Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
----Mọi người ơi,tuần sau có ý định "đập fa'" nhà Đồng hả?Hehe,tụi nghiệp thằng bé wa'!Dù "nó" có gây ra nhìu tội lỗi đáng bị anh chị em kéo đến nhà "hỏi thăm" thì cũng nên thông wa ý kiến của Đồng 1 chút.Hình như hắn ta vẫn chưa chuẩn bị tinh thần đâu.:D(Đồng thấy tui tút chưa:D?)Híc,mà mọi người nhân từ 1 chút nha!Tuần sau tui fai? đi Sầm Sơn với mama tới thứ 6 mới về(híc,chuộc cái tội bị bắt gặp hôm tụi mình đi bơi thuyền về ý :()Thía nên...hehe,:D,để thư thư nha!Có rì tui còn mang wa` về "cúng " mọi người chứ!
---To Minh:mày ơi,mày chưa nhận được wa` của CC đúng ko?hehe,thía mày có mun' nhận 1 lúc 2 món wa` SS ko?:D Chúng mình đã "to nhỏ" rùi nhỉ!Mày bảo mọi người thương tao với nha! lùi lại vài ngày chờ tao zoi' nhé!

Chỉnh sửa lần cuối:
:(( :(( Mọi người lại định đi chơi nữa à ??? :(( :((
Vĩnh biệt, đi tự tử đây...
À mà thôi, trời nóng thế này mà tự tử, xác bốc mùi lắm. Thôi chờ mùa đông vậy...
To Trung Quân: Ấy cũng làm thử 1 cái giao diện Heo Mọi Online đi, bọn mình kết hợp lại! Nghe nói ấy lập trình web khá lắm! ;)

Tự nhiên nhìn tên "Loan" thấy ngứa mắt, muốn bóp cổ Loan, dí vào bồn vệ sinh giật nước một cái!! Hehe!!!

trời ơi ! Sao tớ lên xem xem bọn ấy nói chi về chuyến đi sa pa mà sao chẳng thấy gì chỉ toàn thấy heo mọi thôi vậy ?
eo ơi! heo mọi đầy đường ... hehehe

Khì khì, sao hả Ngọc ? ở đây bọn tớ toàn là heo cả thôi mà... :D

Sắp đưa được web lên server chính rồi, vẫn không có Heo nào tham gia làm web hả ???

Không phải là không muốn làm mà là...không biết làm!!!!!! :D Thông cảm đi Việt!

Chỉnh sửa lần cuối:
khoan đã, cho tớ đổi lại nick: Bây giờ cái nick zoylibone khó dùng lắm.Nếu YM, tớ hay dùng: thobongchipchipbimbim.
Bọn ấy nhớ add thêm nhá.
Chụt

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc, hóa ra Việt đã lon ton quảng cáo giao diện Heo mọi cho mọi người rồi, bây giờ lên mới biết. Thế nên lúc nãy cứ ngây thơ bô bô kể lể với Cu Hoàng (do tưởng Hoàng chưa biết).
À, Hoàng nhắn Việt gọi điện cho Hoàng chuyện Website Heo mọi nhưng chủ yếu là để nói các vấn đề'' tế nhị.'' :D

Đỗ Việt đã viết:
To Trung Quân: Ấy cũng làm thử 1 cái giao diện Heo Mọi Online đi, bọn mình kết hợp lại!

Tớ đồng ý từ lâu rồi, nhưng tớ không coi đây là một cuộc thi, mỗi người tự làm sản phẩm của mình. Nếu các bạn Heo thực sự muốn có một trang web thì nên kết hợp kiểu khác.

To Việt: Nếu ấy đồng ý, bọn mình sẽ làm chung lại từ đầu, tớ sẽ đến nhà ấy hoặc ngược lại, tùy. Theo tớ thấy thì ấy hơn tớ nhiều, nhất là cái khoản kinh nghiệm và thủ thuật. Thực sự tớ chưa đưa một cái gì lên mạng bao giờ, nhưng tớ vẫn có thể giúp ích cho trang web. Về cái "giao diện", tớ nghĩ thiết kế phần ấy bây giờ đơn giản lắm, chủ yếu bọn mình bàn bạc nội dung và cấu trúc kia, OK? Sớm reply nhé.

À quên, ai có ý tưởng gì cho Heo mọi Online thì phải đóng góp đi chứ. Tham gia cùng tớ và Việt càng tốt.

Xong rồi! Khì khì, sướng quá đi là sướng, sau này chỉ cần sửa sang lại thôi, còn về host thì ổn rồi! :)
Quân ơi! ấy nói thế nào ý chứ tớ hơn ấy làm sao được, tớ có học hành gì đâu, còn ấy được đào tạo hẳn hoi cơ mà! Tớ sợ là tớ không thể đến nhà ấy (hoặc ngược lại) được đâu, vì... ui dời ơi... mẹ tớ khó tính việc này lắm... :((
Thôi ấy cứ làm đi, xong rồi gửi qua cho tớ, tớ sẽ tìm cách kết hợp cả 2 trang lại, nếu không thì quẳng béng của ấy lên đã, cho mọi người góp ý về cả 2 cái, rồi mình chọn lấy 1 cái.
Vòng vo quá hà, mọi người có thể vào đây xem, nhưng đây cũng chưa phải địa chỉ chính thức, mấy hôm nữa tớ sẽ nhờ BQL H-A-O cấp cho cái địa chỉ dễ nhớ hơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
Chà chà,Đỗ Việt làm anh nhanh ra phết nhể,nhưng người khác cũng cố lên nhé,mình chắc chắn sẽ làm một chân hưởng thụ,phải công nhận nhóm mình có những thành viên cực kì là tuyệt vời.
To Quân:anh cứ từ từ,bình tĩnh đi,đĩa "bết tờ to ven" à,đĩa nào thế,em cầm à,nhớ đã.À đúng rồi mình cầm,hôm nào gặp nhau sẽ giả,chỉ sợ rằng nó .....
Ê sao cứ nghĩ xấu về người khác thế nhỉ,sao lại bảo là tớ tim cách ăn kẹo chùa của Linh Ngân,vớ vẩn,người ta hẹn nhau rồi chứ bộ,cho kẹo thì cho chỗ nào kín kín chứ chỗ này đông người..... ngượng,xấu hộ..Lại còn chuyện Nhung bảo là sau kẹo chả biết còn cái gì nữa,cái gì đây,sốt ruột quá ,Ngân ơi,tớ đợi ấy,tớ sẽ chờ....(cả Nhung nữa,nếu muốn cứ việc,mình sẽ đợi...)
Này Loan,Loan lại nhầm rồi,không phải 2 tay trước bụng mà là 1 trước 1 sau,những "lúc như thế" thì người trong cuộc nhớ làm sao được(bài học cơ bản thế mà cũng không nhớ)Mà này,chuyện tình tay ba Lờ+Dờ+Phờ mình nói đúng đấy chớ,mọi người nhở..ờ..công nhận đúng thật,chỉ phục Loan,đúng là bạn tốt của Dung,có gì Loan lại "chia sẻ" với Phượng,phải..chia sẻ...chia sẻ....aaaa giờ thì mình đã hiểu..chia sẻ..khờ khờ.

Báo cho mọi người biết là Loan do quá đau khổ truớc việc mọi người trêu hoài chuyện lông đào của Loan nên Loan đã đi rồi.
Đi rồi.
Đi thật rồi.
Đi thật rồi. :(
Đi thật rồi. :((

Đi Sầm Sơn tu thân rồi.
Loan à, tôi xin lỗi bà nhé, ừ bây giờ tôi sẽ giảm bớt sự trêu trọc bà, tôi sẽ ko nói về chuyện lông đào [của bà đâu. chỉ nói về chuyện lông bà thôi (đấy, tôi giảm bớt cho bà một từ rồi đấy nhé).
,
Hôm qua đọc bài mới nhớ ra chính bản thân mình quên kính gọng đen, về nhà, từ hôm đó không kiểm tra lại bản thân lần nào cả. Híc, đau chết đi được.
Chuyện của Dung và Phượng ,tớ đã có hồi mới.

Tớ đã xem trang Heo mọi rồi,khá đẹp,phó trụ trì xin khen ngợi.
Tớ nghĩ khoảng đầu tháng 7 hãy họp mặt kẻo gấp quá ko đi dược.Đến nhà Cu nhé,tớ đang định làm spaghetti,các cậu có đồng ý ko,ăn bún chán đến tận cổ rồi.Bạn nào không thích thì nói với tớ để làm món khác nhé.

Trùi ăn bánh mì à? Tớ thích ăn bún chả cơ. huhu. Trời nóng thế này mà ăn bún chả thì dễ nuốt lắm. :))
Mà ăn xong thì bàn trước xem nên đi đâu.Chứ như hôm trước thì ăn uống suốt từ sáng đến tận 3h30 chiều. :D Nên lúc đi chơi chỉ còn hơn chục mống .Chán lắm. Hôm ấy ngồi trên Hồ Tây phê phê kiểu gì mà we^n cả đi học mới khổ chứ. Hì hì, may mà trời thương nên hôm ý được thông báo là nghỉ .....(ở hiền gặp lành mà)
Thế nhé, à mọi người xem hết cái trang heo mọi chưa za^.y? :x
To Huy + Linh : Hic hic , làm ơn tha cho tớ và bạn Phượng đi mà. hehe,xem ra cứ tình hình này là kết cục ..ko có hậu rồi ;) :D

ờ, đúng rồi ,quan trọng chuyện chụp ảnh.
ÔI,NXHoàng phó ơi, tớ thấy cái Avatar của ấy rất dễ thương và rất giống ấy.
À, PHẢN ĐỐI chuyện chỉ ăn bánh mì. Phải là cái gì to to và. Để tớ còn phải trổ tài chứ. Hớp, hớp, sắp lấy chồng rồi mà.
Hôm đi Hồ tây ko chán đâu, hớp hớp.
Tớ đang nhớ những cảnh trên thuyền, em Diệu nằm ngả ra ngắm trời.
Quảng Minh hồng hộc, cật lực làm việc ấy ấy với Quế Chi và Trang oẹ.

(bây giờ tớ mới nghĩ ra từ Quảng Minh làm việc ấy ấy là việc gì : chèo thuyền).

Chỉ tiếc sau đó lại có đứa đi về ko đi uống nước ở trường được, bỏ mất xem bản năng làm trai của Kiên.

à, Việt bảo là cái trang Heo Mọi của mình sẽ không có phần Forum. Tớ thì nghĩ là vẫn nên có. Nhưng Việt bảo, nếu có thì sẽ khó mà có thể in ra đĩa làm kỉ niệm được. Tớ thấy cũng phải.
Heo mọi có phần Tâm sự rồi đó, xin ai có thể thì cứ viết lên đó nhé, vì tớ sợ rằng để lâu, cũng quên nhiều lắm đó.
Trời ơi, tớ sẽ là người đầu tiên mở bài.
Mai sẽ gửi lên.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên