Class of '08 - prepare for your college education

Ủng hộ ăn uống và chơi :x chắc Chính đi pub Iu ét chán ra rồi hả :-? mà đã đủ tuổi đi pub chưa ;))

Cho phép anh spam tí nhé :p

Lop hoc bong ro mua he 08:

Cac ban mong muon duoc hoc bong ro nay co the dang ki lop hoc bong ro do 2 ban Le Ba Nam Linh va Dinh Thanh Long, cuu cau thu cua truong HN-Amsterdam mo lop mua he nay. Linh va Long da cung nhau vo dich nhieu giai bong ro THPT tam co quoc gia va thanh pho. Linh va Long mong muon duoc truyen them kinh nghiem bong ro cho nhung ban co dam me mon the thao nay. Lop se bat dau tam dau thang 6 va ket thuc giua thang 8, moi tuan 2 buoi. Ban nao muon dang ki lop, xin lien he lai nick nay: bop_dylan. Xin cam on.

haha a Bờm xìpam nhé :)) mà ko thấy nhắc j đến học phí nhỉ ;)) e cũng muốn học

Học ở trường ạ
Giờ giấc, ngày học, bao buổi 1 tuần ạ
Tiền học nữa ạ

Em nghe th` Long kol bảo là hè này thi hk xong nó đi du lịch rồi còn đấu bro thì thời giờ đâu mà dạy hả a Nam Anh? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Long Con sẽ sắp xếp lịch để dậy mọi người, các em yên tâm, các thầy trách nhiệm lắm.

1 tuần 2 buổi, mỗi buổi 1 tiếng-tiếng rưỡi, có lẽ sẽ là 1 tiếng 15 phút :))
Nhiều khả năng dạy ở sân Vạn Phúc. Tiền học 1 tháng có lẽ sẽ là 200k. Mọi người add nick trên để có thêm chi tiết nhé :D

Thôi học cho đỡ buồn tình. ôn thi đại học đến phát ngán rồi( mặc dù mới ôn đc có vài ngày :)) =)) ).

200k/tháng thì phải dạy 2 tiếng đi anh, 1 tiếng 15 phút ít quá dạy ko hiệu quả đâu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi học Long con với Bốp =))
2 thầy giáo "trách nhiệm, quy củ" nhất rồi =))

Mà đang nói chyện đi chơi cơ mà, Bờm vào disturb nhá :))

200k/tháng thì phải dạy 2 tiếng đi anh, 1 tiếng 15 phút ít quá dạy ko hiệu quả đâu :D

Bọn nó cho em chạy cật lực suốt thời gian đấy xem có đỡ được không nhé ;;)

----------

Ôi học Long con với Bốp =))
2 thầy giáo "trách nhiệm, quy củ" nhất rồi =))

Mà đang nói chyện đi chơi cơ mà, Bờm vào disturb nhá :))

Em Nhung vớ vẩn gì đấy? Thế học bóng rổ 0 phải đi chơi sao?? Quá là giải trí ý chứ. Đây là cơ hội giải trí long term \:d/

giải trí mà fee cao thế :)).
anh Long thì biết rồi =)), em có bắt gặp ảnh ở 1 số nơi :)) tối :)). Bốp thì chưa biết nhưng mà nghe bảo cũng notorious lắm :)) =)) về độ chơi chắc hơn Bờm.... Rất hợp với mình =))
Đùa tí thôi nhưng fee cao thật :)). Lớp tiếng Anh của Bờm tuy có lởm =)) nhưng mà fee rẻ hơn =)) ( chắc là tiền nào của ấy :-? )

giải trí mà fee cao thế :)).
anh Long thì biết rồi =)), em có bắt gặp ảnh ở 1 số nơi :)) tối :)). Bốp thì chưa biết nhưng mà nghe bảo cũng notorious lắm :)) =)) về độ chơi chắc hơn Bờm.... Rất hợp với mình =))
Đùa tí thôi nhưng fee cao thật :)). Lớp tiếng Anh của Bờm tuy có lởm =)) nhưng mà fee rẻ hơn =)) ( chắc là tiền nào của ấy :-? )

Anh nghĩ fee như thế chả cao tí nào nếu mọi người take into account inflation ở VN bây giờ. 200 k bây giờ có khi chỉ worth 150 ngày xưa thôi.

Rất đơn giản là các em ra quán cafe uống 1 cốc nước đã mất 50-60, 4 cốc thế này là đã hơn 1 tháng bóng rổ hoành tráng rồi. I think you guys know which one is a better investment ;;) Đi pub thì 1 tối 100 k cũng chẳng có gì quá ngạc nhiên, thậm chí 500 k cũng quá bt...

200 k quá hợp lí, 0 hề đắt mà lại được học 2 đồng chí có tiếng ở Hà Nội :x

lại kiểu so sánh khó đỡ :))
Thôi mọi người học đi: 200k cũng chưa đủ 1 đôi giầy đâu :)) :p

to a Phương: 100k chứ có phải là 100 VND đâu.:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên