Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

Thôi đi mờ, đã bảo là chả có gì, cứ lôi ra mà co kéo, mục đích thì cũng chỉ là để câu, đến chán b-)

Câu thì thiếu gì cách câu , việc gì phải biến ko thành có như các bạn vậy .

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Xem ra cái nick Hói của mày ko ai biết hả Duy , sao mà giấu kĩ thế , mày bị nhổ năm 200 mà giờ vẫn sống thì cũng đỉnh thật .
đồng ý với bạn Minh. mà Huy Anh nghĩ ra được cái nick hay nhẩy :D

@Duy: ừa, tao tưởng mấy bài đó na ná nhau:D. Cùng là anh với em với chia tay mà mày, có chi khác đâu. Khi nào tớ về, bạn Duy kô chê giọng tớ, thì đi thu đĩa cái Duy nhẩy? ;;) :))
Mà mày còn vụ gì nhà tắm thế hả Duy, kể cho mọi người nghe cái ;;) :)

Tao cũng chẳng biết thằng Quân Ái này lôi đâu ra chuyện " Nhà tắm " , hay lại giở độc chiêu bốc phét của boys lý 2 ra hả !!!
Bây giờ lại thò ra cả vụ tao với mod à , gậy ông đập lưng ông rồi , nhưng no problem , cây ngay không sợ chết đứng , mặc kệ lời ong tiến ve của cái thằng Quân Ái

Thì nếu ko thò ra vụ đấy, có phải là bọn nó ko có cái gì để câu ko, ít ra bọn nó có cái để tán với nhau >_<

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Câu thì thiếu gì cách câu
hic..hic..kiểu câu của PM cũng là một trong những cách câu"đầy tính trá hình" [-x

Cái vụ mày với mod để cho mày biết cảm giác mày nói về tao như thế nào .

cái gì mà liên wan đến tớ ở đây??? chả hỉu gì cả?

Hê hê , cảm giác của tao là thoải mái bởi vì tao không có tật => không phải giật mình. Mod hình như cũng đã bức xúc đến mức chửi tao Stupid , mày nên thư giãn chút đi .

Có nhớ PA ko????
Lớp 6c làm tổ trưởng tổ 4 đó --> 1 tháng sau đã bị out rùi :((

hehe, vừa nhìn thấy cái tên đã nhớ rui`:D. Quên thế nào được, nhiệm vụ của lớp trưởng mà li:p Kô bít là Phan Anh cũng học Ams cơ đấy.

không được coi thường Phan anh thía

Phan Anh ui tháng sau bị out là sao

khó hỉu wa'

Mày có biết Phan Anh là ai đâu mà nói hả con Vịt kia , mục đích chính của mày là câu chứ gì .
@PAnh : sao bây giờ mới lên HAO à .

Hey,dui quá,gặp bạn cũ nè,PANH(pain) nhận ra đồng đội cũ SKZ không???

Hây ô,chào mọi người,lâu quá không dạo vô đây,ủa SKZ là súng hay sao ý,nếu mình không nhớ nhầm???!!!
Mấy bạn gái xinh tươi ở đây dạo này thế nào,khỏe chứ????

Đoàn Duy đã viết:
Hê hê , cảm giác của tao là thoải mái bởi vì tao không có tật => không phải giật mình. Mod hình như cũng đã bức xúc đến mức chửi tao Stupid , mày nên thư giãn chút đi .

hơ, dek hỉu.
Bạn Taq came back rùi kìa, chào hỏi cũng ấn tượng, nhg mờ bạn lặn đi đâu thế :-?

Phạm Tuấn Minh đã viết:
Mày có biết Phan Anh là ai đâu mà nói hả con Vịt kia , mục đích chính của mày là câu chứ gì .
@PAnh : sao bây giờ mới lên HAO à .
hic..hic.. sao lại bảo tao ko bít thằng Phan Anh ,nó với tao hồi xưa suốt nagyf đánh cờ trong tiết văn mà lại bảo không bít à..
tao nghĩ có mà mày câu bài, câu thì cứ nói là câu còn phải vòng vo nữa [-x [-( [-x

ui, topic bị dẩy xuống trang 2 :(
Các cậu hết chủ đề nói rùi à, quay trở lại với bạn Hiền đi nào :D

Chẳng nhớ nổi bạn Hiền là bạn nào nữa , giới thiệu lại đi nào !!!!

Back
Bên trên