CLB nhạc Hàn

Hôm nay Music core làm quả đặc biệt mà gió to sân rộng echo các kiểu @_@ mic miếc rởm nữa @___@

thiếu AS nữa là đẹp :p

ko mê được Bo Peep Bo Peep live với kiểu outfit này... thích cái sexy outfit hơn... mà like the beginning hay hơn sao ko promote nhỉ T_T

Chọn bài Like the beginning cơ mà nhờ :-?
Bài Bo Peep shake đẹp :">

MC số ở Jejudo nên nó thế o_0

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình càng ngày càng thấy GD quá đà... đã ko có hứng thú nay còn ngán hơn... 8-| nói thật mình thấy YG nên xem xét lại...

---

Thích cái MV Color của 2pm vãi chưởng :x:x:x và đâm ra càng ngày càng thấy Khun gay gay =))=)) Taecyeon hot :x

---

Dạo này xem AS BOY live mà thấy ngứa mắt, sao lão camera man nào cũng cứ tập trung vào Uee thế nhờ :| biểu cảm thì ko ổn, hát thì chả hay... :| Nana JooYeon, nhất là lúc Raina hát chính hoặc adlib đoạn cuối thì ko zoom vào :|

Chỉnh sửa lần cuối:
thực ra từ lâu e thắc mắc tại sao bài Breathe lại được biểu diễn rộng rãi từ lúc nó mới được promote vì tbh là lời bậy so với những bài từng bị cấm :)) nhưng mà hôm nọ concert thì cũng có sao lắm đâu nhỉ, nếu so với các MV của US&UK. anw, có lẽ là ko nên so :-??
Taec với Woo dạo này MC cute quá, hết marshmallow đến bobeep :x
Endings của Heartbeat có thế tuần sau sẽ là Junho/Junsu? nc là can't wait. hôm nọ Taec so hot but it reminds me of Jay a lot :-B tại vì cái shirt ripping như kiểu là trademark của Jay ý :-<
Nói về AS, e ưng cả 2 bài :x cơ mà mũi Raina chỉnh trông ghê ghê :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy cái hôm lễ trao giải Blue dragon Taec xé áo vì Ha Ji Won thật là hot =))

Bạn Phương sao lại bảo Khun gay [-x chẳng qua mặt anh ý xinh quá nên mới bị nhét cái điện thoại màu hồng thôi, thích cái quảng cáo của Taec màu xanh nhất ;)) Cơ mà quảng cáo bánh Brownies lại Khun làm center, muốn thấy người Woo Young :">
Paris Baquette của 2pm với Kim Tae Hee cũng cute :x

Nhân đây, đồng ý là anh GDragon càng ngày càng quái. Bài Breathe, rồi cả concert đều lộ rõ sex content (quần áo nữa). Tài năng thì tài năng nhưng mà hơi...bệnh rồi >.<

Chỉnh sửa lần cuối:
tài năng bt thôi, trong BB mình ghét nhất là GD :-< 4 anh còn lại đều thấy đáng yêu :-< chả hiểu sao ngay từ đầu đã thế....
mà sao Daesung ko ra quả album hát hò j nhờ :-< :x anh ra 1 album trot cũng được :))

Khun trông đoạn nhảy nhót hơi ưỡn ẹo uốn éo :)) làm mình nhớ đến tình yêu Xiah của mình =))

Mà công nhận Taecyeon làm mình từ chỗ ghét green đã làm mình thấy green vẫn ăn đứt các màu kiểu như blue... (comment này hơi nhảm lolz, nhưng mà vốn dĩ tớ ghét màu lạnh như blue, green =)))

ít ra tài năng hơn đống SM nhà em ;))

đùa chứ YG push cái fashionita concept của GD hơi over the top thật =.=''

Không biết tại sao nhưng em thấy ending của SuSu reminds of Jay hơn :-?. Có lẽ tại expression của Taec cũng khác Jay nhiều, được cái so hot í :">.
2PM kiểu rất rõ là đang mở cho Jay về, phát biểu nhận giải các thứ k bh quên, hnọ JunSu quên k nói thì đc ChanSung nhấm nháy "Jay Jay Jay" . Ôi yêu :">

Tính ra cả 6 thành viên đều làm ending rồi. Quả Khun's revenge ác liệt vật. Nhưng em vẫn thích ending của Taec nhất :x.

CF Paris Baguette của 2PM và Kim Tae Hee thì đẹp ngất ngây và rất là không khí Noel (ôi 2 ty của m`). Còn MV My Colour công nhận Taec bị đẹp dã man T_T, Woo Young và Jun Brothers cũng đẹp, nhưng m` cũng thấy Khun hơi hơi =)).

Gần đây em bị stuck Bo Beep Bo Beep. MV thì rõ là gắn mác 15+ mà lên sân khấu thì lại cute kinh :)). Dance của Bo Beep cũng dễ thương :x. Nhìn chung 1st album của T-Ara khá là chất lượng :x

Nhìn ảnh concert của GD mình bị shock 8-}.

Because of you của AS hay nhưng em thấy nó cx k đc chất như thời đầu tiên nên thích ở mức tầm tầm. Ấn tượng Raina, newbie nhưng hát hay điên đảo.

Không biết tại sao nhưng em thấy ending của SuSu reminds of Jay hơn :-?. Có lẽ tại expression của Taec cũng khác Jay nhiều, được cái so hot í :">.
2PM kiểu rất rõ là đang mở cho Jay về, phát biểu nhận giải các thứ k bh quên, hnọ JunSu quên k nói thì đc ChanSung nhấm nháy "Jay Jay Jay" . Ôi yêu :">

Tính ra cả 6 thành viên đều làm ending rồi. Quả Khun's revenge ác liệt vật. Nhưng em vẫn thích ending của Taec nhất :x.

CF Paris Baguette của 2PM và Kim Tae Hee thì đẹp ngất ngây và rất là không khí Noel (ôi 2 ty của m`). Còn MV My Colour công nhận Taec bị đẹp dã man T_T, Woo Young và Jun Brothers cũng đẹp, nhưng m` cũng thấy Khun hơi hơi =)).

Gần đây em bị stuck Bo Beep Bo Beep. MV thì rõ là gắn mác 15+ mà lên sân khấu thì lại cute kinh :)). Dance của Bo Beep cũng dễ thương :x. Nhìn chung 1st album của T-Ara khá là chất lượng :x

Nhìn ảnh concert của GD mình bị shock 8-}.

Because of you của AS hay nhưng em thấy nó cx k đc chất như thời đầu tiên nên thích ở mức tầm tầm. Ấn tượng Raina, newbie nhưng hát hay điên đảo.
Chị bị stuck bài Like the beginning, còn bài Bo Peep thì nhớ màn shake butt :">

Sao bạn Phương lại nói GD tài năng bình thường. Về khoản hát hò có thể ko bằng nhiều người nhưng mà khả năng sáng tác và viết nhạc của GD là hơn hết tất cả các nghệ sĩ cùng thời (tính cả 7x 8x 9x) :| Mình vẫn cho rằng YG và JYP chọn nghệ sĩ kĩ hơn SM. Bạn Phương cứ phải tìm hiểu đầy đủ chuyện audition thì sẽ biết có bao nhiêu phần trăm nghệ sĩ ở SM là do hình thức hoặc chuyển từ bên diễn viên sang :-j Cơ mà tất nhiên những trg hợp như DBSK hay CSJH lại là chuyện khác. Bạn Phương vốn bias SM còn anh Dương thì lại ghét kiểu idol xanh đỏ thì động chạm nhau là phải rồi :-j Cơ mà anh Dương nghe nhạc Hàn từ thời nguyên thủy đến nay thì lâu hơn bạn Phương, nhưng mà nói nghe khiêu khích nhau thế thì bất hòa quá :D Thôi pass.

Dạo này 2PM đang xếp nhất liên tục, ko hiểu sau 2PM sẽ đến mùa của ai. Big Bang đầu năm sau mới ra album, khoảng giữa ai sẽ chen vào :-? AS với T-Ara chăng 8-> À 4Minute cũng ra bài mới :|

:-?? tớ xem idols biểu diễn (hát + nhảy + chơi nhạc cụ), diễn hoặc qua games shows là chính, nên tớ ko để ý mấy đến viết nhạc hehe. Thế nên khi nói đến tài năng của idols, tớ sẽ liên tưởng đến mấy thứ đó trước khi nghĩ đến viết nhạc :p. Thêm nữa GD bị dính vụ rùm beng về plagiarism nên ko biết phải nghĩ thế nào... :-<

Thôi pass...

năm sau thấy 1 loạt các boyband mới ra lò :-< bây h mình loạn tên ko nhớ được ai với ai... T_T

Hi vọng là AS sắp tới sẽ thế chân ở bảng xếp hạng :) hình như AS chưa được cái mutizen nào :-<. Vẫn ko quen được với quả tóc của JungAh và kiểu búi tóc của Nana lúc biểu diễn... T-ara thì Bo Peep đoạn shake butt thì đẹp (giống Nicole trong dance battle thì phải?, nhưng mà mặc cute quá nên ko hot như Nicole :))) nhưng Like the beginning có hip shaking cũng hot ko kém mà ^^ + nhạc hay hơn nữa

Ah sắp có FO của JYP và Seo In Young :)) chờ xem cảnh Hyori bị In Young đè xuống bùn hay ho thế nào lolz...

Chỉnh sửa lần cuối:
To each his own. mỗi ng có 1 quan điểm và sở thích riêng, nên khi em went ahead and blasted opinion của ng khác anh chỉ mocked em để show you being hypocrite.

anyway just for fun :D anh thì nghĩ idols giống nhau cả thôi đều có tài năng ko ít thì nhiều :D

Cái lễ trao giải GDA nhạt hơn nước lã o__0 Ngoại trừ SNSD ra thì mấy thấy ngay cả SJ cũng chẳng chuẩn bị kĩ, bản Sorry Sorry Answer chẳng có tính chất performance j cả (trừ khoản KRY khoe giọng), phần dance tribute to MJ cũng tua đi tua lại từ mấy màn năm trước và năm nay 8-} Kiểu ko có thời gian tập ý.
Chocolate love là bài annoying :| Đừng có nhét cái bài đấy vào còn hơn, cứ rống lên nghe hỏng cả perf đẹp đẽ >.< SNSD bao nhiêu bài hay tự dưng lôi cái bài khỉ đấy vào 8-} Shinee thì rất là mờ nhạt :-< Perf cả về chất lượng lẫn số lượng chỉ ngang tầm 2 nhóm mới là 4Minute với T-Ara T.T

4Minute dạo này ăn gì live khỏe vật 8-} Nhảy tưng bừng mà hát rõ trâu 8-} Từ hồi ra Muzik tiến bộ ghê gớm 8-> T-Ara cứ perf bài Lies ghét thế T__T

Ôi màn của 2PM đc hò hét nhiều nhất mà ghê rợn nhất =)) buồn cười quả em Hyun Ah giật mình nhảy dựng lên xong mấy chị ngồi xung quanh đoạn anh Taec hát thì cứ tròn mắt nhìn như kiểu thấy zombie thật :)) Màn này của 2PM cũng tua lại của MAMA mà thôi :-j

Màn đầu Wannabe cũng cứ thiếu thiếu cái j :|

Tóm lại là nhạt nhẽo vô cùng :-< MAMA thì ko có SM, đến GDA thì lại ko có YG :| Lần này lại còn ko có Kara, Brown Eyed Girls, Kim Tae Woo nữa chứ, đâm ra GDA lại còn nhạt hơn

:| Mình thích xem After School với B2st cơ 8->, B2st vừa lên no.1 online chart tuần vừa rồi xong

Chỉnh sửa lần cuối:
GDA năm nay nhìn chung các performances đều rất là average.
Em thích Chocolate Love của SNSD, nhạc hay mà :D, nhưng lên stage hôm nay live quá là... 8-}, đb là các main vocalists 8-}. Tiff Jess Tae đoạn đầu Chocolate Love thật là 8-}, đến verse 2 nghe Yuri vs Sunny live nó khác hẳn :|.
Mà tại xao lại để Gee remix làm gì k biết :|.

2PM thì hot như thường lệ 8->. Heartbeat sau khi lần lượt để từng người làm quả ending thì lần này tất cả cùng 8->. Ôi nhìn chung là bị iêu T_T.

Lâu lắm mới gặp lại Davichi và Son Dam Bi. Chị Dam Bi lâu lắm k gặp dạo này live mượt hẳn ra :))

Nhưng phải công nhận GDA năm nay không có các stages hay được như các năm trước. :| Gần như toàn là các usual performance. M` chỉ thích mỗi stage của 2PM vs 4Minute :))

Winner của GDA thì như kiểu SM Ceremony ý :)). Mà tại sao Digital bonsang lại không có 2PM? 2NE1 không đến dự không đc giải còn hiểu đc :|

Có GDA rồi cơ ah :( sao mình như con rùa ý... ko load được trang kbites T___T

vào youtube thấy đập ngay vào mắt WG Nobody ở SYTYCD :D WG mà biểu diễn bản remix thì còn hot hơn nhiều :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là mình toàn xem gái :))

SNSD chocolate love nhảy đẹp hát chán, Gee chán :-< MJ tribute thì chuẩn (dù mình thích làm 1 bài mới hơn chứ ko phải mấy cái steps cũ này :-<) SooYoung thế chân YoonA vào top 3 keke

T-ara xem cái clip nào trên YT cũng out of sync T_T bài Lies trông mặt chị nào cũng mệt mỏi :-< bài Bo Peep nhảy đẹp hát chán :( (được cái nếu mặc quần như kiểu SNSD hôm nay thì hot hơn :-j)

perf 4 minute là tuyệt nhất trong các perf của girl groups ở GDA :x, sao ko thêm luôn Muzik vào cho nó hot :-j

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhưng phải công nhận GDA năm nay không có các stages hay được như các năm trước. :| Gần như toàn là các usual performance. M` chỉ thích mỗi stage của 2PM vs 4Minute :))

Winner của GDA thì như kiểu SM Ceremony ý :)). Mà tại sao Digital bonsang lại không có 2PM? 2NE1 không đến dự không đc giải còn hiểu đc :|

Chị cũng thích đúng 2 cái y hệt em :)) Nhất là 4minute ngắn nhưng mà hôm qua chuẩn quá ko chê vào đâu đc

2PM đc một cái giải album, Taec lên phát biểu còn líu cả lưỡi nói nhầm lại còn :))

GDA hôm qua thì đúng kiểu toàn SM :)) (bù lại MAMA thì chủ đạo YG) nhưng đúng là các tiết mục hôm qua xem đều nhạt nhạt -_-" cơ mà năm nay best producer về DSP khá là xứng đáng 8->

Mình thích xem fancam hơn, nhất là của Shinee =)) Onew ngồi đùi Shin Dong trông y hệt như bọn trẻ con ngồi đùi ông già Noel, Jong Hyun với Minho thì bắt chước Bo Peep cute thế :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái encore của MB hôm nay =)) Chan Sung đẩy đầu Taec như đúng rồi chắc trả thù cho hôm Blue dragon award Taec đẩy cả hội như *** =))

Uầy After School lên no. 3 rồi :x Lần đầu tiên lên cao như thế, cứ đà này tuần sau sẽ lên no. 2 sớm thôi :x Mà dạo này càng thấy AS như kiểu phiên bản female của 2PM từ thời ra A&A female version nhá 8-> 2 nhóm đều cao, đều đẹp, đều sexy và stylish :">

Hôm nay Shinee quay ra Jo Jo rồi nhưng mà tình hình là ko chấp nhận nổi quần của Shinee trông vẫn bó và gay như ngày nào >.< Đc cái áo trông còn boyish.

Tình hình là Heartbeat lên đủ 3 tuần ở Inkigayo thì ko biết bài nào sẽ lên nhờ 8-> Bo Peep hôm nay cũng lên tận số 4 rồi nhanh kinh mặc dù vừa comeback tuần trc 8-}

GDA năm nay lại đang bị chỉ trích thậm tệ =)) Đùa chứ năm nay từ cái Mnet với SM chọi nhau mà hỏng hết cả các lễ trao giải thế này nhạt thật. Rốt cuộc là đến bao giờ mới đc thấy đầy đủ các sao trên cùng 1 sân khấu lớn đây 8->

ôi hôm nay đc tin chị JungAh với InYoung bỏ Jewelry. Đúng 2 ng` mình thích nhất, thế lày thì còn dì là Jewelry nữa :|

Younha comeback, trời ơi cái bài Today i broke up hay quá T_T

Dạo này mình không biết nên ủng hộ ai, muốn 2PM tiếp tục thắng lớn nhưng cũng muốn AS có first mutizens, lại cả T-Ara 8-}. Mà 2PM sáng tạo ra nhiều ending hay quá đi uhuhu T_T, xem cái nào mê cái đấy. MV đã lên 1 triệu view ở Youtube rồi \:D/

Trời ơi hôm nay AS bị xinh dã man T_T. Nhưng mà Baek Ji Young k diễn cũng #2 sao :-ss. Đà này nếu 2PM mà đi xuống khi lại đến baek Ji Young chứ chưa đến AS T.T

Xem perf Bo Peep Bo Peep tự dưng lại thấy thích Qri. M` thấy hát hò thì bình thường nhưng expression của Qri có vẻ tốt nhất T-Ara (diễn viên có khác :))), HyoMin vs EunJung có phần hơi overact, còn lại thì gần như đều bị emotionless :))

Em không thích bài JoJo của SHINee lắm :-? (hoặc còn phải nghe thêm cho ngấm :-<) nhưng tại xao sau khi đã về với thời nam tính các anh lại thêm quả xanh đỏ thế này T_T. M` thậm chí còn thấy hơi igống 2NE1 =))

sao ko có Shinee biểu diễn ở Melon nhỉ :(

Tiff béo lên thì phải :-s:-s

perf của nhóm nào cũng thấy hay ho mỗi cái hệ thống mic như dở :(. Mà thấy cái award nào cũng đen trắng làm màu chủ đạo :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên