Class of '08 - prepare for your college education

Bạn Hiếu cứ lắm nhọt nhỉ. Khó chịu rồi. Học thì học không học thì thôi. Cứ lèm bèm giá cả trên HAO bực cả mình. Nói chuyện trực tiếp với Bốp í. Đừng có nói anh Nam Anh.

Dô đanh đá thế! hic hic! đùa thôi chứ có ai nghiêm trọng hóa vấn đề tiền bạc đâu :)

Thôi ko cãi nhau nhỉ :X

Rốt cục thì đi chơi thế nào cơ :"> Mọi ng cũng sắp về rồi còn gì:D

Cho em tham gia với ;):D em add contact chị Nga rồi. À em nghĩ chọn địa điểm nào đấy ngoại thành rồi đi picnic 1 hôm, vửa nói nói chuyện đc, vửa nhảy nhót gì đấy đc.. hà hà :D

mình THÍCHHHHH vụ nhảy nhót!!!! có em nào có bộ loa đài bê đi được không? để chị kiếm giai nào đến truyền bá salsa, bachata... :x hot '08!

cái chữ ký với avatar của Châu Giang là Siêu Nhân Cao à =)) haha, đêm hôm trước ngồi xếp chân chữ ngũ ở NYC ngồi chơi Truth or Dare với 1 chai vang đỏ, 1 chai vang trắng, vừa xem Gao Superman =)) Châu Giang cũng dance nhỉ? hè đi nhảy với HN đi :x ballroom này, social này, cả Argentine Tango nữa :x

Chỉnh sửa lần cuối:
mình THÍCHHHHH vụ nhảy nhót!!!! có em nào có bộ loa đài bê đi được không? để chị kiếm giai nào đến truyền bá salsa, bachata... :x hot '08!

cái chữ ký với avatar của Châu Giang là Siêu Nhân Cao à =)) haha, đêm hôm trước ngồi xếp chân chữ ngũ ở NYC ngồi chơi Truth or Dare với 1 chai vang đỏ, 1 chai vang trắng, vừa xem Gao Superman =)) Châu Giang cũng dance nhỉ? hè đi nhảy với HN đi :x ballroom này, social này, cả Argentine Tango nữa :x
Đi nhảy với HN là thế nào cơ chị? ;;) Em gái này cũng mê nhảy nhót lắm, ballroom đến pub thích hết 8-> Dance thì mới biết có chacha, bebop cả waltz... :p Nhân tiện em xin vào cái Y!Group luôn nhé. Sau mà tụ tập đú đởn ở Boston thì quá gần :)>- YM: [email protected]

Chỉnh sửa lần cuối:
;;) duyệt đấy duyệt đấy ;;) thế hôm đấy để chị kiếm giai mồi đi dắt các em gái dặt dìu bước nhảy :"> có giai này nhảy hết từ ballroom đến social... ;))

mà em vào trường nào thế?

Có chị/bạn/em nào tình nguyện làm tutor dặt dìu cho giai này ko :(

Khổ mình nhìn nhảy nhót thì ham lắm mà bé đến giờ chưa tập bao giờ, với lại cũng chả có ai tập cho :(

chị Nga mở luôn lớp dạy nhảy đi nhỉ :D, cho đàn em mở mang đầu óc, chân tay.

chị Nga mở lớp dạy nhảy đi chị Nga :D nhân tiện chỉ mở lớp dậy chụp ảnh luôn thì càg tốt ;)) em sign up cả 2 :">

thế mùa hè hay bọn mình làm lớp dạy nhảy nhỉ?

chị nga tranh thủ về nước mở dancing club đi:x:)) cho hội đi du học có được kiến thức căn bản sang bên kia còn lắc :x Có khi dancing club của chị Nga Lý lại thu hút hết phần của Basketball class của anh bốp với anh long con ý;))

Mọi người ơi, có ai từng mua bán gì với các bác DELL ko mình hỏi nhờ với :(( tình cảnh này chắc chết :((
8/5 : mình có order trên dell.com một máy laptop ( 870$) , order has been confirmed. Đã có email confirm rồi. Est. ship date : 23/5.
Hiện tại, lúc mình check order status thì nó ghi canceled ( mình không hề làm gì cả ). Mình check tài khoản ngân hàng thì tiền vẫn mất số đó ( 870$).
Giờ mình phải làm sao đây ?? 870$ đâu phải nhỏ :(( ( ít nhất là với mình )

NEED HELP :((!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Gọi điện thoại luôn gửi thư thì chờ mốc ra

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên