Chào cả nhà! (mình ko bít vào đâu cả)

@Hiền:trông bạn mà..........
mod Thư đã viết:
....mê chết luôn....
@Taq:này,sao em đi đâu anh cũng theo phá thế hử???
@Việt:kick Taq ra đi,nó mạnh lắm!!!!!!!!!!!!

Cái topic này nên đổi tên thành Phương Hiền và Trang Thư Fan Club , cogratulations !!!!!

2 mod và Phương::"> khen mãi thế này tối nay tớ mất ngủ chết [-x :p
Với cả Phương ơi, đừng kick ban Taq ra mà khổ thân tớ :(( , tớ vào đây là để làm quen với mọi người mà, ;)

2 Việt: kinh kinh, vẫn còn theo lời bác dậy cơ đấy.;;) Em y' tên là Vũ Nhật Minh, học lớp 7 ANh hay Toán gi` đó, tớ hổng rõ. Nick yahoo đây nè lil_babylaughter92. Kết quả đến đâu thì bảo tớ cai' nhé:D ;)

2 Trang: Trang ơi, ấy nói thế thì tớ có kô nhớ cũng phải bảo là có. Nhưng tớ vốn tính thật thà:D, tớ không nhớ thiệt Trang ạ. :( Tớ nhớ hồi đó tớ ngồi cạnh Thủy với Quỳnh Phương cơ. Có ảnh không, cho tớ xem, co' khi nhận ra đấy:D Tớ dạo này già rồi, tri' nhớ kém lắm.:(

2 Winston: rất vui được làm quen với anh/bạn.(ko bít xưng hô thế nào cho phải lẽ:p.) Cho em biết cái tên với nhảy ;) .Mà anh ở Canada hả?

2 Duy: thôi Duy ơi, fan club cho bạn Thư thôi ;) . Tớ vẫn còn đang làm quen mà lị, đã biết mấy ai đâu. Với cả bạn cũ từ hồi tiểu học mà chẳng giúp đỡ nhau gì cả :-s , đã bảo rồi, :-$ tớ còn bé lắm Duy ơi,:D. Với cả định single đến khi tớ 25 cơ:p.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ nói với bạn Hiền thế là vì tớ rất biết "anh Taq"(toàn gọi không là Taq thôi,anh ý thích thế),anh ý máu dương kinh khủng,(muốn tìm hiểu thêm về Taq,xin vào topic Pháp tụ vào đây :D,xem qua trang 74(#1472)-->76)
Mọi người (nhất là girls)cẩn thận với đối tượng này giùm!!!

Nguyễn Quốc Việt đã viết:
mod ơi em lạy mod em cắn rơm cắn cỏ em lạy mod :D em vừa vào Hao mod đừng xóa bài của em , phí lém . mà mod được 9,4 Sinh á giỏi wa' nhưng gần bằng em thui :> , mà hình như hôm trước tết đi wa lớp mod thấy mod bị đứng ngoài (tiết 1 thứ 6),keke mod cũng hư nhẩy :eek: [-x ,ngộ wa' ;)
iem với bẹn Phương định hợp tác làm điều "ấp ủ" bấy lâu nay chưa giải quyết được P nhẩy :D

đúng rùi, hôm đấy là tiết Sinh đấy, mod ko mang vở :))
hì, ấp ủ ghê cơ, làm tớ tò mò :>
@ Hiền: xinh phải khen chứ, FC của Hiền thui, tớ ko bon chen đâu :D

mod chưa có fan club thì bi giờ là cơ hội của mod đấy .
Bạn Việt với bạn Phương định ấp ủ điều gì thế , có gì khó nói à , sao ko nói ra cho mọi người cùng biết với .

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hì, ấp ủ ghê cơ, làm tớ tò mò :>
Thì tớ cũng đang đợi nó lập topic chủ đề ấy đấy!
@ Hiền: xinh phải khen chứ, FC của Hiền thui, tớ ko bon chen đâu :D
Không cần phải nhường nhau đâu 2 bạn tớ hâm mộ cả 2 mà!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Tuấn Minh đã viết:
mod chưa có fan club thì bi giờ là cơ hội của mod đấy .
ẤY nói thế thì có chết tớ ko? :))
@ Phương: Cảm ơn ý tốt của ấy nhg tớ ko dám đâu :D

ẤY nói thế thì có chết tớ ko? :))
@ Phương: Cảm ơn ý tốt của ấy nhg tớ ko dám đâu :D
không dám cái gì mod cứ làm đê xong cho em làm trưởng fanclub nhá , thế thì em tha hồ bắt nạt bọn thành viên :)) , thế nhá mod làm nhá :>

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Phương Hiền đã viết:
..2 Việt: kinh kinh, vẫn còn theo lời bác dậy cơ đấy.;;) Em y' tên là Vũ Nhật Minh, học lớp 7 ANh hay Toán gi` đó, tớ hổng rõ. Nick yahoo đây nè lil_babylaughter92. Kết quả đến đâu thì bảo tớ cai' nhé:D ;) ..
thế này thì còn gọi gì là bí mật nữa :-s mấy đứ khác nó cũng bít, thế này thì nó oanh tạc trước tớ rùi còn gì,bắt đền bạn Hiền :-s :-s :(( :(( :D :))

Vậy mod làm 1 cái fan club riêng vậy , đến thằng Bốp nó còn có nữa là mod .
Bí mật thì phải bật mí cho mọi người cùng biết nữa chứ .

2 Phương: cảm ơn ấy đã cho bít thêm thông tin về Taq ;) . Tớ sẽ nhớ. Nhưng tớ chưa tiếp xúc với Taq bao giờ, nên kô dám nói gì trước cả :)

2 Việt: :(( Việt ơi, tớ thành thật xin lỗi vì đã làm lộ hết cả bí mật. Nhưng ai biết đâu được đấy, ấy kô bảo tớ trước cơ. Mới làm quen mà đã làm hỏng việc của ấy thê' này thì đúng là...Thôi, có gì tớ đền ngay cho ;) cần đền cái gì nào ;;) ?

2 Việt và Phương: Bi' mật gì đây', tớ bít được kô? Co' gì tớ giúp một tay cho ;)

Đinh Anh Vũ đã viết:
bạn Hiền câu nhiều bài lên đi mới chỉ có 14 bài thôi à?
Rất vui được làm quen với cậu. Nhưng Vũ ơi cho tớ hỏi, tớ vẫn kô hiểu câu bài là thế nào, mà để làm gì hả Vũ? :)

Nguyễn Phương Hiền đã viết:
2 Phương: cảm ơn ấy đã cho bít thêm thông tin về Taq ;) . Tớ sẽ nhớ. Nhưng tớ chưa tiếp xúc với Taq bao giờ, nên kô dám nói gì trước cả :)

2 Việt: :(( Việt ơi, tớ thành thật xin lỗi vì đã làm lộ hết cả bí mật. Nhưng ai biết đâu được đấy, ấy kô bảo tớ trước cơ. Mới làm quen mà đã làm hỏng việc của ấy thê' này thì đúng là...Thôi, có gì tớ đền ngay cho ;) cần đền cái gì nào ;;) ?

2 Việt và Phương: Bi' mật gì đây', tớ bít được kô? Co' gì tớ giúp một tay cho ;)
đền tớ cái ID của bạn khác nhá :D ;)

Đinh Anh Vũ đã viết:
Hiền hỏi bọn nó ý
bọn nó câu bài điên lắm đấy

Bạn Vũ đĩ đừng có đầu độc bạn Hiền iu wi' của tớ
@ Minh: tớ ko làm đâu :D

Có gì đầu độc đâu , đấy là góp phần làm cho site này thêm phong phú đấy chứ .

Việt ơi, tưởng lúc đầu ấy hăng hái lắm cơ mà?
Nguyễn Quốc Việt đã viết:
DÁM CHỨ ! theo lời dạy của bác Hồ Chí Minh vĩ đại của dân tộc ta:
"
=D> =D> Không có việc gì khó
Chỉ sợ lòng không bền
Đào núi và lấp biển
Quyết chí ắt làm lên =D> =D>​
đấy tớ sẽ làm theo lời bác dạy, thế nhá giới thịu cho tớ :)
Chưa chi đã định làm quen với em khác rồi? [-x . Nhưng thôi, đã đồng ý đền rồi:D, nhưng phải làm thê' nào? chứ tớ đưa cho cậu trên này, lại kêu là kô bí mật gì cả? ;) . Còn nếu thấy kô tiện, thui, để khi nào tớ về Việt Nam, giới thiệu cho, bảo đảm cậu sẽ là người đầu tiên trong danh sách bạn tớ:D

bạn Hiền iu wi' của tớ
mod ơi, nghe được câu này, mát lòng mát dạ qua' :D.

Nhưng mod hoặc mọi người ơi, tớ vẫn kô hiểu câu bài là gì mà co' bạn bảo nên làm, co' bạn bảo kô? :(( Tơ' hỏi mãi rùi mà kô ai trả lời cả. hay là câu hỏi của tớ có vấn đề gì hả? :-/

Back
Bên trên