Class of '08 - prepare for your college education

đã mốc đc 2 ngày. 20k tiền điện thoại và đc nói chuyện với cái auto machine, bị viêm họng nên nói cái máy nghe không hiểu 8-} sợ bọn DELL thật :((

Qua mấy trang trước có thể tóm lại có 3 xu hướng sau:
1. Đi picnic ngoại thành, ăn uống, chụp ảnh (có thể kết hợp chơi các trò rất chân chất, nhưng đảm bảo rất fun: kéo co, cá sấu lên bờ, bịt mắt bắt dê :)) ) Tối nếu còn sức thì cứ đi chơi tiếp.
2. Bắn laze, rồi ăn uống, cà phê. (Tối có thể đi pub.)
3. Tour ăn uống --> cà phê --> pub hoặc ball room (có ball room ở HN ?) : Ăn thì hoặc <xôi, chả, bánh cuốn, bún nem làm 1 vòng> hoặc <lẩu, đồ nướng>
Chụp ảnh là đương nhiên rồi, ngàn năm mới có 1 lần thế này ... B-)
Hà Nội bây h vác xe máy ra đường buổi trưa là được xông hơi tại chỗ, nên chắc mọi ng đều đồng ý tắm nước nóng ko hợp lí. Còn nếu bơi ở 1 bể công cộng đông người thì sau 1 hồi người lẫn lộn nhau, bọn mình tan đàn xẻ nghé, bơi riêng hết. Nhưng có thể kết hợp bơi với picnic, nếu chỗ picnic có bể (kiểu bể bơi ở sân trượt cỏ, sạch và cực vắng).
Mình thích 1 và 2, vì mình muốn gặp, chơi, nói ch với mọi người là chính, ăn uống mình thường coi nhẹ, ko lấy làm tiêu điểm trong ngày.
Mọi người vote cho 3 cái options trên và phác thảo thử kế hoạch chi tiết cho option mình chọn nhé (mấy h đi, chơi đến mấy h, bắn laze ở đâu, pub ở đâu,...) B-) :x "Straigth to the poitn", tránh tản mạn mọi người nhé ;)
>Hug<

Chỉnh sửa lần cuối:
Lẩu đồ nướng đi đi đi :x rồi thích đi đâu thì đi tớ không có ý kiến gì cả.

Nếu cancel thì cuối tháng sẽ nhận tiền lại, tất nhiên trong trường hợp tài khoản vẫn được bảo mật ... Hồi trước mua bán với bọn Sony cũng bị thế, vì CC VN bọn nó ko nhận. Bọn Dell thì order xong bị gọi điện ngay vì nó bảo thẻ ko hợp lệ, giải thích một hồi mới được. Yên tâm là ko mất tiền đâu. Tôi mua cái Vaio 1300 bị trừ tiền mất gần 2 tháng cơ mà

Anw, vote for 2

liệu có ok không :-s thôi đành từ bỏ cái máy mơ ước, sang Sing mua tạm vậy :(( ( đắt hơn 2-300 :(( ). Đang contact lại, hi vọng sẽ OK ( đã mua cả sim trong trường hợp cần thì call sang, 180k = 30 phút :D )
mà lúc họ refund thì tiền gửi về là VND hay USD nhỉ :-ss CC của mình là VND :(

:D mọi người có kế hoạch ăn chơi cho mình đi ké được không :D
( nếu cho thì cũng vote cho 2 :D)

Yên tâm là sẽ ko mất đâu. Đợt tôi ship cái Vaio, tá hỏa mất cả tháng, chả biết làm gì. Gọi điện ko được, máy tính thì đếch được dùng, cuối cùng rồi cũng ổn. Tiền lại về thẻ ý mà :-j

cứ 6h ở ams, đi ăn lẩu, xong về highland hồ tây uống nước, xong tầm 10h về nhà hát lớn ngồi ăn kem là chuẩn nhất của 1 buổi đi hang out hè :D

----------

hoặc có thể đi công viên vầng trăng vào buổi tối (mở khá muộn 9h30 thì phải), vừa vắng vừa đẹp lại có nhiều góc cho các đôi chia ra đi tâm sự ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:"> ko có đôi thì tính sao a :) Ngồi 1 góc và ngắm các đôi khác ạ
Hơn nữa e tưởng tổ chức đi chơi chung mọi người sao tự nhiên lại biến thành chia ra đánh lẻ thế kia ạ :)

thì đi vầng trăng là đi chơi mà, có phải là đi hẹn hò đâu, anh đưa ra khả năng kết hợp hẹn hò thôi :)) ngày xưa anh cũng đi vầng trăng tầm 8h tối với cả chục đứa, mát mẻ + vắng + vui :D

Vầng trăng là cho các đôi 9x lên đu quay ngồi ôm ấp hôn hít thôi anh ơi :(

Trò chơi thì vừa chán vừa ít. Được mỗi cái rồng thép thì ngồi lên chưa hiểu gì đã hết rồi :|

Vầng trăng là cho các đôi 9x lên đu quay ngồi ôm ấp hôn hít thôi anh ơi :(

Trò chơi thì vừa chán vừa ít. Được mỗi cái rồng thép thì ngồi lên chưa hiểu gì đã hết rồi :|

đi buổi tối ai chơi mấy cái đấy, vẫn là ngồi buôn là chính, tao đi tối cũng chẳng hứng thú j` chơi mấy cái đấy. Mà vầng trăng phóng xe máy thì mất bao lâu nhỉ?

Đi Bát Tràng cũng hay, sáng đi chiều về, mỗi tội h học sinh rủ nhau đi Bát Tràng hơi nhiều:)) đụng hàng.

Ai có ny thì cứ đem đi, có j` mà phải ngăn, tự nhiên mọc ra 1 anh trả tiền cho cả bọn lại ko hay à, khuyến khích đem vài anh như thế đi ấy chứ. Đứa nào ko có ny thì tự tìm lấy, tủi thân cái j`:))

Có cung thì có cầu :D Chắc là sẽ nhanh chóng có dịch vụ người yêu 1 ngày ;;)

Back
Bên trên