Class of '08 - prepare for your college education

***Quảng cáo***

Nhận thấy nhu cầu apply vào các trường HNA và HNS đang tăng cao đến chóng mặt, nhận thức được đây là cơ hội kiếm lời ko thể bỏ qua, chúng tôi, "tập đoàn" ném đá lừa tình Xquest xin tức tốc mở ngay dịch vụ "viết essay hộ" cũng như "làm clip giới thiệu bản thân hộ", hay "tư vấn và chuẩn bị hồ sơ hộ" và kể cả "bịa thành tích cá nhân hộ" nếu các bạn có nhu cầu. Hãy đến với chúng tôi ngay bây h để đạt thành quả cao nhất với số vốn "ít" nhất, chúng tôi chỉ đơn giản yêu cầu được thay mặt bạn tham gia 10% số buổi học 1-1 với các giáo sư thuộc 2 trường HNS và HNA. Đương nhiên nếu để adcom của 2 trường trên biết được thì các bạn cả đời cũng ko được admit, thế nên làm ơn đừng email hỏi HNA và HNS là "Tôi có thể dùng dịch vụ của Xquest đc ko?" Chỉ cần hoàn toàn tuân thủ các hướng dẫn của chúng tôi, các bạn sẽ thấy mình đã quyết định đúng đắn b-) . Ý quên, nếu trong trường hợp bạn được cả 2 trường admit, thì chúng tôi ko cần biết bạn làm thế nào thì làm, nhưng chúng tôi phải đc 1-1 với cả 2 trường ;))

Xquest- nhanh chóng, hiệu quả, ném đâu trúng đó, ko trúng ko lấy tiền b-)
Tập đoàn ném đá Xquest; địa chỉ 09 phố Chàng Háo
Số điện thoại: 04 ABCXYZ

P/S: Chúng tôi có mở dịch vụ ôn thi, nhưng nếu mà đã dùng dịch vụ "ném đá hộ" của chúng tôi thì thiết nghĩ bạn cũng ko cần ôn thi lắm đâu ;))

-------------------------------------------------------------------------

No offense :))

Chỉnh sửa lần cuối:
honey delete that "no offense thing" :)) this piece is super hilarious you don't have to feel guilty :))
btw, if your group is really that good ;)) I might give you some free seminars ;)) and I don't mind my applicants using your service as long as they are well-trained. I don't mind your group attending 10% of their classes either, you may even have more for free :))

mình khuyến khích dịch vụ ôn thi để các applicants được well-trained 8->, và cả dịch vụ ném đá hộ để được cười bể bụng như từ nãy đến giờ =))

@ Hiếu: chú cứ đọc kĩ là thấy giá ngay :))

Chỉnh sửa lần cuối:
chị chả thấy offense gì cả :)) em cho chữ no offense vào chị mới thấy offended ý :))

Thực ra ở đây cũng nhiều bạn học ...quest, thế nên e ko muốn vì 1 piece nhỏ vui vẻ mà gây ra mâu thuẫn này nọ. Dù học hay sử dụng j j ở ...quest thì khi thấy nơi mình học bị đưa ra làm đối tượng trêu đùa thì cũng có phần ko thích lắm.

Thế nên e khẳng định lại là no offense!

cái con dở hơi
nó bảo là no offense là no offense cho Equest chứ có nói mày đâu :|

/:) bố khỉ lúc mình chưa kịp hiểu thì nó chả thèm nói, đến cái lúc xong xuôi hiểu ra hết rồi thì mới vào đá một câu /:) bạn với chả bè :-<

Đây mới là quảng cáo này :>

Chỉnh sửa lần cuối:
visa F1 dễ bỏ xừ cần gì phải có hẳn 1 cái session :))

----------

Considered:
* Talent/Ability
* Alumni Relation

Cần những ability gì thế =))

và có relation với alumni của HNS thì lại tăng chance à, lạ nhờ =))

anyway năm tới anh junior, anh sẽ đi study abroad 1 semester, ko biết HNS có nhận exchange study abroad student ko nhờ :-?

ability gì á ;)) hị hị hị ;;)

có relation với alumni, được alumni giới thiệu tức là tăng credibility lên, rồi tạo điều kiện cho HNS biết rõ hơn về applicant thì dĩ nhiên tăng chance chứ sao =))

anh Cộng định đi exchange đến Bryn mawr hay sao =))

Hey guys, shall we have a "hoành tráng" offline meeting in Hanoi for those who are leaving for US colleges this fall ( specifically this box's members and our friends)?
It'd be real' fun (& helpful) just as box class of 0306 once did!

June 1st to Aug 20th :">

yahoo ID: phongnhi1990
Cell : ko nhớ. về VN mới biết được =))

Greattttttttttttttt
Y!M: profducson :">
Facebook: Pham Duc Son network Hanoi-Ams '08

Sau mọi người toàn 20 Au thế này:-<

Queen bay 21 cơ. vì khoảng 20-21 là weekdays cuối cùng trước International Students Orientation :p

So most of you will be home from around early June to mid-Aug ^^ I think we should meet up sometime around June 5 - June 15 cuz after that lots of ppl would be busy travelling. Aug is way too late (for having fun haha) and, nvtl, we'll be then packing our stuffs and saying BB to family. How abt you guys?

And could u all come up with some suggestions on locations of the meeting? (a good one would be where we can both talk and play lolz. Anyway, you really know more abt this than I do)

Tạ Nam Anh
YM: b1uegh0st
Có già quá không nhỉ :D

Quên, still home now :))

ôi em không có ý gì đâu nhưng nhìn Y!M anh Khánh:)) :p
Yeah agreeing with chị Trang tươi, around June 5- June 15 is perfect!!!!

Plus, hiện đang có tin đồn trên facebook là đi khám physical phải strip off :))

Em đề nghị chương trình có tiết mục đi bắn laze ;;)

Back
Bên trên