Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
uh tớ cũng sai vớ vẩn 8-|
ôi năm sau đề khó à :| đừng thế chứ :| năm 12 tớ học với 0609 để mà chết à :((

Câu 4 đó! Bài này làm 2 lần rồi, tam giác cân thì phải.
Ko hiểu sao mấy cái mình ôn kĩ thì đều rơi vào câu cho lớp tự nhiên nhỉ.:-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Ớ tớ tưởng bài 4 ý , là hoặc cân ở A hoặc vuông chứ nhỉ , chỉ vuông thôi đâu đã đủ , tớ chứng minh nó cân đàng hoàng mà :-s, mà câu 3c là dùng phép vị tự hở , ôi mình ngu quá :((

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ chả nhớ!:-??
3c thì chỉ nói nó là ddg` thẳng song song với đáy và cách đáy 2/3 khoảng cách EF.@-)
Quên giới hạn rồi.:((

ừ nhỉ đúng rồi nó cân sao bây h mới nghĩ ra
nhưng mà khỉ thật tớ thấy nó cả vuông nữa :((

Tớ nhớ mỗi là nó cân thôi.8-|
Mà các bạn cần tớ tìm bài giải poz lên luôn ko.:D

ah kỳ thi học kì đã là quá khứ:))
vui quá lá là la:))

Hôm nay thấy bạn QL cạy vù vuù chen cả bọn tớ đang đi xuống cầu thang, chắc là ra Đạt.:))

Úi giời , đã thi xong rồi thì về nhà hoặc là tìm vở hoặc là tìm sak , thế nào cũng có bài giải , cái chính là trong phòng thi , hộc cả bơ mà chưa có đc cái bài làm trình bày cho ra hồn :(:)(:)(:)(:)((
Topic này sắp bị lock hử :( , tiếc nhỉ

Bài 4, tam jác ABC vuông = niềm teen hả ấy :| jở sách Nâng cao Lượng jác của Phan Huy Khải ra, có trong phần Nhận dạng tam ja'c đấy :D
3c quỹ tích là giao tuyến 2 mặt phẳng j` j` đó, đ/t delta đi qua trọng tâm G của tam ja'c SCD, và // với AD ;))

Còn theo bạn Lộc, cái // đáy, cách đáy 1 khoảng 2/3 EF là mặt phẳng chứ chả phải đ/t ;)tớ vẽ thử 4-5 TH, thấy nó thuộc đ/t delta :p

:(:( chết toi rồi, lúc làm bài thế nào mà tớ làm câu c thành nó chạy trên 1 cung tròn :)):)) 8-}8-} :">:">.. về nhà ngồi nhìn lại thì đúng là đường thẳng 8-} câu c ấy bao nhiu điểm nhờ :((

Bài 4 làm sao mà vuông đc :(:( bài đấy tớ ra được pt tích, mới giải đc 1 nửa--> cân... còn nửa còn lại ko giải đc :)):)) 8-}8-}

THi xong rồi mà mọi người còn định làm bài 2 lần sau
bloc box này đi là được rồi đó
:D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên