Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Toán: trắc nghiệm,1 câu pt lượng giác, 1 câu dai., 1 câu hnhf, 1 bài thêm:D
Ly': chiu.
Hoa': trắc nghiệm,1 câu pH, 1 câu chuỗi p/ứng, 1 bài tập về muối,ion, 1 câu cân bằng ion, 1 bài thêm là câu cân= đại loai như: Zn+ H+ + NO3- ==> Zn2+ +N2O+NO +H2O( biết số mol N2o:số mol NO= 1:2):D :D
hậu tạ đi xôi

Cụ thể quá nhở :| Thía này 1 mình tớ hôg hậu tạ đc oài , phải nhờ Nấm giúp 1 tay thui ;))

Toán có trắc nghiệm ah :-??
Hóa hình như hôg trắc nghiệm nữa rùi mừ :-??

Toán năm ngoái HK1 có trắc nghiệm, học kì 2 không có! Năm nay thì sao???

Không có trắc nghiệm đề sẽ khó hơn vì phải bù điểm vào phần trắc nghiệm! trắc nghiệm còn hỏi được chứ!

Gặp giám thị trâu mà đổi loạn câu thì hỏi cũng khó phết đếy.

Ai bảo là toán có trắc nghiệm đấy :(( , đi hỏi đi hỏi nào , làm trắc nghiệm mà dễ thì còn đc , chứ mà trắc nghiệm cái kiểu dài dằng dặc (30 phút 30 câu chẳng hạn ) , chưa kịp ngẩng lên hỏi đã hết h thì cũng gặp hạn đấy nhỉ :-ss , thày Minh hoàn toàn ko nói j` về trắc nghiệm nên chắc là ko có đâu . Đề toán theo như lời Mr Khải nói thì " cũng ko khó lắm đâu , cứ bình tĩnh " ( hàm ý quá ko hiểu nổi ) , nhg thày chắc chắn 1 điều là để Ams khó nhất , sau đó đến đề TL và KL , đề Chu là dễ nhất . Đang định câu đề thì thầy chơi cho 1 câu : làm bài HK thứ năm chứ j` , thứ sáu đến thày cho đề :(( . Nhìn cái đề TL vs KL năm trc' cũng xương lắm , mà đề Ams lại còn khó hơn thì :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
Trắc nghiệm mà như năm ngoái có câu lượng giác, nửa trường sai.....:-ss

thày tớ bảo nhìn đề xong chán, dễ thế cả lớp 10 L-)

Thầy Sửu buông một câu xanh rờn: "Năm nay người ra đề không phải mấy thầy dạy lớp T, L, H nên chắc đề sẽ dễ hơn... Cứ làm hết SGK là làm được!" Ặc ặc, nghe thầy nói mà con chẳng yên tâm gì cả :((!

Tình hình là cho tớ hỏi nếu có bài cân bằng hóa thì có cần diễn giải ra ko, hay chỉ cân bằng đúng là đc rồi 8-|

Hoá á! Lớp 10 nữa đâu mà phải diễn.:D
Cứ bụp 1 cái là ra, thế mới nhắc bài nhau đc chứ.:p
Bạn nào biết mai thi mấy h ko?

Trắc nghiệm, bài mình lo chưa xong, lấy đâu ra thì jan nhắc bài bọn kia nữa. Với lại, các đề tráo thứ tự câu đi, 8-} lại chả vãi soài 8-}
Nhưng tớ đã bảo là thi HK I ko trắc nghiệm cơ mà, các bạn cứ bàn tiếp, ko khéo tớ lại nản :|

Đề A vô đối !!!
Ơ có bạn nào biết lý có nguồn thu nguồn phát ko đấy ??

Đáp án bài cuối môn A : known / precise ( có thể accurate _ đoán thế ^^ ) / actors / involed / playing / let / but / come , sai mất 1 thật là tiếc :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gì mà nguồn thu nguồn phát thế.:eek:
Tớ tưởng chỉ có máy thu và máy phát (nguồn) thôi chứ?:-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên