Class of '08 - prepare for your college education

thật 1 câu 2 trường cách nhau có 20 phút :-" anh bờm xem thế nào để lại cho em :-" =))

mà đùa thế thôi, nghe nói vn còn 1 em nữa xinh hơn vào Depauw mà ;))

:)):)):))
Anh Bờm có cần em bảo kê chị Hà không kìa :)):))

@ anh Cộng: Tình hình là có 2 em nữa đấy anh;))
ai vào Depauw năm sau rất sướng nhé, có 1 econ professor của Wabash chuyển sang Depauw vì ông ý ko thích all-male policy của Wabash (he had been here since 1986 though, so I don't understand why he had to wait 22 years to pull off the trigger ). Ông này dạy hay và là tác giả của 2 quyển textbooks được published bởi Cambridge Uni Press ( 1 quyển là Introductory Econometrics: Using Monte Carlo Simulation with Microsoft Excel viết cùng với Frank Howland cũng là 1 professor ở Wabash, được dùng rất nhiều ở khác trường khác cho undergrad econometrics, và 1 quyển về Micro sẽ xuất bản năm tới), ngoài ra còn holds 1 position khá cao ở Economics History Association. He has always been my fav professor, and frankly he used to be my advisor too. So if you intend to major in Econ, consider taking classes with him. He will offer you more knowledge than you ever wanna know lol. his name is Humberto Barreto.
A it's great to know!!!! Thank anh!!!!!

@ Minh: nick nó là helios_1990 :D

Chỉnh sửa lần cuối:
chào mọi người. :D Lâu k post bài trong này.:">
Cái topic này có khi cứ duy trì thế này để về sau anh e lên thông báo tình hình nhể:))

bác giáo sư của anh + nghe tên như người TBN BDN ý :-??

----------

quên, cái ava của a + chụp ở đâu trông đẹp thế. Xanh rì.:D

:)):)):))
Anh Bờm có cần em bảo kê chị Hà không kìa :)):))

Chị Hà xưa nay vẫn tự biết bảo kê mình, anh 0 có gì phải lo cả \:d/ Thanks for lòng tốt của em :p

Trường Depauw năm sau đông vui, cũng cho mình lí do đến chơi Chicago. Ở Mĩ bao lâu rồi mà chưa đến windy city bao giờ cả :x :x

chào mọi người. :D Lâu k post bài trong này.:">
Cái topic này có khi cứ duy trì thế này để về sau anh e lên thông báo tình hình nhể:))

bác giáo sư của anh + nghe tên như người TBN BDN ý :-??

----------

quên, cái ava của a + chụp ở đâu trông đẹp thế. Xanh rì.:D

professor người gốc Cuba em ạ. và ảnh anh chụp ở Lake Forest.

thế cuối cùng là có đến 4 việt nam vào Depauw cơ à :-?

thằng Tô mách lẻo gì đấy :))

@ anh Cộng: còn nhiều hơn cơ anh:D năm sau đông lắm! 7 người (3 nữ 4 nam) :D tính cả Việt Kiều là 8 ^^

chị Hà thì đi nhiều :)) chồng nào thì vợ đấy :)) đc cái chung thuỷ là đáng quý :x :x :x

Chị Hà mà vào DePauw học thế thì nhất cái khoản đấy rồi :p Frat party, drinking các kiểu thì DePauw phải biết, party school mà :)) Anh Cộng toàn sang đây party nhờ các Friday nights, đã biết rõ rồi đấy :))

chen ngang đội hình tí nào :D :D :D

CÁC BÁO NÓI VỀ HỘI THẢO VIETABROADER

Chỉnh sửa lần cuối:
Mẹ thằng Cộng, dám gọi phu nhân của anh là con à. Khi nào anh em nói chuyện riêng cái nhỉ 8->

Mẹ thôi tôi rút lại lời nói, vừa ngủ dậy đọc "còn" thành "con". Thôi anh em ta hòa thuận nhé :))

Anh Bờm sáng vãi :)) nghe đâu ngày ngủ 4 tiếng dễ bị hoa mắt ntna`y lắm

@Đức Sơn: Ông ks của tôi đấy nhé :-w hôm qua có đốt sách ko :))

Lúc đầu đọc cũng bị nhìn nhầm thành "con" mà:)) xong đọc câu thứ 2 anh Bờm viết mới nhìn lên phát hiện là "còn"

@ Bowdoin man: cái gì không hiểu:)) ks là cái gì :))

Chỉnh sửa lần cuối:
sr a chị vì e xen ngang =;
e muốn đổi ngày thi SAT vào t6 này (vì có việc đột xuất ko đi đc ) mà e lại ko gọi đc cho bênmỹ :| ai biết làm thế nào ko chỉ cho e với. 7/6 là ngày thi rồi =((
nếu biết thì chỉ cho e với qua nick nhé :D keobong_trang

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao em lại 0 gọi được, hồi xưa anh vẫn gọi bình thường mà.Em chỉ có cách gọi để chuyển ngày thôi, no other option.

Back
Bên trên