Class of '08 - prepare for your college education

Xe máy từ nội thành mất khoảng 20 30 phút

Từ Ams thì gần xịch =)) 10 15 phút là đến

Đấy là ko kể đoạn Âu Cơ bốc đầu úp vỉa :">

thứ 6 ngày 13
anh Nhĩ phóng thế nào mà 10 phút ra đc Vầng Trăng thế, cub của tao lên đến 60 là máy móc lạo xạo như formula 1, cổ rung như rodeo rồi,có lên đc 60 thì ít cũng phải 20min :|
thật, Chồn kiếm đc anh nào đi chơi trả tiền cả bọn thì giới thiệu tao, đc tao yêu ngay :))

Tao với thằng Sơn Lìn hồi trước đua ở Âu Cơ mà =)) Toàn 70 80 :">

đi chơi đi =)) thi sắp xong tn rồi =)) :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
05-08 mình có ai vào kalamazoo k nhỉ
hôm nay tớ nói chuyện vs cả ông dean admission của kala
Ông ý bảo admit 3 vn rồi, 1 là con ông embassador, 2 ở ams

Chỉnh sửa lần cuối:
ông dean đáy về VN hả bạn :-/ tớ thích trường này lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Mình phải ra đi từ cuối tháng 6 :( ăn chơi trong tháng 6 thôi ...

tháng 6 là hợp lí nhất rồi :x

1. Đi picnic ngoại thành, ăn uống, chụp ảnh (có thể kết hợp chơi các trò rất chân chất, nhưng đảm bảo rất fun: kéo co, cá sấu lên bờ, bịt mắt bắt dê ) Tối nếu còn sức thì cứ đi chơi tiếp.
2. Bắn laze, rồi ăn uống, cà phê. (Tối có thể đi pub.)
3. Tour ăn uống --> cà phê --> pub hoặc ball room (có ball room ở HN ?) : Ăn thì hoặc <xôi, chả, bánh cuốn, bún nem làm 1 vòng> hoặc <lẩu, đồ nướng>

em vote cái 1 8->

Ôi anh Nam Anh đi sớm thế :O
Cái 1 sợ đi ra ngoại thành sợ mọi người không có đủ điều kiện xe để đi hết :D

Đi ngoại thành tốn xăng lắm :( Tình hình giá cả lạm phát xăng dầu leo thang thế này thì đi đâu gần gần thôi :">

hơ hơ đc sơn ắp đết cho tớ Dương Ngọc Minh Anh 2 Kalamazoo College đc k
vs cả sơn có ních bạn hoàng trung k cho tớ xin với

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi anh Nam Anh đi sớm thế :O
Cái 1 sợ đi ra ngoại thành sợ mọi người không có đủ điều kiện xe để đi hết :D
Anh phải đi học 6 tuần ở gần trường rồi vạ vật nửa tháng bên đấy :)) không biết sống sao đây. Thôi cố ăn chơi nốt ở nhà cho nó bõ 8->

Có nên mở đầu bằng một bữa cafe trước, cho quen mặt,rồi lên kế hoạch cho những phát sau hoành tá tràng hơn?

giờ mới để ý em PDS vào Depauw à :)) hình như còn Hà béo và 1 em nữa đúng ko :-?
ai vào Depauw năm sau rất sướng nhé, có 1 econ professor của Wabash chuyển sang Depauw vì ông ý ko thích all-male policy của Wabash (he had been here since 1986 though, so I don't understand why he had to wait 22 years to pull off the trigger :-??). Ông này dạy hay và là tác giả của 2 quyển textbooks được published bởi Cambridge Uni Press ( 1 quyển là Introductory Econometrics: Using Monte Carlo Simulation with Microsoft Excel viết cùng với Frank Howland cũng là 1 professor ở Wabash, được dùng rất nhiều ở khác trường khác cho undergrad econometrics, và 1 quyển về Micro sẽ xuất bản năm tới), ngoài ra còn holds 1 position khá cao ở Economics History Association. He has always been my fav professor, and frankly he used to be my advisor too. So if you intend to major in Econ, consider taking classes with him. He will offer you more knowledge than you ever wanna know lol. his name is Humberto Barreto.

Chỉnh sửa lần cuối:
giờ mới để ý em PDS vào Depauw à :)) hình như còn Hà béo và 1 bạn nữa đúng ko :-?

Mẹ thằng Cộng, dám gọi phu nhân của anh là con à. Khi nào anh em nói chuyện riêng cái nhỉ 8->

Mẹ thôi tôi rút lại lời nói, vừa ngủ dậy đọc "còn" thành "con". Thôi anh em ta hòa thuận nhé :))

Chỉnh sửa lần cuối:
muốn đánh thằng Bờm lắm rồi đấy :-" =)) mà Bờm ơi tình hình là tôi weekend toàn ở Depauw ý, năm sau Hà béo ở đấy có khi weekdays cũng ở Depauw mất =))

Back
Bên trên