Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cô tớ tung tin là ng` ra đề là ja'o viên khối 12 :|

/:) /:) oh hay nhỉ :(:)(( thế thì bít đường nào mà lần

mà cô NA có bắt lớp ấy học thuộc lòng văn tế ko /:)

để tối tớ gọi điện hỏi mẹ tớ
mẹ tớ còn hay mơ thấy đề cơ ;;)

cô tớ bắt học tất :))
a gọi xong nhớ báo e nhá ;;)

8-}8-}8-} thế này thì chốt vào mặt lớp tớ rồi 8-} đầu năm ko bị bắt học văn tế, đến h thì nhục thế này ...
Cô NA bảo ko có Tiếng việt đúng ko 8-|8-| thế thì lớp ấy có bít kết cấu đề ntn ko /:) có tác giả tác phẩm ko :-/ có chép thuộc ko hả Ly /:)

@ bạn Thắng: 8-}8-}8-}

8-}8-}8-} thế này thì chốt vào mặt lớp tớ rồi 8-} đầu năm ko bị bắt học văn tế, đến h thì nhục thế này ...
Cô NA bảo ko có Tiếng việt đúng ko 8-|8-| thế thì lớp ấy có bít kết cấu đề ntn ko /:) có tác giả tác phẩm ko :-/ có chép thuộc ko hả Ly /:)

@ bạn Thắng: 8-}8-}8-}

thế thì mới bảo để tối tớ gọi điện hỏi;))

cô tớ chả nói j` to tát lắm 8-|
Cô cho cái bảng ôn tập tác ja?, tác fa^?m, hoàn cảnh, nội dung, ý nghĩa, ... bắt học tất :|
rồi bắt làm dàn ý mấy cái đề :)|
0 có tiếng việt đúng rồi :D

thế có nói chép thuộc lòng văn thơ tiểu sư thằng nào ko???

jo*`i ơi :| cái bảng đấy có tất :|
tác ja? cả hoàn cảnh sáng tác còn j` :|
nhưng ý chính thôi, 0 cần tất :D

:)):)) có phải cái bảng tóm tắt của Thảo lớp tớ ko nhỉ 8-} cái mà cô khen lắm :)) nó làm hoàn hảo ko chịu được :)):))
Uh có hoàn cảnh sáng tác --> ko hỏi tác giả ah, bảng đấy làm j có :-/
Dàn ý đề chùm thơ thu + văn tế + tú xương đúng ko :-/ :)):)) lớp tớ cô bắt về làm nhưng chưa chữa 2 cái cuối :-w:-w
thế này thì chết ah... lớp ấy cô ko nói j kỹ hơn ah :-w:-w

lớp tớ là bảng 1 đứa lớp tớ làm :))
có tác ja? ấy ạ :D
chả biết cô có dặn thêm j` 0 8-| tớ 0 chú ý nghe ja?ng lắm :">

thi văn tế thì hs ams nhiều đứa sẽ được đọc văn tế sống ngay thồi=))=))

Có Văn tế àh, hôm qua tớ cũng ngủ mơ thấy cái đề văn, hỏi về thằng Đồ Chiểu, với cả chép chính xác 10 câu cuối bài Văn tế :-wuwf thì biết thế, phải làm fao thoai chứ biết làm thế nào 8->

8-X: 1 kết cục chết chóc 8-X:

Bản chất tốt nhưng dòng đời xô đây :))
HAO skin mới hay thế :x

Nghĩ jan lận dễ bị đuổi khỏi trường lắm, Chủ nhiệm dọa là năm nay, ông bà nào trông cũng hổ báo, ko phân biệt thày cô trong trường, lao công, bảo vệ hay mấy bà canteener :(
Đường đời dẫn về ngõ cụt, liệu có nên học tập cách viết Văn tế của chị Phi Thanh ko nhể :-/

ờ..mấy năm nay năm nào cũng văn tế vào thơ thu.đã 3 năm liên tiếp đề như thế rồi..:|..ko bít năm nay thế nào..:(..

có tiểu sử đấy..có năm hỏi rồi..:|..chép thuộc lòng cũng có năm hỏi rồi..:|.

và đề năm ngoái cực khó..hi vọng năm nay dễ hơn..:((..

trố có thông tin gì báo ngay anh em nhớ..;)

Sorry bạn Đức Anh , hình như YM của tớ die rồi :((

Văn tế thì nguy lắm ý :-s:-s hỏi lớp nào cũng bảo văn tế và thơ thu :(:)(:)(( thế này chắc là đúng đến 80% rồi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên