Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

nghe mọi người nói chuyện một hồi, bây giờ thì tớ hiểu thế nào là câu rui`, với cả hiểu mấy ông sao kia là cái gì (mình cũng kô đến nỗi tối dạ lắm:D)
2 Mai: trùi ui Mai ơi, mới cấp 3 thui mà, làm sao mà biết số ấy kô may được?

Duy ơi, đọc bài mày đúng là :)) :roflmao:

Mọi người viết bài văn vẻ qua', làm em xấu hổ về trình độ tiếng Việt của mình quá. :(

Hô hô , từ ngày xuống tóc đi tu , bản mỗ cũng đã nghiệm ra nhiều điều , vừa rồi múa rìu qua mắt thợ ,mong các bác , à nhầm ,các thí chủ thông cảm .
To Hiền : Thí chủ đừng nên khiêm tốn , mọi người rất muốn xem thí chủ làm vài đường English cơ bản để mở rộng tầm mắt .

@Hiền : cậu nói thế thì có khác gì bọn tớ cảm thấy xấu hổ về trình độ tiếng Anh của mình .

Bạn Hiền đừng khiêm tốn, dàu sao rời Việt Nam đã được mấy năm rùi mờ!
@ Duy: nhg~ bài của ấy chỉ là tin thôi, copy ở đâu chẳng được, nên ít khi nhg~ bài như thế được cộng điểm lắm :D

Hô hô , bản mỗ cũng không cần cộng điểm chất luwojng vì số mười rất đẹp . nhưng mà 99% bài của bản mỗ là tự sáng tác chứ không ăn cắp bản quyền của ai đâu .

Thế 1% :D 10 bài ấy nhỉ? :D

Nói thế, nhg để được cộng điểm cũng cần để cho mấy anh chị hào phóng đọc được :D
Mà ấy đừng nói kiểu giọng ấy, nghe sợ bỏ xừ, xưng hô bình thường có chết ai đâu :D

Ờ thôi vậy , đang đổi mới phong cách kiểu Tầu Ô tạo không khí gala cười chút .
Hôm nay ngộ thật , lúc 3 giờ bám càng mod Trang đi câu bài , bây giờ cả mod Thư , hê hê .

Hô hô , tóm lại là anh em được các mod dẫn dắt vào con đườn tội lỗi !!!

Thế thì tao bám đuôi mod Thư để câu thì có gì đâu mà mày dám này nọ .

bám đuôi mod thì không sợ bị xóa bài à
thía thì em bám luôn
nghe ông Duy nói nghe giống chuyện chưởng wa', toàn theo kiểu trung thui a'
chắc bi giờ cũng phải nhờ ông Duy chỉ cho mấy đường cơ bản về chinese há

Tôi nghiệp , bạn Duy chắc là đọc với xem phim chưởng nhiều quá rồi .
Cũng phải thôi , con cháu Đoàn Dự mà , hôm nào biểu diễn Nhất Dương Chỉ và Lăng Ba Vi Bộ cho anh em xem nhé .

con cháu Đoàn Dự mà thiếu lục mạch thần kiếm là không được
hôm nào biểu diễn cho anh em xem cả 3 nhá
:D :D :D

Ui, cái thằng Đoàn Duy ấy là con cháu của Đoàn Chuẩn đấy, chứ Đoàn Dự sao có mặt mũi nào dám nhận thằng. Hôm nào đến có mà nó biểu diễn cho mấy bài ca không bao giờ quên ấy chứ.
Tuy ko phải con cháu Đoàn Dự nhưng món chạy bộ, chạy trốn và đào tẩu thì Duy còn khả úy hơn cả Đoàn Duy đấy.
Các bạn xúm vô đây câu dữ quá mà ko gọi tớ vô.

Đoàn Duy đã viết:
Thí chủ đừng nên khiêm tốn , mọi người rất muốn xem thí chủ làm vài đường English cơ bản để mở rộng tầm mắt .
a di đà phật, kô dám kô dám. Duy ơi, mày có nick là Hói ah? Mày hói thiệt hả?

Phùng Anh Quân đã viết:
Hôm nào đến có mà nó biểu diễn cho mấy bài ca không bao giờ quên ấy chứ.
Ừa, đúng rùi, bạn Duy hát hay lắm. Tớ vẫn còn nhớ hồi xưa Duy hát bài Kiếp Ve Sầu nghe mê li luôn:D. Biểu diễn như ca si y', Duy nhẩy?

Thui, rùi, cứ thế này tớ xóa hết bài gai mắt đi đấy, tại vì nó ngay sau bài tớ mờ :))
@ các ấy: các ấy để bạn Hiền 1 mình à, hư wa', bạn Hiền xinh xắn dễ thương, phải nói chuyện với bạn ý chứ :D
@ Hiền: bạn ý hói thật :))

Ối ối , xin mod bớt giận , số bài của em gần 1100 rồi .
To Hiền : Hồi lớp 6 tao chỉ hát bài Kiếp rong buồn với Tinh đơn phương thôi , nhưng mà đúng là hay phê đời , hô hô !!! Còn cái vụ Duy hói là do ngày 31/12/200 tao được các vị bác sĩ nhổ nhúm tóc trên đầu để khâu => hôm sau đến lớp thằng Huy Anh đặt ngay cho quả tên để đời .
To Quân : Tao thì cái gì chả nhất , chạy bền , nhảy cao ... ặc , hoành tráng quá !
To các bác toán 1 : iem thì chỉ phấn đấu theo thằng Đoàn Dự cái khoản đào hoa + đẹp trai thôi , còn mấy cái võ vẽ đấy bây giờ chúng nó cho quả súng vào mồm là hết múa .

Cố lên, chỉ còn 1 bài nữa thui, tớ thì cũng định cố gắng phấn đấu cho bải nó nhìu nhìu hơn 1 chút nhg tình hình là sắp phải xa các bạn rùi :(

Xem ra cái nick Hói của mày ko ai biết hả Duy , sao mà giấu kĩ thế , mày bị nhổ năm 200 mà giờ vẫn sống thì cũng đỉnh thật .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Xem ra cái nick Hói của mày ko ai biết hả Duy , sao mà giấu kĩ thế , mày bị nhổ năm 200 mà giờ vẫn sống thì cũng đỉnh thật .
Cái gì thế ??? Bạn Minh nói ra đi , sao ấp a ấp úng, nói nửa vời thế???
Chuyện hay ho ko ??? Có hay như cái vụ nhà tắm ... mà Duy từng thú nhận ko ???
@Mod : mod bật quá nhỉ ? như tôm tươi ấy, mà sao mod và Duy lúc nào cũng tán nhai trên HAO thế ? Vào topic nào cũng thấy 2 bạn cưa kéo nhau thế ???

Back
Bên trên