Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ờ... sau một hòi suy nghĩ, dằn vặt, day dứt dữ dội... không tốn một tí nơ ron và sức lực nào... tớ quyết định sẽ làm 1 cái forum để trao đổi cho tiện. Nhưng mà cái này thì không dám hứa trước đâu, tớ cứ cố làm, còn bao giờ xong thì... chịu! ;)

---- Ui ui,thía là ta đã trở về rùi các con ơi!!!!!!!!!!!!!!:lol: :lol: :lol: :lol: Mọi ng` ko bít 5 ngày tui ở Sầm Sơn bức xúc ntn đâu!!hic híc,SS như 1 chốn hoang dã để những bậc "cao nhân" như ta ẩn mình,tránh những sự "bon chen xô bồ " nơi thế tục(ui zoi` ơi,sao mình nói năng hay ho thía nhỉ?Xứng đáng là bậc vĩ nhân của thời đại đấy!hehe)
-----Trùi ạ,đừng có con HMDT nìu dại dột "thò móng" vô cái đất SS nữa nhé!Híc,chán chết!Híc,(thấy mình hơi hơi có lỗi),hình như là do tui ở đó lâu wa' nên mới thía.Giá như có đứa bạn nìu đó thì sẽ đỡ chán hơn.hic,đằng này thi.....:(
-----Híc,lâu ko vào,đọc bài mỏi cả mắt.Đọc bài của ĐV+TQ==>chẳng hỉu mô tê rì(tui vốn dút KT).Lại còn thêm bài của con Trang oẹ nữa,chẳng dấu chẳng má rì cả==>mún lòi mắt luôn.
-----To Trang oẹ+Dung mm:hehe,tao đâu đến nỗi như tụi mày nghĩ chứ!hehe,đáng ra tao là girl thì chỉ cần tặng các boy cho fai? đạo(hehe,học tập CC àm) nhưng tao thương các con HM females nên tao ko nỡ!hehe,thấy tao nhân đạo ko?:D
-----To Lynh:híc,bà nói tui rì mà ghê zay?:(híc,chưa chít đã có đứa khóc thương mình!híc,cảm động!:cry:
-----Mà mọi người ơi,TẬP TRUNG nhanh lên nhé!hehe,nhà ĐV hay Cu cũng được nhưng fai? nhanh lên vì wa` của tui là thực fam? đó!Tại CC đã tặng mọi ng` ốc rùi nên chẳng lẽ tui lại vác ốc về!Mà tui fan? đối ăn bánh mỳ nhé(hic híc,LN ui,xin lũi mày,taoc hỉ fan? đối bánh mỳ thui chứ ko fai mày đau nha).Mùa hè nóng chít!Mà cũng ko ăn bún chả đâu.Híc,thời tiết như thía nì mà ngồi wat. chả thì..lãng mạn lém:(Nhà Đv hoặc nhà Cu mà có nhìu chuột thì dịp nì tụi nó chết như rạ vì khói!hehe,ý kiến của NGhiêm được đấy.Spaghetty muôn năm

Đây , tổng bí thư đây , còn gì thắc mắc nữa không , các đảng viên heo moi , tổng bí thư : công việc chính la xem bài post của cac đồng chí nhưng vấn đề ở chỗ la tôi nhớ cac đồng chí đến phát cuồng...phát dại ( cái này chắc tại do lấy đồng chí Huy làm chồng đây , mà "chồng em" đã đi tiêm thuốc chưa các bác , em lo wa , không biết có ảnh hưởng gì tới ..."thai nhi" không nhi? Chết chwa , mình đang ...mộng du ??? ) ..thế thế , cai web ha ?? ÔI , thế này , tôi fong đồng chí Việt làm chức bộ trưởng Bộ "công cộng " heo mọi nhờ những đóng góp đáng nể cho Tổ quốc và nghanhf "heo mọi học " , quả là "tuổi nhỏ tài kao "...Tôi phong đ/c Hoàng Linh làm bộ trg BỘ Y tế do nh` đóng góp cho sự phát hiện của một loại bệnh mới : bệnh "heo mọi" ...Tôi fong ngài NXH làm bộ trg bộ Tài chính nhờ nh` vụ bê bối thâm thụt ngân quỹ ...chết ,tôi phai đi nấu cơm cho em ...
Chào thân ái và quyết thắng ...hẹn lần sau gặp mặt ở nhà đ/c Việt .....để bàn kế hoạch tác chiến san bằng...xây dựng tựong đài Heo mọi ở ....(

--------------------------------------------------------------------------------

---ặc ặc,em QC vào 1 fat' là thấy forum trở nên..mọi :D híc híc,tụi kia được fong chức ,sướng nhé! Mà mọi n` có thấy các vị cấp cao sau mỗi lần được thăng chức thì thường tổ chức tiệc tùng để gọi là "cám ơn bằng hữu đã giúp đỡ trong wa' trình công tác và cám ơn cấp trên đã cất nhắc"!hehe,nhỉ?:D
---to V:ông giỏi nhỉ,câu bài trắng trợn!

Ko phải đâu nó đang khêu (gợi) cái gọi là DT hay TD của chúng mình đấy mà. Bà còn non lắm mà hà.
Sao, thế nào, đào bả ổn chưa, nở lại chưa. Ôi, tôi muốn xờ xờ nó. Ko biết nó có được ngâm nước biển nhiều quá ko nhỉ, Eo ôi, thế thì mặn chết.
Ôi , ngày mai hội thảo du học có thể gặp lại mọi người rồi. Bản năng EVA lại trỗi dậy ngay từ bây giờ.
Chim bẹt à, ko phải là chị ở trong ban Y Tế đâu, mà là ban khám phá phát hiện sờ. Tóm lại là Trường Ban Khám sờ. Chứ còn ban Y Tế , thì phải khám chồng em, tiêm chồng em, nhiếm trùng chết. :D
Ôi, mình đang nói cái gì thế nhỉ?

Đề nghị mọi người gửi bài cho Mục tâm sự trên trang Heo Mọi. Ôi
Nếu muốn đăng kí là thành viên của trang đó thì mọi người nhớ gửi Mail cho ĐỖ Việt nhá

CHết thật, về nhà phải xem lại mấy quyển truyện tranh đô rê môn cho nó bớt MD mất! Ặc ,

mà đấy ko phải là MD, mà là HM... ặc.
Lạy chúa, tối nay con về con đọc kynh.

Ở trên và đây cũng là một hình thức câu bài trắng trợn.
Má, em chi à, chị cũng chập dây thần kinh đầu mút rồi....

Sếp ơi, đây là public... Ăn nói tử tế chút chứ! mọi người nhìn vào lại bảo HM là bọn không ra gì đấy! :(

Moi nguoi suong ­wa , " fe fon : voi nhau trong buoi thao Du hoc , con em , Mot minh......hihcic...bat buoc...du gan nhu phat dien vi dieu ay..."dung dem mot minh./...dung de em mot minh....."hehehehe Cuoc doi buon that day !!!!!!!!!!

Trời ơi,Chi,em iu,à quên,mình ơi,bà xã ơi,"con vợ" ơi,anh đợi mình mãi,tưởng mình làm sao,anh "đi công tác dân số" không chăm lo gì được cho em và con cả,ở đây nhớ em và con quá,lòng anh lúc nào cũng "bồi hồi xao xuyến",luc nào cũng trỗi dạy 1 lòng thương yêu em và con.Mà em vẫn nhớ đi khám định kì đấy chứ hả,2 tuần 1 lần nhớ chưa,chăm sóc con cẩn thận đấy,nó có mệnh hệ gì đừng trách.Em ơi,anh hiểu lòng em mà,nhớ anh đến phát cuồng phát dại phải không,anh hiểu anh hiểu mà,đừng bức xúc quá mà ảnh hưởng đến thai nhi,kiềm chế đi,anh về ngay.(Đề nghị em nào mà có đọc phần này rồi thi cũng phải kiềm chế,có gì liên lạc với anh sau,cái này anh dành riêng cho bà xã anh)
----Nhung ơi là Nhung,chuyện của chúng mình" đã bảo là giữ kín,cứ bô lô ra thế,ngượng chết.Chuyên cho "cái gì" hay "không dám tham gia đâu" để từ từ rồi hãy nói,chán thật.
----Ê,Linh lu,bà bảo bà khám cái gì tôi,tiêm cái gì mà nhiễm trùng hả,chuyên riêng tư của người ta,vô duyên.Vợ chồng tôi lo lắng cho nhau lien quan gì đến bà,ờ..vô duyên.

Này này,các cậu viết lung tung làm mọi chuyện ko hiểu được.Tớ đề nghị lịch sự hơn.Hẹn tuần sau thứ 5(hoặc 4) tới nhà Đỗ Việt được không?
Tớ cũng nghĩ các cậu nên dẹp hết các từ "em iu" hay "vợ chồng" đi.Nghe chán quá.

Em Chi-mờ bờ và mọi người ko đưoc đến nhà Kiên hôm nay, Ôi, mọi người, tất cả đang ở nhà anh Kiên, em có muốn ko? (theo lời anh QMinh hỏi là : Em có ''muốn'' đến với anh í ko? Mát ko ? ...). Ở đây mát ơi là mát, em ở một mình có mát ko?
Ừ, tớ về nhà đọc kynh rồi, nhưng vẫn chưa bình thường được

Câu bài

Oé! Kinh! Sư tổ đã xuất hiện! Chắc đến nhà Kiên rồi đứa nào đó lập nick cho sư tổ hả? À, tớ có nick YM của gần hết rồi, còn thiếu vài đứa nữa thôi, tiêu biểu là Kiên. Kiên đâu nhỉ? Xuất hiện đi chứ!

Hờ, để tớ "ừ" một cái rồi hãy đến nhà tớ nhé, nhớ có sơ suất gì thì... ;)

Huraaaa, sư tổ xuất hiện!!! (Ra mắt một cách ngu xuẩn: Mỗi 1 chữ "Chào").

www.hn-ams.org/hm <<< vào đi, vào đi, gửi bài đi!!! có yêu cầu gì thêm, đóng góp ý kiến ý muỗi đi!!!

..."Dung de em mot minh...dung de em mot minh...." "vay ma em mot minh...vay ma em mot minh ..."
Tieng ru' la cua moi nguoi ,em da nghe , da suy dien , da cam nhan , hehe...Su to oi , su to len net rui, em thay mung qua xa !!!! Su to la tong the xau xa nhung la xau xa huong thien....(theo kinh islam )
to Trang : dung xuc dong - dung khoc ma de danh, phai de danh ,em cung can khoc , cung can xuc dong, HUHUHU , em cho chi...
to Huy : chong yeu quy , sao ma chong no doi xu kieu ay voi cac chi,cac em...chuyen tui minh can can than , can than ,dung bo lo hoi tham vo the , nguong chet ...ba con cuoi pho ho hang than thich no cuoi cho ...Em la em van cho chong ma,lo gi...a,con minh no van khoe lam,xem ra la se giong...bo ....em chi thac mac (va do moi nguoi) con em no sinh ra cao khoang met may ha?????
to Kien ; uhuh, anh load cai YiM ve la vua....,noi Id cua minh di...moi nguoi sot ruot
lap luon cho Quang Minh , ho cai....

Thấy chưa ổn , lai viết tiếp ...vi nhớ mọi người wa' , nhớ wa' muốn nói nhiều , nói thật nhiều vậy mà không hiểu sao , đến lúc gặp thì ...Mọi người nhớ nhau không , nhớ không ??
anh việt ơi ! cái mật khẩu của em , mau gửi đi, mau gửi
con thiếu lão Cao chung-cc(hehe, con chi-m) , còn thiếu lão Trung Dũng"khoẻ mạnh", lên trên này hết đi , lên đi...Ôi ! Mọi ng` ơi ?? hiểu lòng em luc này chăng , có hiểu chăng ????

Ơ, đã bảo là ai muốn đăng kí username và password thì viết mail cho ĐV mà! Trong thư nói rõ username và pass muốn dùng. Chi mail cho anh đi!
Ờ... Chưa có gì để nói thêm. Nhớ mọi người lắm, vẫn đang cố scan ảnh, nhưng mà do hơi ít thời gian nên chưa scan được nhiều. Từ giờ cho đến hết tuần sau tớ vẫn chưa rảnh đâu. Ừm, thôi được rồi, sau đó nói tiếp.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên