Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
không được coi thường Phan anh thía

Phan Anh ui tháng sau bị out là sao

khó hỉu wa'

Tớ có coi thường ai đâu, [-x chết thiệt, chưa chi đã bị bảo thế rui` :( Chẳng qua là kô ngờ cái trái đất này tròn thế, đi đâu cũng gặp người quen cả:D. Thấy vui vui. Mà Việt cũng biết Phan ANh à?

Nguyễn Trang Thư đã viết:
ui, topic bị dẩy xuống trang 2 :(
Các cậu hết chủ đề nói rùi à, quay trở lại với bạn Hiền đi nào :D

hehe THư ơi, cứ để các bạn ý nói chuyện khác:D, cũng chẳng ai biết tớ mấy, nên nói về chuyện khác là đúng rùi:D. Tớ vào đây chỉ làm quen thui mà:D
Mà 20 ngày nữa là gì thế hả THư? ;;) Đặc biệt lắm hả? :)

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Chẳng nhớ nổi bạn Hiền là bạn nào nữa , giới thiệu lại đi nào !!!!
Hiếu ơi, Quay lại trang đầu đọc được kô Hiếu ;) <--- bệnh lười:D. Tớ chỉ vào làm quen với mọi người thui mà :D

Nguyễn Phương Hiền đã viết:
Tớ có coi thường ai đâu, [-x chết thiệt, chưa chi đã bị bảo thế rui` :( Chẳng qua là kô ngờ cái trái đất này tròn thế, đi đâu cũng gặp người quen cả:D. Thấy vui vui. Mà Việt cũng biết Phan ANh à?
sao lại không bít, hồi lớp 9 suốt ngày đánh cờ vây với nó toàn bị thua, sao lại ko nhớ :(( ;)

Nguyễn Phương Hiền đã viết:
hehe THư ơi, cứ để các bạn ý nói chuyện khác:D, cũng chẳng ai biết tớ mấy, nên nói về chuyện khác là đúng rùi:D. Tớ vào đây chỉ làm quen thui mà:D
Mà 20 ngày nữa là gì thế hả THư? ;;) Đặc biệt lắm hả? :)

:D Thế tớ hỏi Hiền nha: Bạn hiền thích màu gì?
Sở thích của ấy là gì?
Sở đoảng là gì?

Ừm, SN tớ :D :>

Hiền ơi , nhiều người bảo là tình bạn trên mạng chỉ là phù du , hời hợt , không đáng tin , thế thì ấy mở ra box này để làm wen với mọi người có mang ý nghĩ đó không ?????

Đề nghị Trí Hiếu đừng suy bụng ta ra bụng người

làm wen để tìm bạn,càng nhìu bạn càng tốt chứ sao

:D

Cũng tùy thui, theo tớ thấy mà qua mạng tớ gặp được nhìu ng` tốt thật sự đấy :D

Ui da, lâu lắm không vào HAO, tưởng cái này phải xuống trang 3 rùi.

:D Thế tớ hỏi Hiền nha: Bạn hiền thích màu gì?
Sở thích của ấy là gì?
Sở đoảng là gì?

Ừm, SN tớ :D :>
Thư ơi, sở đoảng là gì hả Thư :-/ , :p hồi tớ đi chưa nghe thấy từ đấy. CÁi mà mình không thích à?
Tớ thì thích nhiều thứ lắm, vô vàn thứ luôn, kô kể hết được. Thích nghe nhạc này, thích đọc tiểu thuyết này để được mơ màng. Thích đi bộ ngắm trời đất, ngắm cuộc sống xung quanh mình (nghe hơi dở hơi chút!). Thích... ko bít nữa.

Tớ thích màu hồng, trông yêu dã man luôn, với cả màu đen và xám.:D

Sinh nhật mod năm nay có tổ chức gì không?

Phạm Trí Hiếu đã viết:
Hiền ơi , nhiều người bảo là tình bạn trên mạng chỉ là phù du , hời hợt , không đáng tin , thế thì ấy mở ra box này để làm wen với mọi người có mang ý nghĩ đó không ?????
hehe, còn tùy thuộc tình bạn kiểu gì Hiếu ạ, nhiều lúc cũng có gặp những người hay chứ, tất nhiên là kô nhiều. Tớ thấy Làm quen được càng nhiều càng tốt, tại vì trái đất tròn lắm, làm gì chẳng có ngày kô gặp nhau. Biết trước có phải hơn không.

hì, bạn Hiền thích nhìu cái giống tớ, ng` ta gọi là lãng mạn :D
Sn tớ á, chưa bít được... cái này chắc nghĩ sau, nhg chắc là kỉ niệm nho nhỏ cái gì đấy :D

Hỏi thăm bạn Hiền một chút(lâu rồi không gặp nhỉ):bên Mỹ Thế nào,mà bạn ở cụ thể là đâu,bao giờ bạn về VN???
@Thư:chắc chắn tớ không về dự sn Thư được(đương nhiên:)):D),nhưng nếu 3 năm nữa có tổ chức thì tớ về(hehe,thích số 3!)

hờ, hi vọng 3 năm nữa có mặt bạn Phương trong sn tớ :))

Rất hân hạnh,mà cụ thể thì Thư có định làm gì hay ho một chút không???

hì, bạn Hiền thích nhìu cái giống tớ, ng` ta gọi là lãng mạn :D
Sn tớ á, chưa bít được... cái này chắc nghĩ sau, nhg chắc là kỉ niệm nho nhỏ cái gì đấy :D
Ui thế hả THư, hay nhẩy?:D, còn bọn bạn tớ bên này thì nó bảo đấy là dở hơi, hoặc là weird (cái này thì sang TV là gì tớ kô biết!)THui thế nào thì kệ, mình thế rùi kô sửa được.

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Hỏi thăm bạn Hiền một chút(lâu rồi không gặp nhỉ):bên Mỹ Thế nào,mà bạn ở cụ thể là đâu,bao giờ bạn về VN???
@Thư:chắc chắn tớ không về dự sn Thư được(đương nhiên:)):D),nhưng nếu 3 năm nữa có tổ chức thì tớ về(hehe,thích số 3!)
Ừa chào Phương.:D Tớ cũng không hay vào HAO lắm, thỉnh thoảng rỗi thì ghé qua. Bên Mỹ hả? Tớ không biết, nhưng không vui bằng ở nhà, tớ thấy cuộc sống bên này buồn hơn ở nhà mình nhiều lắm. Được cái ở trường thì công bằng hơn ở VN, học sinh không bị trù khi mà không thích thầy cô giáo, hoặc bảo thầy cô giáo sai.
Tớ ở SAN FRANcisco, CAlifornia mà-đẹp lắm, chỉ tội đắt đỏ thui. 8-} Về VN chơi hay về hẳn? CHơi thì chắc phải sau hi-skool, tức là hè 2006:D. KHông biết Phương thì định bao giờ về nhỉ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Hiền là ai vậy trời
nghe tên nghĩ là hiền hổng biết có hiền hay ko nữa

Chắc là hiền lém, thấy bạn ý trả lời chưa...
Lãng mạn 1 chút có sao đâu, 1 cách để xả stress Hiền ạ...
Hay ho là sao hở Phương :(

Bùi Quang Hiếu đã viết:
Hiền là ai vậy trời
nghe tên nghĩ là hiền hổng biết có hiền hay ko nữa
thì là Hiền chứ là ai nữa, nhưng tớ không học Ams cấp 3:D
có hiền hay không thì làm sao mà tớ biết được, :) nhưng từ bé đến giờ mọi người toàn kêu hiền thôi:D ;)

Đương nhiên à thế :tên sinh ra à để gọi,Hiền thì gọi à Hiền!:D
@Hiền:chắc giỏi lắm thì 2007 tớ về hoặc lâu hơn không biết!!!!Bạn có kế hoạch gì chưa????

Back
Bên trên