Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Phân tích xong cảnh thu thấy ngắn quá thế là phân tích luôn tâm trạng 8-}8-} chả bít có bị trừ điểm ko đây :(:)((
Có ai bít đề anh sẽ ra vào quyển nào ko :))

Trúng tủ
Tìm mãi mới đc. chìa khóa
Thì lệch ngăn
Cuối cùng bị tủ đè chết rồi
T__T

Hình như đề nó ko bắt :)) nhưng tớ viết cảnh ngắn quá :(:)(:)(( nên viết bừa cho nó dài 8-}8-}

Cái đứa học đỉnh văn ở lớp tớ kêu là phân tik thơ thu phải có tâm trạng ( ít ) tại vì bao trùm cánh là nỗi buồn :(( , nỗi buồn nó tác động đến cảnh 8-} 8-}

Thoai, dẹp văn đi every1. Chúng ta bây h chuẩn bị tinh thần cho cơn cuồng fong Lý + Hóa thứ tư là vùa đấy :))

Hóa năm nay mới đáng sợ chứ :(
Lý chưa biết ra sao, nhưng trường này Lý bao h chả cho đề khó :|

Hóa thì ko cần lắm :)):)) tớ thấy hóa bt, tớ sợ toán cơ b-( bạn nào hảo tâm :(:(

Đề lý năm nay lớp tớ ko giúp đc mọi ng nữa rồi >:) 8-} chả bít ai ra đề 8-}8-} :))

sax! chán quá! Hôm nay làm văn chả biết có đựoc không đấy căn bản là quá dài! Mình thì không phân tích tâm trạng ! hy vọng là đúng! Good luck to u my friends!

Ko thể đỡ nổi đề Văn hôm nay nữa rồi.Vào đọc đề là biết ngay chết chìm rồi,định vớ lấy con bạn bên cạnh làm phao thì vớ đc đúng cái phao to hơn:cô giám thị T__T.Cô cũng dạy Văn và đột nhiên lại quý mình thắm thiết,cô mắc võng luôn ở bản mình nói chuyện..Ko đỡ nổi T__T.Ra so thì thấy cũng đủ ý,hy vọng ko đến nỗi nào

Hôm nay bị tủ đè cho vỡ mồm =))
Lại đc cô ja'm thị bố của vô đối trôg 8-}
Xác định rồi :-j

@ Trố: Mẹ a ra đề à :eek: đá đề cho a à :eek:

hic hic, tớ mới kip phân tích 4 trang bài "Thu vịnh", 1 trang bài" Thu Điếu" ko bít dc mấy điểm:( :( :( :( :( :(

Tình hình là rất cần đề Toán Lý Hóa :((
Ai có em xin cảm ơn và hậu tạ :D

Toán: trắc nghiệm,1 câu pt lượng giác, 1 câu dai., 1 câu hnhf, 1 bài thêm:D
Ly': chiu.
Hoa': trắc nghiệm,1 câu pH, 1 câu chuỗi p/ứng, 1 bài tập về muối,ion, 1 câu cân bằng ion, 1 bài thêm là câu cân= đại loai như: Zn+ H+ + NO3- ==> Zn2+ +N2O+NO +H2O( biết số mol N2o:số mol NO= 1:2):D :D
hậu tạ đi xôi

Chỉnh sửa lần cuối:
em Kiên sao lại to còi thế này:eek:
Hoá ko trắc nghiệm đâu ạ
toán có trắc nghiệm à:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên