Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Này sao cô Hằng bảo là lý không có mạch cầu cơ mà, mặc dù cô giảng rồi nhưng trong đầu tớ nó vẫn nhảy loạn cào cào... Thầy Sửu thì bảo Toán năm nay sẽ dễ nhưng cả lớp không ai tin :))
Mông lung và lo quá :-S

Toán thì ôn giải và biện luận F/trình lượng jác kỹ vào bạn ạ, ko thì gặp đề cái là chết luôn đấy ;)
Môn Lý các bạn thử vô Mục Đề thi trên HAO, vào mà xem Lý HK I năm ngoái, chả mạch cầu đấy còn j` :D <mạch cầu ko cân = giải mới lắt léo>

Đã học mạch cầu đâu mà thi, đừng bảo lại thi mà ko học như năm ngoái.:-<
Toán thì cứ lượng giác mà phập thôi.@-)

Lý nếu có mạch cầu thì sẽ là mạch cầu cân bằng và vào câu 1 điểm thôi. Mà sao lại chưa học được, bài tập trong sách bài tập có mà ấy.

Toán thì đương nhiên sẽ có 1 bài lượng giác và 1 bài giải và biện luận phương trình, 1 bài hình và 1 bài 1 điểm. Cái này không biết mới là lạ cơ. Biện luận sẽ tầm 2 hoặc 3 điểm :D ko học kĩ làm sao đc cơ chứ

Tình hình là sao trang trc có đứa bảo cô Nguyệt Anh ra đề văn làm tớ mừng hụt :(( cô NA thì bắt ôn mấy ông to thôi...:((
Toán sợ nhất hình đây :(:)((
1 bài 1 điểm là bài j hả bạn Link :(

ông nào là ông to hả ấy :))?
Rõ ràng là cô Hằng đảm bảo không có mạch cầu cơ mà! Toán tớ chỉ lo phần hình thôi còn lượng thì cũng tàm tạm!

Mạch cầu mà là mạch cầu cân bằng thì đúng là ko cần học mạch cầu thật.:p
Chỉ cần học mấy lời dẫn từ nó về mạch đơn giản thôi.:D

Cô NA là thik kiểm tra phần kiến thức cơ bản, kiểu như tiểu sử về mấy ông to (có tiếng) chứ ko thik soi laọi tép riu, kiểu như anh Quát với ông Tú.:-j
Nói chung là thứ 2 này là 1 ngày kinh hoàng sau đêm Noel.:((

Còn môn Lý thày tớ bảo, các con học các dạng bài tập trong Sách B.T Vật lý sau đây là ăn chắc 8-9 điểm: 4.15; 4.28; 4.31; 4.57; 5.14; 5.42. ;)
Good luck and Merry Christmas :x:D:>

@ bạn Minh Hà: oh ông to là mấy ông NK N ĐC ý :)), còn tương đối to là TTX 8-|

Mọi ng ôn lý ban căng nhỉ :-j:-j

Tớ chỉ lo toán văn thôi :(:(
Tình hình là toán hình thì thi đến vuông góc đúng ko nhỉ :-/ /:) nếu thế thì die, lớp tớ vừa mới học đến vuông góc, luyện chả được mấy bài /:)

Hình như đề năm ngoái là Dương Khuê với Văn tế thì phải?Không biết năm nay có vào Văn tế k nhỉ:-?Mà có cần phải học Kiêu Binh k8-}

/:) tình hình là sau vụ thi văn Quốc gia của bà Phi Thanh các thầy cô rất có hứng thú với văn tế 8-|8-|... bọn tớ còn phải làm btvn là lập dàn ý phân tích hình tượng nghĩa sĩ :)):)) 8-}8-} lam lũ thật 8-}

/:) nhưng mà tất cả chỉ là dự đoán thôi...

Lớp tớ chết hơn, đầu năm cô NA ko hề bắt học thuộc văn tế nên bây h cong đuôi lên để học đây này /:) 8-| :(:)((
Nói chung là theo như cô NA bảo lớp tớ thì khả năng văn tế và thơ thu là 2 phần chính trong đề đấy 8-| ngoài ra chú ý bài ca ngất ngưởng và viếng cô ký nữa...
Nhưng mà chả hỉu có ai chơi ác tương thêm mấy bài khác ko :-w:-w:-w
Mà năm ngoái có bạn nào bít cô nào ra đề văn ko /:)

8-}8-} trúng đề mạnh ấy chứ... nhưng mà cô có phải là ng ra đề lớp 11 năm ngoái ko hả Ly =P~ =P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên