Chuẩn bị cho tuần lễ "Thi học kỳ I tập trung"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hihi, lớp tớ thi lý xong là Hóa luôn, làm 15p mới chuông, thế mà ra sớm nửa tiếng :->

Thảo nào mấy lớp cứ bào H2 ra sớm, đi đi lại lại ngoài hành lang.:-?

Lớp hóa thì giỏi rồi nói làm j`
về đòi lại công bằng
chỉ cần 5' cũng làm đ.c ối việc :|

hic, mình làm hóa được 2 bài đã có thằng làm xong rôi =_=

gì mà 5'
lớp mình dễ phải 10' ấy chứ
chuông xong ông ý đã phát đề luôn đâu còn đi hỏi cái khỉ gió gì ấy chứ:-s:-s:(:)((

chúc mừng các bạn đã thi xong >"<

mai một mình lớp tớ đến trường thi học kì =)) hãm quá

Thi xong rồi, thoải mái quá, các cậu cứ bàn thêm 1,2 ngày đi rồi tớ lock cái topic này cho đỡ ngứa mắt :)) :)) :))

Thi xong rùi nhẹ cả người :x
Cứ ăn chơi thoải mái đã rùi đợi đến khi trả bài chết luôn 1 thể ấy ạ :((

mai một mình lớp tớ đến trường thi học kì hãm quá
Thi Tin đúng ko nhỉ?
Còn lớp 10 cũng thi Toán nữa đấy chứ:-?
--------------
Các bạn cứ chơi đi, kệ, còn 1 tuần thoi thóp trước khi chết vào CN tuần sau, họp phụ huynh thì phải.:-ss

8-}8-} làm bài như cá...
dù sao cũng thi xong rồi 8-} ah ko còn các bạn lớp tin 8-}

chúc may mắn 8-}

Chưa.:-j Còn lớp Tin mà.>:)
Mà sao ko đổi chỗ này thành chỗ trao đổi việc học tập nhỉ, quá hay đấy chứ.:-?

Ấy, sao mà đã đóng :)) Còn các bạn lớp 11Ti cơ mà, đã ra đâu vào đâu mà bảo thi xong ;)), mà tình hình là đề Toán, bài hình ko jan, tớ thấy na ná giống đề năm ngoái :-s , cả cái bài biện luận p/trình trong khoảng (-90; 90) nữa. Qua đây mới biết đc thêm nhiều điều về thày cô trường ta: Thày cô ra đề toàn lấy bài từ sách Nâng cao vs cả sách Bài tập Vật lý, mấy năm thi HK liền môn toán, chả thấy năm nay có bài j` mới để thử sức :( chỉ mất công những ai hum qua, tr'c h thi toán, mày mò, kiếm tìm, đọc đủ tài liệu nâng cao...
Dù j` tớ cũng hiểu, vì năm nay là năm cuối thực thi chương trình học kiểu cũ. Chắc các cô thày cũng ko định làm khó h/s, "Thôi, cho bọn nó đề dễ để qua nốt lần này. Năm sau cho chúng nóa đề khó cũng chưa muộn"...

Ai cũng nghĩ như ấy thì :))..Nhg nói qua nói lại thì cũng phải công nhận 1 điều là để cũng ko hề khó,nhg vẫn bị sai nhg cái vớ vẩn ko tả nổi x-(..Cả tối hôm trc ngồi xem phần nhận dạng tam giác thì nó lại ko có choa T___T

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên