beginning hay hơn sao ko promote nhỉ T_T

Back
Bên trên