Chuyến đi SAPA của ĐT ams!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thực sự tớ đang, Nhung ơi, tao hiểu mà. Nếu có thể, tao luôn ở bên mày.

Buổi chiều ko có gió.

----Kẻ xấu xa kia,còn dám trách những bậc cao nhân là ko thông báo hử?hừ,hãy xem lại tư cách đi nhé :D
----Trùi ui,hôm đến nhà Kiên vui lém nhé!Để tui kể cho những tên "kém may mắn" thèm! :D
----Đột nhiên nhớ ra đây là trang web công cộng.Híc,có rì vào web Heomoi online xem nha! :D(giữ thể diện 1 chút)
----To Sư tổ:ặc ặc,QM ơi,ấy gõ dấu cho tớ nhờ cái.Hoặc gõ xong thì nhờ cái LN nó sửa lại cho chứ ngôn ngữ đã khó hỉu,lại thêm fan` kí tự khó hỉu nữa thì....híc híc,tớ đành chào thua! :(
-----Mọi ng` ơi,theo lịch dự kiến là buổi tụ tập tiếp theo sẽ là :THỨ 4,NGÀY 9/7,TẠI TRƯỜNG nhé!híc híc,lần trước đến nhà Kiên thiếu nhìu wa'!
---À wen:khi đi nhớ mang theo đồ bơi nha!có thể sẽ đi bơi mà :D

To Nhung:mày ơi,tao dành cho mày vị trí trang trọng nhất nì.Híc,sao tự nhiên mày lại bức xúc vậy?:(chia sẻ đi!Nếu có thể ,hãy post bài lên mục tâm sự của trang heo mọi nhé!mọi ng` rất mún chia sẻ với mày mà!:(
IU MÀY NHÌU NHÌU
P/S:à ,cái Lynh nó cũng đang bị hẫng đấy.nếu có rì thì mày hãy thử đồng cảm với nó xem sao!

Ơ hơ, thank U mọi người nhiều lắm, hôm nay thì tâm trạng tui đã tốt hơn, mà không tốt hơn thì đọc mấy dòng an ủi quan tâm của mọi người thì cũng đã tốt lên nhiều lằm rùi.
Cảm ơn nha Iu mọi người nhìu nhìu
Bài trong mục tâm sự trên Heo Mọi đã viết được một nửa, chỉ tội đang hết tiền không có thời gian mà đánh lên, sẽ cập nhật sau.
Ôi, còn 9 ngày nữa mình mới được gặp nhau cả nhà nhỉ?...
Mà không hiểu cái avatar này đặt ra làm sao, hình như của tớ chưa được thì phải Việt a`?

Chà mọi người nhiều tâm sự quá ha . Mọi người vẫn coi nhau là bạn đúng không vậy thì có gì cứ nói thẳng ra đi không việc gì phải úp úp mở mở như thế . Vẫn biết là có những cái không thể nói đươc nhưng nếu thực sự không thoải mái thì nên nói cho nhẹ lòng . cho rõ ràng đừng để có những hiểu nhầm
(xin lỗi mọi người vì hình như nó hơi đơ dơ nhưng những ai cần hiẻu, nên hiểu . phải hiểu thì cố mà hiểu đi. Mệt mỏi quá à mà chẳng có gì phai mệt cả --- nên cư xử như những người đã lớn __ ít nhất là đôi chút )
TO: Ai đó : mọi chuyện rất đơn giản và tôi cung mệt lắm rồi đừng để có bất kì điều gì không rõ ràng làm áy náy _______ trời ơi dừng có chơi cái trò ý chứ đừng có làm phức tạp nhé :tôi vô can)
chúc cả nhà , cả làng , cả "lò" vui vẻ
hen gặp lại 9/7 tại nhà Dồ Việt :)

Có ai có máy ghi âm, hôm tập trung mang đi nhé, hôm trước vẫn còn cái băng mới (Diệu ui, vẫn để ở nhà em đấy)
Hôm đấy nhìn Kiên, sau cả một hồi hứng khởi kể chuyện Loan mất đào, Huy+Dung đấu cẩu và ... (không dám nói nữa, xấu hổ), lại nghe rằng máy không ghi âm được, mặt đến tội, tớ thấy ân hận quá...
Hôm tới phải thu lại mấy truyện đấy mới được...

Ah Việt ơi, làm thế nào để đăng kí vào Heo Mọi bây giờ?
Nik: cứ ghi là Heo muỗi đi!

Phew...ối giời ơi, may vật ! Vừa hỏi lại bô thì bô bảo là mãi đến mùng 10 mới đi , mùng 9 thì vô tư đi ! Cảm ơn chúa , nhưng đừng có ai lùi sang mùng mười đó nhé ! Không thì Heo Adam (Heo hôi \Kiên hôi) tui không đi dược đâu.

To heo Eva :Ôi, Adam đổi tên rồi : "Heo hôi" đó Eva , hay là nàng đổi thành "heo khắm" đi ! Mình thành một đôi mà !
Linh ơi, làm sao mà Linh có thể soạn thảo chỉnh sửa bét nhè trong khi trong cái "tâm sự" của nhà mình lại hổng có một phím chức năng nào!
Còn soạn thảo trước ở word97 thì paste vào nó ra cái của nợ gì đó, làm sao bi giờ?

Ui trời ơi, bây giờ mới biết là ko ghi âm được. Mừng quá đi mất. :D :D làm mình cứ sợ .... :))
À, Việt ơi sao ko đăng nhập được ở trang HM ???

Dung chưa đăng nhập được hả ? lạ thế ?? tớ sẽ xem lại, nhưng tớ nghĩ là phải được chứ!
Sẽ làm thêm các phím chức năng! mong mọi người chờ! Tại cái phần này hơi phức tạp, tớ còn phải nghĩ xem làm thế nào đã!
Bye bye

ặc ặc, bây giờ vẫn để quên kính nhà em Diệu.
Nhớ mọi người quá đi!!!!!!!

Ôi, Heo hôi à, đổi tên thế ghê chết đi được. Nói thế thôi chứ vì tình nghĩa từ hồi ''ko quần áo'' mà chắc Eva vẫn đổi. Hehe, chỉ sợ Adam Tức buồn (cười) thum thủm chết đi được.!!! (í, đánh nhầm, thùm thụp thành thum thủm)

À, tớ vừa sáng tác được một tổ hợp 3 từ, với ba từ này, bọn ấy có thể hát vào bài nào cũng được. đó là ba từ: ''Mân, Thò, Bóp''.

Ví dụ: Cái câu ''Đừng bỏ em một mình, đừng bỏ em một mình '' sẽ thành ''Thò thò mân thò thò, thò thò mân thò thò''...

Chà mọi người nhiều tâm sự quá ha . Mọi người vẫn coi nhau là bạn đúng không vậy thì có gì cứ nói thẳng ra đi không việc gì phải úp úp mở mở như thế . Vẫn biết là có những cái không thể nói đươc nhưng nếu thực sự không thoải mái thì nên nói cho nhẹ lòng . cho rõ ràng đừng để có những hiểu nhầm
(xin lỗi mọi người vì hình như nó hơi đơ dơ nhưng những ai cần hiẻu, nên hiểu . phải hiểu thì cố mà hiểu đi. Mệt mỏi quá à mà chẳng có gì phai mệt cả --- nên cư xử như những người đã lớn __ ít nhất là đôi chút )
TO: Ai đó : mọi chuyện rất đơn giản và tôi cung mệt lắm rồi đừng để có bất kì điều gì không rõ ràng làm áy náy _______ trời ơi dừng có chơi cái trò ý chứ đừng có làm phức tạp nhé :tôi vô can)
chúc cả nhà , cả làng , cả "lò" vui vẻ
hen gặp lại 9/7 tại nhà Dồ Việt

Trang ạ, mày nói đúng, tao đang cố hiểu mày.
Tao đang rất tha thiết muốn thông cảm với mày. Tao hiểu, chuyện của mày... cố lên con... :p

Hôm nay bực quá!!!
Vì Kiên (khổ thân, giờ vẫn thấy khổ thân), Vì Chim Bẹt, vì cái nick treo, vì gọi (chào mời ) mà ko đi, vì ... :((. Hừ hừ....... ÔI, nói xong hết bực rồi.
Lại đau đớn vì làm mọi người bực. Hà hà

---Ặc ặc,cái rì mà "khắm "khiếc thía.Híc,mất vệ sinh wa' đi mất thui đi Kiên ui.Có rì thì về nhà mà đóng cửa bảo nhau chứ ai lại lộ liễu thía chứ.Híc,lại định học tập fong cách của gia đình Huy Cáo hả?:D
---Việt ơi,cái ảnh heo mọi nữ ý,híc,sao ông ko chọn cái chup ở nhà nghỉ ý?Cái nì trông k...kinh wa' :(
----To Nhung:hehe,mày bít thía là tút mày ạ!Chúc mày vui vẻ!Thứ 4 tao sẽ hỏi tội mày!
----TO Trang oẹ:mày ui,ngôn ngữ mày dùng ko khó hỉu nhưng nội dung thì ..híc,tao mù tịt! :(

Mân, Thò, Bóp!!!!
Tao chết vì mày mất thôi Linh ơi!!! No comment!

Sếp ơi, tớ đã bảo rồi mà, đây là public !!! :)

Mọi người ơi, tớ nâng cấp cái trang gửi tâm sự trong HMO rồi nhé, bây giờ có thêm mấy cái nút chức năng.

Rất vui vì mọi người đã góp ý. Vì ý tưởng của đồng chí Heo Adam Hôi Kiên, tớ đã phải ngồi nghĩ nát óc từ 7h tối, và lúc tớ làm xong tất cả là 2h kém 20 (sáng 2/7/2003 ;)).
Rồi, còn cái vụ làm file hỗ trợ gõ Unicode thì tớ sẽ làm tiếp vào... 6 hoặc 7 tiếng nữa. Còn bây giờ đi ngủ đã.

To Trung Quân: Tớ trình bày lại trang web theo ý tưởng của Quân đây: thay thế iframe bằng frame: www.hn-ams.org/hm/with_frames/
Ừm, thế thôi nhá, đi ngủ đây!!!!!

a,thằng chó Kiên,mãi mới thấy mặt mày,sao lần trước tới nhà mày không báo cho tao,bạn tốt 6 năm mà thế hả,m..m..
Trang web hm hay ra phết ,chỉ tiếc mọi người gửi bài ít quá,có mỗi bà "mần,thò,bóp" là tích cực..gửi đê...
E Loan,thế nào là phong cách gia đình nhà tôi,phải gọi là chuẩn mực mới đúng chứ..mà chuyện riêng người ta lại cứ chen vào..ờ...vô duyên..
Vợ ơi,đâu rồi

Huy đã viết:
a,thằng chó Kiên,mãi mới thấy mặt mày...
Này, Huy, muốn bị tống cổ không ? Nhóm này là Heo Mọi chứ có phải Heo mất dạy, Heo chợ trời đâu ? ;)

Ui cái mục gửi bài tâm sự mình hì hụi nghiên cứu 6 tiếng đồng hồ, cuối cùng chỉ vì sai dấu chấm dấu phẩy mà cóc chạy được nữa, chẳng biết sai ở chỗ nào mà mò... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên