Class of '08 - prepare for your college education

@Hoa: chị Nga nào thế hả ấy ;;) cousin nhà tớ có "chị Nga" nào à ;)) eo ơi nhà minh hơi bị nhiều Nga rồi đấy cousin nhé :-"

@em An, em chính: chị chưa nhận được request của các em :( em vào http://groups.yahoo.com/group/vnus08 join lại được không? hoặc cho chị mail chị add.

@mọi người: mọi người dùng email nào để join group cũng được. bản thân Nga cũng dùng gmail để check cái này. vì vậy nếu nhận được invitation rồi thì mọi người nhớ accept nhé. nếu chưa thì request để join nhé :x

Hơ hi hi, không nên tò mò quá thế, nên tập trung vào bàn việc đi những đâu nhỉ ;)) :-"

@anh Nam Anh: hóa ra bố em là bạn bố anh :D anh cũng học Ngoại thương 1 năm giống em nữa.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh hôm nay cũng mới biết :p Mà anh đến trường chơi chứ có học đâu, ở trường toàn bạn anh mà ^^ Giờ ko đến vì mấy thằng thân nó đi cả rồi :(

Tạm thời có ăn xôi xéo và bắn laze ;;)

Ai nghĩ thêm được gì thì add đi ;;)

Đi uống cà fe rồi đi lắc ở pub. Đi lượn Hồ Tây, đi đạp vịt buổi tối, cứ phải gọi là zo-ma-tic :x

Ôi Hà Nội :x

@anh Nam Anh: em cũng xin bảo lưu lâu rồi. Học kì 1 toàn chơi nên xếp bép lớp :)) đang chờ bạn về chơi :p

Nghe nói có đi chơi, liền chạy vào xí chân chơi với. :p

Bạn Bờm nói thế nào ấy, pub xong mà đạp đc vịt thì chắc vịt cũng lắc 8->

:)):)):)) công nhận:)) Vịt mà lắc thì sóng hồ to phải biết
Em cũng chưa bắn laze bao h, nhưng mà nghe nói đông, tối, nóng :D
Có 1 số người có ý định nấu ăn kìa ;)) ;;) nếu có địa điểm nào rộng thì tốt:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Yên tâm bắn laze là vui :p Nóng thì ra sẽ biết thế nào là mảt :p mỗi tội đang chuyển đi đâu chỉ để lại mỗi số ĐT, để mai ra check lại :) Mọi người cứ nghĩ tiếp đi :p

Back
Bên trên