Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trời ơi!!! Ngừng lại ngay đi! Cả làng đừng có post hết cả ID với số ĐT ra đây. Tốt nhất chỉ nhóm mình biết thôi, toàn thông tin ca nhân mà. Nếu muốn gửi gì thì mail hoặc gửi tin nhắn cho tớ để tớ cho lên web Heo Mọi (Tất nhiên sẽ cài password, để chỉ có thành viên trong nhóm xem được thôi!).
Tình hình đang tiến triển tốt đẹp, tớ sắp cho ra mắt bản Heo Mọi Online rồi.
Chúc cả nhà vui!

Ngân ơi, tớ lưu mấy cái ID vào máy rồi, Ngân làm ơn edit lại bài của mọi người, bỏ mấy cái thông tin đấy đi nhé, tớ thấy thông tin cá nhân mà post ra public thế này bất tiện lắm!

Này bạn Đỗ Việt ơi . Nếu mà đã khoe cái Heo mọi Online của các bạn ra thì cứ cho mọi người xem đi nào . Việc gì phải gài pass với bí mật .....Mệt ....

--hehe,bạn Cường nì có fai? là 1 trong những MA CÔ hôm Miss ams ko nhỉ?Chào bạn!
Trùi ui,Việt ơi,những thông tin như vậy thì đâu có cần bí mật làm chi cho mệt.Làm như vậy mọi n

--hehe,bạn Cường nì có fai? là 1 trong những MA CÔ hôm Miss ams ko nhỉ?Chào bạn!
Trùi ui,Việt ơi,những thông tin như vậy thì đâu có cần bí mật làm chi cho mệt.Làm như vậy mọi ng` tưởng mình cố tình chơi lẻ với làm cao.
---Mà HMĐT ơi,sẽ làm cho mọi ng` 1 cái list đầy đủ các thông tin cá nhân của nhau mà.Việc gì fai sốt sắng dữ vậy :D
---MÀ tui xin mọi ng` đó,trùi ui,cái vụ "lông đào" tui đã khổ sở lém rùi.Híc,tui bị dị ứng là do lấy tay cầm đào và nhỡ bôi len mẹt thui chứ đừng có suy diễn ít hay nhìu lông có được ko? :(
----Cả cái tên Tùng nè nữa.Ở tận bên kia thế giới:)P) mà cứ thích ba hoa chích choè.Bậy bạ thiệt!
----To Huy cáo(chứ Cận rì :p):ấy giỏi nhỉ?Dám bịa tới mức đấy cơ đấy! Híc,dạo nì mình có nhìu dư luận wa' đi! Khổ thiệt!Mà cũng thông cảm thui.Có 1 vài đứa hâm mộ mình wa' nên lũ # nó ghen.Thía nên nó tạo dư luận.Chẹp chẹp!Híc,thưa tiếp với mọi ng` là hôm đó đúng là tui có ở trong đó với Phượng do sơ suất nhưng chúng tui ko hề có chuyện rì trái với luân thường đạo lý.(hay wa' ta)Tại tôi với Dung là bạn tút của nhau.Dù có mún (chắc là ko đâu,đây chỉ là giả dụ thui) tui cũng ko thể làm cái Dung nó bị tổn thương.Hehe!Còn chuyện "2 tay để trước bụng" thì hoàn toàn là tui ko nhớ!Mà tại sao lai thía nhỉ?Huy Cáo ,ấy giải thích cho tớ+mọi ng` hiu đi!
----Chà,Quân ui,ko ngờ ấy nhớ mọi ng` tới thía đấy.Chẹp chẹp,những ng` ít khi nói ra tình cảm của mình h cũng nói lên câu nhớ rùi nè.Chà chà,HMĐT tuyệt ghê nha!
----Hôm trước đi bơi thuyền ít ng` wa'.Nhưng vẫn vui! Lúc về chỉ còn Loan,Dung,Lynh,QChi,Kiên,Huy,Nhung .Thía là tụi này đã quyết định đi uống nước và ngồi thủ thủ tiếp.Tới 19h10' mới về.mà HMĐT ơi,liệu còn dịp nào đi với nhau như Sapa ko?híc,2 ngày cũng là hạnh fuc' rùi?:(

Tớ cũng xin chào bạn Trần Thanh Loan ạ .
Tớ đúng là một trong những MA CÔ ở miss Ams đấy . Bạn thấy thế nào ? Tớ cũng mong bạn suy nghĩ khi ăn nói nhé . Nếu gọi bọn tớ là MA CÔ thì các bạn tham gia MISS AMS là gì ? :) . Bạn học lớp F1 thì chắc vốn ngôn ngữ cũng phải khá . Tớ ko muốn bình luận cách ăn nói của bạn. Nhưng bạn ơi . Cẩn thận ko mọi người bảo bạn " loạn ngôn " thì chết . À mà hình như F1 cũng có bạn tham gia MISS AMS đấy chứ . :)

Hic hic Loan ơi mày thấy chưa, tao nói không sai mà, đã có nhân bị dị ứng với cách nói thoải mái của bọn mình rùi nè.
To Cường : Sorry nha, Loan không cố ý đâu, bọn tớ dùng từ đó như là một từ ngữ bình thường không mang ý nghĩa trêu trọc hay xúc phạm gì cả. Cứ tưởng các cậu đã được nghe qua hết rùi, ai dè. Thật là, xin lỗi...
To Việt : đúng thế đấy, Nhung cũng nghĩ như Loan, chỉ là ID thôi mà, mình cũng chẳng nổi tiếng hoặc mờ ám đến mức phải giấu cả ID, cởi mở đi, chưa nói đến chuyện phần lớn thành viên của HAO đều là học sinh trường mình cả mà...

Hix, tin đến nhà Đồng là do tớ nghe em Diệu nói thế, sáng nay đến nhà em ý, em ý kêu tuần sau đến nhà Đồng sẽ ko ăn uống bừa bãi như hôm kia, sẽ ăn bánh mỳ vân vân và vân vân .............. Tớ có biết gì đâu, chỉ truyền đạt lại thông tin. Mọi người ơi, khi nào rỗi thì đến nhà tớ chơi ;) :D :x

Việt đã viết:
tớ thấy thông tin cá nhân mà post ra public thế này bất tiện lắm!
Chết cười mất thôi, ai là người để chữ kí có kèm Email ý nhỉ ??? :rolleyes:

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngân đã viết:
Chết cười mất thôi, ai là người để chữ kí có kèm Email ý nhỉ ???
Biết tại sao không ? Mọi người ai cũng send mail cho tớ vào @yahoo.com
Bạn Cường đã viết:
Này bạn Đỗ Việt ơi . Nếu mà đã khoe cái Heo mọi Online của các bạn ra thì cứ cho mọi người xem đi nào . Việc gì phải gài pass với bí mật .....Mệt ....
Hừm, mọi người cứ đưa ID ra bừa bãi thế nhỉ. Chẳng lẽ không ai thấy là tất cả các forum đều đặt chế độ hide email và YIM à ?
Ờ... thôi không sao. Việc post ID ra nếu bọn ấy có bị thằng điên nào ngứa tay bomb cho vài nghìn cái thì tự chịu thôi, tại tớ đã gặp nhiều trường hợp cứ post mail ra public rồi mỏi tay ngồi xóa thư. Nói chung dân trường mình thì không sao, nhưng nên biết là không chỉ có dân trường mình vào HAO nhá!
Ừ, chuyện ID, email thì còn không nghiêm trọng, nhưng post số đt lên đây là không thể được! Mọi người nên nghĩ kỹ!

À, thấy sư tổ đăng kí vào HAO rồi, nhưng chưa vào đây post bài!

Tất nhiên trang Heo Mọi Online thì để cho mọi người xem vô tư rồi, nhưng tớ nghĩ những phần riêng tư kia thì không thể cho cả thế giới đọc được, trừ trường hợp các bạn nhất định muốn để lộ mail và số đt cho hàng nghìn người biết thì tớ cũng đành chịu.
Việc này không phải tớ lo xa đâu. Thế này nhé:
Tớ sẽ xin hỗ trợ của admin HAO cho bọn mình chỗ chứa trang Heo Mọi, như thế có cái lợi là không còn phải lo về host nữa. Chừng nào HAO còn sống thì web bọn mình cũng sống. Nhưng mặt khác, HAO cũng là 1 tổ chức lớn, xây dựng trên cả một server lớn chứ không phải chỉ trong 1 web hosting. Như thế đây cũng là mục tiêu của các hackers (mọi người có biết là HAO từng bị hack rồi không ?). Vậy khả năng post email lên rồi bị bomb là không thể không nghĩ đến. Rồi còn bị gọi điện thoại đến nhà quấy nhiễu nữa...
Nghiêm túc đấy!

To TTNhung : Tớ cũng chẳng muốn gây thù oán với mấy nhân trong ĐT làm gì . Mình cũng là đoàn viên , chẳng may ra trường bị cấp trên cho vài cái vết đen trong sổ Đoàn thì khổ . Xã hội bây giờ nhiều bất cập lắm mà . Tại cái tính tớ nó thế . Nghe cái gì mà lố lố là ko chịu được . :D . Xin lỗi nhé . Tớ thấy lớp Văn ăn nói đúng là khác thật đấy .
Một lần nữa xin lỗi riêng bạn TTN :D.
To ĐỖ VIỆT : Tớ nói thật nhé , cậu có tinh thần cảnh giác cao lắm . Thế là rất tốt đấy . Mai sau chắc cậu sẽ trở thành một Đảng viên đầy nhiệt huyết với tinh thần trách nhiệm cực kì cao .......Mệt.........:D

Ơ, nhưng mọi người có công nhận là nên cảnh giác không ? cảnh giác thế có đúng không ?

Hì Việt ơi tớ cũng nghĩ là ID thì chẳng có vấn đề gì đâu mà ko post lên được. Nhưng mà S Đ T thì đồng ý là sẽ để nói riêng. Mà mọi người làm cái danh sách + thông tin cua nhau nhanh lên nhé <==== sốt ruột muốn xem wa'. :X
Khà khà hôm nào đến nhà Đồng thì mọi người gọi điện nha. Mà đến nhà Đồng sao toàn thấy mọi người bàn bạc mà chưa thấy "khổ chủ" có ý kiến gì nhỉ? ;) :))
Lần tới đi thì cả nhà rửa ảnh rồi mang đi nhá. À, tin mới là Lam Giang hứa sẽ mang kẹo mút đi cho chúng ta. Hì hì, thưởng cho bé Lam Giang 1 cái kẹo mút ....của bạn ý nào :x :D
To Cường : êu bạn Cường ui, đúng là Loan ko có ý gì đâu, đừng để bụng nhé . Chỉ đùa chút thôi nếu ấy kô thích thì thui, sozy vậy ;).Mà cái avatar của bạn Cường hình hai con dog xinh fe^'t nhỉ ? :D
To Loan : hic, Loan ui, sợ "bạn tốt" wa' :D
À,còn ID của ai nữa thì nói nốt luôn có đc kô? VD như của Kiên ? Thế còn QM thì sao? Ngân có mất thêm 10 fut' 59 s nữa để giục sư tổ vào chat ở YM ko? :))Nhanh lên nhé.
:X :X :X

Nghe Việt Phân tích một hồi thấy cũng có lý, nhưng dù sao quan điểm về ID của mình vẫn rất thoải mái, có lẽ là tại chưa bị dính nên chưa có được tinh thần cảnh giác cao độ như Việt hì :) Còn SDT thì đồng ý là nên secret một tẹo :)
To Cường: Thanks vì ... lời xin lỗi của ấy, nhưng mà hơi khách sáo quá... Chẳng qua tớ chỉ muốn giải thích hộ bạn bè và cho cả nhóm luôn thôi. Dù sao, điều đó chứng tỏ Cường là một người rất dễ thương :D

Thôi, ko sao, Cường ko nghĩ gì nghiêm trọng quá đâu, mọi người thoải mái thôi. Với cả chưa chắc Cường đã đọc những dòng xin lỗi trên vì Cường bảo sẽ ko vào topic này nữa. Mọi người có kế hoạch gì cho tuần sau ko???

Hi hi, hè mà cứ ngồi nhà lên mạng đọc bài của mọi người post lên kể cũng vẫn vui.
Lại càng vui hơn khi biết tin mọi người sắp sửa lại đi chơi với nhau.

Hôm trước ra đến Hồ Tây rồi tớ lại phải chuồn về vì phải ra sân bay tiễn bạn. Chắc là các bạn đã từng đến các buổi tiệc chia tay bạn bè đi du học rồi đúng không? Nhưng cảm giác khi nhìn máy bay vút lên trời thì thật là kinh khủng...

À, mà tớ xin thông cáo mọi người nên tu luyện trò tìm đường trong mê cung trước khi đến nhà Đồng nhé. Kinh khủng!!!

To Nhung: chuẩn bị quét dọn nhé.
To Huy: em có nhớ anh thì đem giả cái Beethoven đi, anh cho mượn cái khác dễ nghe hơn.

Tút tút, tút tút !
Câu lạc bộ Âm nhạc của ĐT sẽ khởi động lại vào Chủ Nhật tuần sau, đã liên lạc được với bên Nhạc Viện.
Như chúng ta đã biết, văn phòng Đoàn của chúng ta hiện nay đang là một kho nhạc cụ, nhưng chúng ta vừa mất mát một số lượng khá lớn các player (là các anh chị khóa trước, you know who), vậy thỉnh cầu bọn HMDT, tức DT\{MT}, ai có lòng nhiệt tình thì tham gia nhé, để mỗi khi gặp nhau chúng ta có thể...
Đấy là tham vọng riêng của tớ thôi, mọi người biết mà.

Chu Lê Cường đã viết:
Tớ cũng xin chào bạn Trần Thanh Loan ạ .
Tớ đúng là một trong những MA CÔ ở miss Ams đấy . Bạn thấy thế nào ? Tớ cũng mong bạn suy nghĩ khi ăn nói nhé . Nếu gọi bọn tớ là MA CÔ thì các bạn tham gia MISS AMS là gì ? :) . Bạn học lớp F1 thì chắc vốn ngôn ngữ cũng phải khá . Tớ ko muốn bình luận cách ăn nói của bạn. Nhưng bạn ơi . Cẩn thận ko mọi người bảo bạn " loạn ngôn " thì chết . À mà hình như F1 cũng có bạn tham gia MISS AMS đấy chứ . :)
Híc híc,bạn Cường ơi,tớ chỉ có ý tút là chào hỏi ấy thui mà.Thực ra là tớ ko có ý rì đâu.:( Tớ xin thề với ấy là tớ ko cố tình xúc fam. ấy hay có bất kì 1 ý định khiếm nhã nào khác :cry: :cry: Đơn giản là trong wa' trình tổ chức,BTC đã dùng danh từ đấy để gọi các bạn nam dễ thương,bảnh trai,galang và lịch sự(;) dắt các thí sinh của trường là ma cô cho nó ngắn gọn,dí dỏm mà vẫn truyền tả được hết "nhiệm vụ" của các bạn ý.Tớ lại cứ tưởng tụi ấy trong thời gian tập luyện đã bít hết rùi (vì có nhìu lần bọn tớ có gọi :"các MA CÔ vào tập trung " mà) nên bi h tớ nhắc lại,vừa là do thói wen (chẳng lẽ lại bảo"Bạn có fai? là 1 trong những ng` dắt các bạn nữ sinh thanh lịch trường mình ko?"Như vậy nghe xa lạ và lại còn..dài nữa),vừa là để nhớ lại khoảng thời gian ko dài làm CT thui.Híc,Nếu ấy có thấy khó chịu vì cách xưng hô đó của tớ thì xin ấy bỏ wa cho nha.Híc,tớ bít là ấy ko để bụng nhưng việc xin lỗi thì tớ vẫn fai? làm.
---To LN:mày ơi,mày làm ơn bảo bạn Cường vào đây đọc lời sám(viết đúng ko ý nhỉ?) hối của tao và post 1 vài câu để tao còn cảm thấy thanh thản đi mày.Híc híc,ko thì tao sẽ fai? sống những ngày hè nóng nực với cảm giác day dứt.Híc híc!!thanks mày!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên