Class of '08 - prepare for your college education

hey guys,

I'm creating a Yahoo! group so we can easily keep in touch: http://groups.yahoo.com/group/vnus08/. I've sent invitations to all undergrads/grads coming next year whose emails I know. if you haven't received the invitation, or for some reason unable to accept the invitation, feel free to join the group anytime. I'm online almost 24/7 to activate your membership immediately. again, this group is for ALL Vietnamese undergrads and grads going to school in the US this Fall. invite your friends if you know some too.

our first discussion will be about the gathering party in Hanoi this June. where? what? when? I'm thinking of a pot luck + other activities. I'm trying to borrow the top floor of my company building. however, it is very unlikely, so it would be great if someone can host us, or we may just go anywhere else for a picnic (laser tag is a great idea).

the second discussion :))) I'm a control freak, k) will be about the Back to School party in Boston this October. there might be another discussion about a welcoming party hosted by me sometimes in September or October. details are to be announced later. so stay in tune :) and join the group!

event thì mọi người không check update và discuss (lười mà. mình thế nên mình đoán nhiều bạn cũng thế). làm group để về sau có gì liên lạc cho dễ.

Nhắng lừa tình join group đi :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Nhung
YM: rosebud241089
email: [email protected]

Ôi Hưng ơi, 0508 năm nay chụp ảnh xếp số đẹp thế, trông ngay ngắn hơn cái ảnh số 0407 của bọn chị :p tự nhiên nhớ buổi chụp hình 0407 quá =.=

Đi đâu mà ăn uống nói chuyện ý chứ bắn laze mồ hôi mồ kê nhễ nhại, thay bằng karaoke có khi còn hay hơn :p

Em ơi đúng là phải strip off nhưng nếu em ko thích có thể bảo người ta. Họ không lột đâu mà lo.

ừ, bọn mình đi ăn xôi. Trang với em Hiếu ở nhà ;))

Hà dẹp ra :)) chả liên quan gì đến Hà nhờ ;)) Hà sang nhà chị ăn phở cuốn đi. phở cuốn mẹ chị làm ngon hơn ngoài hàng nhớ ;))

Hơ mail yahoo mình chả check bao giờ :">

Đề nghị có thêm cả phếch búc cho nó đa phương tiện :">

ko muốn dập tắt sự háo hức của mọi người đâu :-j Nhưng mà dạo này HN nhìn đâu cũng thấy phẩy khuẩn tả :-" (Có người ăn phở cuốn mà phải vào viện rồi đấy- Phở cuốn có rau sống mà---> :(( E phải nhịn ko dám ăn phở cuốn mấy tháng nay rồi :( thèm chết đi đc)

thôi các bạn sắp đi cả rồi :D, phải ăn chứ, ko ăn sau này ko chết vì khuẩn tả thì chết vì nhớ đấy :D. Phở cuốn, xôi xéo. Thêm cháo sườn nữa :D

Xôi xéo em biết chỗ ngon lắm :x
Nga không lìu tìu nhé /:) cứ đi đấy, ờhhhhh
còn bạn Hiếu cứ như đọc suy nghĩ mình í nhở :))
tóm lại là đi với :">

Em mới đăng kí vào Yahoo group, chị Nga confirm cho em nhé :x với cả cho em xin một chân đi chơi với :x :))
Đồng ý ăn phở cuốn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên